เมษายน 28, 2024, 09:59:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมหาหนังที่ตามหาอยู่เจอแล้วครับ  (อ่าน 12944 ครั้ง)
SpiderBoy
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 12:44:06 AM »

นางเอกคนนี้มีเหมือนกัน แต่ไม่แน่ใจว่าเรื่องนี้หรือเปล่า แต่แผ่นนานมาแล้ว เริ่มกระตุกแล้ว เสียดายจัง ต้องหาโหลดใหม่  Wink

supersit
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 11:33:49 PM »

เคยซื้อเป็น VCD นานมากกกกกกแล้ว จาก pantip เลย
แต่จำได้ว่าไม่มี Sub Eng อ่ะ คิดว่าแผ่นน่าจะเจ๋งไปแล้ว ถ้าสนใจจะลองไปค้นๆดูให้ครับ

แต่ไม่นานนี้ (ประมาณปีที่แล้ว) ยังเคยเห็นคนมาปล่อยใน Bit อยู่เลยครับ

ถ้าจะซื้อขอร่วมด้วย อยากได้หนังของ Mirei Asaoka อ่ะครับ หายากมากๆ มีแต่เวปนอกอ่ะ
ถ้ายังงัย รบกวนขอ Website ด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2010, 11:35:45 PM โดย supersit » บันทึกการเข้า
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 08:27:24 PM »

บางครั้งผมไม่ได้กลับเข้ามาอ่านกระทู้ที่ตั้งไปทุกกระทู้นะครับ เพราะฉะนั้นบางครั้งถามอะไรในกระทู้เดิมแล้วผมไม่ได้เข้ามาตอบต้องขออภัยด้วยนะครับ

อย่างไรก็ตาม จากที่อ่านคำถามหลายๆท่านขอตอบดังนี้

1. ผมพยายาม Up หนังเรื่องนี้อยู่ครับแต่เน็ตผมก็โคตรช้า ยิ่ง Up-sream ยิ่งไม่ต้องพูดถึง แต่ยังไงจะพยายามละกันครับ แต่ขอไม่รับปากนะครับ ถ้าไม่มีปัญหาใดๆ อย่างเร็วก็ 1 สัปดาห์เสร็จอะครับ (ขอขอบคุณน้อง Keng_s1 มานะที่นี้ด้วย)

2. ผมไม่สะดวกส่งทางไปรษณีย์ไปให้ท่านใดทั้งสิ้นนะครับ ไม่ต้อง PM มานะครับ แต่สำหรับท่านที่อยากได้จริง ผมเจอที่ๆสามารถโหลดได้ แต่เป็น Bit นะครับ (เผอิญผมไม่เล่น Bit) ลองหาจากเว็บที่ชื่อ Emule ดูนะครับ Search ชื่อดาราเลย แต่ผมไม่รู้ว่าต้องสมัครยังไง ทำยังไงต่อนะครับ

3. ถ้า Up ไม่ไหวจริงๆ อาจทำได้แค่ Review เล่าให้ฟังนะครับ ยังไงจะพยายามทำข้อ 1 ให้ได้ก่อน แต่ถ้าไม่ไหวจริงๆอย่าว่ากันนะครับ (ผมว่าน้อง Keng_s1 เคยลองแล้ว น้องเค้าคงเข้าใจผมอะครับ)

4. ตอบท่าน  Supersit ผมไม่ได้ Save Favourite ไว้เลยจำรายละเอียดไม่ได้แล้วครับ ลอง Search ว่า Ayumi Kurosawa prisoner of love ใน Google รับลองเจอเว๊บที่ขายหนังเก่าอยู่ในช่วง 2-3 อันดับแรกแน่นอนครับ

โชคดีทุกท่าน หวังว่าคำตอบผมคงช่วยอะไรได้บางนะครับ
Masato
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 01:01:00 PM »

พยายามเข้านะครับผม
client
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 10:56:41 PM »

อยากได้ๆๆ แค่เรื่องย่อก็มันแล้ว
b0351
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:58:56 AM »

ยินดีด้วย
taeosawa
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:51:36 PM »

ผมมีเป็นแผ่น vcd อ่ะ Grin
sasagee
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:42:54 AM »

ผมก็ตามอยู่เหมือนกัน ได้แต่เรื่อง sexydoll  อีกเรื่องไม่มีให้โหลด มีแต่ต้องเสียมันนี
_AkirA_
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 08:49:05 PM »

ผมมีนะครับเรื่องนี้ แต่ไม่แน่ใจว่าแผ่นจะยังใช้ได้รึเปล่า

ถ้าหาเจอจะเอามาให้โหลดกันครับ

Favorite Idol AV Girl : RINA  FUKADA (深田梨菜)

[]
aokrub
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 04:38:03 AM »

เคยมีเหมือนกันแต่ว่า นานมากๆๆๆ ไม่น่าจะหาเจอ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์