พฤษภาคม 02, 2024, 06:18:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 319981 ครั้ง)
KamishiroMaiku
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 12:58:37 AM »

สวัสดีทุกท่านคร้าบ เราชื่อบิ๊กเน่อ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ดาราในดวงใจ: Sola Aoi, Hamisaki Rio, Yuma Asami ฯลฯ ที่เหลือคือลืมชื่อ(ฮา)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวkissing, แนวเรียลลิตี้, แนวครอบครัว, แนวฮาเร็ม(หลายคู่)
ปริมาณหนังที่มี: ตอนนี้น่าจะราวๆ 100-200 เรื่องน่ะครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เผื่อเจอแนวเรื่องที่ชอบครับผม
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ยังไม่มีคับ ขอสำรวจก่อน
John Jud
AV Distributor
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 11:54:12 AM »

ดาราในดวงใจ: Rio hamasaki/Takako Kitahara/Maria Takagi/Akiho Yoshizawa
แนวหนังเอวีที่ชอบ: นางเอกนมโต ๆ  แนวหลั่งใส่หน้า ใส่ปาก โดน 2 ทาง อะไรประมาณนี้
ปริมาณหนังที่มี: เมื่อก่อน 200+ ตอนนี้ HD พัง กำลังสะสมใหม่ 100+ ละ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ฟ้าประทานให้ผมมาเจอเว็บนี้ ชอบสุด ๆ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เปิด Bit ดีป่าวครับ ให้เพื่อนสมาชิกช่วยกัน seed จะได้โหลดเร็ว ๆ และจะได้รู้ว่าไฟล์ไหนคนนิยม จาได้โหลดกันเยอะ ๆ

.....
ปล. ...นอกจากผมจะรักสาว AV แล้ว ตอนนี้ ผมหลงรักเว็บนี้แล้วแหละ
zhuge
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2009, 08:56:24 PM »

ดาราในใจ - Nana Horiuchi เก่าไปมั๊ย
ชอบหนังแนวเด็กๆ ครับ
หนังที่มีประมาณ 50 เรื่อง แต่ที่เคยดูแล้วลบทิ้ง เกือบ 500 ละม้าง 555
แล้วก็ชอบเวปนี้มากแตกต่างแต่ลงตัวครับ บางครั้งก็อยากอ่านหรือรับทราบข้อมูลต่างๆ บ้าง
แต่ทามมายต้องอัพเวป ลาบเปด ผมโหลดได้ช้ามากเลย
แม๊กซี่มิโกะ ˆ
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2009, 09:07:59 PM »

อยากให้มีคนเล่นเยอะๆ ฮือๆ
Ver0
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 03:17:15 AM »

สมาชิกใหม่คร้าบ....

ดาราในดวงใจ: kaede matsushima ,Riko Tachibana,อาซูมิ,มิโนริ
แนวหนังเอวีที่ชอบ:เลสเบี้ยน ,ผู้หญิงเยอะกว่าผู้ชาย,การ์ตูน^^
ปริมาณหนังที่มี: ไม่ค่อยมีอะคับ ส่วนมาดูแล้วลบ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:หลงเข้ามา อิอิ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:ตกใจมาก ไม่นึกว่าในไทย จะมีเว็บอย่างนี้ด้วย(แต่ก็ดีใจนะ อิอิ)
ผมว่าเว็ปสีดำมันด แบบว่ามุมมืดมากอะคับ(ถึงจะเปนเว็บใต้ดินก็เหอะ) เปลี่ยนสีหน่อยได้ไหมคับจะได้ดูสดใสๆ มองสบายตา หน่อยคับ<<--แค่ความคิดเห็นนะคับ
ขอ อีโมชั่น น่ารักๆ หน่อยคับ

ดาราในดวงใจ: Riko Tachibana (แพร พรรัมภา)

อ่า...ผมก็ชอบ แพร พรรัมภา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2009, 11:26:35 AM โดย Ver0 » บันทึกการเข้า
Maniac
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

AV addicted

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 01:29:44 AM »

แนะนำตัวด้วยคนครับ อิอิ

ดาราในดวงใจ:เพิ่งเริ่มดูครับ ส่วนใหญ่เป็นดาราใหม่ๆ Miyu Hoshino, Hina Kurumi, Rui Saotome, Takako Kitahara

แนวหนังเอวีที่ชอบ: Jav Censor ครับ (no rape) (จะมีใครเหมือนผมมั้ยเนี่ย ชอบดูแบบ cen 555+)

ปริมาณหนังที่มี:ตอนนี้มี 92.2 ครับ ลบๆ ไปบ้างแล้ว จาก 115 ที่ลบเพราะจะเอาไว้ลงเกม - -

เหตุผลในการสมัครสมาชิก:ผมชอบเวบแนวนี้ครับ คือไม่ใช่ว่าเข้ามาดูดหนัง แค่นั้นพอ แต่ต้องมีแบบ คุยกันได้ แบ่งปันเรื่องราว ประมาณนี้ครับ บอกตรงๆ สมัครครั้งแรก ไม่คิดเลยว่าจะเจอแบบนี้ คือ เห้ย นี่มันคลังความรู้ av เลยนี่หว่า เจอแหล่งแล้วเรา 555+

ข้อเสนอแนะต่อเวบ:ตอนนี้นึกไม่ออกฮะ ติดไว้ก่อนละกันเนาะ อิอิ
spwan
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 01:29:48 AM »

หวัดดีครับ เหมือนฝันที่เป็นจริงเลยอ่ะมีบอร์ดไว้พูดคุยเกี่ยวหนังเอวี ของไทยด้วย ปกติได้แต่เข้าไปด่อมๆมองๆในบอร์ดนอก
ดาราในดวงใจ:   ran asakawa (ชอบดารารุ่นเก่าอ่ะครับคลาสสิค ได้อารมณ์ อุอุ)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: สาวออฟฟิต สาวในเครื่องแบบ
ปริมาณหนังที่มี:  เยอะบอกไม่ถูก
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:  หามานานแล้วที่พูดคุยเรื่องเอวี
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยู่ไปนานๆนะ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
dong
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 12:59:42 PM »

หวัดดีครับ ผม dong คับ

ดาราที่ชอบ  yui aida
แนวที่ชอบ   group , out door
มีแผ่นอยู่ประมาณ 100 ++
pla52
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 03:32:00 PM »

เป็นสมาชิกใหม่ครับ ดีใจมากที่เจอเวปนี้ เหมือนเจอเพื่อนคอเดียวกัน

ดาราในดวงใจ   เยอะครับ
แนวหนังที่ชอบ  ชอบที่การแสดงที่ให้ความรู้สึกเป็นธรรมชาติ behind the scene ชอบมาก
ปริมาณหนัง      800+
เหตุผลสมัคร     อยากมีเพื่อนคุยแนวนี้
ข้อเสนอแนะ     ร่วมมีร่วมแบ่งปันร่วมพูดคุยจะได้อยู๋กันนานๆนะครับ
santamini
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 10:28:03 PM »

ดาราในดวงใจ: Miyu Hoshino
แนวหนังเอวีที่ชอบ:  Student , office
ปริมาณหนังที่มี: vcd กับ dvd รวมกันก้อประมาน 150 เรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ลองกดตามลิงค์ คนอื่น เข้ามาดู น่าสนใจ เลย ลองสมัครดูครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เพิ่งเข้ามาครับ 
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 49 พิมพ์