มิถุนายน 04, 2024, 03:25:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 93306 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 02:04:33 PM »

ไม่เอารูปได้มั้ยครับ อ่านไม่สะดวกเลย

ชอบแบบเก่า จินตนาการได้ดีกว่า

Sad
โอววว เดียวบทต่อๆ ไปไม่เน้นภาพครับ แหะๆ
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 02:25:08 PM »

มันมากเลย  Grin
Mongvish

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 02:25:53 PM »

พลันที่ผมหลั่งน้ำรักให้นุ้ยกลืนกินแล้วนั้น ผมนอนลงโอบกอดนุ้ย หอมน้ำผากนุ้ยแล้วบอกว่าระหว่างเรา คงจบเท่านี้นะ
นุ้ยช็อค เธองงว่าทำไม เธอพาลด่าแอนว่าดีกว่ายังไง ผมปลอบนุ้ย. นุ้ยน้ำตาซึนอนซบหน้าอกผม
ผมเองไม่อยากเลิกหรอก แต่กลัวนานๆ ไปมันจะถอนตัวไม่ได้ ผมเองก้อน้ำตาไหลตามไปด้วย

ผมบอกนุ้ย ป่ะ เดียวผมไปสงกลับห้อง นุ้ยเก็บของกลับ ผมไปส่งที่หอตอนเที่ยงคืนกว่าๆ เจอเจ้าโจมองผมอีกแล้ว
ใช่แล้ว มันเข้าใจถูกแล้วล่ะ หน้าตามันเหมือนสอดรู้ เกิดมันเอาไปบอกแฟนนุ้ย ผมจะทำไงนะ
ผมอยู่ห้องนุ้ยต่ออีกแป้บ เพื่อร่ำลา พูดปลอบกันไป เหตุการณ์ ไม่คาดฝันเกิดขึ้น
ได้ยินเสียงรถดีแมกส์จอดและดับเครื่องชั้น1 นุ้ย สะดุ้งโหยงเช่นกัน
ใช่ครับ เป็นแฟนนุ้ย. ไม่รู้ว่าสุ่มมาดูโดยไม่ให้แฟนรู้ตัว หรือว่าก่อนหน้านี้มาแล้วไม่เจอจึงจะมาจับผิด

ผมนึกถึงมุกหนังสือขายหัวเราะ แอบในตู้เสื้อผ้า หรือว่าใต้เตียงดี ถ้าเกิดการเผชิญหน้า จะทำไง ถ้าหมอนั่นแค้นผมเอามีดแทง หรือมีปืน
ผมคงสิ้นชื่อ อับอายคนที่บ้าน ที่ทำงาน. ตอนนั้นผมคิดไม่ออก อะไรจะซวยสุดๆ แฟนนุ้ยเดินมาถึงห้องแล้ว
เคาะห้อง. ผมกลัวครับ จะโดดหนี ก้อสูงเพราะเป็นชั้น 3 เลยทำใจดีสู้เสือ. นุ้ยรู้ว่าต้องทำไงต่อ
นุ้ยบอกว่าพี่เค้ามาส่งที่ห้อง (ผม) พี่เค้าไม่ได้ทำไร แต่ใครจะเชื่อล่ะ ถ้าผมเป็นแฟนนุ้ยคงคิดไปไกลเหมือนครั้งที่ผมแอบไปดูแอนอยู่กับเจ้าลพที่ห้อง
จริงอยู่ไม่ได้มีไรที่ห้องตอนนั้น แต่เพิ่งมี และกลับมาส่งที่ห้อง ผมต้องหาจังหวะครับ
ผมขี้ขลาดจัง ผมบอกผ่านมุ้งลวดบานเกร็ดว่าคุยกันดีๆ นะ พี่ไม่ได้ล่วงเกินนุ้ยจริงๆ
นุ้ยเปิดประตูผึง นุ้ยรวบตัวสวนกอดแฟนทันที เพื่อให้ผมวิ่งสวนทางวิ่งไป. เฮ้อ ผมขลาดมาก กลัวจะถูกแทง ยิง หรือไรต่อมิอะไร
ผมใส่เกียร์หมา วิ่งลงชั้นแรก ออกรถกลับบ้านทันที ผมห่วงนุ้ย คืนนั้น นอนไม่หลับ. กลัวนุ้ยถูกทำร้าย
สังเวชความเขลาขลาดของตัวเอง ปล่อยให้นุ้ยรับหน้าเองลำพัง. ใช่ครับ ด้วยอาชีพการงานผม ถ้ามีเรื่องเสื่อมเสียแบบนี้
ผมกลัวทางบ้านเสียใจครับ

เช้าวันต่อมาผมโทรหานุ้ย นุ้ยปิดเครื่อง msn ก้อไม่ออน นุ้ยขาดงานต่ออีกวันครับ
ผมห่วงครับ. กระหน้ำโทรทั้งวัน. จนนุ้ยรับสายตอนบ่ายสาม นุ้ยบอกแฟนเธอจับได้
แล้วพอเาียบเรียงเรื่องระหว่างผมกับนุ้ยได้
เลยขอเลิกกันไปตอนรุ่งเช้า. นุ้ยบอกเค้าไม่ได้ทำร้าย แต่นั่งคุย ถาม และเคลียร์ถึงเช้า
ผมถาม ทำไงดีต่อไป ผมมึนตื้อ ความผิดผมเองนี่นา นุ้ยบอกขอเวลาทำใจนะ ไม่อยากเจอผมด้วย

ผมก้อรู้สึกหวิวๆ. จะรับนุ้ยไว้เป็นแฟนก้อไม่ได้
คืนนั้นผมอ้างกับแอนว่ามีธุระ ยังไม่ไปค้างกับแอนอีกคืน
ผมตังใจรับนุ้ยมาดูแลเธคแคร์ ที่ทำให้นุ้ยต้องเลิกแฟน. แต่วันนี้มันเป็นวันแห่งความวุ่นวาย แอนไม่ยอมครับ
แอนเริ่มเห็นว่าผมเปลี่ยนไป แอนบอก จะไปไหนยังไง จะขอไปด้วย บังคับให้ผมอยู่ด้วยที่หอ
แอนทำในสิ่งที่ทำให้ผมกระวนกระวายไปหมด

ผมนัดนุ้ยว่าจะพามาที่ห้องแล้ว. แต่แอนกำชับอยู่ด้วยกับผมแจ  ทำให้ผมไม่มีจังหวะโทรเลื่ิอนนัดนุ้ย
ตอนนั้นนุ้ยคงเคว้ง. รอผมว่าเมื่อไหร่จะไปรับ. ผมไม่รู้จะทำไง เลย sms บอกสั่นๆว่าพี่งานเข้า เดียวจะรีบโทรหานะ
ผมว่านุ้ยเห็นแบบนี้คงใจสลาย. เพราะผมที่เป็นที่พึ่งที่มีอยู่ก้อเบี้ยวนัด. ผมร้อนใจครับ
แอนถามไหนจะไปธุระไง ไปสิ จะไปด้วย
ทั้งที่มันไม่มีจริงๆ ตอนนั้นมันเลยทำให้ผมพาลหงุดหงิดใส่แอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2014, 10:52:32 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 07:36:59 AM »

สวัสดีปีใหม่ครับ 2557 Cheesy

คืนนั้นผมหงุดหงิดใส่แอน ตะคอกใส่ทำไมไม่ให้เกียรติกันบ้าง แอนก็เริ่มแรงใส่ผมบ้าง เราต่างไม่ยอมเถียงกันไปมา
ที่จริงเป็นผมเองที่ผิดในใจผมห่วงนุ้ยที่กำลังเคว้ง. แอนเริ่มจับพิรุธผมได้บ้างว่าทำไมผมถึงอยากออกไปจากห้องแอนถึงเพียงนั้น แอนเหมือนหยั่งเชิงดูซิว่าถ้าไม่ให้ไปไหน ผมจะขาดใจมั้ย

ผมไม่รู้ทำไง เลยส่ง sms ไปบอกให้นุ้ยว่าให้ผ่านพ้นคืนนี้ไปลำพังให้ได้นะ เพราะพี่ไปหานุ้ยไม่ได้จริงๆ
จนสบโอกาสที่แอนลงไปเอาการบ้านที่ห้องเพื่อนอีกห้องนึง พอแอนออกไปปุ้บ ผมล้อกลูกบิดทันที รีบกดโทรหานุ้ยทันที
ตื้ด ๆ ๆ ผมภาวนาให้นุ้ยรับสายเร็วๆก่อนแอนมาห้อง

ประมาณ 7-8 ตื้ด นุ้ยรับสาย มีเสียงสะอื้น ฮือๆ ไม่มีใครรักนุ้ยจริงจริง ฮือๆ ทุกคนทิ้งไปหมด ไม่เหลือใครจริงๆ
นุ้ยสะอึก สะอื้น ผมกำลังจะพูดปลอบให้รอนะ พรุ่งนี้พี่จะไปหา
แต่ผมได้ยินเสียงเล็ดลอดมา เป็นเสียงครางของผู้ชาย. โอย อูย สลับกับเสียงเงียบแต่มีเสียงดัง ตับๆๆๆ
เสียงตับๆดังไกลๆจากปลายสาย

