เมษายน 29, 2024, 12:22:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92311 ครั้ง)
Dass
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 02:28:07 PM »

ต่อนะคับ อิอิ
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 02:58:25 PM »

ต่อนะคับ อิอิ
เดียวต่อคับ ตอนนี้อีดิทโพสเก่าๆ แปะรูปประกอบไปด้วยคับ Grin
Mongvish

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 08:49:05 AM »

Cheesy ต่อเรื่องของนุ้ยครับ
ลืมบอกไปครับว่าช่วงที่ไปงานกีฬานั้น เป็นช่วงเมษา มหาลัยปิด
แอน กับหวาน จึงกลับบ้านที่ต่างอำเภอ
รถบัสมาถึงต้นทางประมาณเที่ยงคืนครับ เป็นวันศุกร์ที่ 9 หรือ 10 เมษานี่ล่ะคับ
พอลงรถมา พนักงานแต่ละคนจะมีคนมารับ แฟนบ้าง เพื่อนบ้าง

สำหรับผมเอามอไซด์จอดไว้ที่ออฟฟิศ ทำทีถามนุ้ยว่าให้ไปส่งมั้ย นุ้ยบอกว่าดีเหมือนกัน
แฟนนุ้ยไปทำวิจัยที่ ตจว ไม่มีคนมารับ ตอนแรกตั้งใจให้เจ้าของหอพักมารับ
เข้าทางล่ะ ความคิดอกุศลแล่นในหัวผมแว้ปนึง โดยไม่นึกว่าต่อมามันจะสร้างความยุ่งยากให้ผม
ผมเอากีตาร์วางไว้ตรงช่องวางขาหน้ามอไซด์ ให้นุ้ยนั่งซอนท้าย นุ้ยอยู่หอพักครับ
ข้างล่างเป็นร้านมินิมาร์ท มีร้านเกมส์ เจ้าของหอพักเป็นลูกคนมีตังค์ เฝ้าร้านและหอพักครับ
ชื่อว่าเจ้าโจ ตอนผมเดินถือกระเป๋าขึ้นไปส่งนุ้ยที่ห้องชั้น 3 มันมองตามพลางยิ้มๆ
ผมรู้ว่าเจ้าโจมันต้องมองผมในแง่ลบ ที่ขึ้นหอพักสาวกลางดึก

พอถึงห้องนุ้ย ผมขอนอนดูทีวีที่ห้องนุ้ย จะชวนคุยไรสัพเพเหระ ผมไม่กล้านั่งเตียงนะคับ เลยนั่งพื้น
นุ้ยก้อคงประหม่าๆ เลยยังไม่ขอตัวอาบน้ำแต่ก้อนอนคว่ำหน้า นอนดูทีวีไปด้วยกับผม
ผมชวนคุยไปเรื่อย หันไปมองหน้านุ้ยที ก้อเห็นร่องนมที่ล้นมาจากเสื้อคอวีที

เอิ่ม. ใจคอผมตุ้มต่อมๆ ผมทำทีถามว่า แฟนมาหาบ่อยมั้ย นุ้ยบอกว่า เดือนนึง มา 4-5 คืน
แล้วช่วงนี้เค้าลงพื้นที่วิจัย แล้วตรงกับเทศกาลสงกรานต์ แฟนนุ้ยเลยถือโอกาสกลับบ้านเลยคงไม่ได้มาหา
ผมได้ยินแล้วหูผึ่ง คิดว่าคืนนี้ขอนอนหอสาวล่ะเว้ย Grin ผมใช้มุกบอกว่าแสบตาจัง ล้าระหว่างนั่งรถบัส

เมาๆด้วย ให้นุ้ยปิดไฟได้ไหม นุ้ยเองก้อคงกรึ่มๆ เมาๆเลยเอื้อมตัวไปปิดไฟที่หัวเตียง พรึ่บ
เลยมีเพียงแสงจากทีวีเท่านั้นในห้อง นุ้ยเอ่ยปากว่า ง่วงเพลียก้อขึ้นมานอนข้างๆ นี่สิ หายเมาค่อยกลับ โอยยผมยิ่งมีความคิดอกุศลในหัว

