เมษายน 29, 2024, 04:52:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงในโรงพยาบาล  (อ่าน 6007 ครั้ง)
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 02:24:33 PM »

ม่ายได้เข้าเวปหลายวันพอดีไปผ่าไส้ติ่งมา ต้องรีบออกจากโรงบาล(เอกชน)ไม่งั้น

หมดตูดพอดีเข้าไป 4 วันหมดตังค์ไปตัวเลขห้าหลัก เอิ๊กกก.... แต่เหตุเกิดขึ้น คือ

ตอนผ่าถูกวางยาสลบ มารู้สึกตัวตอนเข้าห้องพักแล้ว พอฟื้นขึ้นมาก้อเจอนางบาล

สาวสวยหน้า หุ่นเหมือน Momoka nishina (พอรู้สึกตัวบ้ากามเลยเรา)

ไฟหน้าใหญ่ดังรถสิบล้อ มาถามว่าเป็นยังไงบ้างค่ะ (ตอนถามฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง
นอนคิดแต่จะเอาไฟหน้ามานวดกระปู๋อย่างเดียว) จนเธอถามอีกรอบจึงรู้สึกตัว
และมาตกใจก็ตอนปวดฉี่ พอจะลุกขึ้นเธอบอกไม่ต้องลุก แล้วเธอก็ไปหยิบคอมฟอด
ร้อยมาให้ แต่ก็ต้องตกใจเมื่อล้วงไปจับอ้ายน้องชาย ขนเพชรถูกโกนเกลี้ยงเกาแบบ
เด็กเลย ตอนนี้เป็นการพูดระหว่างผมกับนางพยาบาลครับ(Momoka nishina)

ผม - แหกปากใครมาโกนขนเพชรผมไป
Momoka nishina -หัวเราะม่ายตอบ

ผม - โดนโกนไปตอนไหน ใครโกนเนี่ย
Momoka nishina - คิก..คิก..คิก (คิดในใจถ้าไม่เจ็บแผลถูกปล้ำแน่)

ผม - หรือว่าเป็นเอ่อ.....ฉี่เสร็จพอดี....นอนมองเธอนมโตจิงคราวนี้อ้ายจ้อนมัน
เริ่มตุงแล้ว เธอก้อจะมาหยิบกระป๋องฉี่ เธอร้องว้าย....ม่ายเห็นเหมือนตอนสลบเลย
(หลุดปากออกมาแล้ว)
Momoka nishina - คิดอาไรอยู่จ๊ะ.....

ผม - คิดในใจ....ก้ออยากเอาเธอนั่นแหละ..ไม่กล้าพูดออกไป...เหอะ...เหอะ...
Momoka nishina - หลังจากนั้นเธอวัดไข้ วัดความดัน เรียบร้อย ก็เดินออกไป
จากห้อง

ผม - มองตามหลัง ตะโกนถามว่าจะเข้ามาตรวจอีกไหม
Momoka nishina - ไม่ตอบ แต่หันมายิ้ม(น่ารักจิง)

จนกระทั่งถึงวันที่ออกจากโรงบาล ผ่านเคาน์เตอร์ก้อเจอนางพยาบาลคนสวยจนได้
เธอเห็นผมแล้วก็ยิ้ม ถามว่าหายดีแล้วหรือค่ะ ผมก็ตอบว่าครับ พอดีอยากจะขอ
เบอร์โทรศัพท์คุณพยาบาลไว้หน่อยครับ เผื่อมีอาการผิดปกติจะได้โทรมาปรึกษา
ครับ เธอบอกว่า มีแฟนแล้วค่ะ(ดันรู้ทันอีก) มีอะไรมาหาหมอนะค่ะ ผมยังไม่ยอม
แพ้ (ไม่เป็นไรยังไงขอเป็นกิ๊กก็ได้) ในแฟ้มประวัติคนไข้มีที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์ผม
อยู่นะครับ(หน้าด้านจิงเลยเราเผื่อฟลุ๊ก) จากนั้นเธอก็หันมายิ้ม แล้วบอกว่ารถ
แท็กซี่มารับแล้วค่ะ หายไวๆนะค่ะ ผมก็หันมายิ้มแล้วขอบคุณเธอ แล้วก็แยกกัน