นุ้ยครางอูย ๆ ฮือๆ อูย ผมเริ่มใจคอไม่ดี ถามไปว่านุ้ยอยู่ไหน ทำไมมีเสียงแบบนี้ ผมถามนุ้ยๆ ๆ ทำไรอยู่ อยู่ไหน พี่รักนุ้ยนะ
ไม่มีเสียงตอบรับ. แต่นุ้ยไม่ตัดสาย ผมได้ยินเสียงแว่วๆ มาว่าผมดูแลเอ๊งพี่ น้ำเสียงเยาะเย้ยในที
แล้วก้อมีเสียงนุ้ยคราง น้ำเสียงแบบนี้ ไม่ได้การล่ะ นี่มันเป็นเสียงคนร่วมรักกัน

ผมแว้ปคิดมาได้ว่า นุ้ยอยู่กับไอ้โจรึป่าวนะ. ไอ้หมอนี่ยิ่งจ้องๆ จะจีบนุ้ยเป็นเด็กในสต้อกมันด้วย
แล้วพอผมไปหานุ้ยในเวลาที่อ่อนแอไม่ได้ เจ้าโจมันจะปลอบแทนรึป่าว ผมสับสน
เมื่อผมได้ยินเสียงตับๆ ๆ พั่บๆแล้วมีเสียงนุ้ยครางด้วยความเสียว
ผมจึงยังไม่ยอมตัดสาย ผมพินิจพิเคราห์เสียงครวญคราง แล้วประมวลเรื่องราวที่ผมก็เคยผ่านแบบนี้เมื่อไม่กี่วันมานี้
ในเหตการณ์ตอนนุ้ยขึ้นควบผม ตอนแฟนนุ้ยโทรหา แล้วนุ้ยก็ตัดพ้อแฟน ในขณะที่ K ผมยังคา H อยู่
ตอนนั้นนุ้ยเด้งตัวเอา h รูด k ผมอยู่ด้านบน. มันช่างเหมือนกันตอนนี้เหลือเกิน

ผมน้ำตาตกใน มือถือสั่นไปหมด เสียใจ ภาวนาว่าอย่าให้เป็นแบบนั้นเลย 
ผมกดวางสาย สมองมันห้ามไม่ให้จินตนาการไม่ได้ว่า นุ้ยถูกไอ้โจ เจ้าของหอพักซั่มอยู่ กำลังปรนเปรอเสียวให้นุ้ย
ผมเสียใจครับ แต่ยิ่งคิดเตลิดไป น้องชายของผมมันแข็ง คล้ายๆ มีอารมณ์อีกแล้ว เหมือนตอนรู้ว่าแอน
อยู่กับเจ้าลพตอนนั้นครับ

ผมเอามือจับน้องชาย. แล้วก้มดู ในใจก้อบอกว่าเอาเหอะนะ ถือว่ามาไกลแค่ไหนล่ะ. ได้ฟันสาวอย่างนุ้ย
ได้มีประสบการณ์แปลกๆ กับน้องต่าย. ได้หลั่งในกับน้ำหวาน ไอ้ท่อนเนื้อหัวบานเอ้ย ลูกอย่าเสียใจเลย ผมปลอบตัวเองเศร้าๆ
ทั้งที่ผมยังมีแอน และน้ำหวานแท้ๆ แต่รับไม่ได้กับสิ่งที่นุ้ยทำ

ผมจินตนาการไป มือก้อรูด k ตัวเองไป บิ้วตัวเองรอแอนขึ้นห้องมา
แล้วแอนก้อถือสมุดการบ้านขึ้นมา ผมขอปลดปล่อยความเสียใจกับแอน
ผมบอกแอน เดี๋ยวค่อยทำการบ้าน. นอนลงก่อนเหอะ แอนคงจะงงครับจังหวะนั้น

ผมรวบตัวแอนมากอดจากด้านหลัง ผมจู่โจมทันที ในหัวตอนนั้นมันมีความแค้นปนกับมีอารมณ์
นี่ผมกำลังจะสวมบทบาทเจ้าโจ. กับนุ้ย.  ในร่างของผมกับแอน

ผมเอามือจับนมแอนคลึงไปมาจากด้านหลัง. ปากก้อไซร้ใบหู ให้แอนหันปากมาให้ดูดบ้างสลับไปมา
ผมสมมุติตัวเองว่าเจ้าโจมันคงทำกับนุ้ยอย่างถึงใจแน่ๆ ยิ่งผมเคยได้ยินนุ้ยบอกมาก่อนว่ามันเคยจีบๆ นุ้ย แต่นุ้ย(ยัง)ไม่เล่นด้วย
ผมจำลองบทว่าผมเป็นไอ้โจ กำลังจะซั่มนุ้ย
แอนไม่รู้หรอกว่าในหัวผม ผมคิดเรื่องพรรภ์นี้อยู่ ผมเห็นแอนเองกลับชอบที่คืนนี้ผมถึงใจรุนแรงหื่นจัด

ตอนนั้น ข้างบนผมก้อใช้ปากไซร้ไป มือก้ออ้อมจากหลังบีบคลึงนมแอนไป. ข้างล่างผมแข็งเด่ เอาถูๆ ไถๆ ร่องก้น ใช้เอวขยับมุมองศาให้ปลายk ทิ่มแทงร่อง H แบบนอกร่มผ้า กางเกงผ้าแพรของแอนถูกผมใช้ k ดุน ผมรู้เลยว่าน้ำแอนเยิ้ม หงี่มาก
ระหว่างทำกับแอน ผมสมมุติตัวเองว่าเจ้าโจมันทำแบบนี้กับนุ้ยเช่นกัน

ไม่ไหวล่ะ ผมดึงกางเกงแอนพรวดลง เอา k แทงพรวดทันที. แอนตกใจ. เพราะปกติทุกทีผมจะเน้นช้า
เนินนาบจะแทงก้อจะมีบทอ้อนผัวขอแทงล่ะนะก่อนจะแทง
แต่นี่ผมแทงมิด h ทันทีโดยแอนไม่ทันเตรียมตัว ผมแช่คาไว้ครับ บอกแอนถอดเสื้อออก แอนไม่รอช้า รีบถอดออก
โอวท่านี้ ผมจะเห็นนมไซส์ 36-37 นิ้วกลมกลึงอยู่โดยมีมือและแขนผมโอบ

ผมสมมุติบทบาทต่อทันที  โอยย. เจ้าโจมันต้องกำลังซั่มนุ้ย. มันต้องดูดนมนุ้ย อย่างหื่นกระหายแน่นอน.
ยิ่งคิด ผมก้อซอยถี่ขึ้น ตั่บๆๆ แจ่บๆ
เสียงดุ้น k ผมชักเข้าออก h ของแอนในท่านี้. เสียงมันชัดเจนมาก. ตับๆตี่บๆ แจ่บๆ ตับ พรึ่บ
เสียงนี้นี่เองที่ผมได้ยินจากปลายสายเมื่อครู่จากนุ้ย โอยยเมียจ๋าผัวเสียว.  ผมครางบอกแอน แอนมีรมณ์ร่วมมาก

ท่านี้ K จะเข้าลึก เป็นท่าที่ต่างฝ่ายจะสบาย ผ่อนคลาย ไม่ต้องใช้พลังไรมาก
แอนบอกให้ดูดนมหน่อยสิ. ผมเอาหน้ายื่นอ้อมไปด้านหน้า ทั้งที่ k คา h อยู่ แอนตอดตุบๆ
ผมกึ่งอ้อมตัวเอาปากไปดูดไซร้นมแอนทั้งสองเต้า
อาจจะเมื่อยสำหรับผม แต่มันเสียว. โอยยย ไอ้โจ มึงจะหลั่งในใส่นุ้ยมั่ยวะ. ผมนึกในหัว

ผมใช้ท่านี้กับแอนไปอีกสักพัก เลยจับแอนให้ขึ้นข้างบนโดยไม่ยอมถอน k ออก
พอเปลี่ยนตำแหน่งได้แล้ว พอผมอยู่ด้านล่าง แอนอยู่บน ผมปล่อยให้แอน บดคลึง ทำอะไรในมุมในจังหวะโยกขย่มที่แอนตองการทำ ผมปล่อยแอนทำไป ผมมองดูก้นงอนๆ ของแอนจากด้านหลัง ผมรู้สึกผิดเหมือนกันที่ทำไรกับเมียตัวเอง แต่ดันนึกถึงคนอื่น

สัก3-4นาที ผมบอกแอน ให้โน้มมาทางผมเพื่อจะจูบปาก  ใช่ครับท่านี้ผู้หญิงใช้กำลังแขนเยอะ เพื่อดันตัวรับการเด้าด้านล่าง
ไหนจะต้องเอี้ยวตัวหันหน้ามาเพื่อเอาปากมาจุบกับผมที่กำลังนอนหงายและเด้งกระเด้าจากด้านล่าง
ใช่คับ ท่านี้เองที่ผมชอบมาก และผมได้ทำท่านี้กับนุ้ยเกือบทุกรอบที่เรามีสงครามความเสียวกัน

ท่านี้ของแอนดูจะฟิตกว่า จังหวะที่ขึ้นสุดลงสุดจะมิดด้าม K กว่าทำกับนุ้ย
แต่ของนุ้ยจะได้ความจัดจ้านเป็นงาน รู้จักคุมจังหวะเด้งลง รับการแทง

ผมจินตนาการไปว่าไอ้โจมันต้องเล่นท่านี้กับนุ้ยแน่ๆ  มันคงจะเสียวทั้งมันและนุ้ย.
ไอ้โจเป็นนักบาส สูง 185 ลองให้มันแอ่นk รับการเด้ง กระเด้าของนุ้ยซึ่งเก่งท่านั้นด้วย
K มันคงมิดด้าม น้ำหงี่นุ้ยคงไหลไปถึงพวงไข่ไอ้โจแน่ๆ ผมจินตนาการไป พลางก้อซอย h แอน อย่างถี่ยิบ

