พฤษภาคม 29, 2024, 04:13:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เด๋วนี้ทำไมโหลดบิทจากเวป http://javjunkies.com/ ยากจังครับ  (อ่าน 4573 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 07:54:05 AM »

เวลาจะโหลดบิททีไร มันจะเด้งไปอีกหน้านึงเสมอ ทำให้ไม่ได้ไฟล์บิทสักที

เมื่อก่อนผมก็โหลดอยู่ ไม่เห็นจะเป็นแบบนี้เลย

มีวิธีแก้ไหมครับ
หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 08:10:26 AM »

ผมว่ามันนานแล้วนี่ครับที่เป็นแบบนี้
มันจะเปิดหน้า ad มาอีกหน้านึงเสมอ แต่มันก็ปิดทิ้งได้เลยแล้วที่หน้าเดิมมันจะโหลดไฟล์ตามที่เลือก
หรือมันเปลี่ยนแล้วหว่า เมื่อวานก็ยังเป็นงี้นี่

CarNaGE

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 08:32:24 AM »

คือนอกจากจะเปิด ad มาอีกหน้านึงแล้ว ตัวเวปเองก็ยังเปลี่ยนไปเป็น ad เหมือนกันอ่ะครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 08:39:41 AM »

อาการเเบบนี้ไม่เคยเจอ เคยเจอเเต่หลุดเพราะเน็ทเต่าเเล้วโหลดไม่ได้  Lips Sealed Lips Sealed

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sompoat
AV Professor

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 10:21:26 AM »

ก็ยังได้ตามปกตินี่ครับ
เว็บนี้รายได้มาจากการคลิกเพื่อโหลดของสมาชิก ที่พอเด้งไปเปิดหน้าโฆษณา เค้าก้ได้เงิน วิธีนี้มีดีอีกตรงไฟล์ทอร์เร้นท์ไม่โดนขโมยลิ้งค์ไปโพสต์ต่อ
แต่มันก็ไม่ได้มีเว็บเดียวนี่ครับ อย่าง sexinsex, akiba-online, jav4u, javforum ก็มีเหมือนกัน ส่วนมากจะมาจาก sexinsex หรือไม่ก็ p2p

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:28:16 AM »

ลองใช้เบร๊าเซอร์ของกุลเกิ้ลโครมดูสิจ๊ะ เวลากดเทอเร้นที่จะโหลดมันจะขึ้นให้ที่ทาสบาร์ด้านซ้ายมือเลยจ้า 
หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 07:01:07 PM »

update ว่าผมใช้ FireFix นะครับ
Chrome มันมีปัญหา Javascript กับ Web ที่ต้องใช้ทำงาน
ก็เร็วดีนะครับ แต่เหมือนเค้าว่า IE9 จะเร็วกว่า Firefox อีก มากๆๆๆ แต่ยังเป็น Beta อยู่แต่ยังไงก็คงไม่ไป IE มันชอบหมกเม็ดแล้วโดน Virus ง่ายด้วย

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 07:33:41 PM »

ก็โหลดง่ายเหมือนเดิมนะผมใช้Firefox  เวลามันขึ้นโฆษณาก็กดปิดไฟล์ก็โหลดเข้าเครื่องเหมือนเดิม
หน้า: [1] พิมพ์