อยากจะถามพี่ๆน้องๆว่า
- ขนเพชรผมจะขึ้นไหมครับ (ตอนนี้ยังไม่ขึ้นเลย เนียนสนิท)
- นางพยาบาลคนสวยจะติดต่อกลับมาหาผมไหม (อยากให้ติดต่อมาจัง คิดเข้า

ข้างตัวเองไว้ก่อน)

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 04:17:19 PM »

เรื่องจริง หรือแต่ง เนี่ย

1 ขน ขึ้นคับ สัก 1 อาทิตย์ (อาจระคายเคืองหรือคัน ได้ ตอนที่ขนกำลังขึ้น)

2 มีแฟน แล้ว ก็เป็นเพื่อนกันได้ คับ เวลาเลิกกับแฟน ค่อยเสียบ(หมายถึงจีบ นะคับ)

ปล. เสียดายขนเหรอ คับ
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 04:36:06 PM »

นึกว่ามีอะไรกัน ฮ่าๆ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 06:03:49 PM »

-ขนเพชร ขึ้นแน่นอนคับ แต่มันคงต้องใช้เวลาซักหน่อย

-ผ่านมากี่วันแล้วล่ะคับ ถ้าเค้าสนใจ คงโทรมาตั้งแต่วันนั้นหรือไม่เกิน2วันแล้วล่ะคับ 

แต่ถ้าอยากเจอ อยากคุย ต้องเข้าโรงบาลบ่อยๆแล้วล่ะคับ  เผื่อมีลุ้น[เหอะๆ]

hunterkiller
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 07:45:34 PM »

1.  อีกไม่นานก็ขึ้นเองแหละครับ

2. พยาบาลเจอแบบนี้ เค้าเฉยๆมากกว่าครับ ........ ยิ่งคุณหยอดไปแบบนี้ โอกาส หล่น สูงเลยแหละครับ

ป.ล. ผมเชื่อว่า สิ่งดีๆจะเข้ามาหาคุณอีกแน่นอน  Smiley
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 08:04:47 PM »

มันเป็นเรื่องจริง หรือแต่งอ่ะครับ

โรงบาลไหนบอกด้วย จะไปให้น้องพยาบาลตรวจหัวใจ  Grin

ส่วนที่ถามมา ไม่ต้องกังวลครับ
มอยมันก็เหมือนขนหน้าแข้ง กับ ขนจุ๊กกะแร้ อ่ะครับ
ปล่อยไว้เดี๋ยวมันก็ขึ้นของมันเองได้ เผลอๆขึ้นเร็วด้วย Grin

แต่เรื่องน้องพยาบาล ผมว่าเธอไม่ติดต่อกลับมาหรอกครับ
ให้คุณโทรไปหาเธอเลยดีกว่า ถ้ามีเบอร์อ่ะนะ

dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 08:33:43 PM »

1 ขน ขึ้นคับ สัก 1 อาทิตย์ (อาจระคายเคืองหรือคัน ได้ ตอนที่ขนกำลังขึ้น)

2 มีแฟน แล้ว ก็เป็นเพื่อนกันได้ คับ เวลาเลิกกับแฟน ค่อยเสียบ(หมายถึงจีบ นะคับ)

มันเป็นเรื่องจริง หรือแต่งอ่ะครับ

โรงบาลไหนบอกด้วย จะไปให้น้องพยาบาลตรวจหัวใจ  Grin

มอยมันก็เหมือนขนหน้าแข้ง กับ ขนจุ๊กกะแร้ อ่ะครับ
ปล่อยไว้เดี๋ยวมันก็ขึ้นของมันเองได้ เผลอๆขึ้นเร็วด้วย Grin

แต่เรื่องน้องพยาบาล ผมว่าเธอไม่ติดต่อกลับมาหรอกครับ
ให้คุณโทรไปหาเธอเลยดีกว่า ถ้ามีเบอร์อ่ะนะ