ตั่บ ๆ ๆ โอยย ผัวขา เก่งจังง แอนเสียว แอนครางกระเส่า  เพราะท่านี้ปลาย K จะเข้าลึก โดนจุดคริสตอริสทุกครั้ง
ผมบอกถ้าเสียวก้อให้โก่งตัวแอ่นรอรับการแทงรัวๆ ไว้นะ
โอวว แอนเริ่มชอบท่านี้ แอนทำตามผมบอก เด้งตัวค้างรอในท่าสะพานโค้งต่ำๆ ผมแทงสุด ออกสุด
ผมบอกแอนว่า พี่ขอหลั่งก่อนนะ พี่ไม่รอช่วยแอนนะ รอบหน้าแอนค่อยเสร็จ แอนบอก เอาสิผัวขา. อยากทำไรก้อทำเลย

ผมเร่งจังหวะตั่บๆ ๆ ผมตั้งใจหลั่งนอก. ท่านี้ผมใช้พลังเยอะ เพราะต้องเด้าขึ้นด้านบน
โอยยยย. เมียจ๋า ผัวว จะถึงสวรรค์ โอยยย. ถึงจะทำอยู่กับแอน แต่ในหัวผมคิดว่าผมกำลังทำกับนุ้ยย

ตั่บ ๆ ๆๆๆๆ. โอ้ยยย. ผมถอนลำ k มา รูดๆ ชักๆ ซํกแป๊บ ปรี๊ดส์ น้ำเชื้อพุ่งโค้งผ่าน h แอน พุ่งเรียดขนฮมอยบางๆ
ของแอนแล้วไปติดที่หน้าท้องแอน มีบางส่วนขึ้นไปไกลถึงฐานนม แอนนอนข้างผม บอกโหวว น้ำเชื้อแรงจัง
เยอะ ข้นขลั่กกว่าทุกทีนะเนี่ย

ผมก้อไม่รู้ว่าร่างกายผลิตออกน้ำเชื้อขนาดนั้นมาได้ยังไง. คงเพราะความแค้นปนเสียใจที่นุ้ยทำกับผม แปลเป็นอารมณ์เซ็กส์
ผมจึงมีรมณ์มาก ประกอบกับแอนเองก้อเป็นผู้หญิงรูปร่างดี ตัวเล็กแต่นมใหญ่ เป็นงานเรื่องบนเตียงเช่นเดียวกัน ผมจึงต้องเสียน้ำเยอะอีกแล้ว

คืนนั้นผมเสร็จแล้ว. แต่ผมยังมีภารกิจต้องช่วยแอนให้เสร็จเช่นกัน.
แล้วคืนนั้นของผมกับแอนก้อผ่านไปได้. แต่สำหรับกับนุ้ยยังต้องเคลียร์ เดี๋ยวมาต่อครับ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 05:17:20 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 12:43:35 PM »

บทสรุปของผมกับนุ้ย
วันต่อมานุ้ยไปมาทำงานได้แล้วครับ บริเวณจุดแสกนนิ้วมือเข้างานต้องผ่านห้องทำงานผม
ผมเรียก นุ้ยๆ เมื่อคืนมันอะไรยังไง นุ้ยหมางเมินใส่ผม นี่คือคนที่เมื่อ 5-6 วันก่อนเพิ่งใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันเหรอ นุ้ยไม่มองผมครับ
นุ้ยทำกับผมเหมือนไม่รู้จักกัน ระหว่างวันผมโทรหาก้อไม่รับ. เลยแชท msn ทิ้งไว้ในจอสนทนาว่า เย็นนี้ต้องคุยกันนะ
เลิกงานแล้วจะไปรอที่หอนะ
 16.30น ผมขับรถไปจอดที่หน้าหอ สวนทางกับไอ้โจใส่เสื้อกล้ามชุดบาส คาดว่าคงจะไปเล่นกีฬา
หน้าตามันกวนโอ๊ยมาก ผมสั่นๆ แค้นในใจ ถ้ามันทำอะไรนุ้ยจริงเหมือนที่ผมคิดไว้ ผมคงอกหักโดยไม่รู้ตัว

ไม่เกิน10 นาทีครับ นุ้ยขี่มอไซด์มาจอด แล้วเดินจะขึ้นห้อง
ผมออกจากรถ เดินตาม นุ้ยยังคงหมางเมิน พอเปิดห้องได้.
 ผมบอกขอโทษ จะให้พี่ทำไงพี่รับผิดชอบได้หมดนะ
ในใจผมเสียดายนุ้ย ผมกำลังก่อตัวความรู้สึกดีๆ แท้ๆ ผมพร้อมคบสองคนได้ถ้านุ้ยยอมรับผม

นุ้ยบอกมันสายไปแล้วพี่ ผมอึ้ง น้ำตาผมมันรึ้นๆ จะไหล กลัวนุ้ยจะบอกว่านุ้ยกับไอ้โจ มัน.......
ใช่ครับ. นุ้ยบอกเมื่อคืนนุ้ยเสียให้เจ้าโจไปแล้ว ผมอึ้ง ทั้งที่เตรียมใจรับไว้ล่วงหน้าก้อตาม
ผมร้องไห้. ถามว่าทำไม ทำไมไม่รอพี่ แค่คืนเดียวทำให้นุ้ยเป็นของคนอื่นเลยเหรอ
นุ้ยพยักหน้ารับ บอกว่าวันที่ไม่มีใครก้อมีพี่โจ อยู่กับนุ้ยไง. นุ้ยร้องไห้ ผมนึกในใจนี่มันอะไรของผู้หญิงคนนี้
ผมมึน หน้าชา เสียใจ ปลอบใจตัวเอง และถามตัวเองว่าผมยังรับนุ้ยได้ไหม ลองขอคืนดีสิ
ผมถามนุ้ยว่าเมื่อคืนเจ้าโจมันมีเซ็กส์กับนุ้ยจริงๆ ใช่ไหม นุ้ยสะอื้น ตอบว่าใช่

เฮ้อ. ผมเสียนุ้ยไปแล้ว แต่ผมนี่ก้อแปลกครับ เวลาเจอเรื่องแบบนี้ จะมีอารมณ์
ผมไม่ได้ปลอบนุ้ยอีกต่อไป ผมถามว่าไอ้โจทำเหมือนที่นุ้ยทำกับพี่เลยเหรอ มันใส่ถุงมั้ย
นุ้ยพยักหน้า. ผมย้ำป้องกันมั้ย นุ้ยยื่นยาพอสตินอร์ ยาคมฉุกเฉินให้ดู. นั่นคือคำตอบ มันแทงสดหลั่งในกับนุ้ย

ผมเสียใจครับ ภาพของผู้หญิงที่เก่งเรื่องบนเตียง มีไรกับผมร่วม 15 ครั้งในวันหยุดยาวสงกราน
มันแล่นมาในหัว. ตอนนีิ้ เธอเป็นของคนอ่ืนไปแล้ว

ผมนึกขึ้นมา เอาว่ะ ในเมื่อมันไม่รักกู กูก็จะไม่รักล่ะ ต่อไปมีไรกับผูหญิง กูจะสักแต่เอาๆๆ
อย่าหลงเหลือความผูกพัน. มิฉะนั้นจะเจ็บแบบนี้
ผมเลยพูดกับนุ้ยว่าในเมื่อนุ้ยมีคนที่นุ้ยคิดว่าดีกว่าพี่แล้ว และเลือกแล้ว
พี่ก้อจะยอมไป

ปล.เล่าถึงตอนนี้แล้วเลยขอแทรกว่า ต่อมาเจ้าโจกับนุ้ยก้อเป็นแฟนกัน คบหากันร่วม2ปี
ก่อนนุ้ยจะทิ้งเจ้าโจไปกับคนอื่นอีก
เท่าที่ผมติดตาม เกือบ 6-7 คน อนิจจา ผมทำให้นุ้ยเป็นคนเซ็กส์จัด ขาดผู้ชายไม่ได้ครับ
คงเหมือนผม ไม่เคยขาดผู้หญิงเหมือนนกัน
คิดซะว่าระหว่างผมกับนุ้ยตอนนั้นเป็นอะไรที่แฟร์ ผมจึงทำใจ เข้าใจกับทฤษฏีบนโลกเบี้ยวๆ ใบนี้ได้ Cheesy

ต่อครับ ผมอยากจะขอจดจำเรื่องดีๆ กับนุ้ยอีกครั้ง ผมถามนุ้ยว่า พี่ขอมีอะไรครั้งสุดท้ายได้มั้ย
ผมหน้าด้านขึ้นมาทันที มันมีความหื่นปน  ใช่ครับ. เพราะนุ้ยเองทำให้ผมเป็นแบบนี้ ผมจะส่งท้ายให้สาสม
แต่ว่านุ้ยไม่ยอมครับ คงเพราะยังไม่พร้อม
แต่วัวเคยขา มีเหรอผมจะปล่อย. ผมขอส่งท้ายนุ้ยเย็นนี้แหล่ะ

