พฤษภาคม 29, 2024, 07:30:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าใหม่ ดาวเด่น ของแต่ล่ะค่ายมีใครบ้างครับ  (อ่าน 8462 ครั้ง)
saylom14
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:56:04 PM »

เป็นดาวเด่นความหวังของค่าย เล่นมาไม่เกิน 10 เรื่องหรือประมาณนั้น
อันนี้ในความเห็นของผม
Alice - minami kojima
Maxing - kana yume
Max-a - ?? ค่ายนี้หลังจากน้อง nana ogura ก็ไม่ได้ติดตามใครเลย
S1 - nakisa kotomi มีข่าวกำลังจะรีไทร์เศร้า  Cry
Prestige - mizuho uehara หายไปเลย ยังดีที่มี yua sakuya แล้วเดือนหน้าทีเด็ดน้อง rola takizawa Grin
Sod - ตอนนี้เงียบไม่ได้ติดตามใครเลยครับ
Ideapocket - ค่ายนี้มีแต่ตัวเก๋า  Grin
 ในความเห็นของเพื่อนๆพี่ๆ ว่าไงกันบ้างครับ มีใครเด็ดๆบ้าง แลกเปลี่ยนกันหน่อย  Wink
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:00:53 PM »

เป็นดาวเด่นความหวังของค่าย เล่นมาไม่เกิน 10 เรื่องหรือประมาณนั้น
อันนี้ในความเห็นของผม
Alice - minami kojima
Maxing - kana yume
Max-a - ?? ค่ายนี้หลังจากน้อง nana ogura ก็ไม่ได้ติดตามใครเลย
S1 - nakisa kotomi มีข่าวกำลังจะรีไทร์เศร้า  Cry
Prestige - mizuho uehara หายไปเลย ยังดีที่มี yua sakuya แล้วเดือนหน้าทีเด็ดน้อง rola takizawa Grin
Sod - ตอนนี้เงียบไม่ได้ติดตามใครเลยครับ
Ideapocket - ค่ายนี้มีแต่ตัวเก๋า  Grin
 ในความเห็นของเพื่อนๆพี่ๆ ว่าไงกันบ้างครับ มีใครเด็ดๆบ้าง แลกเปลี่ยนกันหน่อย  Wink

A PinK
KeneMoko

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:09:41 PM »

Anna Anjo ของ Idea Pocket

Yui Fujishima , Natsuki Kitagawa , Yui Hoshino ของ Max-A

Miu Fujisawa ของ Prestige

Anje ของ S1 / Ebody

Mayu Okamoto    NNPJ-318

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:17:20 PM »

Anna Anjo ของ Idea Pocket

Yui Fujishima , Natsuki Kitagawa , Yui Hoshino ของ Max-A

Miu Fujisawa ของ Prestige

Anje ของ S1 / Ebody

ว้าว ท่านให้น้องใหม่อย่าง Anna Anjo เป็นดาวเด่นเลยเหรอครับ Grin
จริงๆผมก้ชอบเธอนะ เรื่องล่าสุดที่เธอเจอรุมบนรถไฟ เธอสวยจัง เสียร้องก็ได้อารมณ์มาก

แต่ถ้าให้ผมให้ดาวเด่นของค่าย Idea ยังไงก็คงไม่พ้น Aino Kishi เจ้าของค่าตัวร้อยล้านเยน
รองลงมาก็ไล่ๆกัน
เอางี้ดีกว่า 4จตุรเทพของ Idea  Aino Rio Tsubasa Jessika 

A PinK
KeneMoko

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:24:10 PM »

ง่า ...ก็ชอบนี่นา .. ผมเธอยาวดี   

แต่หลายคนที่เคยดูบ้างก็ว่าเหมือนกระเทย  อันนี้ก็ว่ากันมิได้

แล้วก็เหลือบไปเห็นเงื่อนไขเรปแรก ... ที่ว่าไม่เกิน 10 ประมานนั้น

แต่ก็นะ .. พอไปดูโพลที่ทำขึ้นบ่อย ๆ ของเว็บยุ่น

ก็ไม่ค่อยเห็นด้วยทุกครั้งไป  มันไม่ตรงใจตั้งหลายคน

Mayu Okamoto    NNPJ-318
tpop
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:29:55 PM »