เรื่องจริงครับ ตอนนี้ยังเจ็บแผลอยู่เลย โรงบาลขึ้นต้นด้วย ป.ปลา อยู่ตรงสะพานควาย
ติดกับห้างบิ๊กซี (คงรู้นะครับว่าโรงบาลอะไร) แต่ขอบอก แพงหน่อยนะครับ ทีแรกผมจะไม่ได้จะไปโรงบาลนี้หรอก
แต่มันฉุกเฉินเพราะตอนนั้นปวดท้องมาก  ไหนๆก็เข้าไปแล้ว ตอนแรกผ่าเสร็จว่าจะขอย้ายโรงบาล
แต่หมอบอกว่าอีกไม่กี่วันก้อกลับบ้านได้ ก็เลยอยู่ต่อขี้เกียจทำเรื่อง แต่ตอนเรียกเก็บตางค์ตกใจเลย
ส่วนเรื่องขนเพชรตอนนี้เริ่มคันๆบ้าง ตอนขึ้นขออย่าให้แข็งกว่าเดิมเลยเดี๋ยวมันจะจิ้มอ้ายจ้อนเอา..สาธุ
ส่วนนางบาลก้อรออยู่แต่ม่ายมีเบอร์เธอละซิ(ม่ายยอมให้) เดี๋ยวไปตอนไปตรวจจะแวะเ
ข้าไปหาเธอดู (ม่ายรู้จะจำผมได้หรือเปล่า)

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
ze7ez

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 08:42:55 PM »

เขาทำตามหน้าที่น่ะคับ อ่านกินเขาซะ
ผมว่าคงไม่ได้คิดอะไรกับคุณหรอก แค่แหย่เล่นเท่านั้น
ลองออกตัวแรงขนาดนี้คงไม่ติดต่อมาหรอกครับ งานเขาเยอะคนไข้เยอะจะตาย
คงไม่มีเวลามาคิดถึงคุณหรอก

จำหน้ามาชักว่าวก็พอครับ Cool

ปล.แต่ไม่แน่ถ้าไปเสนอหน้าให้เขาเห็นบ่อยๆ จะได้ไม่ลืม Wink

SpecialOne
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:18:44 PM »

เรื่องจริงครับ ตอนนี้ยังเจ็บแผลอยู่เลย โรงบาลขึ้นต้นด้วย ป.ปลา อยู่ตรงสะพานควาย
ติดกับห้างบิ๊กซี (คงรู้นะครับว่าโรงบาลอะไร) แต่ขอบอก แพงหน่อยนะครับ ทีแรกผมจะไม่ได้จะไปโรงบาลนี้หรอก
แต่มันฉุกเฉินเพราะตอนนั้นปวดท้องมาก  ไหนๆก็เข้าไปแล้ว ตอนแรกผ่าเสร็จว่าจะขอย้ายโรงบาล
แต่หมอบอกว่าอีกไม่กี่วันก้อกลับบ้านได้ ก็เลยอยู่ต่อขี้เกียจทำเรื่อง แต่ตอนเรียกเก็บตางค์ตกใจเลย
ส่วนเรื่องขนเพชรตอนนี้เริ่มคันๆบ้าง ตอนขึ้นขออย่าให้แข็งกว่าเดิมเลยเดี๋ยวมันจะจิ้มอ้ายจ้อนเอา..สาธุ
ส่วนนางบาลก้อรออยู่แต่ม่ายมีเบอร์เธอละซิ(ม่ายยอมให้) เดี๋ยวไปตอนไปตรวจจะแวะเ
ข้าไปหาเธอดู (ม่ายรู้จะจำผมได้หรือเปล่า)

ใบ้ขนาดนี้ ไม่บอกชื่อ รพ.ไปเลยละครับ 
แมงเม่าบินข้ามกองไฟ
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 12:27:04 PM »

ผมก็เคยผ่าตัดไส้ติ่ง ไม่ยักกะเจอแบบนี้เหมือนกันแฮะ  Grin
สงสัยตอนนั้นยังเด็ก ตอนนั้นเพิ่ง11 เองมั้ง
หน้า: [1] 2 พิมพ์