มิถุนายน 09, 2024, 02:36:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 14 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พาทัวร์ร้านขายแผ่นAV และ ห้องชักว่าว ที่ญี่ปุ่น (^^)  (อ่าน 68898 ครั้ง)
ZupMan
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 12:20:42 PM »

พาทัวร์ร้านขายแผ่นAV และ ห้องชักว่าว ที่ญี่ปุ่น (^^)

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่าน ผมเป็นแฟนหนัง AV ชื่นชอบมาตั้งแต่เป็นเทปม้วนใหญ่ๆ ได้มาเจอเว็บท่าน V 3 เข้าไปดูดใน JAVTALK จนท้ายที่สุดก็มาเป็นปลิงใน AVCOLLECTOR วันนี้อยากมาทำประโยชน์ให้เพื่อนๆบ้างครับ ทุกวันนี้ผมได้ไปญี่ปุ่นแทบทุกเดือน เนื่องจากหน้าที่การงาน ทุกวันนี้มีซื้อแผ่นแท้เก็บบ้าง ส่วนมากจะเป็นแผ่นมือสอง ที่เอามาลด เหลือแค่ 200-300 บาท เองครับ มาเริ่มเลยดีกว่า

รูปอาจไม่สวยและชัดมากนะครับ เพราะแอบถ่าย คาดว่าถ้าเห็นอาจโดนโยนออกจากร้าน ใครเป็นใครลองชมกันครับ

ร้านนี้อยู่ใน SofMap เป็นมุมเล็กๆอยู่

มีลายเซ็นด้วย

คุ้นๆมั้ยครับ....ยังโหลดอยู่เลย

ขวัญใจผมครับ...มาแรงจริงๆ

ดูกันใกล้ๆ

ที่นี่เค้าจะจัดหมวดหมู่แยกเป็นของแต่ละคนเลย

แอบหยิบมาถ่าย คนขายมองใหญ่เลย

ปกหลัง...เย้ายวน

มี Blu Ray สำหรับท่านที่ต้องการความคมชัด.....

อุดหนุนหนูหน่อยซิคะ.....เกือบอดใจซื้อไม่ได้ 555

น่ารักขึ้นทุกเรื่องที่เล่น

ด้านนี้โซนมือ 2 มีตั้งแต่ราคา 100 – 1000 บาท ผมสอยมา 2 แผ่น
มีน้อง YUI AIDA แผ่นละ 300 เยน  o_O  อีกแผ่นใครจำไม่ได้ 500 เยน

แผ่นเปิดตัวก็ราคาลดลง

ชอบจัง....

พาไปที่นี่ดีกว่า “ห้องชักว่าว” ถ่ายในร้านไม่ได้จริงๆครับ คนเยอะมาก คนถ่ายก็มองตลอด ราคา 1000 เยน 1 ชม.ครึ่ง ครับผม

เอาเข้าไปได้ครั้งละ 5 แผ่น เปลี่ยนได้ตลอด มีผ้าเย็นให้ 3 ผืน
ปล.-ส่วนไข่ ผมซื้อเองนะค้าบ อันละ 500 เยน

ทีวีจอแบน อย่างใหญ่ มีคีบอร์ด ต่อเล่นเน็ตฆ่าเวลาได้

อุปกรณ์พร้อม ชิดชู่ ที่เขี่ยบุหรี่

เรียกกันได้เดี๋ยวนั้น

ห้องล็อคแน่นหนา ไม่ต้องกลัวใครมาแจม แต่ถ้าน้อง AV มาเคาะก็เชิญครับ 555

ดูราคากันอีกที มีแบบ 12 ชม. ด้วย ^^’ คงนอนในนั้นกันเลยครับ

ตัวอย่างที่เอามา ใครเป็นใครดูเอาครับ

เปลี่ยนไป 2 รอบ 555

ภาพคมกริ๊บ

จบแล้วค้าบบบ ไปมาหลายที เพิ่งจะเอามาโพส
ขอบคุณทุกความเห็นค้าบ
^^
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 12:25:18 PM »

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
_ricardo_
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 12:58:50 PM »

โอ้  Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 01:04:01 PM »

เพิ่งได้มีโอกาสไปเที่ยว ญี่ปุ่นมาเหมือนกัน
ก็เลยได้แวะไปดูร้านขายแผ่น + ของเล่น
แต่ไม่่ได้เห็นร้านที่มีห้องพวกนี้
ของ + แผ่น บางอย่างราคาถูกจนน่าตกใจ

ขอบคุณมากครับ ที่นำภาพมาให้ชมกัน

ปล. ญี่ปุ่นน่าอยู่มากจริงๆ
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 01:07:24 PM »

1000 เยน ได้ 5 เรื่อง ดูเเล้วคุ้มกว่าเช่าหรือซื้ออีกนะ

hlor
Lord of AV
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 01:20:59 PM »

ขอชื่อร้าน แผนที่นำทางด้วยครับ
ไปแว้วจะไปหนุนทันที

puanfield
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 01:42:12 PM »

สุดยอดเลยแหะ

Takuya_Kimura
AV Highness Honour

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 01:57:37 PM »

โหหห น่าเรียกน้อง AV มาจัดในห้องจริงๆ อยากลองสักครั้งในชีวิต

แผ่นบลูเลย์ราคาพอๆกับแผ่นธรรมดาเลยนะ

เห็นความแตกต่างของแพ็คเกจDVD ที่โน่นเลยไม่ว่าจะเป็นแผ่นเพลงหรือกีวีดี ทำสวยน่าเก็บกว่าของไทยเยอะ

ผมเป็นคนนึงที่ชอบImpordแผ่นเพลงยุ่นมา แม้ราคาจะแพงหน่อยแต่รูปแบบทำได้สวยน่าสะสม สมราคามาก

ไม่แปลกที่คนที่โน่นจะชอบซื้อแผ่นแท้กันซะส่วนใหญ่ ซื้อแผ่นไทยอารมณ์เหมือนโดนหลอก

JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 03:05:08 PM »

โห โทรเรียกได้เลยหรอครับ
ค่าเสียหายจะเท่าไหร่ล่ะนั่น

มีทุนจะไปเที่ยวซักครั้ง ตอนนี้ก็อยุ่กับ"ห้องชักว่าว"ที่บ้านไปก่อนครับ
55555555

เอ่อ ปกที่ใส่ชุดว่ายน้ำสีน้ำเงินนั่นใครหรอครับ ใช่ Tsubomi รึเปล่าครับ
dx_hophip

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 03:14:29 PM »

น่าไปมากๆเลยนะเนี้ย
หน้า: [1] 2 3 ... 14 พิมพ์