มิถุนายน 10, 2024, 09:02:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัว ด้วยงานอลังการ สำหรับคอ av  (อ่าน 6758 ครั้ง)
AV_PENDORA
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 05:49:51 AM »

Grin เพิ่งรู้ว่ามีเว็บนี้วันนี้เอง เลยสมัครสมาชิก และพร้อมกันนี้ก็ขอเปิดตัว ด้วย web ดูหนัง online ของชาว av ของญี่ปุ่นเจ้าของผลิตภัณฑ์กันเลยดีกว่า

http://fc23.blog63.fc2.com/

วิธีท่องเว็บนี้ ถ้าใครรู้จักชื่อญี่ปุ่น ของดาราคนไหนเริ่มที่ภาษาอังกฤษก่อน ก็เอาไปพิมพ์ใส่ที่ช่องเสิร์ช ด้านซ้ายมือ เมื่อไปถึงหน้านั้นก็กดลิงค์ตรงกลางหน้านั้นแหละครับ ดูที่รูปได้

ตำแหน่งที่ 1 คือที่ๆลิงค์อยู่กดไปดู แล้วแต่ว่าคนๆนั้นเล่นเยอะไหม ถ้าใหม่มากเช่นออกมาไม่เกินเดือนก็จะยังไม่มี หรือ พวก เดบิว ก็จะยังไม่มี
ส่วนตำแหน่งที่ 2 ก็บอกว่า หนังนั้นจะลิงค์ไปที่เว็บอะไร
ส่วนมากที่ ญี่ปุ่นตอนนี้ ถ้าเป็น คลิป จะฝากไว้ที่ yourfilehost เราสามารถโหลดเก็บได้ โดยไม่ต้องใช้โปรแกรม กดไปตามลิงค์ที่เขาให้ก็พอ แต่บางครั้งมันก้ไม่มีนะครับเช่น file เก่าหมดอายุอะไรแบบนี้

เว็บนี้ผมเอาไว้เป็นสารณุกรม av เอาไว้ดูไกด์ก่อนโหลดหนังตัวเต็มมาดู เพราะดูออนไลน์มันก้ภาพเล็ก แต่เอาไว้แก้ขัดได้ดีทีเดียว

ส่วนชื่อภาษาญี่ปุ่นของดารา av ถ้ารู้ได้ก็จะหาหนังได้ง่ายมากกว่าเดิมที่เดียวครับ วิธีแรก ก็ให้ไปหาจาก google.co.jp ก่อน ไม่ใช่ .th นะครับเพราะมันไม่เป็นภาษาญี่ปุ่นให้ หายาก และก็อีกวิธี

ผมใช่เว็บนี้ครับ http://sweetnaoko24.blog43.fc2.com/
โดยให้ copy ตัวอักษรภาษาญี่ปุ่น ตรง คำว่า tag : ใต้กลุ่มรูปนะครับ นั้นเหละคือชื่อดาราคนนั้นในการแสดงหรือในปก dvd ผลงานของเธอ

แล้วผมจะหาอะไรๆแหล่มๆมาฝากอีกครับ
สำหรับผมแล้วไม่ค่อยจะสามารถหาหนังตัวเต็มมาเสนอให้ได้ แต่ถ้าเป็นดู online ผมก็พอจะหามาให้ดูได้ประมาณ 80% แล้วผมจะไล่ดูที่ขอๆกันถ้าหาได้ก็จะลงให้ แต่ขอบอกก่อนว่าเป็นแบบ online นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 07:05:45 AM โดย AV_PENDORA » บันทึกการเข้า
kurudragon
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 07:47:54 AM »

ขอบคุณมากครับ

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 09:05:29 AM »

ขอบคุณความรู็ดีๆครับ

แต่ผมไม่ค่อยชอบดูออนไลน์เท่าไหร่ มันต้องต่อเน็ต

ชอบโหลดเก็บไว้มากกว่าครับ เพราะมันสามารถดูได้ทุกที่ทุกเวลา  Grin Grin

Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 09:17:45 AM »

4G63T
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:15:37 AM »

ขอบคุณมากครับ เยี่ยมเลย!

lucho002

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:31:16 AM »

ขอบพระคุณครับ
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:00:04 AM »

ขอบคุนคับ
aloneinthedark
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:47:55 AM »

Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 01:32:37 PM »

เจ๋งมากครับ 
watto
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 02:50:03 PM »

thank u so much
หน้า: [1] 2 พิมพ์