ผมดึงนุ้ยมาดูดปาก เธอขัดขืนครับ ในหัวผมตอนนั้นผมเป็นไอ้หื่นในคราบซาตานไปแล้ว
ผมทั้งดูดปาก ทั้งขยำนม พลางมองดูผู้หญิงข้างหน้า นี่คือคนที่เมื่อคืนนอนกับไอ้โจมาหมาดๆ
ผมเตลิดความคิดไปถึงขั้นที่ว่าไม่รู้ว่าน้ำเชื้อมันยังหลงเหลือในร่างกายนุ้ยรึป่าว
ผมฟุ้งซ่าน แต่ไม่หยุดการจู่โจม ไซร้ ดูดปาก. ผมซาดิสขึ้น
สั่งตัวเองว่าไหนๆ ตอนแรกกูมาในฐานะชู้แต่แรก. ตอนนี้ก้อจะชู้อีก ไอ้โจมันชู้กูก่อน ตอนนี้ก็จะชู้มันบ้าง

ผมรู้ดีว่าเจ้าโจมันไม่กลับมาง่ายๆ เพราะมันเล่นกีฬาคงกลับมาค่ำเลย
ผมผลักนุ้ยนอนหงายบนเตียง
ผมไม่รู้ว่าเจ้าโจมันได้ไปกี่น้ำเมื่อคืน และจะมีไรกับนุ้ยอีกกี่ร้อยน้ำในอนาคต
แต่ผมจะคั่นกลางด้วยดุ้นของผมนี่แหล่ะ. ยิ่งแค้น ผมนิ่งมีอารมณ์

ผมเอาหน้ามุดกระโปรง พรมหอมหว่างขา. จับนุ้ยฉีกขา. เธอฝืนๆ ผมถามไปว่า
ไอ้โจหลั่งในเมื่อคืนใช่ไหม. นุ้ยคราง พยักหน้าแทนการตอบ
ผมถามว่าทำไมไม่ให้มันใส่ถุง นุ้ยไม่ตอบ
แต่ผมรู้ว่าถ้าลองนุ้ยหงี่นะ ถึงจะไม่เคยกับไอ้โจมาก่อน นุ้ยก็คงยอมเพราะนุ้ยค่อนข้างเซ็กส์จัด

ผมถามต่อ ล้าง h แล้วใช่ไหม. ผมใช้ภาษาหยาบกับนุ้ย นุ้ยบอกล้างแล้ว อูยย นุ้ยคราง
ผมดึง กกน ลงค้างปลายข้อเท้า. แล้วห่อลิ้นกลมๆ จากนั้นก็ปักลิ้นคว๊านร่อง h นุ้ยทันที
เอาลิ้นเฉาะบ้าง เอานิ้วชี้กวาดน้ำหงี่ออกมาบ้าง จะดูว่ามีน้ำเชื้อผม หรือไอ้โจคาอยู่มั้ย
วินาทีนั้น ผมมองนุ้ยเป็นเพียงเครื่องบำบัดความเสียวแลวล่ะ

นุ้ยคงจะตกใจที่ผมกล้าทำแบบนี้ ทั้งที่รู้ว่าเธอเพิ่งนอนกับคนอื่นไม่กี่ชั่วโมง ที่ผ่านมา
ผมไม่สนใจ ดูด เลีย ติ่ง เอาลิ้น แทง แยงดูดน้ำหงี่ออกมา
ตั้งใจจะส่งท้ายให้นุ้ยติดใจที่สุด นุ้ยคราง ผมบอกว่าให้เรียกพี่ว่าโจนะ นุ้ยจะได้ไม่รู้สึกผิด
นุ้ยคราง พรางพูดมาว่าโจช่วยด้วย ไม่มีใครรักนุ้ย. พี่...(ชื่อผม) ก็ยังทิ้งนุ้ยไป
ดี...ผมดุกึ่งพอใจที่นุ้ยร่วมสวมบทบาทด้วย
นุ้ยยอมให้ผมส่งท้าย
และคงสั่งสมองให้มองผมเป็นไอ้โจ เพื่อให้ดูเป็นการไม่ผิดต่อความรู้สึกตัวเองมากนักนั่นเอง

ผมยังคงเอาลิ้นแยง ตวัดน้ำหงี่นุ้ยออกมาอย่างไม่รังเกียจ. เฮ้อ ผมก้องงว่าตอนนั้นทำไปได้ยังไง
อารมณ์แบบว่าพระเอกav ทำกับน้อง Yua aida ที่ผ่านดาราชายมาไม่รู้กี่สิบ
แต่เมื่อถึงบทใช้ลิ้นเลียให้ พระเอกคนนั่นๆ ก้อทำให้ไม่ขัดเขิน
ใช่ครับ H ข้างหน้าผมเพิ่งผ่านชายอื่นมาไม่กี่ ชม ผมจะต้องสวมบทบาทคู่ขาที่ดีให้กับนุ้ย
ผมพร้อมดูดเลีย แยงร่อง H ของนุ้ย

ผมตะคอกนุ้ยเบาๆ ว่าถอดเสื้อออก. จะเอา k ถูหัวนม และเย็ดร่องนม
นุ้ยทำตามอย่างว่าง่าย
ผุมลุกขึ้นถอดเกง เอาปลาย k ถูหัวนม แล้วก้อเอาไปแตะปากนุ้ย บอกให้อมเดี๋ยวนี้ น้ำเสียงดุ

นุ้ยเป็นคนเซ็กส์จัด เจอผมบิ้ว ขนาดนี้ นุ้ยยอมอ้าปากรับ k  ผมครับ
ผมถามว่าไงของไอ้โจ ยาวใหญ่ดีมั้ย. ของผัวคนนี้มันเล็กใช่มั่ยถึงทิ้งกันไปหน่ะ ห๊ะ ผมตะคอกถาม
นุ้ยบอกใหญ่กว่าผม  ยิ่งได้ยินยิ่งมีอารมณ์ ผมยัด k ไปในปากนุ้ย

โอยยย พี่...อย่าหลอกถามนุ้ยได้มั้ย. นุ้ยบ้วน k ออกมาก่อนแล้วบอกผม
ผมไม่ฟัง ผมบอกว่า k น้อยๆนี่แหล่ะ จะขอเย็ดนุ้ย. ผมใช้คำหยาบขึ้น นุ้ยมีอาการคล้อย เคลิ้มกับความซาดิสของผม
นุ้ยดูด ดุน k และพวงไข่อย่างไม่ขัดเขิน

พอถึงจังหวะจะแทง ผมไม่กล้าแทงสดล่ะครับ. กลัวโรค เธอเพิ่งถูกไอ้โจหลั่งในไปเมื่อคืน
ไอ้โจยิ่งเสือสาว มีเงิน รวย. มันคงได้สาวมาเยอะเช่นกัน
ผมบอกนุ้ยว่าครั้งนี้ จะเสียบแบบใส่ถุงนะ ผมไม่รอให้นุ้ยตอบ ผมใส่ถุงรอไว้แล้วล่ะ

มาถึงวันนั้น ถือว่าผมเข้าขั้นชำนาญเรื่องบนเตียงแล้ว. ระหว่างที่ไซร้ หลอกถาม ผมเอาปากแกะถุง
แล้วสวมถุงยางให้น้องชายรอไว้แล้วล่ะ

ผมจับนุ้ยฉีกขา แล้วเย็ดทันที. ผมทำไปก้อมองดูอาการนุ้ยไป
เอิ่ม. เธอก้อมีอารมณ์ร่วมกับผมนะ ผมมองดูทุกอิริยาบท เพราะนี่จะเป็นครั้งสุดท้าย
ยิ่งนุ้ยคราง ผมยิ่งมีรมณ์ ผมอยากถ่ายคลิปนะ. แต่รอบนี้นุ้ยไม่ยอมแน่ๆ
ผมจับนุ้ยพลิก. ทำท่าหมาต่อ. ระหว่างซอยตั่บ ๆ ๆ ก้อระลึกในใจ มึงจดจำไว้นะ
มึงต้องห้ามรักใคร ผูกพันใครง่ายๆอีก

ผมเร่งการซอย
บอกนุ้ยให้ตอด ขมิปด้วย. นุ้ยเธอก้อทำตามที่ผมสั่ง
ผมพลักนุ้ยลงราบ ผมไม่หยุดการซอย ท่านี้เหมือนวิดพื้น มีนุ่ยแผ่คว่ำหน้า
โอยย. อูยยย เธอคราง. ผมก้อเสียว. ผมตั้งใจจะหลั่งบนตัว ให้เปลอะที่นอน ให้สาสม

ผมบอกนุ้ยให้พลิกตัวหงายตัวเดียวนี้ นุ้ยหงายตัว รอรับ k ผมจัดการเสียบทันที.
ผมเลิกเสื้อเชิตที่ไม่ได้ถอดของผมให้เปิดหน้าอก ดึงหน้านุ้ยให้ดูดนมให้ผม
ขณะที่ผมกำลังเด้า. เธอใช้ลิ้นเก่งอยุ่แล้ว นุ้ยเลีย ดุนหัวนมผม ทำให้ผมเสียวมากขึ้น

โอ้ว. โอว ผมเร่งเย็ด. พลึ่บ. ผมถอน k ออก รีบดึงถุงยางที่หุ้ม k ออก. แล้วผมสาวรูดลำk
เล็งไปทางหน้าท้องนุ้ย. และจะดัดให้มันเลอะที่นอนด้วย ผมนี่เหมือน ดาราav มาก
เป็นคนอื่นคงเลือกจะเสร็จใน h มากกว่าจะต้องกะจังหวะชักมาข้างนอก มือต้องเร็ว รูดถุงยางอีก

