มิถุนายน 16, 2024, 02:42:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนนี้ชอบมากๆ  (อ่าน 2759 ครั้ง)
sodasolid
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 10:41:16 PM »

ผมชอบคนนี้มากเลยครับท่านๆ

Perfect ทุกอย่างเลย  ผมพยายามหาหนังเรื่องอื่น ที่เทอแสดง
อ่อ ลืมบอกไปเธอชือ Mano Kasumi ครับ
ผมหาเรื่องอื่นไม่ได้เลย  หรือว่าเทอมีหลายชื่อ หรือว่าเทอแสดงเรื่องแรก
รบกวนท่านๆ เซียนๆ เทพๆ หาเรื่องอื่นๆ ให้หนอ่ยครับ

ขอบคุณมากคับ

ปล. ค่ายนี้ใช่ค่าย E-body ไหม๊ครับ อยากทราบว่าเว็บไซต์ของค่ายนี้คืออ่ะไร
พอดีผมหา google แล้วไม่มีชื่อเว็บไซต์อ่าครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2011, 10:44:09 PM โดย sodasolid » บันทึกการเข้า
Satomi heetojung
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 11:32:13 PM »

น้องเขายังเล่นอีก หนึ่งเรื่อง [SDDE-236] Rei Mizuna, Hinata Tachibana, Wakana Honda, Jun Sena, Kasumi Mano and Yume Madoka – Hand Job Clinic

ส่วนหน้าเวป E-BODY
http://www.av-e-body.com/top.html
sodasolid
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 11:46:25 PM »

น้องเขายังเล่นอีก หนึ่งเรื่อง [SDDE-236] Rei Mizuna, Hinata Tachibana, Wakana Honda, Jun Sena, Kasumi Mano and Yume Madoka – Hand Job Clinic

ส่วนหน้าเวป E-BODY
http://www.av-e-body.com/top.html

ขอบคุณมากครับ  ตอบได้เร็วดีจัง
อิอิ
แสดงว่าน้องๆ เค้าพึ่งแสดงสินะ T_T
ผมอยากได้แบบแสดงคนเดียวมากกว่าอ่าคับ
หน้า: [1] พิมพ์