พฤษภาคม 29, 2024, 03:48:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### พี่ๆน้องๆเชิญร่วมสนุก เสนอชื่อเอวีผู้ท้าชิง โมโมกะ แชมป์เอวีขวัญใจมหาชน 2 สมัยซ้อนจ้า ^__^  (อ่าน 12381 ครั้ง)
emorock
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 01:55:37 AM »

วากานะ นี่ก็แจ้งเกิดในใจผมไปแล้วนะ  พอแจ้งเกิดเสร็จงานไหลมาเทมาเลย แต่ฐานแฟนเพิ่งเริ่มสร้างยังสู้โมโมะไม่ไหวแน่นอน แต่โดนใจผมนะคนนี้ชอบตั้งแต่เรื่องแรก

ผมไม่ชอบหน้าตาเธอเลย  แต่ผมชอบหุ่นและผิวพรรณ ของเธอมากๆ คร้าบ 

ถ้าไม่นับหน้าตา ให้ 100เต็มเลยสำหรับคนนี้
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 02:30:47 AM »

อ้างถึง
ผมไม่ชอบหน้าตาเธอเลย  แต่ผมชอบหุ่นและผิวพรรณ ของเธอมากๆ คร้าบ

ถ้าไม่นับหน้าตา ให้ 100เต็มเลยสำหรับคนนี้

ความจริงหน้าตาเธอไม่ขี้เหล่เลยนะในสายตาผม แต่ออกจะบ้านๆไปหน่อย  แต่ถ้าให้เดินควงก็ได้อยู่นะ  แต่หุ่นนี่ตรึงผมตั้งแต่เรื่องแรก ไปตามที่บอก หักลบแล้วผมชอบเธอครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 05:17:16 AM »

ใจจริงอยากเสนอ ชื่อขวัญใจ อีกคนนะ นานะ โองูระ  ไม่รู้ัจะสู้ได้ปล่าว  หุ่นก็สูสี  หน้าตาก็ได้  ยิ่งอัธยาศัย ผมว่าเธอดูเฟลินลี่มากกว่าโมโมะด้วยซ้ำ โมโมะจะออกแนวขี้อาย เรียบร้อย  แต่นานะ นี่เส้นตื้นไม่เป็นสองรองใครผมรับประกัน เอานานะนี่ล่ะสูสีไหมพี่ --- Nana  ogura คนนี้ใช่ไหมจ๊ะ ไม่ลองไม่รู้จ้า เพราะจะเอาคะแนนรวมจากผลโหวตของประชาชนมาจัดตั้งรับบาลชุดใหม่ เฮ้ยไม่ใช่แล้ว มาเป็นตัดตัดสินจ้า

เสนอ ""Noa Kazumi --- จัดไปจ้า

wakana kinoshita --- จัดไปอีกคนจ้า

Minori hatsune  --- ขอเลือกคนนี้นะจ๊ะ อีก 2 คนมีคนเสนอไปแล้วจ้า

สรุปตอนนี้มีผุ้ท้าชิง
 แชมป์เอวีขวัญใจมหาชน 2 สมัย น้องโมโมกะ แล้ว 6 นางจ้า

1.Yumi Kazama

2. Alice Ozawa

3.Noa Kazumi

4. wakana kinoshita

5.Minori hatsune

6.Nana  ogura

ผลการตัดสินจะมาจากการรวมโหวตของเหล่าสมาชิก โดยจะเปิดให้โหวตกัน 3 วัน 3 คืน ครบเมื่อไหร่จะปิดปารโหวตแล้ะทราบผลผู้ชนะทันทีจ้า 
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 05:24:43 AM »

เสนอ  Yuma Asami อีกครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 05:58:04 AM โดย himitsu » บันทึกการเข้า

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 06:10:00 AM »

