เมษายน 30, 2024, 02:15:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้จัก Club Asteria มั้ยครับ  (อ่าน 6512 ครั้ง)
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:30:37 PM »

คือผมได้เมลล์มาจากเพื่อนอ่ะครับ
มันชื่อ Club Asteria เป็นเวบให้สมัคร
เหมือนลงทุนสหกรณ์อะไรนี่แหละครับ เสร็จแล้วจะได้กำไร
เห็นมันบอกว่า ลงทุนจริงๆ ใช้ตังค์เราแค่ 3000กว่าบาท แต่ได้ตังค์กลับมาเป็นหมื่นๆบาท
ผมก็ยัง งงๆ อยู่ ว่ามันจริงหรือหลอก

อยากรู้ว่ามีใครเคยทำเวบมันรึป่าว
อยากรู้ว่ามันจ่ายให้จริงๆ หรือว่ามันหลอกลวง
ใครมีประสบการณ์หรือมีเพื่อนทำอยู่
หรือทำเองแล้วได้เงินมาจริงๆ หรือ ทำแล้วเสียเงินฟรี

ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ อยากรู้ความคิดเห็นของคนในเวบนี้
เพราะเวบนี้ เป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน คงไม่หลอกกันอยู่แล้ว (มั้ง)

Grin

อันนี้เวบที่เพื่อนมันส่งมาให้อ่ะครับ
http://www.feeder-asteria.com/
http://clubasteria-income.blogspot.com/
http://www.supersteadycash.com

ผมดูแล้วยัง งงๆ อยู่ว่ามันจริง หรือหลอกกันแน่
ช่วยวิเคราะห์กันทีครับ

ผมไม่รู้ว่ามันเป็นการผิดกฎบอร์ดนี้รึป่าวนะครับ
แต่ผมไม่ได้มีเจตนาจะโฆษณาหรือแสวงหาผลประโยชน์ใดๆ
เพราะเวบมันผมก็ยังไม่ได้สมัคร
แต่ถ้าผิดกฎ ก็แจ้งลบได้เลยครับ
แล้วก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:35:46 PM »

ผมใช้ลางสังหารว่าหลอกครับ ขนาดให้เวบำพวกให้คลิกเฉยๆเอาเงิน ผมยังไม่เชื่อเลย

นี่เปิดมาก็จะเอาเงินเเล้ว เหมือนพวกมีงานรายได้ดีเเต่ต้องไปนั่งฟังเเล้วซื้อของให้เขาเลย  Lips Sealed Lips Sealed

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
yesdamon

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:45:50 PM »

ผมใช้ลางสังหารว่าหลอกครับ ขนาดให้เวบำพวกให้คลิกเฉยๆเอาเงิน ผมยังไม่เชื่อเลย

นี่เปิดมาก็จะเอาเงินเเล้ว เหมือนพวกมีงานรายได้ดีเเต่ต้องไปนั่งฟังเเล้วซื้อของให้เขาเลย  Lips Sealed Lips Sealed

นั่นน่ะสิ ผมเคยโดนเพื่อนชวนไปนั่งฟัง A.W. หนหนึ่ง
เหมือนจะโดนล้างสมองยังไงไม่รู้ สินค้าแต่ละอย่างก็แพงได้ใจ
แค่ยาสีฟันปาเข้าไป 195บาท โหดเกิ๊น

astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:33:30 PM »

สงสัย ธุรกิจเครือข่าย ทางเว็บ มั้ง คับ
อย่าไปลอง คับ ถ้า ไม่ชอบธุรกิจเครือข่าย
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:59:21 PM »

เพื่อนผมเมื่อวานมันก็ชวนทำ ประมาณว่าเสียแค่สมัคร 350 บาท ครั้งแรก
แล้วเราก็หาสมาชิกอีก3คน สมาชิกอีก3คนก็จะหาสมาชิกเพิ่มอีก เป็นทอดๆๆ ไปเรื่อยๆ เหมือนแพร่เชื้อ
ยิ่งสมาชิกเยอะขึ้น เงินที่เราจะได้กลับมาก็ยิ่งเยอะ
yesdamon

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:01:15 PM »

สงสัย ธุรกิจเครือข่าย ทางเว็บ มั้ง คับ
อย่าไปลอง คับ ถ้า ไม่ชอบธุรกิจเครือข่าย

ผมเฉยๆกับพวกนี้มาตลอดครับ ค่อนข้างจะเกลียดเลยด้วยซ้ำ
เพราะผมเป็นคนไม่ชอบไปวุ่นวายกับคนอื่น เช่นให้เราไปชวนคนนู้นคนนี้
เหมือนพวกขายตรงอ่ะครับ โคตรเบื่อเลย เสียเพื่อนด้วย เสียเวลาด้วย
ต้องไปโทรหาเพื่อนทีละคน แล้วก็หลอกให้มาฟังเรา สุดท้ายก็เข้าเรื่องขายของ
ไอพวกนั้น ผมไม่ทำครับ เบื่อมาก

