มิถุนายน 01, 2024, 10:22:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเล่นๆนะครับ  (อ่าน 5552 ครั้ง)
Hiryo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 05:17:19 PM »

ถามเล่นๆ แต่ผมตอบจริงๆนะ

คบกันเฉยๆพอไหว แต่ถ้าจะให้แต่งงานด้วย ผมไม่เอาหรอกครับ

ลูกโตมาเปิดดูหนังโป๊เจอหน้าแม่ กำลัง... เป็นผมคงเหมือนตกหลุมดำ มืด อึ้ง

จริงๆ ถึงจะบอกว่าเป็นอาชีพสุจริต แต่อาชีพสุจริตมีตั้งเยอะ

แต่งานนี้มันดันง่าย แล้วได้เงินเยอะไงครับ ก็เลยมาทำกัน โดยอ้างว่าเป็นแฟชั่น อ้างว่ามีปัญหาชีวิต อ้างว่าจำเป็นต้องใช้เงิน บลาๆๆ

ผมไม่ไ่ด้แอนตี้นะ ผมก็ชอบดูหนังของพวกเธอครับ มีดาราสาวหลายคนที่ผมชื่นชอบ มีกิเลสราคะเหมือนคนทั่วไป แต่ไม่ได้โลกสวยมีบุญคุณอะไรกัน ต่างคนต่างก็ทำหน้าที่ของตัวเองไป ผมก็มีอาชีพของผม พวกเธอก็มีอาชีพของพวกเธอ ผมต้องบริการลูกค้า พวกเธอก็ต้องบริการลูกค้า ไม่จำเป็นที่เธอต้องมาชมผม หรือผมไปชมเธอ

จะแต่งงานอย่าคิดแต่เรื่อง sex ครับ ผมเห็นหลายคนคิดง่ายจัง ถ้าเกิดพวกเธอเหี่ยวมา ชีวิตประจำวันมีเรื่องทะเลาะกัน เคยคิดมั้ยว่า เรื่องที่เธอเคยเล่นหนังโป๊กับชายอื่นจะไม่แวบเข้ามาในสมองคุณ

ถ้าเรื่องแต่งผมขอแต่งงานกับหญิงชาวบ้านดีกว่าครับ
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 06:14:21 PM »

รักออกแบบไม่ได้หรอกครับ

ลองผมรักใครสักคนอะนะ (สมมุตว่ามีสาวavมาชอบอะไรงี้)

ผมไม่รังเกียจเลยนะ ผมถือว่าทุกคนมีเรื่องไม่ดีเข้ามาในชิวิตทุกคน

ตัวผม ตัวคุณก็มี ต้องมองผ่านและผ่านมันไปได้

ครอบครัวที่ดีเริ่มจากรักที่ดี

การรักคนที่ยศฐาบรรดาศักดิ์ ฐานะทางสังคม อะไรก็แล้วแต่

ผมว่ามันไม่ใช่รักที่จริงใจหรอกครับ ถ้าคุณผ่านอะไรแบบนี้ไปได้ คุณจะเป็น สามีดีและพ่อที่ดีของลูำกได้ครับ

ผมตอบแบบจริงจังเหมือนกันครับ ขออภัย

และทุกวันนี้ผมมีครอบครัวแล้วนะครับ หุหุ

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2012, 08:37:44 PM »

ตื่นๆ นี่ผมไม่ได้ฝันไปใช่มั้ยครับ

แต่เราต้องเป็นฝ่ายขอสิ 

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

vangsashi
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 06:17:40 PM »

ถ้ารักจริง มาอยู่ไทย ไปศัลหน้าตาเพิ่ม คนก็จำไม่ได้ล่ะที่สำคัญชื่อจริงก็ไม่มีใครรู้อยู่แล้ว
พออายุ30+โครงหน้าก็เริ่มเปลี่ยนแล้ว

กว่าลูกจะดูหนังโป๊เป็น ดาราใหม่ๆก็ออกมาเยอะแยะ คงจำแม่ตัวเองไม่ได้และคงหาดูยากมั่ง

แนวทางนี้พอไหวไหม5555+

หน้า: 1 [2] พิมพ์