เมษายน 30, 2024, 02:47:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าอยากซื้อหนังแบบไม่เซนจากผู้ผลิตจริงๆ จะหาซื้อได้จากเวปไหนเหรอครับ  (อ่าน 2999 ครั้ง)
yossiri
เหลือบไร
*

« เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 01:18:48 PM »

ทุกวันนี้ไม่ได้โหลดบิต ซื้อแต่หนังจากเวปของญี่ปุ่นจริงๆอะครับ
แต่ว่ามันมีแต่แบบเซนเซอร์
ถ้าอยากได้แบบไม่เซน ควรซื้อที่ไหนครับ มีเวปแนะนำมั๊ยครับ

ป.ล. อยากได้เวปของผู้ผลิตจริงๆอะครับ อยากให้เงินไปถึงนักแสดงครับ  Grin Grin
oldbear
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 01:28:09 PM »

ไม่มีครับ เพราะ หนี่งอุตสาหกรรม นี้มันเป็นธุรกิจจริงๆอีกทั้งยังถูกกฎหมายด้วยเพราะฉะนั้นแล้วการทำเยี่ยงนั้นอาจจะเสี่ยงต่อการโดนจับได้ครับ และอีกข้อคือ ถ้ามีเทปแบบไม่เซนเซอร์ออกไป ในสัญญาระหว่างนักแสดงและค่ายหนังจะมีข้อตกลงในกรณีนี้อยู่แล้วครับ ถ้ามีออกไปจริงๆทางค่ายหนังคงโดนฟ้องร้องหนักแน่ครับ

ุถ้าอยากได้จริงๆคุณซื้อแบบอันเซนหรือ คุณจ้างค่ายหนังเค้าถ่ายเรื่องใหม่แล้วคุณขอไปเก็บภาพผมว่าน่าจะง่ายกว่านะครับ
blackwiz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 01:38:44 PM »

บางเรื่องเซ็นบาง ก็ย่อจอเอาซิครับ เหมือไม่เซ็นเลย
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 03:30:03 PM »

มีด้วยเหรอครับ  - -
yossiri
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 06:55:45 PM »

ขอบคุณทุกท่านครับ แต่สงสัยผมจะถามไม่เคลียร์
คำถามคือพวกหนังอันเซนอะครับ หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ
หรือว่าถ้าจะดูหนังอันเซนต้องโหลดเอาอย่างเดียวเลยเหรอครับ
LordOfAll
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 02:18:41 AM »

http://www.tokyo-hot.com/index2.html
Samurai Jack
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 03:51:06 AM »

ส่วนใหญ่ค่ายหนังที่ไม่เซ็น เค้าขายผ่านเวปที่เป็นเอเย่นอยู่แล้วครับ(ยกเว้น โตเกียวฮอท ที่เค้าขายเองโดยตรง)
สำหรับท่านที่สนใจ ให้ไปที่เวปนี้ได้เลยครับ แล้วอย่าลืมสมัครmail letterของเวปนี้ด้วยนะครับ ที่
http://www.aventertainments.com/Main.aspx?languageID=1
TOTTI
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 08:32:02 AM »

http://www.aventertainments.com เว็ปนี้แผ่นจริงแน่นอนครับ ต้องรอช่วงเซลครับแผ่นจะราคาถูกมาก เหมือนหนังใหม่ๆ ถ้าท่านไม่รีบรออีกสักเดือนราคาก้จะลงมาหน่อย แต่ถ้าเซลส่ง้ทายปีนี้ หนังเซลเยอะมาก ราคาตกแล้วเหลือไม่กี่ร้อยต่อแผ่นเอง แต่เวลาสั่งอาจจะช้านิดนึงแต่ส่งชัวครับ
แล้วขอถามหน่อยครับสั่งมาในประเทศเราไม่โดนศุลกากรยึดเหรอครับ ถ้าไม่มีปัญหาอะไรว่าจะลองสั่งเหมือนกัน
หน้า: [1] พิมพ์