เมษายน 29, 2024, 11:27:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อหนังจาก dmm.co.jp ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 19224 ครั้ง)
Hunsamaru
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 07:42:36 PM »

ผมจะซื้อแบบ Download pack ราคา 1,480 yen สามารถใช้ k-web shopping card ซื้อได้ไหมครับ แล้วเขารับ paypal หรือป่าวครับ ดาวน์โหลดช้าไหมครับ แล้วถ้าหากซื้อแบบ Streaming ราคา 500 yen นี่เราสามารถใช้ IDM ดาวโหลดวิดิโอที่เขาสตรีมได้ไหมครับจะได้ถูกลงมาหน่อย Grin แล้วมีเว็บอื่นที่ราคาถูกกว่านี้หรือป่าว ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
revolknight
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 09:34:02 PM »

รู้สึกว่าเขาจะรับแต่บัตรเครดิตนะครับ แบบ streaming มันจะเล่นผ่านโปรแกรมของเค้าคือ DMM Player ใช้ IDM โหลดไม่ติดครับเคยลองล่ะ ส่วนถ้าโหลดมาแล้วความเร็วอยู่ที่ประมาณ 200-500 อ่ะครับบางทีเด้งไป 700-900 เหมือนกันแต่นานๆที ไฟล์จะติดรหัสดูได้เฉพาะบางโปรแกรม ถ้าจะเอาออกต้องใช้ AIM Soft RIP ออกเอง ใช้เวลาเท่ากับความยาวของหนังเลยครับ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 11:01:52 PM »

k-web shopping card ใช้ได้ครับเอาเลขบัตรไปใส่เลย
เหมือนบัตรเครดิตทุกอย่างแค่ไม่มีตัวบัตร

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
tanuki01
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 05:13:30 AM »

ผมก็สนใจเหมือนกันแต่ละเรื่อง ของ dmm.co.jp นี่ junior idol ทั้งนั้น บางเรื่องอยากได้ก็หาโหลดที่ไหนก็ไม่มี  Grin
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 06:11:08 AM »

เพื่อนผมซื้อผ่าน javaddiction.biz อีกทีคุ้มกว่านะเพราะเค้าโหลดมาให้ไว้ที่ file host ต่างๆแบบ undrm แล้ว
เราโหลดเรื่องที่เราไม่ได้ฝากซื้อได้ด้วย แต่ต้องมี account dirwct load ด้วย แนะนำ ryushare ครับ

DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 11:22:37 AM »

k-web shopping card ใช้ได้ครับเอาเลขบัตรไปใส่เลย
เหมือนบัตรเครดิตทุกอย่างแค่ไม่มีตัวบัตร

เข้ามา Confirm ครับ ผมใช้อยู่ของกสิกรผ่าน Paypal ใช้ง่ายๆ

เรื่องไหนถูกใจก็สมัครเป็น Member กรอกข้อมูลไม่ถึง 5 นาที ที่สำคัญคือเลขบัญชี กับรหัส 3 ตัวของ Paypal

ถ้าเวปมันตัดยอดไม่ถูกต้อง คุณสามารถแจ้งคืนเงินใน 7 วัน แต่ไม่เคยเจอเวปที่มีปัญหาเรื่องคิดเงิน

แต่แนะนำให้จำกัดวงเงินที่ใช้ในบัญชีไว้ต่ำๆ ปลอดภัยไว้ก่อน

ถ้าใครยังไม่สมัคร จะสมัครไว้ก็ดีนะครับ ใช้รับตังค์จากการซื้อของเราผ่านบัตร Credit ก็ได้ (ขายสินค้า online)

ฝรั่งเขาใช้กันเยอะ แต่ในไทยยังไม่ค่อยเป็นที่นิยม จัดไปสิครับความสุขที่คุณซื้อได้  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2013, 11:43:28 AM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 01:52:47 PM »

เข้ามา Confirm ครับ ผมใช้อยู่ของกสิกรผ่าน Paypal ใช้ง่ายๆ

เรื่องไหนถูกใจก็สมัครเป็น Member กรอกข้อมูลไม่ถึง 5 นาที ที่สำคัญคือเลขบัญชี กับรหัส 3 ตัวของ Paypal

ถ้าเวปมันตัดยอดไม่ถูกต้อง คุณสามารถแจ้งคืนเงินใน 7 วัน แต่ไม่เคยเจอเวปที่มีปัญหาเรื่องคิดเงิน

แต่แนะนำให้จำกัดวงเงินที่ใช้ในบัญชีไว้ต่ำๆ ปลอดภัยไว้ก่อน

ถ้าใครยังไม่สมัคร จะสมัครไว้ก็ดีนะครับ ใช้รับตังค์จากการซื้อของเราผ่านบัตร Credit ก็ได้ (ขายสินค้า online)

ฝรั่งเขาใช้กันเยอะ แต่ในไทยยังไม่ค่อยเป็นที่นิยม จัดไปสิครับความสุขที่คุณซื้อได้  Grin

ไม่เข้าใจครับ ใช้ PayPal ทำไมต้องมีเลขบัญชี เลขรหัส 3 ตัว ผมใช้อยู่ ปรกติแล้วก็แค่กด Buy เฉยๆ ไม่เห็นต้องใส่อะไรอีก

airgear
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:56:46 AM »

บัตรกสิกรนี่ ต้องเปนบัตรเครดิตรึเปล่าครับ หรือเปนแค่ atm ละให้เค้าหักเงินได้อะคับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 12:32:29 PM »

ขอดันหน่อยนะครับ บังเอิญ มีอยู่ 2-3 เรื่องที่อยากได้จากเวป DMM

ตอนนี้มีใครที่สมัครใช้งานผ่าน k-web shopping card ได้มั้ยครับ ผมจะได้สมัครบ้าง

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 04:42:51 PM »

นั่นสิครับ ตกลงบัตรเครดิตไทยใช้ได้หรือยัง? PayPal ใช้ได้หรือเปล่า? ยังงงๆอยู่..

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์