พฤษภาคม 02, 2024, 07:58:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 319926 ครั้ง)
konba
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 05:33:10 PM »

มีใครชอบดูสาวใหญ่บ้างคับ

แต่สาวน้อยก็ดูนะ
เสี่ยโอ้ว
ปลิงควาย
*

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 04:26:03 AM »

ดาราในดวงใจ: Yuma Asami(น่ารักขี้เล่น)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ไม่มีขอบเขต ขอนางเอกหุ่นดี...ผอมเพรียวบาง
ปริมาณหนังที่มี: เริ่มซะสม
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: วงการนี้มันน่าสนใจดีครับ บางที่ผมก็ไปอ่านบล็อกของ AV บางคนบ้าง
                                  ว่าเธอใช้ชีวิตในสังคมปรกติยังไง แต่ที่อ่านมาก็ดูเหมือนทุกคนสดใสร่าเริง
                                  เหมือนคนปรกติทั่วไป
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ตกตะลึงครับ!! ที่เข้ามาครั้งแรก ตอนนี้คงไม่มีข้อเสนอแนะใดๆ
pratoona
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 12:23:20 PM »

มีใครชอบดูสาวใหญ่บ้างคับ

แต่สาวน้อยก็ดูนะ
อันนี้แนะนำปรึกษาท่านประทานเลยครับ ท่านก็ชอบแนวนี้
bioshock
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 06:03:41 PM »

ดาราในดวงใจ: Riko Tachibana
แนวหนังเอวีที่ชอบ:แนวไหนก็ได้ที่ Riko เล่น   
ปริมาณหนังที่มี: ไม่มากไม่น้อยจนเกินไป  Grin
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ติดตามผลงานของ  Riko
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: คิดว่าดีอยู่แล้วน่ะไม่จำเ็นต้องปรับไรเพิ่มเติม
mariobasler
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 03:06:22 PM »

ดาราในดวงใจ: Mihiro Akiho Yoshisawa Yuri Kousaka Honaka
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ใช้ปาก ราดหน้า
ปริมาณหนังที่มี: DVD ประมาณ 2000 กว่าแผ่น
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อัพเดตข้อมูล ได้ความรู้แปลกใหม่ ติดตามความเคลื่อนไหวของดาราเอวีที่ชื่นชอบ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เพิ่งสมัครมาใหม่แต่ก็มีอะไรดี ๆ ในเว็ปมากมายขอให้ทำดีต่อไป
Samurai Jack
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 04:01:08 AM »

ดาราในดวงใจ: Fuwari(หน้าเหมือน น้องแอร์ สตรอเบอร์รี่ ชีสเค้ก),Sayuri Ito(Sayaka Fukuhara),Yui Aizawa,Iori Mizuki,Megumi Haruka,Mei Haruka(หน้าเหมือน ลิเดีย แต่ผอมกว่า),Moe OzawaและLacie Heart(คนสุดท้ายมาจากวงการหนังเอวีของอเมริกา)
แนวหนังเอวีที่ชอบ: โลลิต้า(แนวเอาเด็ก) แตกใน ไม่ใส่ถุง ไม่เซ็นเซอร์
ปริมาณหนังที่มี: มากกว่า300GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ติดตามความเคลื่อนไหวของดาราเอวีที่ชื่นชอบ และได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นของหนังเอวีแต่ละเรื่อง
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้มีฟอรั่มของหนังเอวีในประเทศไทยเรามั่งครับ จะได้อุดหนุน และส่งเสริมหนังไทยเรากันบ้าง
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 12:28:25 AM »

ดาราในดวงใจ: Akiho Yoshizawa
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Gangbang, ทั่วๆไปที่ไม่โหดเกินไป
ปริมาณหนังที่มี: จำไม่ได้ครับ ดูไปลบไป ยกเว้นบางคนถึงจะเก็บ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เพิ่งเจอเวบนี้วันนี้ล่ะครับ ดีนะมีพวกเดียวกัน
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ทำได้ดีครับ แล้วจะเข้ามาบ่อยๆ  Wink

rocha18
*

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 03:22:52 PM »

ดาราในดวงใจ:= kaede +  saori hara + sena ayanami + miyabi

แนวหนังเอวีที่ชอบ= black fuck + gangbang 

ปริมาณหนังที่มี:  200+ g.b.

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: หาเว็บที่มีข้อมูลและผู้รู้เกี่ยวกับแวดวง a.v. มานานแล้ว

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: รักษาความยอดเยี่ยมต่อไปครับ สู้ๆ

311
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 12:07:26 AM »

ดาราในดวงใจ: เปลี่ยนไปเรื่อยๆนะครับตอนนี้ชอบน้องคนนึงไม่รู้ชื่อ รู้เเต่ CODE หนังใครทราบบอกผมด้วยเเฮะๆ  Grin CODE ชื่อเรื่องครับ SVDVD-051

แนวหนังเอวีที่ชอบ : เเปลกๆครับ เเนวไหนได้หมดเเต่ใสๆ ไม่ค่อยชอบครับเบือ ปลาหมึกปลาไหลนี่ชอบมาก

ปริมาณหนังที่มี : โละทุกเดือนครับ เรืองไหนชอบจริงๆจะ WRITE เก็บไว้ -_-'' เก็บไว้ก็ไม่เคยดูไม่รู้เก็บทำไม

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ตกใจมากครับเห็น WEB คนไทยมีเเบบนี้ ชอบ 5 5 5 5

ข้อเสนอแนะต่อเวบ:  เอาไว้ใช้ไปซักพักจะมาพิมพ์บอกครับตอนนี้พึ่งจะสมัครยังไม่มีความเห็นเท่าไหร่
kronnarak
*

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:07:14 PM »

สมาชิกใหม่ครับ

ดาราในดวงใจ   เลือกไม่ถูกครับ
แนวหนังที่ชอบ  คนสวย โดนรุม  >"<
ปริมาณหนัง      น้อยมากๆ
เหตุผลสมัคร     กดเปิดเวปมั่วๆ  แล้วก้อมาเจอ  นี่แหละที่ใช่เลยย  ^.^
ข้อเสนอแนะ     อยู่ด้วยกันตลอดไป !!~

ร่วมสนุกกับเวปไซต์ Mansion88 เดิมพันกีฬาแบบสดๆ จากทั่วทุกมุมโลก สนใจเข้าไปได้ที่ลิงค์นี้
http://wangdee-wbsvn.blogspot.com/
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 49 พิมพ์