เมษายน 27, 2024, 07:47:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: --- Hitomi Kitagawa UnCen-- ดูกันรึยังครับ  (อ่าน 11170 ครั้ง)
AV Review
AV CHANNAL
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:23:13 AM »

ในที่สุดผมก็ได้ดูซะที  Grin ที่เอามาเเนะนำ เพื่อใครยังไม่ดูรึยังไม่รู้ว่ามีออกมาเเล้ว

รีบๆหามาดูนะครับ ดูเเล้วผิดหวังรึป่าวก็เเล้วเเต่มุมมองนะครับ เเชร์บอกกันด้วยเน้ออออ  Grin คนไทยเน้อ

1pondo 092912_002 Drama Collection

1pondo 092912_439 Princess collection

อันนี้ ไฟล์โหลดBIT ผมเอารวบมาฝากไว้ที่mediafire จ๊ะ

http://www.mediafire.com/?u13z970b7ukfbzx  Grin

เครดิท เว็บ javjunkies.... ^^~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2012, 02:08:20 PM โดย AV Review » บันทึกการเข้า

-fantastic-

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:10:39 PM »

ดูเรื่องที่ 2 แล้ว เธอนวดกระปู๋ได้ใจมากๆ ใครอยากเห็นลีลาบนอ่างของเธอ ไม่ควรพลาดครับ 

Hentai_Man
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:18:10 PM »

มาต่อเนื่องเลยครับ คนนี้ขอให้มาอีกหลายๆเรื่องเลย 

ชอบมากก
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 03:48:19 AM »

ตอนเล่นหนังcenหนังเธอเยอะมากผมดูแค่ผ่านๆ มาดูเต็มๆก็ตอนuncenเนี่ยแหล่ะแจ่มมากเลยลีลา
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 06:32:12 AM »

เยอะมากจำไม่ค่อยได้ แต่ก็ขอบคุณครับ

wewy
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 08:18:40 AM »

ดูของตอนอื่นครับ ตอนนี้ยังไม่ได้โหลดเลย เครื่องเธอก็ยังโอเคนะ ไม่ได้บอบช้ำอะไร

ปล เวลาดูเซน ของ ช ยุ่นมันเหมือนโคตะระใหญ่เลย แต่พอมาเป็นอันเซน มันก็เล็กๆ ไม่รู้ว่ามันคัดไซส์หรือเปล่าว่าใครใหญ่ไปเล่นเซน ใครเล็กมาอันเซน ประมาณว่ากลัวคนดูหัวใจวาย
AV Review
AV CHANNAL

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 09:27:34 AM »

ดูของตอนอื่นครับ ตอนนี้ยังไม่ได้โหลดเลย เครื่องเธอก็ยังโอเคนะ ไม่ได้บอบช้ำอะไร

ปล เวลาดูเซน ของ ช ยุ่นมันเหมือนโคตะระใหญ่เลย แต่พอมาเป็นอันเซน มันก็เล็กๆ ไม่รู้ว่ามันคัดไซส์หรือเปล่าว่าใครใหญ่ไปเล่นเซน ใครเล็กมาอันเซน ประมาณว่ากลัวคนดูหัวใจวาย

ฮาาาาาาาาาาาาาา มันไหญ่เพราะ ไอเซ็นเซอร์เบลอๆ รึป่าวท่าน

สู้ไทยเราไม่ได้อยู่เเล้ว ^^~ Grin

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 01:02:19 PM »

ดูแล้วครับ เฉยๆ

ออกนานแล้วนิครับ  :Smiley

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

teez

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 06:48:45 PM »

ตอนนี้ หนัง uncen ของ Hitomi Kitagawa ออกมาทั้งหมดกี่ตอนแล้วครับ
ผมมี ของเดือนที่แล้วมั้ง ที่เล่น uncen เรื่องแรก ใส่ชุดกิโมโน อันเดียว
wewy
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 02:53:33 PM »

ฮาาาาาาาาาาาาาา มันไหญ่เพราะ ไอเซ็นเซอร์เบลอๆ รึป่าวท่าน

สู้ไทยเราไม่ได้อยู่เเล้ว ^^~ Grin

ผมก็คิดแบบนั้นครับ คือลักษณะคงเหมือนไส้กรอกชุบแป้งทอดอ่ะนะ เซ็นเซอร์คือแป้งที่พอกมาหนา ส่วนเนื้อไส้กรอกมันมีหน่อยเดียว
หน้า: [1] 2 พิมพ์