มิถุนายน 01, 2024, 10:31:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติมีแฟน...หน้าตารูปร่างสวยแบบนางเอกเอวีกันมั๊ยคับ??  (อ่าน 6462 ครั้ง)
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 01:04:54 PM »

แฟนคุณหน้าตารูปร่างสวยแบบนางเอกเอวีกันมั๊ยคับ??

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 01:32:48 PM »

ถ้าเอาแบบนางเอกเอวีโนเนมก้ใกล้เคียงจ้า แต่ถ้าเอาระดับตัวท๊อบอย่างซึบาสะ อะมามินี่ไม่เคยเลยจ้า แต่ถ้าซื้อบริการนี่เคยจ้า 
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 01:57:39 PM »

แล้วเจ้าของกระทู้มีป่าวครับ

I LOVE LIVERPOOL .
mocca8233
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 03:59:08 PM »

ไม่เคยมีถึงขนาดนั้น แต่ก็เรียกได้ว่าสวยเต็มปากน่ะคับ แต่สวยขั้น AV นี่เซย์โน
tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 05:13:46 PM »

แฟนไม่เหมือนอะ แต่น้องแฟนอย่างเหมือน sayuki เลย 
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 05:25:58 PM »

แฟนไม่เหมือนอะ แต่น้องแฟนอย่างเหมือน sayuki เลย 

อย่าบอกนะว่าคิดไรกับน้องแฟน Cool

I LOVE LIVERPOOL .
Vice President AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 07:51:56 PM »

หน้า(อดีต)แฟนผมเหมือน Kaede Matsushima ครับ แบ บว่า ถ้าคิดถึงเขา ก็หยิบผลงานของ Kaede แล้วจัดการโซโล่เลยครับ
Henry_lar

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 09:25:22 PM »

ตอนนี้มีเหมือนกำลังชอบคนๆนึงคับ 
หน้าตานี่ก็ใช่เลยนะน่ารัก นิสัยก็โอเค
แต่หุ่นไม่ค่อยเป๊ะอ่ะคับ ผมติดก็ตรงนี้แหละ
ปกติผมนี่ก็มองๆแต่คนหุ่นแบบโซระ อาโออิ มาตลอด 
อุตส่าห์ทั้งพูดทั้งแซวให้เธอลดความอ้วน ก็ยังกินตลอด
และดูเหมือนรับรู้อะไรซะเลย เลยสับสนคับไม่รู้จะไปไงต่อดี
ไม่ใช่ว่าผมจะคบคนที่รูปร่างหน้าตานะ แต่ของแบบนี้มันก็เป็นอะไรที่น่ามองกว่า
และคือเธอค่อนข้างเป็นผู้หญิงดีด้วย ผมเลยไม่ค่อยอยากเข้าเล่นๆเท่าไร
ถ้าไม่ได้คบกันกันหรือมันคลิกกลัวจะผิดใจกันน่ะสิ 

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
Henry_lar

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 09:32:06 PM »

หน้าตาเธอประมาณนี้อ่ะคับ

แต่น่าจะเตี้ยกว่าสัก 5 เซน  และหนักกว่าสัก 10 โล 

Chiniji
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 10:06:38 PM »

หน้าตาเธอประมาณนี้อ่ะคับ

แต่น่าจะเตี้ยกว่าสัก 5 เซน  และหนักกว่าสัก 10 โล 

แนะนำให้เธอออกกำลังกายสิครับ 
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์