มิถุนายน 09, 2024, 10:05:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณมีวิธีวิสูจน์อย่างไรว่าใครสดไม่สด ซิงไม่ซิง ครับ  (อ่าน 13514 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 11:16:29 AM »

ขนาดผมยังเสียวๆเลย กลัว Grin Grinสาวๆจะรู้ว่าผมไม่ซิง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2011, 04:05:49 PM »

การที่มีเมีย  ที่ดี  เอาใจเก่ง  เเละ ปฎิบัติตัวต่อสามีเเละลูกที่ดี
เเม้ในอดีตเป็น หมอนวด  หรือ  สาวหากิน
ถ้าเป็นผม  ผมรักตายห่า  ครับ

เเต่ตรงข้าม  มีความบริสุทธิ์  ไม่เคยผ่านชายมาเลย
เสร็จเราคนเเรก   เป็นสาวมีความรู้ ป. โท  ป.เอก  การงานดีมั่นคง
เเต่  งานบ้านไม่ได้เรื่อง  ไม่ซักกางเกง  สามีทำให้หมด
เเต่งหน้า  เเต่งตัว ใช้เงินมากมาย  สามีหาเป็นเกลี่ยว 
สันดาน  ขี้เกียจ  เล่นการพนัน
คุณชอบหรือไม่

ผมเองไม่เอาครับ
Giggity
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 10:29:05 PM »

เพื่ออะไรครับ รู้ว่าเค้าไม่ซิง แล้วจะไม่รับเค้าเข้ามาในชีวิตงั้นเหรอ

น่าจะเป็นคำถามที่ไม่สมควรถามหรือไม่สมควรหาคำตอบเลยครับ
เพราะคุณเองก็ใช่ว่าซิงอะไร ....

ถามไปแล้วก็ไม่มีความสุข รอคำตอบ กังวลใจ กระวนกระวาย รู้คำตอบแล้วก็เป็นทุกข์ ต้องมาซ้ำรอยใคร งั้นเหรอครับ...

ถ้าต้องการซิงแน่ๆ เลี้ยงต้อยตั้งแต่อนุบาลเลย ครับ แล้วเฝ้าดีดี จนกว่าจะอายุถึงล่อได้...แบบนั้น ชัวร์แน่นอน

พูดได้ดีมากเลยครับ พี่ชายผมนะ เขาแอนตี้สาวที่ผ่านมาแล้วมากเลย ซึ้งเขามาพูดๆนะ ก็แอบโกธรนะ เหมือนดูถูกอะไรยังงั้น ผู้หญิงไม่ซิงไม่เห็นจะเลวร้ายเลย ไม่ใช่แก่นสารอะไรที่เราจะรักเธอซักนิด คนเราอย่าเอาอดีตมาตัดสินกันดีกว่า

...แต่เรื่องนี้พี่เขาก็เคยบอกวิธีดูนะครับ(โฆษณาหน่อย พี่ชายผมเป็นนักศึกษาแพทย์รามา อยู่ปี2ครับ) เขาเคยบอกว่าถ้าแหย่ไปแล้วจะรู้ แต่จากกระทู้ คงต้องการรู้โดยไม่ต้องแหย่เข้าไป ซึ่งผมก็ไม่รู้แล้วแหล่ะ

...ค่านิยมสาวซิงของคนไทย ทำให้สาวไทยไม่ค่อยยอมให้ฟัน ...หรือว่าสังคมสาวๆแถวบ้านผมเขาไม่ร่านก็มะรุ
tanakonZ
หื่นมีศิลปะ
*

หากเราต้องการ ก็แค่ฝันใฝ่--

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 12:41:42 PM »

ผมว่าเราจะรู้เองล่ะครับ ถ้ามีประสบการ์ณ 
crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2011, 05:41:53 AM »

เท่าที่ฟังเทพๆในกลุ่ม ไม่รู้โม้ป่าว บอกว่าต้องขยันซอยหลายๆหม้อ แล้วจะรู้เอง อันไหนซิง อันไหนไม่ซิง แต่ประสบการณ์เท่าที่ผมมีมา ผมยังไม่รู้เลย อันไหนซิงไม่ซิง
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์