แต่พอมาเจอไอเวบนี้เข้า ผมเลยตัดสินใจไม่ถูกอ่ะครับ ว่าจะลองทำดูดีหรือป่าว
เพราะมันบอกว่า ไม่ต้องทำอะไรเลย แค่ฝากเงินกับมันเฉยๆ เดี๋ยวได้เงินคืน
แล้วถ้าทำแล้วได้เงินมาจริงๆ ผมทำนะ  Grin

แต่ที่ผมกลัวคือ ไม่รู้ไอเครือข่ายนี่มันหลอกลวงหรือป่าวแค่นั้นเอง
ยังไง ใครมีประสบการณ์ด้านนี้ ขอความเห็นหน่อยนะครับ

yesdamon

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:08:50 PM »

เพื่อนผมเมื่อวานมันก็ชวนทำ ประมาณว่าเสียแค่สมัคร 350 บาท ครั้งแรก
แล้วเราก็หาสมาชิกอีก3คน สมาชิกอีก3คนก็จะหาสมาชิกเพิ่มอีก เป็นทอดๆๆ ไปเรื่อยๆ เหมือนแพร่เชื้อ
ยิ่งสมาชิกเยอะขึ้น เงินที่เราจะได้กลับมาก็ยิ่งเยอะ

แล้วคนที่เคยทำ หรือทำอยู่ ได้เงินกลับคืนมาจริงหรือป่าวครับ
ถ้าได้จริง มันก็น่าลองทำดูนะ

JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:36:33 PM »

แล้วคนที่เคยทำ หรือทำอยู่ ได้เงินกลับคืนมาจริงหรือป่าวครับ

ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อ เลยไปเล่าให้เพื่อนอีกคนฟัง มันบอกว่ามันก็เคยทำ แต่ว่ายากครับ กว่าจะทำจนเป็นระบบแบบนั้น

เมื่อก่อนตอนร้อนเงินผมก็คิดจะทำนะ 5555 5 แต่แบบไม่ค่อยชอบไปคะยั้นคะยอคนอื่นเค้า
ยิ่งแอมเวย์นี่ รุ่นน้องรูมเมทผม มันมัวแต่ไปสัมนา ไม่มาเรียนเลย ไอเราก็ไม่อยากไปห้ามอะไร ก็พูดเตือนๆไป
แต่ก็นะคนมันตัดสินใจไปแล้ว เลยปล่อยให้ไปเจอว่าความจริงเป็นยังไงละกัน เพราะตัวผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันจะรุ่งขนาดว่า ได้เดือนละเป็นแสนขนาดนั้นเลยหรอ
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:40:25 PM »

เคยลองไปทำขายตรง

เลยรู้ว่าเราไม่เหมาะกับสิ่งนี้

เราไม่ใช้ยอดนักขาย

เราไม่ถนัดพูดโน้มน้าวใจคน

เราไม่มีความอดทน

และอีกมากมายครับ

yesdamon

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:30:36 AM »

ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อ เลยไปเล่าให้เพื่อนอีกคนฟัง มันบอกว่ามันก็เคยทำ แต่ว่ายากครับ กว่าจะทำจนเป็นระบบแบบนั้น

เมื่อก่อนตอนร้อนเงินผมก็คิดจะทำนะ 5555 5 แต่แบบไม่ค่อยชอบไปคะยั้นคะยอคนอื่นเค้า
ยิ่งแอมเวย์นี่ รุ่นน้องรูมเมทผม มันมัวแต่ไปสัมนา ไม่มาเรียนเลย ไอเราก็ไม่อยากไปห้ามอะไร ก็พูดเตือนๆไป
แต่ก็นะคนมันตัดสินใจไปแล้ว เลยปล่อยให้ไปเจอว่าความจริงเป็นยังไงละกัน เพราะตัวผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันจะรุ่งขนาดว่า ได้เดือนละเป็นแสนขนาดนั้นเลยหรอ

แต่ของ club asteria นี่เราไม่ต้องไปโน้มน้าวใครนิครับ
ผมอ่านในเวบ มันบอกว่า ไม่ต้องทำอะไรเลย แค่โอนเงินไปทุกเดือนแค่นั้น
ตอนนี้ ผมตัดสินใจว่าจะลองเสี่ยงทำดูอ่ะครับ อย่างมากก็เสียเงินไม่ถึง 4000
แต่ถ้าทำแล้วได้เงินคืนมาจริงๆ ตามที่เวบมันบอก ผมว่าโคตรดีอ่ะ ไม่มีงานอะไรดีกว่านี้อีกแล้ว (ถ้าเวบมันไม่หลอกลวงนะ)

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์