งานนี้ได้เจ้าแม่เอวีตลอดกาลอีกคนของวงการมาร่วมด้วย สนุกแน่ๆจ้า พี่ขอเสนอขวัญใจของพี่ ซึบาสะคนนี้จ้า
ที่อยากให้เป็นภาพปก เพราะจะได้เป็นมารตฐานเดียวกันหมด เพราะพวกเราได้รุ้รสชาติการแสดงของพวกเธอมากันหมดแล้วว่าแต่ละคนเป็นอย่างไร งานนี้เหมารวมหมด ไม่นับแต่รุปร่างหน้าตาอย่างเดียว แอคติ้งในการแสดง ความชอบ ได้หมดจ้า เพราะไม่งั้นถ้าวัดแต่รุปร่างหน้าตา สัีดส่วนนี่ คงหาคนโค่นโมโมกะยากมาก เรื่องความสวยพี่จึึงเสนอ ซึบาสะ สวยกว่าแน่นแนจ้า แต่นมถึงขนาดไปทํามาก็ยังเล้กกว่าของโมโมกะที่แม่ให้มาอยุ่ดี และเราไม่นับใหญ่อย่างเดียวนะจ๊ะ ต้องตั้งเต้าได้รุปสวยงามด้วย บางคนใหญ่แต่ไม่สวยนี่ก็ไม่เข้าตากรรมการเท่าไหร่นะจ๊ะ ทุกๆส่วนต้องแมทและลงตัวกันด้วยจ้ามากน้อยแค่ไหนก็อีกเรื่องหนึ่งนะจีะ[ง่าส์]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 06:11:46 AM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 06:30:34 AM »

รวมยอดตอนนี้มีผู้ท้าชิง แชมป์เอวีขวัญใจมหาชน 2 สมัย น้องโมโมกะ แล้ว 8 นางจ้า

1.Yumi Kazama

2. Alice Ozawa

3.Noa Kazumi

4. wakana kinoshita

5.Minori hatsune

6.Nana  ogura

7.Yuma Asami

8.Tsubasa Amami

รวมยอดของพรุ่งนี้อีกวัน ก็จะล็อคกระทู้นี้ ไปทํากระทุ้โหวตต่อไปจ้า 
yarana_ika
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 10:11:01 AM »

เสียดายขวัญใจผมเลิกไปแล้ว ไม่งั้นเสนอ Hiromi Sato นอกนั้นก็นึกไม่ออกละ
boyII

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 10:37:19 AM »

ร่วมด้วยช่วยเชียร์ หมายเลข1 Yumi Kazama ครับ
speed77
ปลิงควาย
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 10:58:48 AM »

Kiss สงสัยนิดหนึ่ง ที่จริงหนู Momoka เนี่ยนมใหญ่ๆ ของเธอมันก็เสริมนะครับ หลายคนเข้าใจผิดว่าเ็ป็นของธรรมชาติหรือเปล่า
ดูจากรูปร่างก็รู้ว่าไม่ใช่ของธรรมชาติแม่ให้มาหรอก เพราะมันตั้งกลมตรงแน่ว หัวนมอยู่จุดศูนย์กลางต้านแรงโน้มถ่วงเวอร์ไปอ่ะครับ แถมเป้าฐานนมก็เล็กเกินไปเมื่อเทียบกับขนาดนม(หนึ่งในวิธีดูตามหลักที่ผมเคยอ่านมาจากฝรั่งเขาว่านมยิ่งใหญ่หัวนมยิ่งใหญ่ครับโดยส่วนมาก ใครเคยเห็นรูปนางแบบเพลย์บอยฝรั่งยุคก่อนๆสมัยยังไม่มีการเสริมกันมากจะเข้าใจครับ นมใหญ่จริงหัวนมมักใหญ่ไปด้วย) ของธรรมชาติมันจะเป็นแบบ  yuma asami มากกว่านะครับ คือยิ่งใหญ่ก็มันจะคล้อยลงนิดหนึ่ง ผมว่าสวยตามธรรมชาติ

อันนี้ไม่ได้มาดิสเครดิตอะไรน้องเขานะ เพราะผมก็ดูฮ่าๆ นมเสริมก็ไม่ว่าหรอก แต่แค่บอกไว้เผื่อใครให้คะแนนน้องแกเพราะคิดว่าเป็นนมธรรมชาติจะได้เปลี่ยนใจคิดคะแนนใหม่ได้
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:50:00 AM »

Alice Ozawa ผมเพิ่งไปอ่านเจอว่า เธอเป็นลูกผสม ญี่ปุ่น , ฝรั่งเศส , สวีเดน
(ถึงว่า หน้าตาดูคลัายๆฝรั่ง)
เสียดาย เธอมีหนังออกมาน้อยมาก

ปกครับ  (พยายามช่วยดัน อิอิ)

***พี่ขอคัดเอาปกนี้ปกเดียวนะจ๊ะ เป็นปกที่จะส่งเข้าประกวด ที่จริงปกเป้นแค่ส่วนหนึ่ง แต่อยากให้มองภาพรวมของผลงานของนางเอกเอวีคนนั้น ทั้งรุปร่าง หน้าตา การแสดง เพราะถ้าเน้น เต้าอย่างเดียวนี่ หาคนกินโมโมกะยากแน่ๆจ้า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 12:24:00 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์