ปรี้ดส์ ๆ ๆ ๆ น้ำเชื้อผมพุ่งแฉลบหน้าท้อง พุ่งยาวไปถึงคางนุ้ย. 3-4 ก๊อก น้ำเชื้อหมดก๊อก
น้องชายผมผงกหัวหงึก ๆ
ผมไม่ทันดัดให้ปลาย K พุ่งน้ำรักออกนอกตัวนุ้ยอย่างที่คิดไว้
เพราะเห็นน้ำเลอะตัวในปรึ๊ดแรก แล้วเปลี่ยนใจ มันแรงถึงคาง ผมสะใจกว่า
เลยปล่อยน้ำพุ่งเพียงจุดเดียว

โอยย. แฮ่กๆ ๆ ผมดูนุ้ยในสภาพเลอะน้ำเขื้อผม แล้วสะใจ
ตอนนั้นนึกเลยว่า. มาเลยค่ายหนังญี่ปุ่นค่ายไหนจะออดิชั่นกรู จ้างกรูไปแสดงหนัง กรูพร้อม
ผมไม่เช็ดให้นุ้ย ปล่อยมันเลอะอย่างงั้น ผมต้องตัดใจ ถึงนุ้ยจะน่ารัก หุ่นดี เก่งเรื่องเซ็กส์
แต่เมื่อเธอผิดต่อผม ไม่ให้เวลากันเลย ผมจึงขอบาย

ผม บอกนุ้ยว่าดูแลดีๆ นะ ฝากบอกโจว่าพี่ฝากดูแลนุ้ยด้วย
นุ้ยมีไรก้อโทรหาได้นะ เรายังทำงานที่เดียวกัน

ผมแต่งตัว ออกจากห้องนุ้ย. จบประสบกามอันวิเศษ แบบมาเร็วไปเร็ว
เหตุการณ์นี้ทำให้ผมมีหัวใจเข้มแข็งขึ้น

ปล. นุ้ยยังคงทำงานที่เดียวกับผม ผมเลี่ยงการทักทาย ผมโกรธนุ้ย
msn ผมก็บล็อกไว้ ไม่ติดต่อ ไม่คุยเล่นกันใดๆ ทั้งสิ้น จนผ่านไประยะหนึ่ง ก็เห็นว่าเจ้าโจควงนุ้ยไปไหนมาไหน
ผมทำทีถามคนที่ทำงานว่าเค้าเป็นแฟนกันเหรอ ไหนว่าเป็นแฟน นศ.ป.โท ไง หึหึ ผมพาลซื่อ
ผมก็ภาวนะให้นุ้ยคบกับเจ้าโจให้ยาวนานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 05:16:56 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 02:55:10 PM »

โอโห ชอบจริงๆ ฉากสุดท้าย

รอต่อนะครับ  Grin

via android

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 07:09:19 PM »

ประสบการณ์กับสาวโรงงาน

หลังจากผมแยกทางกับนุ้ยด้วยเวลาอันเร็ว
ผมกลับมาสู่ภาวะปกติ คือ คบกับแอน โดยมีหวานเป็นกิ๊ก
ผมยังต้องต่อสู้กับการติดตามแอน กับการทำงานกลางคืนอยู่ตลอดมา
ตราบใดที่ผมยังอยู่ใกล้ชิดแอน ผมมั่นใจว่าแอนไม่มีหัวงูคนใดมาวอกแวกติดพันได้

กลับกันเสียอีก เวลาที่แอนทำงาน ผมมีเวลาไปมาหาสู่น้ำหวาน มีเวลาไปดื่มเฮฮา จีบ ป้อสาวตามร้านต่างๆ ได้
โดยแอนไม่ติดใจสงสัย

ยุคนั้นมีโปรแกรมแชทสัญญาติจีน ชื่อว่า QQ เป็นโปรแกรมที่เอาไว้แอดเพื่อน แชทคุยกัน มีตัวการ์ตูนแทนรูปโปรไฟล์ประจำตัว
ข้อมูลประกอบเรียบง่าย คือจะสุ่มค้นหาได้เพียงเพศ กับจังหวัดเท่านั้น
ผมโหลดมาลงคอมพ์ฯไว้ ตามคำชวนของพี่ที่ทำงาน แกบอกเอาไว้แชทคุยสาวคลายเครียด

ปล. กล่าวถึงตรงนี้ ผมนั่งนับจำนวนสาวที่ผมได้นอนด้วย โดยใช้คิวคิวเป็นสื่อกลางได้ร่วม 10 คน
แต่จะนำเสนอเฉพาะรายที่เด่นๆ น่าจดจำนะคับ
 Cheesy
ต่อไปถ้าเดินเรื่องแล้วมีเวลาเหลือจะคัดมาเล่าเรื่อยๆ จนครบ

ผมไม่มีเวลาว่างพอจะเข้าไปเซิร์ทหาคนคุยด้วยนะคับ แต่จะออนไว้ แล้วให้คนมาแอด ส่วนใหญ่ก็เป็นผู้หญิงแอดทั้งนั้นครับ
เธอๆ เหล่านั้นคงจะดูข้อมูลว่าใครอยู่จังหวัดเดียวกับเธอบ้าง อายุพอคุยได้ ก็แอดผมมา
ตอนนั้นมีทุกแนว เด็กอายุ13-14 แอดมาตรึมเลย ผมต้องเลือกบล็อกคับ ไม่ไหว เด็กเกิน ซัก 17 ขึ้นไปนี่พอล้น  Cheesy
การเล่นคิวคิวนี่ ได้ฟิลลิ่งไปอย่างนะครับ เพราะเราจะไม่สามารถคาดเดาหน้าตาคนที่เราคุยด้วยได้เลย อยากเห็นต้องขอดูเอง
ให้พวกเธอส่งมาให้ แลกเปลี่ยนรูปกันดู  โปรไฟล์ผมเรียบง่าย ใช้ตัวการ์ตูนผู้ชายใส่แว่น ระบุอายุไปว่า 24 อยู่ จังหวัด....

ส่วนใหญ่คนเข้ามาแอดคุยจะเป็นคนจังหวัดเดียวกันครับ นศ.บ้าง วัยทำงานบ้าง
มีรายหนึ่ง ชื่อ ออม ครับ ก่อนเราจะกดคุยด้วย เราดูข้อมูลฝั่งตรงข้ามได้ ออมระบุว่าอยู่ ชลบุรี อายุ 19
ผมลองกดรับ คุยดูครับ ทักทายกันปกติ ถามชื่อ ทำงานไร ผมถูกขอดูรูป ตามปกติของสาวๆที่เล่นqq ที่ส่วนใหญ่หวังหาแฟนในนี้

ผมมีรูปหากินแล้วล่ะคับ  Cheesy เตรียมไว้ 4-5 รูป อัพโหลดฝากไฟล์ไว้ แล้วแนบลิ้งให้สาวๆ ดูเอง บางคนไม่ปิ้ง หายไปเลยก็มี
ออม เห็นรูปผม แล้วเรียกผมว่าพี่ชาย พี่น่ารักนะค่ะ เอิ่ม ออมพิมพ์ชมแบบนี้ มีหน้าแดงบ้าง

ออมบอกเธอเป็นคน จังหวัดเดียวกับผม แต่ไปทำงานที่ชลฯ สัปดาห์หน้าจะกลับบ้าน จะหาคนกินข้าวด้วย
แหม่..มามุกนี้ตลอดคับ สาวๆที่เล่น qq ผมว่าขอดูรูปออมบ้างสิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 08:26:42 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 07:59:18 AM »

ออมเธอส่งรูปในชุดช็อปของสาวโรงงานให้ดูครับ น่าจะเป็นการถ่ายจากกล้องมือถือธรรมดาๆ สีซีดๆ ภาพไม่ชัดมาก
หน้าตาน้องออม ประมาณนางเอก MV ลูกทุ่งของไผ่ พงศธร ตั้กแตน ชลดา น่ะคับ
คือผมยาวๆ หน้าตาคมคาย ดูดีใช้ได้ครับ ผมหยอดชมออมกลับไปว่า น้องออมน่ารักดีเนอะ
สาวบ้านเรา ไปทำงานที่นู่นจะเหงามั้ยน๊า... ผมหยอดแซวไป  อย่างว่าครับ เล่น qq เนี่ย หาสาระไม่ได้

ออมบอกว่าจะกลับบ้านสัก 4-5 วัน บ้านออมอยู่ต่างอำเภอในจังหวัดเดียวกับผม แล้วจะขอทางบ้านมาเที่ยวตัวเมืองซัก 1-2 คืน
เอิ่ม... ออมพิมพ์บอกมาแบบนี้ ผมเริ่มมีแผนการร้ายลึกในใจอีกล่ะ  Cheesy
 ผมถามมีเพื่อนทางนี้มั้ยล่ะ จะมาค้างที่ไหน ยังไง
ในใจเดาไว้ล่วงหน้าเลยว่า ออมต้องบอกว่าอยากให้ผมหาให้แน่ๆ 
โป๊ะเช๊ะ ออมส่งอีโมค่อนหน้าอายมา แล้วบอกว่าให้ผมหาให้หน่อย ผมคิดในใจขออาสาพาออมรู้จักตัวเมือง.....บ้างล่ะตรู

ผมต้องวางแผนการหลอกแอนว่าไม่อยู่ 1-2 คืน เพื่อต้อนรับน้องออม ครับ
วิธีการก็คือ ผมจัดทำคำสั่งปลอมๆ ว่าหน่วยงานสั่งให้ผมไปประชุมต่างจังหวัด 2 คืน
ผมไปหาแอน บ่นกับแอนว่าไม่อยากไปเล๊ย (จริงๆ) Grin บอกแอนว่า 2 คืนนี้ ดูแลตัวเองด้วยนะ
ผมจะหมั่นโทรหา แล้วจะรีบกลับมาหานะ คืนก่อนออมจะเดินทางมาถึง ผมส่งเสียกับแอนไปปกติ

