มิถุนายน 04, 2024, 07:44:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อนๆคนไหนรู้จักสาวๆในMV เพลงนี้กันบ้างครับ  (อ่าน 3299 ครั้ง)
Saracenise
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 10:33:58 PM »

Cry มีเพื่อนๆคนไหนรู้จักสาวๆในMV เพลงนี้กันบ้างครับ
http://www.youtube.com/watch?v=E2tMV96xULk&feature=channel

ผมไม่แน่ใจว่าจะมีเพื่อนคนไหนเคยดูMVตัวนี้กันมาก่อนบ้างรึเปล่านะครับ  ในMVเพลงนี้จะมี สาวๆนักแสดงหนังเอ็กซ์ ร่วมแสดงในมิวสิคด้วย ผมอยากรู้ว่าพอมีเพื่อนคนไหนรู้จักบ้างอะครับ  ถ้ามีใครรู้จักรบกวนช่วยบอกทีได้ไหมครับมีใครบ้าง โดยเฉพาะสาวคนที่ใส่บิกินนี่ สีบรอนส์นะครับ  รบกวนช่วยดูให้ทีนะครับ ขอบคุณก่อนล่วงหน้าครับผม Wink
Saracenise
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 02:05:35 PM »

Undecided มีใครพอทราบบ้างไหมอะครับ ใครที่เชี่ยวชาญหนังฝรั่งพอจะทราบไหมครับ 
tiger12
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 01:14:30 PM »

SAGIA DOMINIQUE CASTANEDA  Date of birth: 1984
Place of birth: Miami, Florida
Occupation: Dancer and Model
Height: 5 ft 2 in (1.57 m)
Hair color: Black
Eye color: Brown
Weight: 110 lb (50 kg; 7.9 st)

Saracenise
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 08:37:43 PM »

Smiley ขอบคุณมากๆเลยครับ  55  คิดว่าจะไม่มีใครมาตอบให้แล้วนะเนี่ย  55  พอดีเห็นน้องเค้าแล้ว  ชอบนะครับ ผมคิดว่าเธอสวยและมีเสนห์ดี แถมเซ็กซี่อีกด้วย ผิวเธอก็สวยมากด้วยนะครับ  พอได้รู้ชื่อแบบนี้ค่อยดีหน่อยครับ จะได้ตามเก็บผลงานของเธอเอาไว้เป็นที่ละลึกครับ  Wink ขอบคุณนะครับ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 08:45:50 PM »

คุ้นหน้าคุ้นนมหลายคนเลย ตั้งแต่เสื้อเหลืองคนแรกก็ nautica

บิกินีสีเงินชื่อ Sagia Castaneda เป็นนางแบบ

คนที่ใส่ชุดตำรวจคือ nayer regalado

Saracenise
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 08:53:42 PM »

อืม...  ที่จริงผมเองก็มีขวัญใจอยู่คนนึงครับ ชอบมากๆแต่ตอนนี้ก็ไม่น่าจะมีผลงานอีกแล้วละมั่งครับ ได้แต่เก็บงานเก่าๆดู   Carmella Bling  หน้าเธอสวยดีครับ ผิวก็สวยมาก แต่ที่เด็ดสุดคือ โอ้แม่เจ้า... นมเธอนี่มหึมาจริงๆ  Shocked 555
หน้า: [1] พิมพ์