มิถุนายน 04, 2024, 06:25:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วางจำหน่ายแล้ว!!! เสื้อฉลองครบรอบ 2 ปี สาธาณรัฐเอวีซี  (อ่าน 127936 ครั้ง)
armsxero
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 01:05:52 PM »

ถามนิดหนึ่งครับ ถ้าผมใส่แล้วมี พวกกระทรวง ICT มาเห็นแน่ใจนะครับว่า Web จะไม่โดนบล็อค อันนี้น่ากลัวนะ

arms
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 01:13:07 PM »

ผมถามหน่อยว่า ไอซีที เขาทำงานกัน บนท้องถนน คอยสังเกตเสื้อคนหรือเปล่าครับ คิดมากไปอีกแล้วท่าน

อีกอย่างบนเสื้อก็ไม่ได้มีข้อความใด บ่งบอกถึงความเป็น 18+ ด้วย

คำว่า AV โดยความหมายคนทั่วไปหมายถึง audio video นะครับ

ผมตอบคำถามนี้ไปหลายรอบแล้ว อย่าวิตกจริตกันเลยครับ ช่วยอุดหนุนเสื้อดีกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2011, 06:44:12 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 08:30:03 PM »

ถามนิดหนึ่งครับ ถ้าผมใส่แล้วมี พวกกระทรวง ICT มาเห็นแน่ใจนะครับว่า Web จะไม่โดนบล็อค อันนี้น่ากลัวนะ

arms

ผมว่าไม่มีปัญหาหรอกครับ ยากครับด้วย หลาย ๆ เหตุผล 1.ท่านประธานใช้โฮสนอก 2.เว็บเราแทบไม่มี clip pic คนไทย(ถ้าไม่มีเป็นข่าวยากครับ) 3.ไม่มีรูปเด็กต่ำกว่า18 ปี  4.เว็บเราขาย community คนรัก AV ครับ ไม่โป้ กาก เกรียน

ปล.น่าจะมาช่วยอุดหนุนท่านประธานจะได้มีกำลังใจ ทำสิ่งดี ๆ มาให้เรา ๆ กันอีกครับ 

ผมว่าเว็บแนว เราจะมีเสื้อได้ยากนะครับ ช้าอดหมด ไม่รู้ด้วย 

สุดท้ายขอบคุณท่าน arms นะครับที่เป็นห่วงเว็บ แต่ ผมว่าลองซื้อไปใส่ดูสิครับอย่างเท่ 

phujan
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 08:25:09 PM »

ได้รับเสื้อแล้วครับ สวยมากๆ เดินใส่อย่างมั่นใจได้เลย
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 07:48:58 PM »

อย่าลืมนะครับ คนในICT มันก็ดูหนัง AV เหมือนกัน อย่าคิดมาก
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

~~ AcKy ~~

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 10:12:10 PM »

รอเสื้ออยู่ครับ  Grin

yarana_ika
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 11:39:01 PM »

ยังไม่มีตังค์เลย ขอต้นเดือน กค ได้มั๊ยครับ อยากได้แบบสาม ไซส์ XL ถึงตอนนั้นจะเหลือมั๊ยครับ
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 11:46:35 PM »

เหลือแน่นอนครับ ถึงตอนนี้ลาย 3 เพิ่งขายออกไป 5 ตัวจากทั้งหมด 50 ตัว  Cry Cry Cry

ยังไงจะรอนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
ziiz
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 11:06:46 PM »

พอดีไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดน่ะครับ

สนใจช่องทางที่ 2 ครับ

แล้วจะติดต่อเพื่อบอกหมายเลขทรูมันนี่ยังไงเอ่ย?

Shocked
AV Master
*

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 11:09:37 PM »

จะ pm บอกในนี้ก็ได้ หรือจะอีเมล์ไปที่ [email protected] ก็ได้ครับ

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 13 พิมพ์