ก่อนหน้านั้นออมเดินทางมาจากชลบุรีได้ 2-3 วันแล้ว แต่อยู่กับครอบครัว พ่อแม่ ที่ต่างอำเภอ
พอถึงกำหนดนัดหมาย ผมบอกให้ออมนั่งรถโดยสารมาลงที่ขนส่ง กะเวลาเที่ยวรถที่มาถึง 3-4 โมง
เลิกงานปุ๊บ ผมขับรถไปรับ ผมจอดรถรอแล้วโทรหาออม ตู๊ด ๆ ๆ ออมรับสายแล้วก็ชะเง้อดูว่ารถผมคันไหน
ยังกับมิวสิคเพลงลูกทุ่ง ผมในลุ๊คหนุ่มออฟฟิศ เดินลงไปหาออมที่สะพายกระเป๋าเป้ใบเล็กๆ ใส่เสื้อยืดตัวโคร่งๆ กางเกงยีนส์เชยๆ
แต่ดุยังไงก็ช้างเผือกครับ ออมน่ารัก ใบหน้ารูปไข่ ตาคม ผิวไม่ขาว ออกไปทางแทนนิดๆ ดูสวยไปอีกแบบ
ความสูงน่าจะประมาณ 156-158 cm
เรียกว่าถ้าจับใส่ชุดสาวออฟฟิศ หรือนักศึกษาล่ะก้อ เป็นตัวต้นๆของเมเจอร์ หรือของแผนกได้เลย Tongue

ผมจูงมือออมทันที แม้จะเป็นการเจอครั้งแรกก็ตาม
สัมผัสมือครั้งแรก รู้เลยว่ามือออมด้าน คงเนื่องจากเธอเป็นสาวโรงงานนั่นเอง
เข้ารถเสร็จแล้ว ผมถามออมว่าจะไปไหนกันดีนะ พี่ยังไม่ได้นึกเลยว่าจะพาออมไปทานข้าวที่ไหน
ตอนนั้นเลือดในกายผมสูบฉีด หัวใจตุ้มๆ ต่อมๆ เพราะรู้ว่าอย่างไรก็ตามคืนนี้ออมจะต้องอยู่กับผมสองต่อสองนั่นเอง เพียงแต่จะค้างที่ไหนเท่านั้นแหล่ะ

ผมชวนออมไปนั่งทานข้าว ส่วนผมสั่งเบียร์มาดื่ม ที่ร้านสไตล์เพื่อชีวิตเล็กๆ ในตัวเมืองครับ
ออมดูเป็นสาวซื่อๆ จริงๆ ผมชวนเธอให้ดื่มสปาย เราอยู่ที่นั่นถึงสองทุ่ม ผมลองชวนออมว่า เดียวไปอาบน้ำก่อนมั้ย ถ้าจะไปเที่ยวต่อพวกเธคผับ ออมจะได้แต่งตัวสวยๆใหม่ ออมถามพี่จองห้องไว้แล้วเหรอคะ
ผมบอกออมว่ายังเลยน่ะ พี่ว่าจะเซฟค่าใช้จ่าย เดียวจะให้ออมไปอาบน้ำที่ห้องพี่
ผมคิดไว้นะว่า ลองผู้หญิงกล้ามาถึงขนาดนี้แล้ว คงไม่ปฎิเสธหรอกครับ จริงๆ ด้วย ออมทำทีเป็นพูดว่าจะดีเหรอพี่ ผมตอบทันควัน ไม่ต้องกลัวนะ เชื่อใจพี่ (แหะๆ มุกนี้ใช้ได้ตลอด) มาถึงขั้นนี้แล้วคงจะเลยตามเลยล่ะมั้งสำหรับออม เธอยอมมาที่ห้องกับผม

ผมถือโอกาสซื้อเบียร์มาอีก 4-5 กระป๋อง บอกออมว่ากำลังติดลมเลย เดียวจะซื้อไปดื่มที่ห้องระหว่างรอ ออมอาบน้ำแต่งตัว
เล่านิดนึงครับ ห้องนอนที่ผมต่อเติมใหม่จะมีห้องน้ำในตัวด้วยครับ เพราะต้องการแยกส่วนจากบ้านหลักที่แม่และน้องสาวผมใช้คับ เป็นห้องเล็กๆ  ประมาณ 10 ตารางเมตร ในห้องมีเตียง 3.5 ฟุต ทีวี 29 นิ้ว โซฟานั่งดูหนัง โฮมเธียเตอร์ชุดประหยัดของ AJ แล้วก็พวกคอมพ์ กีต้าร์โปร่ง วางไว้ในห้อง มีห้องน้ำยื่นออกไปต่างหากเล็กๆ

ผมจอดรถแล้วบอกออมว่าไม่ต้องกลัวนะ เดินตามผมมา คนที่บ้านไม่เห็นหรอก  พอเข้าห้องมาแล้ว
ผมเปิดไฟพรึ่บ สร้างความคุ้นเคยให้ออม ผมถามออมว่าอยากไปเที่ยวไหนให้ออมคิดไว้เลยนะ
ออมบอกว่าเดี๋ยวขออาบน้ำแล้วคิดก่อน  ผมหาเสื้อกีฬากับกางเกง ให้ออม บอกว่าใส่ชุดผมก่อนก็ได้นะ
จะได้ประหยัดชุดที่ออมเตรียมมา ออมบอกดีเหมือนกันเพราะเตรียมมาแค่ 2 ชุด แหง๋ล่ะคับผมเห็นกระเป๋าเป้ใบแฟบนิดเดียว คงจะไม่ได้พกอะไรมาเยอะ หึหึ มาถึงขั้นนี้แล้วผมเริ่มมีแผนการชั่วร้ายในใจ

อ้อ ..ออมเป็นผู้หญิงคนที่สองถัดจากนุ้ยที่ผมพามาห้องนี้  แม้แต่แอนผมก็ยังไม่เคยพามาครับ Cheesy
ผมยื่นผ้าเช็ดตัวให้ออมไปครับ
พอออมปิดประตูห้องน้ำ ผมจัดการปิดไฟนีออนห้อง แล้วเลือกเปิดไฟหรี่สลัวๆ 2 ดวง จาก 4ดวงทันที
แล้วเปิดเพลงเร่งเสียงซัพวูปเฟอร์หนึบๆ คลอไป ผมจิบเบียร์กระป๋องไป ในหัววางแผนการและคำตอบไว้
เผื่อสมมติมีไรกับออมจริงๆ แล้วเธอจะทึกทักให้ผมรับดูแล

เบียร์หมดไป 1 กระป๋องกว่าๆ ออมเดินออกห้องน้ำมาในชุดกีฬาของผม ออมคงจะงงๆ ก่อนเข้าห้องน้ำไฟสว่างโร่
ออกมาไหงไฟสลัวยังกับห้องเชือด
ผมบอกออม มานั่งโซฟาข้างพี่สิ เดียวคุยกันไปพี่ดื่มเบียร์หมดอีก 3 ป๋อง แล้วค่อยไปเที่ยวเนอะ
ตอนนั้นเวลาประมาณ สองทุ่มเศษๆ ครับ ผมดึงมือออมกึ่งโอบตัวให้มานั่งบนตัก เพื่อสำรวจดูอากัปกริยา
ออมเขินอาย บอกว่าพี่ทำอะไรเนี่ย  ผมไม่ฟังคำห้าม ผมหอมไปที่หัวไหล่ เงยจมูกดมไปที่ติ่งหู ผมบอกหอมจัง ออมอาย ผลักผมเบาๆ แล้วก็นั่งลงบนโซฟาข้างผม ผมบอกพี่ขอโทษนะ พี่ชอบออมน่ะ (มุกป้อสาวเสี่ยวๆ อีกแล้วครับ) ออมถามว่าแล้วแฟนพี่ล่ะ พี่ไม่รักเหรอ 

ผมสะดุด  Angry จังหวะนี้ล่ะครับต้องตอบดีๆ ต้องให้ออมรู้ว่าผมมีแฟนแล้ว แล้วหากจะหลอกล่อให้ออมเชื่อใจยอมให้ผมทำอะไร จะต้องมีคำตอบที่ดี  ผมเลยบอกว่าแฟนน่ะก็ส่วนแฟน แต่วันนี้รุ้สึกดีๆ กับออมจริงๆ พี่จะไม่ได้แฟนรู้หรอก
 ออมเธอจะได้รู้ครับว่าผมก็มีแฟนอยู่แล้วแต่ที่ทำตัวนอกลู่นอกทางเพราะทนต่อความใกล้ชิดคืนนี้ไม่ได้จริงๆ
ผมเมากรึ่มได้ที่ครับ เลือดกายสูบฉีด ผมลงมือซุกไซร้ หอมซอกคอเบาๆ ปากก็พูดปลอบ หยอดคำหวานไป

