มิถุนายน 05, 2024, 06:03:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yui Uehara - SOD Create ! [SDMT422] น้องสาวที่รัก !! ตอน1-3 (WIP)  (อ่าน 40848 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 10:48:37 PM »

Yui Uehara เรื่องที่สองในอ้อมอก SOD Create ! [SDMT422] น้องสาวที่รัก !!

หลังจากน้องยุ้ยย้ายค่ายจาก Max-A จอมสอย iDol ไปอยู่ค่ายมหาไอเดียบรรเจิด SOD Create ตอนแรกๆ ผมก็รู้สึกเสียดายว่าน้องยุ้ยใสๆ กิ๊กๆ คนนี้จะโดนจัดอะไรบ้าง
เพราะค่ายนี้ จัดทั้งมืด(ที่หลังจาก Aida Sakura โดนจัดมืดหมู่ แล้วมีข่าวขอท้องแล้วก็หายจากวงการไปเลย) และประตูหลัง(คุ้นๆคิดว่าจำไม่ผิดนะ)

จากเรื่องแรกที่ผมเคย Review ไปแล้วในบท พยาบาลร้อนรัก(โอว ยังกะชื่อหนัง R สมัยผมเด็กๆ)
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=69690.0

เรื่องที่สองใน web SOD Create ลงไว้ว่า release 22 Apr แต่กว่าจะออกมาให้โหลดใน javjunkies ก็ปาเข้าไปปลายเดือน คิดว่าโดนพิษ Tsunami เลื่อนไปซะแล้ว

หน้าหนังงั้นๆ ก็มีมัดด้วยเชือกแดงแนว SM แหงๆ .. จริงๆแล้วมันมันส์กว่าที่คิด วิปริตเกินจินตนาการ (over จิงกรู)

ปกครับ

พี่คะ น่ารักอย่างน้องพี่คิดอะไรไม่ดีก็น้องไหมคะ?!?

ครอบครัวของผมก็เป็นครอบครัวทั่วๆไปครับ มีพ่อ  แม่ และน้องสาว..ที่น่ารัก

เหมือนทุกๆวัน ผมเฝ้ามองดูน้องสาวของผมไปโรงเรียน จากระเบียงนี้ ส่วนผมน่ะหรือ ตั้งแต่จบเกียรตินิยมลำดับที่ 30 ด้วย Grade 1.98 จากวิทยาลัยชื่อดังแถวปอยเปรต ก็ยังเกาะพ่อเกาะแม่กินอยู่

วันหนึ่งเหมือนฟ้าผ่ามากลางกระบาลผม เมื่อน้องสาวบอกว่า จะพาเพื่อนชายดาวโรงเรียนมาช่วยติวหนังสือสอบให้ตัวต่อตัว

พี่คะ ยุ้ยจะพาเพื่อมาตัวหนังสือนะคะ ที่ห้องยุ้ยเอง แต่อย่าบอกพี่อกะแม่นะ ไหว้ละ คนนี้เก่งวิชานี้สุดๆเลย เกี่ยวกะสุขศึกษาน่ะ นะๆๆๆ ตอนนี้เค้ามารอที่เตียง เอ๊ยที่โต๊ะแล้ว ไปนะ เฟี้ยยยยยวว..

รีบจนไม่ได้กินนมเลยนะยุ้ยน้องรัก เฮ้อออ.. ดีนะพี่ติดกล้องวงจรปิดกะไมค์ที่ห้องไว้ น้องจะได้ปลอดภัย ซี้ด...

อันนี้เรียกท่าพื้นฐานนะคะ

อันนี้ท่าสุนัข ชอบกินตับๆๆๆ พี่ชอบกินตับๆๆ

ยุ้ยเอ้ย โดนอำว่าสุขศึกษา นี่มันเพศศึกษาชัดๆ ถามพี่แต่แรกก็สบายตัวไปแล้ว เครียดเลย ขอระบายหน่อย

ปี้กันสัญชาติเรา ต้องเริ่มและจบด้วยท่าพื้นฐานอย่างนี้นะคะ อู้ยสส์

น้องกรูเสียท่าไปซะแล้ว เสรรรดดด พี่เสร็จไปด้วยเลย เติมวิตามินหน่อยนะ

เหนื่อยจัง ลืมกินนมนี่หว่า เมื่อกี้ติวซะคอแห้งเลย น้ำก็ไม่ให้กิน อมก็ไม่ให้อม กินนมก็ด้าาย

หึหึ กินพิษพี่แล้ว นี่แค่ยกแรก เอ็งเอาไอ้เหียกมาลบเหลี่ยมพี่ ต่อไปหนักแน่ๆๆๆ ..

