มิถุนายน 04, 2024, 09:13:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไข่สั่น! ซ่อมได้มั้ย  (อ่าน 8446 ครั้ง)
Save da Last Zeed
หื่นมีศิลปะ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 11:13:34 PM »

คือผมมีไข่สั่นที่เพื่อนผมอิมพอร์ท มาให้จากญี่ปุ่นใช้กับแฟนสักพักใหญ่ มันส์มาก
แล้วแฟนผมก็ชอบมากด้วย แต่อยู่มาวันนึงมันเกิดอาการเสีย อย่างไม่ทราบสาเหตุ
แฟนผมอยากให้มันกลับมาเป็นปกติ ผมก็ลองรื้อตัวควบคุมระดับความแรงดู
ก็ไม่เห็นการขาดของสายไฟในระบบ แต่ไอ้ตัวไข่สั่น มันงัดไม่ได้ เข้าเรื่องเลยก็คือ
ผมจะซ่อมได้มั้ย ถ้าซ้อมๆ ได้ที่ไหน ถ้าท่านชี้ทางสว่างให้ก็จะขอขอบคุณมากๆ ทางPM Surpise
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2010, 11:52:22 PM โดย Save da Last Zeed » บันทึกการเข้า

Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 12:19:26 AM »

ใช้ลิ้นสั่นไปก่อนครับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 03:28:09 PM »

ผมคิด 200 บาทครับ ค่าน้ำยาทำความสะอาด 100 บาทครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
astrife

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 01:49:18 AM »

แล้วตกลง มันซ่อม ได้ป่าว คับ อยากรู้ อิอิ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 06:07:57 AM »

ผู้ชำนาญเฉพาะทางอาจจะหายากในแผ่นดินนี้  พันทิพย์ก็ไม่น่ามี  55   ผมว่าซื้อใหม่แบบใหม่  ในไทยเลยดีมั้ย
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:08:30 AM »

ผมว่ามันไม่อยากหรอครับ ส่งมาให้ผมซ่อมดูครับ ไข่สั่นมันหลักการก็มีมอเตอร์เล็กหมุนหนีศุนย์กลาง ทำให้เกินแรงสั่น

ปัญหาคือ ช่างที่สัมผัสไข่สั่น จะเกิดอารมณ์ร่วม หรือจะรังเกียจ เท่านั้นแหละครับ

แต่ตามความเห็นของผมซื้อใหมดีกว่าครับ ราคาไม่แพงหาซื้อได้ทั่วไปครับ แต่ 7/11 ยังไม่มีขายครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:08:00 PM »

ถ้ายังอยู่ในประกัน ก็ส่งศูนย์ได้เลยครับ
s26403
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 11:24:06 PM »

ขอตอบว่าซ่อมไม่ได้แต่พอจะแก้ไขได้ โดยขออธิบายดังนี้
1.เนื่องจากไขสั่นมีวิธีการทำงาน จากมอเตอร์และมีตะกั่วข้อเหวี่ยงอยู่ตรงปลายแล้วปิดด้วยพลาสติก2ชิ้น
เหมือนกับตลับหมุนถั่นแหละครับ แต่ซ่อมไม่ได้เพราะพลาสติก2ชิ้นอัดกาวช้างแน่นเหมือนมากเพื่อป้องกัน
อุปกรณ์หลุดในจิ้ มิ ฉะนั้นเวลาแกะออกมาส่วนใหญ่จะแตกหรือเป็นรอยใช้ใหม่ส่วนใหญ่สภาพจะไม่เชิญชวนให้
แฟนใช้เท่าไหร่ ต้องแก้ไขโดยการแกะมาแล้วเปลี่ยนมอเตอร์(อุปกรณ์ที่ส่วนใหญ่จะเสีย)แล้วสั่งปลอกเพิ่มขนาด
แล้วทากาวช้างในปลอกเสริมขนาดให้ติดกัน แล้วใช้ซิลฺโคนแบบที่อัดตู้ปลา อัดให้เต็มก็จะได้แท่งดิลโด้แล้วครับ
แต่ถ้าขี้เกีบจทำผมขอซากก็แล้วกัน อิ  อิ 
ban_666
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 12:21:15 AM »

ขอตอบว่าซ่อมไม่ได้แต่พอจะแก้ไขได้ โดยขออธิบายดังนี้
1.เนื่องจากไขสั่นมีวิธีการทำงาน จากมอเตอร์และมีตะกั่วข้อเหวี่ยงอยู่ตรงปลายแล้วปิดด้วยพลาสติก2ชิ้น
เหมือนกับตลับหมุนถั่นแหละครับ แต่ซ่อมไม่ได้เพราะพลาสติก2ชิ้นอัดกาวช้างแน่นเหมือนมากเพื่อป้องกัน
อุปกรณ์หลุดในจิ้ มิ ฉะนั้นเวลาแกะออกมาส่วนใหญ่จะแตกหรือเป็นรอยใช้ใหม่ส่วนใหญ่สภาพจะไม่เชิญชวนให้
แฟนใช้เท่าไหร่ ต้องแก้ไขโดยการแกะมาแล้วเปลี่ยนมอเตอร์(อุปกรณ์ที่ส่วนใหญ่จะเสีย)แล้วสั่งปลอกเพิ่มขนาด
แล้วทากาวช้างในปลอกเสริมขนาดให้ติดกัน แล้วใช้ซิลฺโคนแบบที่อัดตู้ปลา อัดให้เต็มก็จะได้แท่งดิลโด้แล้วครับ
แต่ถ้าขี้เกีบจทำผมขอซากก็แล้วกัน อิ  อิ 

เออ เจ๋งแหะ
Save da Last Zeed
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 12:23:52 AM »

ขอบคุณครับ ว่าแต่ใครมีเวปสั่งของพวกนี้

ที่แบบว่าส่งจริง ปลอดภัยไม่โดนหลอกชัวร์

รบกวนโพสลิงค์ได้เลยนะครับ

ส่วนท่านที่ชี้แนะคงได้ PM ไปแล้วนะ

หน้า: [1] 2 พิมพ์