ผมครางฮึมฮัมในลำคอ ทำทีเป็นถามว่ากลิ่นสาวของออมหอมจัง เคยมีแฟนทำแบบนี้มั้ยนะ พูดไปไม่หวังจะได้ฟังคำตอบ เพราะถึงเคยผ่านชายใดมาก่อนหรือไม่ ผมก็จะยัดเยียดความเป็นผัวในคืนนี้ให้ออมอยู่ดี ออมบอกว่าเคยมีแฟนตอน ม.4 แล้วเลิกรากันตอน ม.6 (ความหมายคงจะสื่อให้ผมรุ้ว่าออมเองไม่ได้เป็นสาวแรกรุ่น เคยผ่านเรื่องพรรภ์นี้มาก่อนเหมือนกัน อีกนัยคือหลังจากเลิกแฟนแล้วก็ไม่เคยผ่านใครอีกเลยมาร่วม 1-2 ปี) ผมฟังแล้วอารมณ์เตลิด อยากลองกับสาวช้างเผือกดูสักที ผมลูบไล้เนื้อตัวออมผ่านเสื้อและกางเกงกีฬาผมเอง ผ้าโพรีเอสเตอร์มันลื่นและบางอยุ่แล้ว เวลาผมลูบไล้รุ้สึกได้ว่ามันใกล้มือเพียงเสี้ยวใยผ้าเท่านั้น

ออมคงจะเมาเคลิ้มจากฤทธิ์สปายอยู่หน่อยๆ เธอไม่ขัดขืนอะไรเลย ผมเอามือลูบจากเอวไหลต่ำไปที่ก้น ผมเอานิ้วลองคลำๆ ว่ามีอะไรอยู่ด้านในกางเกงกีฬาอีกชั้นหรือไม่ มือไม้ผมลูปไล้ป่ายเปะช่วงเอว ก้น แผ่นหลัง ไปหมด โดยเลือกที่จะเก็บพื้นที่บริเวณหน้าอก กับหว่างขาไว้เป็นลำดับสุดท้าย เหมือนกับกินก๋วยเตี๋ยวแล้วเหลือลูกชิ้นไว้กินเป็นลำดับสุดท้าย Grin

เอ๊ะๆ..ๆ เดี๋ยวก่อนนิ้วมือผมสัมผัสได้ว่าใต้กางเกงฟุตบอลนั้น มีกางเกงในตัวจิ๋วๆ ผมสัมผัสคลำลูบไล้ไปเรื่อยๆ โดยหน้าผมยังมุดซุกที่ซอกคอบ้าง ติ่งหูบ้าง จากการสัมผัสเดาได้ว่าอาภรณ์ชิ้นสุดท้ายที่ออมเลือกสวมใส่ว่าน่าจะเป็นกางเกงในตัวรัดติ๊ว ขอบกางเกงเป็นเส้นกลมๆ ชวนให้จิ้นต่อเหลือเกินว่า ถ้าถอดกางเกงกีฬาออกแล้ว เหลือเพียงตะปิ้งตัวน้อยจะเซ็กซี่ขนาดไหน
โอย อารมณ์ผมเตลิดหมดครับ ผมเอานิ้วมือล้วงขอบเกงในออมลูบไล้ไปมาแล้วมีอารมณ์สุดๆ 
กลับมาที่ด้านบน ผมเริ่มจู่โจมล่ะ ผมเริ่มเอาปากประกบปากน้องออมครับ แล้วก็เป็นไปตามธรรมชาติต่างคนต่างเผยอปากออกมารับลิ้นของอีกฝ่ายที่จะแยงเข้ามาเพื่อแลกลิ้น ผมทึ่งเล็กน้อย ออมเป็นฝ่ายดุนลิ้นมาในปากผมก่อน โอยยย จังหวะแลกลิ้น บดลิ้นกันนี่สวรรค์ชัดๆ ครับ มันเหมือนวิญญาณได้ล่องลอย
ผมไม่ปล่อยจังหวะให้หลุด เอามือข้างขวาซุกจากใต้ชายเสื้อแล้วปลดตะขอเสื้อใน คืนนี้เสื้อของออมมีตะขอสองจุดครับ แต่ไม่เป็นปัญหา ผมใช้มือเดียวแกะได้ภายในเวลาไม่นาน พอด้านหลังหลุดแล้ว ผมก็เอามือจับไหล่ออมเอามือสองข้างดันๆ สายคาดไหล่ให้เลื่อนตกลงมาแล้วฮึมฮัมๆ บอกออมว่า ถอดออกเถอะพี่ขอร้อง
ออมดึงศอกเข้าหาตัวเพื่อให้เสื้อในสีดำหลุดไปจากร่างกายครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2014, 08:46:32 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 10:28:04 AM »

รีบมาต่อนะครับ

Cheesy

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 11:29:55 AM »

ผมเอื้อมมือมาด้านหน้า เอามือขวาช้อนจากชายเสื้อด้านหน้า ดึงเอาบราสีดำที่ร่วงตกลงมาคาที่หน้าตักแล้ว ออกไป
จังหวะนั้นทั้งผมและออมยังอยู่ที่โซฟาครับ กะว่าจะเปลี่ยนมุม เปลี่ยนบรรยากาศ เล่นมันตรงโซฟานี่แหล่ะ  Grin

เล่ามาถึงตอนนี้ สมัยที่พานุ้ยมาห้อง ยังไม่มีโซฟายาวตัวนี้ครับ เพิ่งถอยมาไม่นานนี่เอง และคงเป็นออมที่จะได้เปิดการใช้งานคนแรก
เหมือนของหวานที่อยู่ตรงหน้า จะกินเมื่อไหร่ก็ได้ ผมยังคงเล่นกับการแลกลิ้น มือก็เค้นคลึงจากนอกเสื้อกางเกงกีฬาต่อไป
 ผมเอามือจับกุมที่หน้าอกออม เธอสะดุ้งเล็กน้อยบอกปลอบ ไม่ต้องกลัวนะ ปล่อยตัวตามสบาย นมของออมไม่ใหญ่มากครับพอดีมือ ขนาดคงจะ 32-33 นิ้วคับ ผมเอาท่อนนิ้วชี้ปัดหัวนมผ่านเสื้อกีฬา
สังเกตได้ว่าค่อยๆชี้เด่เรื่อยๆ ออมเธอมีอารมณ์ร่วมครับ

อาห์... ไม่ไหวล่ะคับ อารมณ์เตลิดหมด ผมผละออกจากออม แล้วถอดเสื้อกีฬาให้ ผลุบเสื้อหลุดจากออม ผมเขวี้ยงเสื้อบอลทีมบราซิลสีเหลืองไปกองหน้าประตู  อืมมมมมมม โอววว  นมของออมกลมสวยครับ
ไม่ต้องใหญ่มากก็ทำให้มีอารมณ์ได้  เจอใหญ่ๆ มาจนชินแล้ว คืนนี้ขอลองกินซาลาเปาลูกพอดีมือหน่อยเหอะ
ผมซุกหน้าเข้าดูดดื่มนมของออมอย่างหิวกระหาย ใช้ลิ้นเลียดู สลับไปมาซ้ายขวา 
 อูย อูว ออมครางในลำคอ เจอผมเลีย ดูด ดุนหัวนมแบบนั้น คงจะอารมณ์เตลิดเช่นกัน ผมเล่นลิ้น ดูดกินนมอย่างหิวโหย ระหว่างทำไปนั้นก็กะจังหวะจะถอดเกงกีฬาที่ออมใส่อยู่แบบเนียนๆ

มาถึงตอนนี้ผมรีบถอดเสื้อเชิ้ตทำงานผมเช่นกัน ไม่ให้ออมรู้สึกตัวว่าตัวเองล่อนจ้อนเพียงลำพัง
ตอนนี้เท่ากับช่วงบนของผมและออมไม่มีเสื้อแล้ว ผมยังมีกางเกงแสล็กที่ตอนนี้เป้าตุงเด่
กับออมที่มีเกงฟุตบอลและเกงในรัดติ้วอยู่

อารมณ์ผมเตลิดไปมาก ผมเลื่อนตัวลงต่ำในท่าที่ออมนั่งโซฟา ผมเอาหน้ามุดเป้าหมายคือหว่างขาทันที
ผมเลียมันจากข้างนอกกางเกงนี้เลย ใครจะว่าผมซาดิสก็ได้นะ จังหวะนั้นมันคลั่ง
มันล่องลอยทำให้ทุกอย่างเพื่อเซ็กส์จริงๆ 

จังหวะที่ทำนั้นผมพยายามถอดกางเกงตัวเองได้วย ใช่ครับเพื่อให้ต่างคนได้เปลือยพร้อมๆ กัน
ผมถอดได้ปุ๊บ ผมจับขอบกางเกงที่ออมใส่อยู่ดึงพรืดลงมาทันที
ผมมองแหงนขึ้นไปจากขาอ่อนผ่านขึ้นไปถึงด้านบน เห็นออมหายใจหอบๆ คงจะเสียวอยู่
เป็นอย่างที่ผมคิดครับ ออมเลือกกางเกงในรัดติ้วสีดำ มีลูกไม้ บริเวณที่ปิด H เป็นสามเหลี่ยมเล็กๆ

เห็นแล้วยิ่งหงี่ ผมเอาลิ้นเลียกางเกงตัวนั้นทันที ในใจคิดว่าถ้าลิ้นกรูแข็งๆ นะจะดุน จะแยงจนกางเกงในขาดทะลุไปเลย
ออมครางกระเส่าสิคับ คงไม่นึกว่าผมจะกล้าใช้ลิ้นให้ ผมทั้งเลีย ทั้งดุน พยายามเล่นกับร่อง H จากด้านนอก
บางจังหวะก็ลองใช้ลิ้นไล่ขอบตะปิ้งด้านหน้าสามเหลี่ยมที่ปิดบัง H อยู่ หวังจะใช้ลิ้นไปแตะจุดที่ต้องการให้ได้
แต่ไม่ถึงครับ เพราะมันคับติ้ว ลิ้นผมไม่มีแรงพอ พอเลียหว่างขา ดม หอม จูบรอบๆ H จนคิดว่าออมหงี่สุด

