มิถุนายน 08, 2024, 11:20:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Ameri Ichinose ไปอยู่ค่ายไหนแล้วอ่ะครับ  (อ่าน 5618 ครั้ง)
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 08:04:55 AM »

คนนี้หน้าตา หุ่น สเป็คเลยครับ คิดถึงเธอเหมือนกัน..
CC90
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 01:40:12 PM »

เธอเปลี่ยนชื่อบ่อยมาก
phitnu
ปลิงควาย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 06:07:00 PM »

Uncen นี่เธอเล่นก่อนจะมาเล่น Cen อีกครับ  แบบบูเล ซะด้วย

แต่จำได้ว่าตอน Uncen เธอไม่ได้ใช้ชื่อนี้นะครับ   Grin

เปลี่ยนชื่อมาแล้ว 4 ครั้ง ตั้งแต่นมเล็กๆ แบบลูกเกดติดข้างฝา หายไปเกอบปี กลับมานมเบ้อเริ่มเลย เปลี่ยนชื่อแล้วเปลี่ยนอีก
แรกๆ ออกแนววัยรุ่น หลังๆ มาออกเชิงบู๊หนักแน่น อย่างตอนเล่นชุด INU นี่ก็สุดติ่งเลย เอาสดแตกในอีกต่างหาก
ผมลองหาดูแล้วครับ หน้าคล้ายๆครับ น่าจะใช่
ใช้ชื่อ Erika Chris
Ameri Ichinose Sky Angel Vol 73
emorock
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 08:01:25 PM »

Uncen นี่เธอเล่นก่อนจะมาเล่น Cen อีกครับ  แบบบูเล ซะด้วย

แต่จำได้ว่าตอน Uncen เธอไม่ได้ใช้ชื่อนี้นะครับ   Grin

เปลี่ยนชื่อมาแล้ว 4 ครั้ง ตั้งแต่นมเล็กๆ แบบลูกเกดติดข้างฝา หายไปเกอบปี กลับมานมเบ้อเริ่มเลย เปลี่ยนชื่อแล้วเปลี่ยนอีก
แรกๆ ออกแนววัยรุ่น หลังๆ มาออกเชิงบู๊หนักแน่น อย่างตอนเล่นชุด INU นี่ก็สุดติ่งเลย เอาสดแตกในอีกต่างหาก
ผมลองหาดูแล้วครับ หน้าคล้ายๆครับ น่าจะใช่
ใช้ชื่อ Erika Chris
Ameri Ichinose Sky Angel Vol 73

ไม่คล้ายหรอกท่าน   เสียงร้อง + ลีลา คนนี้ละใช่เลย

จะมีสักกี่คนที่หัวนมยาวๆ และลีลาการเอาแบบสะใจสไตร์ฝรั่ง ละคร้าบ

Ameri Ichinose เธอชอบเปลี่ยนชื่อซะจริงๆเลย

จำได้ว่ามีช่วงนึงเธอเอาไฝ(ปลอม) มาติดหน้าแล้วเปลี่ยนชื่อ เธอนี่สุดๆนักปลอมตัว เหอๆ

pp-obko

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 11:35:50 PM »

ชอบมากเหมือนกันครับผม
หน้า: 1 [2] พิมพ์