มิถุนายน 05, 2024, 08:23:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นบ้าง เวลาไปเดินห้างแล้วเห็นสาวสวยไฮโซเดินกับแฟน แล้วเงี่ยนทุกที  (อ่าน 6581 ครั้ง)
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 05:29:38 PM »

เป็น ตลอดไม่เคยชิน สักที เลย คับ
shoryuken2521
ผู้ชำนาญการเอวี
*

รักเมีย ห่วงชู้ เอ็นดูกิ๊ก

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 01:01:50 AM »

จัดหนักครับ มองให้ซะ

เมียซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:31:00 AM »

มองนะเจอคนหน้าดีดีก็มองเป็นของธรรมดา แต่ไม่ถึงขนาดเงี่ยนไรอ่ะ
ถ้าแค่มองหน้าแว๊บเดียวแล้วเงี่ยน หลบไปชักว่าว เอ่อ ผมว่าแปลกๆแล้ว
หรือคงเป็นคนเกิดอารมณ์ใคร่ง่ายมากจริงๆ
ถ้าเกิดอารมณ์แบบนั้น ผมต้องเป็นในชุดชั้นใน หรือชุดวันเกิดครับ 555+
ที่สำคัญต้องสวยด้วยนะ ถ้าแค่แต่งชุดโป๊มา แต่หน้าไม่ให้ผมก็เฉยๆนะ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 12:58:32 AM »

มันเรื่องปกติของผู้ชายครับคุณ ไม่ว่าเธอจะเดินกับผัว
หรือมาคนเดียว  ถ้าแต่งตัวโชว์สัดส่วนเนี่ย ร้อยทั้งร้อย
ต้องมองกันทั้งนั้นครับ  คุณเชื่อป่ะว่าผมเรียน ป.โทฯ
มหาลัยฯเอกชนชื่อดังแห่งนึง (มหาลัยฯแห่งนี้ นศ.-
แต่ล่ะคน มีแต่ลูกคุณหนู ลูกคนรวยทั้งนั้น)

แล้วทุกวันก็ต้องเห็นภาพทั้ง นศ.ป.โทฯ ที่แต่งตัวแข่งกันโป๊
สารพัดจะเอาออกมาโชว์ และ นศ.ป.ตรีฯ ที่ใส่กระโปรงสั้น
จุดจู๋ รัดเปรี๊ยะ เห็นแก้มก้นเป็นก้อนกลมๆ นั่งโชว์ขาอ่อน
โชว์หน้าอกหน้าใจ ทุกๆ วัน (ย้ำว่าทุกวัน) ตลอดระยะเวลา
ที่เรียน ป.โทฯ (ใช้เวลาเรียนทั้งสิ้น 3 ปี) เนี่ย ผมก็ไม่เคย
เบื่อภาพเหล่านี้เลย เห็นทุกวันแต่ก็นั่งมองเพลินทุกวันเช่นกัน

และบ่อยครั้งที่มีน้อง นศ.ป.ตรีมานั่งอ่อยผม (ในโรงอาหารคือ-
ศูนย์กลางแห่งความเสียวเลยแหล่ะ สวรรค์ของผู้ชายเลยก็ว่าได้)

คือเธอจะจงใจมานั่งตรงกันข้ามกับผมเลยนะ  แล้วก็มองผม
สะบัดผมพริ้วไปมา แล้วก็ Step ไม้ตายที่ใช้หากิน กันแทบ
ทุกคนคือ นั่งสับขาหลอกให้เราเห็น กกน.วับๆ แวมๆ
(บังเอิญผมหล่อที่สุดในมหาลัยฯอ่ะครับ ก็เลยมีสาวๆ
มาอ่อยเป็นประจำ)
บางทีมองเพลินจน "ของขึ้น" ก็ออก
จะบ่อยนะครับ ยิ่งเป็นตอนพักเที่ยงด้วยเนี่ย  ขาอ่อน - หวอ อยู่
รายรอบตัวเราไปหมด ทั้งซ้าย ขวา หน้า หลัง โอ๊ย......แทบตาย
คาโรงอาหารอ่ะ
บางทีเห็นขาอ่อนขาวจั๊วะอยู่ในระยะ Focus
ใกล้ๆ จะๆ ตาเนี่ยทำเอาสำลักข้าวเลยนะคุณ.....เรื่องจริงนะเนี่ย !