บางครั้งผมก็ระบายความอยากกินตับน้อง ไปให้ Social Network ด้วย ให้เพื่อนๆมา Share ความเสียวกันเป็นครั้งคราว

ปื้ดเอ๊ย (นามสมมุติ) เอ็งเลิกเกาะพ่อ เกาะแม่ได้แล้ว ไปหางานหาการทำมั่ง วันๆเอาแต่อยู่ในห้อง ดูอะไรวะ หนังโป๊อะดิ เรื่องไหนเด็ดชวนดูด้วย (ไม่ใช่ละ)

(แปลมั่ว) สราาาาาาด โดนพ่อด่า วันนี้กรูจะเอาคืนกะลูกสาวมัน (น้องกรูเองนี่หว่า) พวกมรึงคอยดู....

เสียงอะไรอ่ะ ตับๆๆๆ

อร้าาายส์ นี่มัน Video Class สุขศึกษาวันนั้นนี่หว่า แอบบอัดไว้ไม่บอกเลย วันนั้นแต่งหน้าไม่เนียนด้วย ไม่ได้รองพื้นแก้มก้นอีกตะหาก

พี่ปื้ด อัดหนังหนูทำไม พี่เรียนจบมาตั้งนานแล้วยังจะต้องสอบสุขศึกษาอีกเหรอ !!

อย่ามาสำออย เดี๊ยฟ้องพ่อซะเลยนี่เอา วันก่อนไหนบอกไม่ได้รองพื้นก้น หันมาดูหน่อยสิ แล้วก็ดูสิว่าไอ้เหียกสอนอะไรบ้าง บุบสลายเปล่า

โดนซะปลิ้นเลย แต่รู้สึกว่าไม่เข้าทีนะ อย่างนี้ต้องจัดอีกยกนะยุ้ยนะ

คราวที่แล้วโดนแล้วหิวน้ำมากเลย คราวนี้ขอสโม้กกี้ไบต์ก่อนนะคะ

คราวที่แล้วพี่เหียกบอกเริ่มจาก Basic แต่วันนี้ขอ Advance ก่อนนะคะสลับกันมั่ง

พร้อมทั้งสองรูเลย รูบนรูล่างดีคะ

เรื่องสองเอง เอาสำหรับปึ้ก่อน สำหรับอิ๊ไว้เรื่องหลังๆนะ อันนี้มันกวางเหลียวหลัง ชิมิ

คราวที่แล้วไม่มีท่านี้นี่ ก็ดีนะคะยุ้ยโยกเอง

อร๊าาายยยส์ ไม่มถุงนี่นา ปล่อยในเลยค่ะพี่ขา !!

อย่าเสียของนะคะ ที่เหลือยุ้ยดูดให้เกลี้ยงเลย

เหอๆๆ ในที่สุดกรูก็ปล่อยใส่ยุ้ยไปเรียบร้อย พวกเมิงคอยดูเลยว่า ยทหน้ากรูจะสอนอะไรน้องกรูอีก 555

หลังจากโดนพี่ในไส้ตอกในไปหนึ่งดอก ยุ้ยก็กลายเป็นทาสกามผมอย่างสมบูรณ์ คงกลัวผมเอาเรื่องนั้นมาบอกพ่อแม่ แต่ความแค้นผมยังไม่จบแค่นั้น...

ยุ้ยแต่งตัวอย่างที่บอกหรือเปล่า..

เรียบร้อยค่ะ มัดมาเป็นแหนมเลย..

เดี๋ยวต้องชิมหน่อยว่าเปรี้ยวยัง ok?

ตรวจความเปรี้ยวด้วยเครื่องตรวจแหนม

ยุ้ยเป็นไรปะลูก

** ไม่มีเวลาบรรยายครับ ไหนๆก็ Capture มาแล้วเอามาลงให้จินตนาการกันไปก่อนนครับ ยุ่งจัง..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2011, 01:24:26 PM โดย หมูดำรำพัน » บันทึกการเข้า

yarana_ika
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 11:50:09 PM »

เรื่องนี้ดูแล้วครับ น้องยุ้ยใสสะใจมาก รีบมาต่อเร็วๆ กำลังฮา
9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 07:09:13 PM »

แจ่มครับคุณหมูดำ ขอรีวิวอีกครับ ชอบๆ
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 08:06:30 PM »

เพลียกับทรงผมเธอมากยังกับใส่วิก
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:28:47 AM »

เพลียกับทรงผมเธอมากยังกับใส่วิก

555 เพลียเช่นกัน แต่เพลียเพราะอย่างอื่น

CC90
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 01:28:49 PM »

รีวิวแจ่มครับ Grin
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 04:21:11 PM »

รอตอนต่อไป สนุกมากๆครับ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
➸A|⊙n€ ♂ 。◕‿◕。
We'R 39 Forever !!!
AV Distributor

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 06:48:11 PM »

รอติดตามตอนต่อไปครับผม
DarkCakeZa
AV Dedicator (VIP)

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 06:59:09 PM »

ขอบคุนคับ Grin
barcabank
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 07:06:50 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์