มิถุนายน 09, 2024, 05:32:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณมีวิธีวิสูจน์อย่างไรว่าใครสดไม่สด ซิงไม่ซิง ครับ  (อ่าน 13510 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:27:13 PM »

แสดงว่า อย่าไปคิดมากกับเรื่องนี้สินะครับ ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 12:46:12 PM »

เท่าที่อ่านๆและฟังๆ มา มันดูยากมากครับ
เพื่อนผู้มากประสบกา(ม)ของผมที่มันเคยเล่าเคยซุยว่ามันได้xxxสาวมาแล้วเกินครึ่งร้อย ก็ยังหาบทสรุปไม่ได้เลยว่าซิงไม่ซิงจะพิสูจน์ยังไงถึงจะแม่นยำ มันก็ได้แต่เดาๆว่าน่าจะซิงมั้ยเท่านั้น

ผมก็เลยได้ข้อสรุปโดยส่วนตัวว่า อย่าไปใส่ใจเลยว่าซิงไม่ซิง โดยเฉพาะถ้าเราชอบหรือรักผู้หญิงคนนั้น อยากเป็นแฟนหรืออยากแต่งงานกับเธอ เพราะอยู่ด้วยแล้วมีความสุข นั่นก็พอแล้ว ส่วนเรื่องว่าเธอซิงมั้ยผมไม่คิดถาม และไม่อยากรู้ประสบการณ์ทางเพศที่แล้วๆมาของเธอหรอก เพราะยิ่งถามยิ่งรู้มากยิ่งไม่สบายใจ จากที่สุขๆกันอยู่ก็จะทุกข์ขึ้นมาน่ะสิครับ...  Huh?
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:51:47 PM »

เหมือนว่าไปให้หมอตรวจจะสามารถตรวจได้นะครับ

ze7ez

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 07:34:09 PM »

ก่อนเอาเขาก็ไม่บอกหรอกครับ
เขาเสร็จเขาถึงจะบอกกัน

Okitasun
I'Born to"AVc" & I'love "AVc"
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 09:56:13 AM »

ผมไม่รู้คับ
แต่ขอบคุณกระทู้นี้มากเลย
Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 11:45:49 AM »

เยื่อพรหมจรรย์มันขาดได้ง่ายไม่ใช่หรอครับ

รู้สึกว่าแค่การออกกำลังกายแบบหนักๆก็มีสิทธิ์ที่จะทำให้ขาดได้แล้วอ่ะครับ

การที่จะเปิดซิงโดยที่ยังมีเยื่อนั้นอยู่ผมว่ายากนะ

ตอนผมเป็นคนแรกของแฟน ก็ไม่มีเลือดออกนะครับ แต่ยัดเข้าไปยากมากๆเลย

ต้องลองอยู่นานอ่ะครับ แต่พอเข้าไปแล้วรู้สึกแน่นมากๆๆๆ

แต่หลังจากนั้นพอได้กันไปเรื่อยๆ มันก็จะเริ่มไม่ค่อยคับเท่าไหร่นะ  Wink
darthnept
ผมรักเด็ก *0*
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 06:01:39 AM »

ถ้าคุณรักเค้าจริงๆ คุณจะสนใจไปทำไมว่าเค้าซิงหรือไม่ซิง
หรือถ้าคุณแค่อยากจะมีเซ็กซ์กับเค้าให้สนุก/อร่อยจริงๆ ก็ไม่จำเป็นต้องแคร์เรื่องความซิงเหมือนกัน เพราะแค่เค้าสามารถตอบสนองความต้องการให้คุณได้อย่างครบถ้วน+มอบความสุขให้คุณได้อย่างเต็มที่ในขณะที่กำลังมีอะไรกันอยู่ นั่นก้น่าจะเพียงพอแล้ว

ป.ล.ผู้ชายเรานี่ก็แปลก เวลาต้องการ/อยากจะได้ผู้หญิงซักคน มักนึกอยากจะได้แต่ของใหม่แกะกล่องรถใหม่ป้ายแดงอะไรทำนองนี้ ในขณะที่พวกเราส่วนใหญ่กลับไปไม่เคยยอมเป็นของใหม่แกะรถใหม่ป้ายแดงสำหรับพวกเธอบ้าง
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 10:44:15 AM »

ก้นนะแหละหนึ่งอย่าง โดนกระแทกเยอะมันจะเด้ง

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 01:01:20 AM »

อย่าอยากรู้เลยครับ ทำลืมๆไปเดี๋ยวก็เลิกใส่ใจไปเองแหละครับ Wink

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Vice President AVC

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 08:50:53 AM »

ครับ โอเคครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์