มิถุนายน 06, 2024, 12:42:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ประกาศเวป*** ีอีก 2 เดือนเวปเราจะมีอายุครบรอบการตั้งเวป เสนอให้มีการจัดมิตติ้งเวปดีไหมจ๊ะ  (อ่าน 17989 ครั้ง)
freedo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 06:56:11 PM »

ถ้าไม่ติดอะไรไปด้วยแน่นอนจ้า ^ ^
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:36:34 AM »

นับ วันรอนะครับ ท่าน ประธาน

แต่ภาวนา ว่า ตัวเอง งานคงไม่เข้าช่วงนั้นนะ

หรือ จะจัดกัน ช่วงสงกรานต์ ไปเลยดี

"คงจะแปลกไม่น้อย มีกลุ่มชายกลุ่มหนึ่ง รวมตัวกัน ไม่ทำอะไร จ้องแต่คอม แล้วก็ คราง ฮือๆ"

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 04:48:16 AM »

นับ วันรอนะครับ ท่าน ประธาน

แต่ภาวนา ว่า ตัวเอง งานคงไม่เข้าช่วงนั้นนะ

หรือ จะจัดกัน ช่วงสงกรานต์ ไปเลยดี

"คงจะแปลกไม่น้อย มีกลุ่มชายกลุ่มหนึ่ง รวมตัวกัน ไม่ทำอะไร จ้องแต่คอม แล้วก็ คราง ฮือๆ"

มีครางกันด้วยหรือจ๊ะ 555 จัดก่อนสงกรานต์จ้า จะได้ส่งความสุขกันก่องส่งกรานต์มาพุดคุยแลกเปลี่ยนกนังกลับไปดุกันให้สบายตัวช่วงสงกรานเลยจ้า
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:54:06 AM »

งานนี้คงพลาดไม่ได้ว่าแต่ จะไปกันกลางวันหรือกลางคืนเนี้ย 

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 08:02:44 PM »

งานนี้คงพลาดไม่ได้ว่าแต่ จะไปกันกลางวันหรือกลางคืนเนี้ย 

เริ่มตั้งแต่ 6 โมงเย้นเป็นต้นไปจนถึงโต้รุ่งกันเลยจ้า 555 
Elfeana
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 10:50:07 PM »

สนใจมากครับ
แต่คงต้องรอดูสถานที่ก่อน

ปล.จุดประสงค์หลักผมคือเอาexternalไปนั่งสูบให้ตายไปข้างเลย
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 01:33:43 AM »

เริ่มตั้งแต่ 6 โมงเย้นเป็นต้นไปจนถึงโต้รุ่งกันเลยจ้า 555 

ผมว่าต้องอยู่กันต่ออีกวันล่ะมั้งครับ เป็น world record แน่เลย การประชุมสมาชิกที่ทรหดลและกินเวลามากที่สุดในโลก

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 05:07:57 AM »

ผมว่าต้องอยู่กันต่ออีกวันล่ะมั้งครับ เป็น world record แน่เลย การประชุมสมาชิกที่ทรหดลและกินเวลามากที่สุดในโลก

ได้ฟ้าเหลืองกันเป้นแถวๆแน่ๆเลยจ้า 
จู๋ใหญ่ แห่งลุ่มแม่น้ำอเมซอน
นักสะสมเอวี
*

https://avindyde.blogspot.com/

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 01:05:26 PM »

เอ้า ดื่ม

SEVEN-DAY-SITH

สุดๆ ต้อง สุโคย

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 12:14:20 PM »

อยากไปด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ท่านประธาน บอกด้วยนะครับ ว่าวันใหนจะได้ไปด้วย

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 พิมพ์