มิถุนายน 01, 2024, 07:54:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดเหมือนผมไหม ผมอยากทำงานเป็นดารา AV ญี่ปุ่น  (อ่าน 9022 ครั้ง)
rito01
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 11:55:27 AM »

สำหรับผมนะ ขอจัดนางเอกเอวีสวยๆสักคน เป็นต้นว่า Yui Hatano,Tsubasa Amami สักครั้ง แล้วถ่ายวิดีโอไว้ดูหรือโชว์เพื่อนๆ แค่นั้นพอ
kongav
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 08:41:46 PM »

พูดจิงๆนะคับ
มันอาจดูเหมือนเป็นไปไม่ได้ แต่ถ้าเราไม่ลงมือทำก้อไม่มีวันสำเร็จ
(ถ้าสำเร็จแล้วอย่าลืมชวนชาวAVCไปแจมด้วยนะงัฟ อยากเล่นบัสทัวร์ อิอิ )

ขอมอบคลิปนี้เปนกำลังใจให้พี่ริว

http://www.youtube.com/watch?v=QFmjzKxl94g
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 10:08:59 PM »

ตอนอยู่ญี่ปุ่นผมเคยอ่านประกาศรับสมัครตามเว็บครับ  แต่เอาเข้าจริงมันเป็นไปได้ยากเพราะกฏหมายแรงงานเอย, ยากูซ่าเอย ฯลฯ สารพัดปัญหา  แล้วค่าแรงของดาราชายก็ต่ำมากเมื่อเทียบกับดาราหญิง  ถ้าต้องเล่นกับผู้ชายด้วยกันนี่เครียดเลย   Kiss
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 03:33:00 AM »

AV ชายมันต้องเล่นกับชายทุกเรื่องอยู่แล้ว ลองสังเกตุดีๆ
เบสิกเลยนะ ถ้าคุณสามารถจูบปาก เลียครวยดาราชายได้ ค่อยว่ากัน
ยังไม่พุดถึงหนังเกย์ หนังป้านะ หนัง S1 IP ธรรมดาๆนี่แหละ

ไอ้ฉาก 1ญ2ช ที่มีแทบทุกเรื่องนี่แหละ แค่ดูมันก็สนุก แต่ให้ทำไม่ไหวแน่
สลับกันดูดปากนางเอกเอย สลับกันเลยหอยนางเอกเอย อยากจะอ้วก
ยิ่งเล่นกับไอ้ตี๋อ้วนซกมก มันดูดปากนางเอกที แทบจะเลียทั้งหน้าเยิ้มไปหมด(กรูจะเล่นต่อยังไงวะ)
จะเลียหอยที ถ่มน้ำลายไว้ซะท่วม แล้วจะให้กรูเลียต่อจากมึง!!!

ไม่ต้องไปไกลถึงฉากแหวะๆ หนังเกย์ หรือแนวป้า แนวยาย แค่ฉากเบสิคแค่นี้ก็ขอบายแล้ว
อันนี้ไม่พูดถึงการทำงานที่คนอื่นๆว่ามานะ เอาความเหงียนล้วนๆ ยังทำไม่ได้เลย สำหรับผมนะ
scheewanan
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 10:32:39 AM »

ผมอยากให้คุณริวนึกถึงตัวเองในอีก 20-30ปีข้างหน้านะครับ ถ้าคุณมีครอบครัว ลูกคุณ ครอบครัวคุณจะรับกับสิ่งที่คุณทำนี้ได้ไหม (เหมือนพวกลูกนางแบบนู้ดในอดีต) ถ้าวันนึงข้างหน้าลูกของคุณเดินมาฟ้องคุณว่า พ่อเพื่อนผมมันว่าพ่อว่าเป็นนักแสดงหนังโป๊ อะไรทำนองนี้นะครับ
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 09:40:40 PM »

