เมษายน 29, 2024, 06:23:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตัวเอง(ว่าว)กันมากน้อยเเค่ไหน ซ้ำขออภัยนะครับ  (อ่าน 19899 ครั้ง)
DAN123
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2019, 02:47:19 PM »

วันละ2-3ชม. ครับ แบบกลั่นไว้ไม่ให้เสร็จ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 12:46:14 AM »

สำหรับคนอื่นไม่รู้นะครับ แต่สำหรับตัวผมเอง กำลังทำการทดลองอยู่ครับ

คือผมรู้สึกว่า ตัวเองควรแข็งแรงกว่านี้ (ตอนนี้เลข 3 แล้ว)
ปล่อยน้ำทุกวัน วันละครั้ง รู้สึกว่าค่อนข้างเพลีย
ออกกำลังกายวันละ 20-30 นาที นอนวันละ 6.5 ชั่วโมง
อาการคือ อ่อนเพลียง่าย ง่วงบ่าย เวลาต้องใช้แรงทำงานอะไรความอึดลดลง ค่อนข้างรำคาญตัวเอง

กำลังคิดว่า ถ้าลดอาการปล่อยน้ำได้เหลืออาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง
หรืออาทิตย์ละครั้ง น่าจะดี
อาจจะนอนเพิ่มเป็น 7 ชั่วโมง ออกกำลังเป็น 45 นาทีต่อวัน และน่าจะฟื้นตัวเร็วขึ้นครับ

ปัญหาคือ จะลดละเลิกยังไงให้ได้เหลือแค่อาทิตย์ละครั้ง ตอนนี้เหมือนเสพติดพอสมควร
เข้ามาเช็คหนัง โหลดหนังเกือบทุกวัน 555555
ถ้าจะเอาจริงๆ ต้องลดเนื้อสัตว์ที่มันๆ ลดพวกกระเทียมหรือผักที่มีกลิ่น อาจจะช่วยลดกำหนัดได้ระดับหนึ่ง

อย่างที่ผมบอก อันนี้เป็นแค่ส่วนตัวนะครับ คนอื่นจะบอกว่าทำไปเถอะไม่เพลียหรอก อันนี้อาจจะเป็นความแตกต่างของร่างกายใครร่างกายมัน อันนี้พูดเฉพาะคนที่มีอาการเหมือนผมเท่านั้นนะครับ น่าลองทำดูมาก จะได้ไม่หมกมุ่นด้วย
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 09:35:52 AM »

ค่อย ๆ ลดครับ ผมเคยเป็น เหลือ วันเว้นวันก่อนก็ได้ ไม่งั้นก็เริ่มที่ 5/2 สลับวันตามสะดวก
หลัง ๆ ผมเหลืออาทิตย์ละวันได้นะ
gilase
*

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 10:44:42 AM »

ค่อย ๆ ลดครับ ผมเคยเป็น เหลือ วันเว้นวันก่อนก็ได้ ไม่งั้นก็เริ่มที่ 5/2 สลับวันตามสะดวก
หลัง ๆ ผมเหลืออาทิตย์ละวันได้นะ
ขอบคุณครับ กำลังคิดว่า ถ้าลดเหลืออาทิตย์ละวันได้ และนอนให้พอ นี่ผมน่าจะไปวิ่งมาราธอนได้เลยนะ
ร่างกายน่าจะดีขึ้นเยอะ แต่คงต้องทำได้ต่อเนื่องแบบ 3 เดือนขึ้นไป
Heelover
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 11:52:29 PM »

ผมก็ วันละรอบนะคับ ถ้าหยุด ก็ สองรอบ แต่ เคย ชักมากที่สุด ตอนเรียน มหาลัยคับ ตอนอยู่หอ ปิดเทอม วันละ5 รอบคับ

ตอนนี้เพิ่งเริ่มทำงาน ก็เหลือวันละรอบ ไม่ก็สองวัน รอบคับ
  กะว่าตอบกะทู้เสร็จก็เตรียม ว่าวแหละคับ
pollyfan
your dad

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 01:48:10 AM »

MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 07:45:36 PM »

ว่้่าววันละปิ๊ดจิตเเจ่มใสนะคับ

ถ้าเป็นปี2010ก็ วันละ2รอบ อาทิตย์ละ7วันครับ

แต่ถ้าเป็นปี2019ก็ อาทิตย์ละครั้งสองครั้งก็รู้สึกเพลียๆละครับ 555555

starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 08:36:49 PM »

วันละ 2-3 รอบครับ ชอบนานๆ

หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์