Yui Tsumi แต่ไม่รู้เรียกว่าค่ายอะไร ตัวภาษายุ่น3ตัว

ถือโอกาสถามเพื่อนๆเลยครับ   คุ้นๆว่า Yuma Asami ก็อยู่ค่ายนี้

++โทษทีครับลืมอ่านว่าเล่นไม่เกิน10เรื่อง  งั้นแค่ถามชื่อค่ายนี้ละกันครับ++

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 02:35:13 PM โดย tpop » บันทึกการเข้า

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 02:37:37 PM »

ง่า ...ก็ชอบนี่นา .. ผมเธอยาวดี   

แต่หลายคนที่เคยดูบ้างก็ว่าเหมือนกระเทย  อันนี้ก็ว่ากันมิได้

แล้วก็เหลือบไปเห็นเงื่อนไขเรปแรก ... ที่ว่าไม่เกิน 10 ประมานนั้น

แต่ก็นะ .. พอไปดูโพลที่ทำขึ้นบ่อย ๆ ของเว็บยุ่น

ก็ไม่ค่อยเห็นด้วยทุกครั้งไป  มันไม่ตรงใจตั้งหลายคน

ท่านครับ  Aino กับ Rio jessika ก็ผมยาวนะ 
ล้อเล่นครับ

ผมก็ชอบเธอเช่นกัน  ท่านได้ดูเรื่องที่เธอเล่นบนรถไฟเรื่องล่าสุดไหม
ผมชอบฉากตอนที่เธอเข้าไปมืดๆในโรงเรียน แล้วโดนตาแก่ปล้ำ ผมว่าเสียงร้องเธอในฉากนี้สุดยอดมากๆ
ร้องได้เร้าอารมณ์สุดๆ

เรื่องเธอหน้าคล้ายกะเทย ผมนึกว่าผมคิดคนเดียวนะเนี่ย ไม่กล้าพูดให้ใครฟัง กัวโดนเพ่งเล็ง
เธอยังไงผมก็ชอบเธอครับ สวยน่าเอาดี แต่เป็นผมยกตำแหน่ง ดวงรุ่งน่าจับตามองทีสุดของค่ายนี้ ให้เธอแทน
ดาวเด่นให้4จตุรเทพดีกว่า

ผมด้วย ผมก็เป็นกระบือชั่วคราวครับ ลืมอ่านว่าไม่เกิน10เรื่อง
ขออภัยอย่างสูง รีบร้อนอ่านไปหน่อย  พอดีนั่งทำบัญชีexcelไปด้วย ไร้ซึ่งสมาธิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 02:39:46 PM โดย กัปตันซึบาสะ » บันทึกการเข้า

A PinK
unimit
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 05:29:04 PM »

Maki Motoi ของ maxing เพิ่ง debut น่ารักดีนะคัฟ

unimit
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 05:31:49 PM »

jak_homo
Lolicon Obscene
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 11:48:40 PM »

Alice - นอกจาก Minami Kojima แล้วก็อย่าลืม Tsukasa Aoi ด้วยนะครับ
Maxing - นอกจาก Kana Yume แล้วก็ยังมี Nana Ninomiya และ Akiho Yoshizawa ครับ
Max-a - ค่ายนี้นอกจาก Nana Ogura แล้วผมยังสนใจอีกสองคน คือ Risa Mizuki และ Ichika Sena ครับ
S1 - มีหลายคนที่น่าสนใจครับ เช่น Yuma Asami, Riho Hasegawa, Asami Ogawa หน้าใหม่แรงๆ ก็มี Marin Natsukaze, Yuri Himeno และคนที่ผมชอบอีกคนก็คือ Saki Kouzai และอีกหลายคนเลยครับ
Prestige - ที่แรงๆ ตอนนี้นอกจาก Rola Takizawa ก็ยังมี Kirara Asuka, Rina Kato และ Yui Akane ครับ
Sod - Mana Sakura, Nozomi Aso และ Misa Makise ครับ
Ideapocket - ที่เด่นๆ ช่วงนี้ก็คงจะเป็น Ai Haneda ล่ะครับ

ก็ประมาณนี้ครับ 

หน้า: [1] 2 พิมพ์