จริงๆผมก็อยากเป็นนะ แต่ดูเรื่องนึงคนก่อนหน้ามัน ยสตน ไว้ ไอ้คนต่อมาแม่มมาเลียต่อเฉยเลยทั้งน้ำนางเอกทั้งน้ำผู้ชาย
บางคนอาจจะบอกว่าไข่ขาว แต่ถ้าวันนั้นหรือค่ายนั่นมันใช้น้ำจริง คุณจะกล้าเลียมั้ย

ผมคนนึงหล่ะขอบาย
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 08:06:04 PM »

พูดจิงๆนะคับ
มันอาจดูเหมือนเป็นไปไม่ได้ แต่ถ้าเราไม่ลงมือทำก้อไม่มีวันสำเร็จ
(ถ้าสำเร็จแล้วอย่าลืมชวนชาวAVCไปแจมด้วยนะงัฟ อยากเล่นบัสทัวร์ อิอิ )

ขอมอบคลิปนี้เปนกำลังใจให้พี่ริว

http://www.youtube.com/watch?v=QFmjzKxl94g

ขอบคุณครับ

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 08:07:16 PM »

ผมอยากให้คุณริวนึกถึงตัวเองในอีก 20-30ปีข้างหน้านะครับ ถ้าคุณมีครอบครัว ลูกคุณ ครอบครัวคุณจะรับกับสิ่งที่คุณทำนี้ได้ไหม (เหมือนพวกลูกนางแบบนู้ดในอดีต) ถ้าวันนึงข้างหน้าลูกของคุณเดินมาฟ้องคุณว่า พ่อเพื่อนผมมันว่าพ่อว่าเป็นนักแสดงหนังโป๊ อะไรทำนองนี้นะครับ

ถ้าเป็นอาชีพสุจริต ผมว่าเขา คงเข้าใจนะ

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 08:10:41 PM »

AV ชายมันต้องเล่นกับชายทุกเรื่องอยู่แล้ว ลองสังเกตุดีๆ
เบสิกเลยนะ ถ้าคุณสามารถจูบปาก เลียครวยดาราชายได้ ค่อยว่ากัน
ยังไม่พุดถึงหนังเกย์ หนังป้านะ หนัง S1 IP ธรรมดาๆนี่แหละ

ไอ้ฉาก 1ญ2ช ที่มีแทบทุกเรื่องนี่แหละ แค่ดูมันก็สนุก แต่ให้ทำไม่ไหวแน่
สลับกันดูดปากนางเอกเอย สลับกันเลยหอยนางเอกเอย อยากจะอ้วก
ยิ่งเล่นกับไอ้ตี๋อ้วนซกมก มันดูดปากนางเอกที แทบจะเลียทั้งหน้าเยิ้มไปหมด(กรูจะเล่นต่อยังไงวะ)
จะเลียหอยที ถ่มน้ำลายไว้ซะท่วม แล้วจะให้กรูเลียต่อจากมึง!!!

ไม่ต้องไปไกลถึงฉากแหวะๆ หนังเกย์ หรือแนวป้า แนวยาย แค่ฉากเบสิคแค่นี้ก็ขอบายแล้ว
อันนี้ไม่พูดถึงการทำงานที่คนอื่นๆว่ามานะ เอาความเหงียนล้วนๆ ยังทำไม่ได้เลย สำหรับผมนะ

ถ้าคิดถึงสิ่งที่ผมต้องการ คือเงิน เรื่องพวกนี้ ผมว่า จิ๊บๆ นะ  มันก็แค่กระบวนนึง ในการทำงาน เหมือนการทำงานทั่วไปนั่นแหละ 

ผมเคยดูแลผู้สูงอายุ ขี้เยี่ยว ต่อหน้า ผมก็เก็บให้ได้ ป้อนๆ ข้าวอยู่ พ่นข้าวใส่กัน  ล้วงขี้ก็เคยมาแล้ว  เก็บเยี่ยวเป็นถังโคตรเหม็น

อาบน้ำ ให้ศพ ดูแลผู้ป่วย เอดส์ ผมว่า มันก็คล้ายๆกันอยู่นะ

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์