มิถุนายน 01, 2024, 08:17:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่ากันด้วยเรื่อง นักศึกษาฝึกงาน  (อ่าน 9304 ครั้ง)
DreamSNHK
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 12:51:22 AM »

ในนี้หลายคนๆที่ทำงาน    ในที่ทำงานก็ย่อมมีนักศึกษามาฝึกงานอย่างแน่นอน
ตอนนี้ในที่ทำงานผมก็มีนักศึกษามาฝึกงาน 
ถ้าน้องมาฝึกธรรมดาๆมันก็ไม่เท่าไรหรอกพี่น้อง  แบบว่าหนึ่งในจำนวนนั้น ขาว ผอม หน้าตาพอก็พอประมาณ
วันแรกๆก็ธรรมดา คับ ต่อมาเริ่มมาใกล้ๆผมเรื่อยๆเข้า
มีระหว่างที่ทำงานอยู่เหมือนข้อศอกผมมันจะไปโดนอะไรนิ่มๆ ที่หน้าอก
มีตอนหนึ่งเหมือนน้องแกล้งทำเป็นมาซบไหล่ผม  พอพักก็มาถามผมว่าไปกินข้าวที่ไหน
ไอ้เราก็แฟนอยุ่แล้ว ไม่อยากจะให้มีปัญหา
เฮ่อ นี่เพิ่งอาทิตย์แรกๆเอง ผมไม่รู้จะทำตัวเป็นอนาคิน สกายวอลเกอร์ ได้นานแค่ไหน หรือจะเข้าสู่ด้านมืดเป็นดาร์กเวเดอร์ดี
พลังด้านมืดช่างเย้ายวนจริงๆนะ ผมว่าผมไม่ได้คิดไปเอง   เพื่อนๆมีใครเคยมีประสบการณ์แนวๆนี้ไหมคับ

Grin

JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 12:55:47 AM »

ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน555555555
pheonixx
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 01:17:03 AM »

โอวว ท่านขับ lamborghini ปะครับ สาว ๆ ฝึกงานเห็นแล้ว อยากสานต่อ

Smiley Smiley Smiley
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 02:07:54 AM »

อืม......ไก่วัดจะจิกสมภารซะแล้ว เอางี้ วางแผนเนียนๆ ลองเช็คประวัติดู เงียบๆ นะครับ อย่ากระโตกกระตาก
เผื่อบางที ไม่ใช่ไก่วัด กลายเป็นอีแร้งตอนหลัง ท่านจะลำบากเอา

เมื่อเห็นว่า ไม่มีอะไรจริงๆ ก็วัดกับน้องไปเลยครับ พกถุงไปสักโหลนึง  Grin

น้องๆ เดี๋ยวนี้ ส่วนมาก ใจถึงครับ เช็กส์เป็นเหมือนขนมหวาน ผู้ชายเป็นเหมือนแหล่งบันเทิง เสื้อผ้า ค่าโทรศัพท์
บางทีเค้าก็ไม่ได้คิดมากมายอะไร ที่ผมเจอส่วนมากก็ใจกว้างกันทั้งนั้น
เพราะน้องๆ เค้าก็ต้องการอะไรหลายอย่างในชีวิตเหมือนกัน

kapongfanta
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:12:05 AM »

ทำงานที่ไหนครับท่านอยากมีแบบนี้มั่งจัง
srunya
AV Distinctive (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:16:29 AM »

อืม......ไก่วัดจะจิกสมภารซะแล้ว เอางี้ วางแผนเนียนๆ ลองเช็คประวัติดู เงียบๆ นะครับ อย่ากระโตกกระตาก
เผื่อบางที ไม่ใช่ไก่วัด กลายเป็นอีแร้งตอนหลัง ท่านจะลำบากเอา

เมื่อเห็นว่า ไม่มีอะไรจริงๆ ก็วัดกับน้องไปเลยครับ พกถุงไปสักโหลนึง  Grin

น้องๆ เดี๋ยวนี้ ส่วนมาก ใจถึงครับ เช็กส์เป็นเหมือนขนมหวาน ผู้ชายเป็นเหมือนแหล่งบันเทิง เสื้อผ้า ค่าโทรศัพท์
บางทีเค้าก็ไม่ได้คิดมากมายอะไร ที่ผมเจอส่วนมากก็ใจกว้างกันทั้งนั้น
เพราะน้องๆ เค้าก็ต้องการอะไรหลายอย่างในชีวิตเหมือนกัน
จัดไปเลยครับ
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:53:14 AM »

ถ้าไม่กลัว น้องเค้า เรียกร้องอะไร ตามมา จัดหนัก ไปเลยครับ หรือ น้องเค้าต้องการผ่านช่วงทดสอบแบบสบาย  Grin
Sushi
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 02:18:41 PM »

ถ้าไม่กลัว น้องเค้า เรียกร้องอะไร ตามมา จัดหนัก ไปเลยครับ หรือ น้องเค้าต้องการผ่านช่วงทดสอบแบบสบาย  Grin

ผมก็ว่างั้น สนองเค้าไปซักที

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 02:24:55 PM »

สมัยนี้เด็กบางคนมันจริงใจมาก   บางคนออกอาการตั้งเเต่มากรอกใบสมัครก็มี การเเต่งตัว  ท่านั่งรอสัมภาษณ์ เเววตา มันบอกครับ

เเต่ถ้าเดาผิด ก็ มีหวังโดนตบครับ   Grin Grin

ผมกลัวนักศึกษาเรื่องเดียว  พวกนี้ไม่เคยตรวจเอดส์

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 02:40:36 PM »

ต้องดูโทรศัพท์น้องเค้า..ถ้าใช้โทรศัพท์ธรรมดา เราเสนอก็ซื้อ bb ให้สักเครื่อง น้องคงรู้ว่าจะทดแทนน้ำใจของเราด้วยอะไร อาจได้แอ้มคาราเมล

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์