ผมก็ดึงกางเกงตั๋วจิ๋วนั้นลงพรืดลงมาอีกตัว  เอาล่ะครับ ตอนนี้เราเท่ากันแล้ว ผมก็เปลือย ออมก็เปลือย
ผมจัดการใช้ลิ้นแยงไปในร่อง H ทันที ออมอุธานแกมห้าม พี่ๆ อย่าๆ นู๋กลัว คำร้องดังกล่าวเป็นเพียงการแก้เขินเท่านั้นครับ
ผมยังคงสนุกกับการใช้ลิ้นเลียหว่างขา จับขาออมให้ยกขึ้นเป็นตัว W บนโซฟา ในขณะที่ผมนั่งกับพื้นมุดเอา มุดเอาอยู่แต่หว่างขา ร่วมครึ่ง ชม.ครับ

สักพักผมจำเป็นต้องเบรกการเล้าโลมก่อน ผมขอตัวเข้าห้องน้ำแป๊บ เพราะฤทธิ์เบียร์ กลัวว่าเดี๋ยวระหว่างซั่มจะปวดฉี่
ผมรีบตรงไปห้องน้ำ รีบฉี่จนสุด แล้วเอาสบู่เหลวลูบๆ ลำ K  แล้วล้างน้ำออกโดยเร็ว จากนั้น
ผมเดินโทงเทงมาที่ออม บอกออมว่า คืนนี้พี่ห้ามใจไม่ไหวแล้ว ออมเชื่อใจพี่ได้มั้ย ปล่อยให้พี่ทำในสิ่งที่ต้องการเหอะ
ออมบอก ออมกลัว
ผมไม่สนใจคำพูดออมหรอกครับ โน้มตัวออมลงนอนกับโซฟา
แล้วมองดุร่างที่เปลือยเปล่าของผู้หญิงที่เพิ่งรู้จักกันเพียงเพราะ QQ นำมาให้รู้จัก

ความรู้ ประวัติการศึกษา หน้าที่การงานต่างกันสิ้นเชิง
แต่สำหรับเรื่องของเซ็กส์แล้ว ผมไม่เห็นว่าจะมีอะไรมากั้นได้
ผมย่อตัวเอาปากดูด เลียนมก่อน
ใช่ครับจังหวะนี้คือมือผมต้องฉีกซองถุงยางอนามัย แล้วสวมใส่ไว้พร้อมไป ไม่ให้ขาดตอน
ผมรูดขอบถุงยางจนสุดโคนแล้ว  พร้อมสำหรับศึกนี้

ผมเสียดายเหมือนกันที่อดเอาเจ้าน้องชายเข้าล่วงล้ำความสาวของออมแบบสดๆ เพราะการไม่รู้ประวัติที่ชัดเจนมากนัก
ผมเลือกป้องกันเซฟตี้ไว้ก่อนครับ
ผมดึงออมให้นั่งตรง หลังพิงพนักโซฟา แล้วยกขาฉีกเป็นรูปตัว W ผมไม่รอช้าเสือกตัวเข้าไปตรงนั้น
ผมดึงเบาะรองนั่งมารองหัวเข่าไว้ก่อนแล้วล่ะ ผมคุกเข่าหันหน้าหาออม ปากก็ปลอบว่าไม่ต้องกลัวนะ
ปล่อยไปตามอารมณ์นะ เป็นการปลอบให้ออมคลายความวิตกกังวล

ผมค่อยๆ เลื่อนตัวเข้าไปใกล้ จังหวะจะแทงด้ามแรกนั้นต้องโน้มตัวเอาลำ K แตะๆ
เล็งหาองศาก่อน ปลายเรด้าห์ K  คำนวณได้แล้ว
ผมถูๆๆ ร่อง H แป๊บนึง ก่อนจะแทง  พรวดด....... อ่าห์ ผมคราง อูยว์ ออมคราง
มันคับและตอดรัดมากครับ ผมเริ่มเชื่อว่าออมคงเลิกแฟนมาแล้ว 1-2 ปีจริงๆ

ผมนึกว่าได้กับสาวซิงนะเนี่ย มันคับจัง
จังหวะจะถอนลำออกมาเพื่อเตรียมกระทุ้งเบาๆ รอบสอง โอยยยย มันอุ่นๆ คับๆ นี่ขนาดใส่ถุงยางนะ
ผมแช่คาไว้สักพัก

พอรุ้ว่าน้ำหงี่เริ่มท่วมลำ K ที่คาในร่อง H ผมจัดการซอยเนิบๆ นาบๆ ทันที พอรู้จังหวะรุ้มุมแล้ว ผมคุกเข่าลงกระเด้าในท่าขอบโซฟา
เด้าไป ก็ผละตัวมาจากหน้าอก มาดุรูปร่างของออม เอามือบีบคลึงนมไปบ้าง ก้มหน้าเอาปากดูดบ้าง

เชื่อไหมครับ ถึงผมจะเคยนอนกับผู้หญิงมา เริ่มมีประสบการณ์มามากพอบ้างแล้ว แต่กับออม น้ำจะแตกให้ได้ 
ไม่ได้การล่ะ ผมกลัวจะล่มปากอ่าว เลยถอน K ออกมา ให้ผงกหัวหงึกๆ กลางอากาศก่อน
เพราะขืนคาแช่ไว้ หรือฝืนซอยต่อนะ คงแตกแน่ๆ

ออมยังอยู่ในท่าเดิม ผมบอกออมว่า พี่เสียว กลัวจะเสร็จ ขอออกมาพักแป๊บ
ออมบอกว่าออมก็เสียวมาก พี่เก่งจัง ออมหยอดคำชมผม
นี่ผมยังไม่ได้ทำให้ออมใกล้เคียงกับจุดสุดยอดเลยนะ
ผมจะต้องให้ออมเสร็จก่อนให้ได้ ผมเลยจับขาออมอ้าออกอีกครั้ง ครั้งนี้ผมแทงพรวดเดียว แล้วบรรเลงเด้าซอยเร็วเลย
ผมบอกครางมาเลย ถ้าเสียวมากก็ครางมาเหอะ ปลดปล่อยมา เพราะผมเปิดเพลงกลบเสียงไว้อยู่แล้ว
เลยบอกให้ออมปลดปล่อยเต็มที่

ท่าขอบโซฟา หรือขอบเตียงนี่เอง ผมว่ามันเข้าลึก ปลาย K ผมรุ้สึกเลยว่าแทงโดนเม็ดแตรดทุกครั้ง ผมเร่งจังหวะครับ
อยากให้ออมเสร็จก่อน แล้วผมถึงจะแตกได้ ออมบอกพี่ๆ ออมใกล้จะเสร็จ ออมใกล้จะเสร็จ
ผมบอกไปถึงสวรรค์ก่อนพี่เลยน้องออม พี่จะส่งเอง ผมเร่งแทง เร่งซอย เรียกได้ว่าท่าขอบโซฟาท่าเดียวนี่แหล่ะไม่ปลงไม่เปลี่ยนท่าล่ะ จังหวะใกล้เสร็จ ออมโน้มตัวขึ้นมาเอาแขนโอบคอผมไว้ แล้วเกร็งตัวรับการเด้า ผมรุ้เลยว่าออมคงใกล้ล่ะ

ข้างล่างเริ่มตอดๆ ออมบิดเอวไปมา แล้วก็ กรี๊ด โอ๊ยยยย พี่ๆ  ๆ ออมถึงแล้ว
ผมก็เช่นกัน ไม่ไหวล่ะกรูเอ๊ย ขอน้ำแตกก่อน ยกหน้าค่อยแก้ตัวท่าใหม่
ผมน้ำแตกเช่นกัน H ของออมตอดตุบๆ ตุบๆ อุ่นๆ ผมจูบปากออม
ผมบอกว่าออมช่วยพี่ไปถึงสวรรค์พร้อมกันเมื่อตะกี้น่ะ พี่ขอบใจนะ ผมชมออมเป็นการให้ความคุ้นเคย
เพื่อให้เกิดการผ่อนคลายหลังผ่านบทรัก

ออมผงะตัว แล้วมองผมตั้งแต่หัวจรดเท้า ออมบอก พี่ต้องดูแลออมด้วยนะ ออมเป็นของพี่แล้ว
จังหวะนั้นผมเออ ออ รับปากไปก่อนครับว่า ได้ๆ จ๊ะออม พี่จะอยุ่ข้างๆ ออมเอง
จากนั้นผมบอกว่า รีดพิษกันไปหมดแบบนี้ จะไปแดนส์ไหวมั้ยนี่
ออมบอกว่า คืนนี้ยังไม่ไปดีกว่า ออมขอนอนกอดพี่ ดุหนังดีวีดีซักเรื่องก็พอแล้ว

เฮ้อ ออมเริ่มรู้สึกผูกพันกับผมเร็วมาก ผมตั้งใจจะวันไนท์สแตนท์ น้ำแตกแยกทาง
คงจะทำได้ยากแล้ว ต้องหาจังหวะ ข้ออ้างดีๆ ล่ะ
อย่างน้อยผมคิดว่ามีเวลาอีก 1 วัน 1 คืน ขอตักตวงให้สุดๆ

เดี๋ยวจะมาเล่าต่อครับ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2014, 08:59:28 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 23 พิมพ์