เมษายน 30, 2024, 02:48:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ หันไปหา Premium เจ้าไหนกันครับ  (อ่าน 1738 ครั้ง)
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:08:25 PM »

หลังจาก Hotfile หักหลังผู้ใช้ กันระนาว
หลายๆ ท่านหนีไปพึ่งเจ้าไหนกันครับ

ดี ไม่ดี หนังเยอะ ไม่เยอะ โหลดเร็ว ไม่เร็วอย่างไร
แนะนำกันบ้างครับ ตอนนี้ ลังเลๆ แต่ยังหวั่นๆ กลัวเจอแบบ hotfile อีก
krt
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:40:53 PM »

เดือนนี้ คงไม่ต่อ hotfile เหมือนกันครับ

ไปโหลด bit เอาแบบเดิมดีกว่า รอหน่อยแต่ก็ประหยัด

ปล. พอทราบคร่าวๆ เรื่อง hotfile แต่อยากได้แบบละเอียดๆ นิดครับ ว่ามันเกิดอะไรขึ้น
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:08:05 AM »

เท่าที่อ่านที่ tantumjav.net ประมาณว่า hotfile ได้ disable user ไปเพียบเลย โดย user บางคนที่ได้เงินจากการ up file แล้วมีคนมาโหลด โดนริบเงินนี้ไปด้วย (ถ้าผิดพลาดอย่างไรขอภัยด้วย) เหมือนกับว่ามีการแจ้งเรื่องหยังไม่เหมาะสมไปที่ admin แล้วมีการไล่ลบทั้ง file และ user ที่ up file นั้นๆ (มั้ง) ครับ

ในแง่ตัวระบบเองผมว่าไม่มีทางจะรู้ได้ว่า File ที่ฝากไว้เป็นหนังประเภทไหน ถ้ามีการลบจริงน่าจะเป็นการแกล้งจากเจ้าอื่นๆมากกว่า

ผมและเพื่อนได้ต่ออายุ hotfile แบบ premium เป็นราย 6 เดือนไว้ กว่าจะหมดอีกนาน แต่ก็แปลกใจที่เมื่อคืยนก็ยังโหลดหนัง AV จาก Hotfile ได้ คาดว่าคงโดนเป็นบางคนที่มียอดเงินจากการโหลดสูงๆเลยเข้าไปตรวจสอบ ถ้าเป็นจริง hotfile ก็ทำน่าเกลียดมากครับ

ตอนนี้ก็ได้ได้แต่รีบโหลดไว้ให้มากที่สุดก่อนจะไม่มีหนัง (ดีๆ) ให้โหลดครับ

หน้า: [1] พิมพ์