มิถุนายน 10, 2024, 05:09:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคนที่เคยไปเกาหลี-ญี่ปุ่น เห็นสาวๆที่โน่นแล้ว คิดว่าไงมั่ง  (อ่าน 2457 ครั้ง)
micromice
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 11:13:25 AM »

โลกความเป็นจริง กับ โลกมายา
(ไม่ว่าจะ นักร้อง-นักแสดงหนัง-ละคร-เอวี)
ต่างกันแค่ไหนมั่ง

qinchan
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 01:21:33 AM »

เอาตอนไปเรียนจีน น่ะครับผมเรียนกับเพื่อนญี่ปุ่น เกาหลี  ให้ญี่ปุ่นน่ารักกว่าครับ หุ่นออกแนวขาวๆ เตี้ยๆ ออกแนวคาวาอิ ตามบ้านเขาแหละ แต่ของเกาหลีจะออกแนวหมวยๆ เถื่อนๆมาทางจีนครับ และอีกอย่างพวกคุณเธอก็ชอบศัลยกรรมกันเหลือเกิน
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 12:27:53 PM »

เคยไปญี่ปุ่นครับ
ยอมรับอยู่เรื่องนึงคือ ขาว 100% เหอะๆๆๆ
ผมไป 15 วันหาสาวผิวคล้ำไม่เจอซักคน

แล้วส่วนใหญ่ชอบนุ่งสั้นมากกกกกก
ผมไปช่วงฤดูใบไม้ผลิ อากาศ 15-20 C ยังใส่สั้นได้ซะ 
(แต่ท่อนบนเธอใส่เสื้อหนาวเต็มยศนะครับ)
น้องที่ผมไปพักด้วยบอกว่า หน้าร้อนใส่สั้นกว่านี้อีกเพ่ wowwwwwww 

เขาคิดว่าการเปิดท่อนล่าง (หมายถึงโชว์ขาอ่อน หรืออาจเห็น กกน.นิดหน่อย)
ไม่โป๊เท่ากับเผยให้เห็นเนินอก ก็แปลกดีนะ

ส่วนใหญ่หุ่นดีครับ ไม่ได้เตี้ยมากมาย โดยเฉพาะสาวๆ office ในโตเกียว หุ่นดีจริงๆ 
แต่ยอมรับว่าส่วนใหญ่เขาจะดูจืดๆ (ถ้าไม่แต่งหน้านะ) เทียบกับสาวไทย
หาคนสวยๆเหมือนใน AV ได้ยาก แต่ก็ไม่ถึงกับดูไม่ได้นะครับ
สรุปว่าขาว หมวย แต่งตัว sexy แต่เรทความน่ารักผมว่าสาวไทยน่ารักกว่าจ้าาาา 

【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

~~ AcKy ~~

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 11:03:51 PM »

ไม่เจอเลย   ไปถึงก็นอนในโรงแรม  รุ่งเช้าก็กลับไทย

เซ็ง  พอดีพี่ไปดูงาน เลยพาไปเป็นเพื่อนอ่ะครับ โชคดีของผมไป ที่ได้ไปเที่ยวเกาหลี ไปได้แค่เห็นโรงแรมเท่านั้น  สาวไม่เห็นเลย  เสียดาย 

หน้า: [1] พิมพ์