มิถุนายน 08, 2024, 10:17:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีแหล่งโหลดหนังฝรั่งมั้ยครับ  (อ่าน 12017 ครั้ง)
oakkyz
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 12:10:30 PM »

ถ้าเป็นญี่ปุ่นก็แบบ javtalk.com แล้วหนังฝรั่งมีที่ไหนอ่ะครับ
Losatan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

I LOVE AV

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 01:15:45 PM »

Search ใน Net ได้เลยครับ มีSeed ตลอดเยอะด้วย

หรือหาใน BTmon.com ก็ได้ครับผมใช้บ่อยๆ

เลือก Search เป็น ชื่อดารา หรือ ชื่อ ค่ายหนังก็ได้ เช่น Vivid,Digital playground,Marc Dorcel เป็นต้น

ถ้าของDigital playground นี่ดาราสวยๆเยอะ ดังๆทั้งนั้นครับ ไปเลือกดู ใน Web เค้าได้ แล้วค่อยไปหาโหลด

ส่วน Marc Dorcel เป็นค่ายฝรั่งเศส ดาราสวย เนื้อเรื่องดีครับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 07:30:19 PM »

http://www.sexotorrent.com/  ที่นี่เลยแหล่งรวมหนังฝรั่งแบบบิทสมัครยากหน่อยเพราะมันเป็นภาษาสเปนนะ ไม่รู้เดี๋ยวนี้ปรับปรุงรึยังผมสมัครไว้นานมากแล้ว

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
nanbafanclub
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 11:28:45 PM »

www.puretna.comที่เดียวเกินพอครับ Cool
oakkyz
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 06:07:49 PM »

Oh ขอบคุณมากครับทุกคน
oakkyz
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 06:14:31 PM »

www.puretna.com

มันโหลดจากตรงไหนอะครับ
oakkyz
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 06:27:25 PM »

http://www.sexotorrent.com/

สมัครได้แล้วครับ แต่ไม่รู้ว่าโหลดตรงไหน

ช่วยชี้แนะที่นะครับท่านประธาน
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 07:15:32 PM »

เข้าไปหน้าของหนังเรื่องนั้นๆเลย เลื่อนเม้าซ์ลงมากลางๆหน่อยแล้วกดตรงที่ผมวงไว้ด้านล่างนี้

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
<*Chu~B~DOo!!!
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

~VESPA LOVER~

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 01:37:27 AM »

THANK YOU

Not everything is as it seems
tko
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 01:58:13 PM »

งง....
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์