พฤษภาคม 29, 2024, 06:19:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชวน วิเคราะห์หนังของ ค่าย ideapocket  (อ่าน 5796 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 07:23:19 PM »

ผมรู้เเหละ  จุดนึงคือเเบรนด์นี้ดารามันต้องกะขายวัยรุ่นหน่อย   ต้องเอาะเเละหน้าตาเทรนพอควร
เรื่องนี้บางทีมันก็ไม่เเน่นะครับ เพราะผมรู้สึกว่าเคยเห็นหนังเเบรนด์มาดอนน่าทำเลศเบี้ยนด้วย  ไม่รู้จขกทเคยดูหรือเปล่า
บางๆทีถ้าไม่จำดารา ไม่ดูรหัส   มันก็หาเอกลักษณ์ทีเเน่อนได้ไม่ชัดเจนนักนะ  ว่าใครเป็นใคร5555

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 09:53:04 PM »

ผมว่า มันเป็น รสนิยมส่วนตัวของ จขกท

ที่ชอบแนว เลสเปี้ยน มากกว่า แถมมีดาราที่เป็นขวัญใจ มาอยู่กับค่ายนี้อีก

ทำให้ เกิดความคาดหวัง สูงนะครับ

เท่าที่ติดตาม งานจากค่ายนี้ มักไม่ค่อยเน้น ผลงานแบบ เลสเปี้ยน ซักเท่าไรครับ

นานๆจะมีออกมา ซักเรื่อง แถมก็ไม่ใช่ เลสเปี้ยน แบบ ฉิ่ง ฉาบ ซะอีก

ผมว่า กลุ่มลูกค้า เค้าเป็นผู้ชายทั่วไปครับ หรือไม่ก็ พวกผู้บริหาร เป็นพวกอนุรักษ์ หัวโบราณ

เลยไม่ให้ความสำคัญ กับแนว ญ รัก ญ เท่าไร

หาก จขกท ชอบหรือคลั่งไคล้ แนวนี้ ก็มีอีกหลายค่ายที่ผลิตแนวนี้โดยตรง

ซึ่งก็มีมาแนะนำกันไปแล้ว

terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 10:10:07 PM »

ผมว่า มันเป็น รสนิยมส่วนตัวของ จขกท

ที่ชอบแนว เลสเปี้ยน มากกว่า แถมมีดาราที่เป็นขวัญใจ มาอยู่กับค่ายนี้อีก

ทำให้ เกิดความคาดหวัง สูงนะครับ

เท่าที่ติดตาม งานจากค่ายนี้ มักไม่ค่อยเน้น ผลงานแบบ เลสเปี้ยน ซักเท่าไรครับ

นานๆจะมีออกมา ซักเรื่อง แถมก็ไม่ใช่ เลสเปี้ยน แบบ ฉิ่ง ฉาบ ซะอีก

ผมว่า กลุ่มลูกค้า เค้าเป็นผู้ชายทั่วไปครับ หรือไม่ก็ พวกผู้บริหาร เป็นพวกอนุรักษ์ หัวโบราณ

เลยไม่ให้ความสำคัญ กับแนว ญ รัก ญ เท่าไร

หาก จขกท ชอบหรือคลั่งไคล้ แนวนี้ ก็มีอีกหลายค่ายที่ผลิตแนวนี้โดยตรง

ซึ่งก็มีมาแนะนำกันไปแล้ว

ผมอ่านเเล้วประทับใจในการตอบของคุณ ครับ

เเนว สาว เลียอิ๋มกันเเละกัน
ต้องค่าย  deep /  วีเเอนด์อาร์  เเละ  anna and  hanako
สองเเนวนี้  จะเอาสายหำเสียบหอยกันเเละกัน ฉิ่งฉาบ งาบกันเเละกัน
เลียกันเเละกัน สนุกครับ  ไม่มีท้องงับ
patipat22
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 12:38:39 AM »

ผมชอบค่ายนี้สุดๆล่ะ ทั้งมุมกล้องหนังแสดง หนังออกมาดีๆมาก
yohunhouse
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 08:30:41 PM »

หนังค่ายนี้แนวไฮไซ เน้นการร่วมรักแบบได้อารมณ์ดีคับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์