บอกตรงๆ ว่าขาอ่อนขาวๆ เรียวๆ สวยๆ กับกระโปรงสั้นๆ
รัดเปรี๊ยะเนี่ย  มองยังไงก็ไม่เบื่อเลยซักวันอ่ะ  แล้ว นศ.ทั้ง ป.ตรี
ป.โทฯ แต่ล่ะคน สวยระดับพริตตี้กันทั้งนั้นอ่ะก๊าบ.....พี่ก๊าบบบบบบ !!
(ไม่อยากเรียนจบเลยให้ตายเหอะ อยากเรียนอยู่ทั้งปี - ทั้งชาติเลยอ่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2011, 01:09:52 AM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
thebannok
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 01:42:22 AM »

อ่าน ของคุณ huadoor แล้ว ก็อื้ม  อยากอยู่ในสภาพแวดล้อมแบบนั้นทุกวันด้วยจริง ๆ

คงจะมีความสุขที่ซู๊ด  และก็จะแอบซ่อนกล้องไปด้วย เลย อิอิ  เกบเอามาเป็นคอลเลคชั่น

ตอนนี้อยากได้ spy glass camera เป็น แว่นตาดำรูปทรง ทั่วไป แต่ขาจะหนานิดหนึ่ง มันสามารถ บันทึกภาพวิดิโอได้

เวลาใส่ก็เหมือนกับเราใส่แว่น ดำทั่ว ๆ ไป แต่บันทึกภาพไปด้วย
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 01:41:04 PM »

มันเรื่องปกติของผู้ชายครับคุณ ไม่ว่าเธอจะเดินกับผัว
หรือมาคนเดียว  ถ้าแต่งตัวโชว์สัดส่วนเนี่ย ร้อยทั้งร้อย
ต้องมองกันทั้งนั้นครับ  คุณเชื่อป่ะว่าผมเรียน ป.โทฯ
มหาลัยฯเอกชนชื่อดังแห่งนึง (มหาลัยฯแห่งนี้ นศ.-
แต่ล่ะคน มีแต่ลูกคุณหนู ลูกคนรวยทั้งนั้น)

แล้วทุกวันก็ต้องเห็นภาพทั้ง นศ.ป.โทฯ ที่แต่งตัวแข่งกันโป๊
สารพัดจะเอาออกมาโชว์ และ นศ.ป.ตรีฯ ที่ใส่กระโปรงสั้น
จุดจู๋ รัดเปรี๊ยะ เห็นแก้มก้นเป็นก้อนกลมๆ นั่งโชว์ขาอ่อน
โชว์หน้าอกหน้าใจ ทุกๆ วัน (ย้ำว่าทุกวัน) ตลอดระยะเวลา
ที่เรียน ป.โทฯ (ใช้เวลาเรียนทั้งสิ้น 3 ปี) เนี่ย ผมก็ไม่เคย
เบื่อภาพเหล่านี้เลย เห็นทุกวันแต่ก็นั่งมองเพลินทุกวันเช่นกัน

และบ่อยครั้งที่มีน้อง นศ.ป.ตรีมานั่งอ่อยผม (ในโรงอาหารคือ-
ศูนย์กลางแห่งความเสียวเลยแหล่ะ สวรรค์ของผู้ชายเลยก็ว่าได้)

คือเธอจะจงใจมานั่งตรงกันข้ามกับผมเลยนะ  แล้วก็มองผม
สะบัดผมพริ้วไปมา แล้วก็ Step ไม้ตายที่ใช้หากิน กันแทบ
ทุกคนคือ นั่งสับขาหลอกให้เราเห็น กกน.วับๆ แวมๆ
(บังเอิญผมหล่อที่สุดในมหาลัยฯอ่ะครับ ก็เลยมีสาวๆ
มาอ่อยเป็นประจำ)
บางทีมองเพลินจน "ของขึ้น" ก็ออก
จะบ่อยนะครับ ยิ่งเป็นตอนพักเที่ยงด้วยเนี่ย  ขาอ่อน - หวอ อยู่
รายรอบตัวเราไปหมด ทั้งซ้าย ขวา หน้า หลัง โอ๊ย......แทบตาย
คาโรงอาหารอ่ะ
บางทีเห็นขาอ่อนขาวจั๊วะอยู่ในระยะ Focus
ใกล้ๆ จะๆ ตาเนี่ยทำเอาสำลักข้าวเลยนะคุณ.....เรื่องจริงนะเนี่ย !

บอกตรงๆ ว่าขาอ่อนขาวๆ เรียวๆ สวยๆ กับกระโปรงสั้นๆ
รัดเปรี๊ยะเนี่ย  มองยังไงก็ไม่เบื่อเลยซักวันอ่ะ  แล้ว นศ.ทั้ง ป.ตรี
ป.โทฯ แต่ล่ะคน สวยระดับพริตตี้กันทั้งนั้นอ่ะก๊าบ.....พี่ก๊าบบบบบบ !!
(ไม่อยากเรียนจบเลยให้ตายเหอะ อยากเรียนอยู่ทั้งปี - ทั้งชาติเลยอ่ะ)

ฟังมาซ่ะเพลิน สรุปว่าได้กินตับซักกะคนใหมครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์