เมษายน 29, 2024, 01:56:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อหนังจาก dmm.co.jp ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 19221 ครั้ง)
x-huato
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 06:01:08 PM »

ผมซื้อ dmm ผ่านเว็บนี้ครับ http://javakiba.org/  เป็นคนญี่ปุ่น พูดอังกฤษได้ คุยสั่งซื้อทาง mail

เรื่องไหนที่อยากได้ใน DMM ก็ก็อปลิ้งค์ไปให้เค้าครับ

หนังเรื่องนึง 10 usd = 300 กว่าบาทครับ
LordOfAll
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 02:28:24 AM »

k-web shopping card นี่เป็นบัตรเครดิตแบบจำลอง ใช้ซื้อของผ่านเน็ตได้หมดครับ มีข้อมูลเลขบัตร วันหมดอายุ CVV ไว้ใช้กรอกเวลาซื้อของผ่านบัตรเครดิต แต่ไม่มีบัตรให้เรานะมีแต่ข้อมูลให้

วิธีสมัครง่ายโคตรๆครับ เปิดบัญชีของกสิกรปกติ(ไม่ต้องเอา ATM ก็ได้) บอกเขาว่าขอเปิดใช้บริการผ่านเว็บด้วย
วันเดียวเขาจะส่ง ID ชั่วคราวมาให้ทางอีเมลล์ เราก็ Login เข้าไปใส่ ID PASS ที่เราต้องการ

เข้ามาแล้วจะมีเมนูให้เปิด k-web shopping card ครับ ทำตามขั้นตอนได้เลย 5 นาทีก็จะมีบัตรเครดิตไว้ใช้ละครับ

เวลาซื้อสินค้าก็ชำระผ่านบัตรเครดิตก็กรอกข้อมูล k-web shopping card ที่เราได้มานั่นแหละครับ
มันก็จะไปหักตังในบัญชีเรา ต้องมีเงินในบัญชีด้วยนะครับ ผมใช้จองตั๋วเครื่องบิน จองที่พัก ซื้อของ lazada agoda ebay paypal ได้ไม่มีปัญหาครับ

หรือบางที่บังคับชำระผ่าน Paypal ก็ไม่ยากครับ เอาบัตรนี่แหละไปผูกไว้ใน Paypal เวลาจ่ายเงินผ่าน Paypal ถ้าใน Paypal มีเงินไม่พอมันจะไปหักในบัตรเครดิตเลยครับ (แต่ต้องสมัคร Paypal และยืนยันตนก่อนนะ)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 03:33:26 PM »

หมายถึงว่า คนที่มี k-web shopping card  อยู่แล้วน่ะครับ จะสมัครเวป DMM จ่ายเงิน แล้วเข้าใช้ได้จริงมั้ย

เกรงจะเสียเงินฟรีๆน่ะครับ อยากถามคนที่ใช้อยู่ ว่าตอนนี้ยังได้มั้ย เพราะเห็นบอกว่าเมื่อก่อนได้ แต่มีบางช่วงบอกว่า ไม่ได้แล้ว
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 05:57:32 PM »

นั่นสิครับ ใครใช้ DMM อยู่มายืนยันหน่อยเร็ว ว่าใช้ได้หรือยัง บัตรเครดิตกสิกรทั่วไปใช้ได้มั้ย PayPal ใช้ได้มั้ย..

LordOfAll
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 06:23:19 PM »

ถ้ากสิกรใช้ไม่ได้ก็ใช้ Paypal แทนครับ โดยการเอาบัตรไปผูกกับ Paypal
spwan
AV Distributor

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 09:03:17 PM »

ณ ตอนนี้มันไม่รับบัตรเครดิตนอกประเทศแล้วครับ
(แต่อ้างว่าระบบขัดข้อง เว็บระดับนี้ไม่มีทางจะปล่อยให้ขัดข้องมาเกือบครึ่งปีหรอก)
แต่ถ้าใช้บัตรของธนาคาร jcb โดยตรงไม่รู้ว่าใช้ได้ไหมเพราะเป็นธนาคารญี่ปุ่นเลย

ส่วน paypal เลิกทำธุรกรรมกับเว็บโป๊ และเว็บดาวโหลดนานแล้วครับ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
jakkajee
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 10:02:55 PM »

ณ ตอนนี้มันไม่รับบัตรเครดิตนอกประเทศแล้วครับ
(แต่อ้างว่าระบบขัดข้อง เว็บระดับนี้ไม่มีทางจะปล่อยให้ขัดข้องมาเกือบครึ่งปีหรอก)
แต่ถ้าใช้บัตรของธนาคาร jcb โดยตรงไม่รู้ว่าใช้ได้ไหมเพราะเป็นธนาคารญี่ปุ่นเลย

ส่วน paypal เลิกทำธุรกรรมกับเว็บโป๊ และเว็บดาวโหลดนานแล้วครับ

แล้วมันจะมีหน้าภาษาอังกฤษไว้ทำมายเนี่ย..

akanin
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 05:41:14 PM »

ตอนนี้เปิดให้ใช้บัตรแล้วครับ ผมพึ่งโหลดไปเรื่องนึง วันที่16สิงหา ใช้บัตร Visa กสิกร
ปัญหาเดียวตอนนี้คือ อยากแปลงไฟล์เก็บไว้ แต่ไม่รู้ทำยังไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2013, 06:59:22 PM โดย akanin » บันทึกการเข้า
gyro1
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 06:32:39 PM »

เท่าที่ดูจากเวบศิลปินญี่ปุ่นโหลดจากDMM เขาจะใช้วิธีก็อปหน้าจออ่ะครับ

โปรแกรม bandicam ครับ แต่crackก่อนนะ
jakkajee
*

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 07:35:36 PM »

ตอนนี้เปิดให้ใช้บัตรแล้วครับ ผมพึ่งโหลดไปเรื่องนึง วันที่16สิงหา ใช้บัตร Visa กสิกร
ปัญหาเดียวตอนนี้คือ อยากแปลงไฟล์เก็บไว้ แต่ไม่รู้ทำยังไง

ขอบคุณครับ

ลอง AIM Soft ที่แนะนำไว้ในคำตอบแรกหรือยังครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์