มิถุนายน 10, 2024, 04:11:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครที่จะโหลดแล้ว nod มันไม่ให้โหลดบ้างครับ  (อ่าน 2799 ครั้ง)
nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 09:51:46 PM »

ทำไงดี
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:02:46 AM »

คงต้องปิดเเอนตี้ไวรัสครับ  ตามจริงเล่นของพวกนี้ ทำใจไว้สัก 80% ครับ  โดนเเน่ล่ะ

มีเเค่ว่า โดนมาก  โดนหนัก  หรือพอรำคาญ 

ผมไม่มีเเอนตี้ไวร้สเลย สำหรับคอมดูหนังโป็โหลดบิท  มีเเต่พวก adaware หรือพวกปิดโฆษณา

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 07:32:17 AM »

ผมก็ใช้ nod นะไม่เคยเจอปัญหาที่ว่าเลย แต่เคยลองใช้ agv แล้วมันไม่ยอมให้เปิดหน้าเว็บที่มีแนวโน้มแปลกๆ โมษณาเยอะๆ
ตอนนี้เลยทำงี้ครับ เครื่องโหลดหนังลง nod เครื่องทำงานลง agv

BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 07:51:08 AM »

ผมใช่ Avira อยู่ครับ ตัวฟรีก็โอเคแล้ว Smiley
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 08:59:49 PM »

ผมใช้ symantec ตัวนี้จับโทรจันดีมาก
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 08:46:10 AM »

เคยตอนโหลดเพลงครับ
อยากได้มากกว่า เลยปิดสแกนไวรัสโหลดซะ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 08:54:27 PM »

ซื้อ kaspersky แท้สิครับ แน่นอน

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2012, 02:44:43 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านครับ
หน้า: [1] พิมพ์