ผมเลยขึ้นไปนอนโดยนุ้ยเอาหมอนข้างบังระหว่างเราไว้. ผมนอนหงายครุ่นคิด จะเอาไงดีว้า จะจู่โจม หรือเป็นคนดี
ความคิดด้านมืดครอบงำผม มีแฟนไม่มีแฟน กูไม่สนแล้วโว้ย. ผมหันข้างไปกอดนุ้ย ตอนนั้นเธอหลับแล้วครับ
เธอสะดุ้งเล็กน้อย. ผมแก้เขิน บอกว่าเดี๋ยวพี่นวดเอว นวดตัวให้นะ เห็นบอกว่าเมื่อยนี่นา
นุ้ยก้อไม่ว่าไร ผมเลยนวดคลึงช่วงเอว ทำทีสลับมาก้น แล้วก้อขึ้นไปเอวแผ่นหลัง สลับไปมา ในท่าที่นุ้ยหันหลังตะแคงให้ผม
ผมเริ่มมั่นใจตัวเองว่าคืนนี้ต้องได้นุ้ยแน่ ผมเลยลองเอาดุ้นน้องชายถูไถร่องก้น พลางใช้มือนวดเอว แก้มก้นไปด้วย

นุ้ยพยายามห้าม แต่ผมก้อใช้มุกว่านี่เป็นการนวดน่า ปล่อยพี่ทำต่อไปนะ ผมเริ่มหนักมือ พลิกตัวนุ้ยหงาย แล้วจู่โจมเลยครับ
เอาปากประกบปาก กลิ่นแอลกอฮอล์ระหว่างเราที่แล่นผ่านในช่องปากมันทำให้มีอารมณ์ นุ้ยขัดขืนเล็กน้อย ผมเอามือล้วงผ่านด้านบ่างเสื้อเข้าไปจับหน้าอก
บีบคลึง ปากก้อบดไป ด้านล่างแข็งโป๊กแล้ว

ตอนนัืนคิดอย่างเดียวว่าจะต้องมีไรให้ได้ แต่ติดที่ไม่มีถุงยางครับ ไม่ได้เตรียมไว้
ระหว่างไซร้ ก้อครุ่นคิดไปพราง เสียบสด หรือเอาไงวะ  ผมไซร้นุ้ยอยู่นาน จนน้ำหงี่ซึมเต็มหน้าขา
ผมทำทีบอกว่าพี่ขอทำหน้าที่แฟนได้มั้ย เห็นนุ้ยห่างแฟนนานแล้ว. นุ้ยพยักหน้า ผมถามต่อไปว่ามีถุงมั่ย

นุ้ยบอกว่าลองเปิดลิ้นชักเครื่องแป้งดู แฟนเคยโยนไว้ในนั้น ผมเปิดดู โอวว สวรรค์
มีเหลือ 1 ชิ้น ผมแกะถุง ในขณะที่ตัวผมควบนุ้ย ปากยังดูดนมอยู่
ผมรูดถุงสวม k แล้ว เลยเอาปลาย k ถู ร่อง H ดูก่อน สำรวจความหงี่

ปรากฎว่า ผมกำลังถูไถอยู่ นุ้ยจับของผมยัดเลย เธอบอก ช้าจัง. เล่นอยู่ได้

เอาสิครับ พรวดดด น้องชายผมแทงพรวดเข้าไปแล้ว เท่ากับผมเป็นกิ้กกับยุ้ยแล้ว
ผมเดินเครื่อง ระหว่างซอย ผมพยายามสำรวจความคิด ทบทวนว่านี่ไม่ได้ฝัน. นี่กูกำลังซั่มคนที่ปิ๊งคนนึงที่ทำงาน
แล้วคนๆนี้ เค้าก็มีแฟนแล้วนะเว้ย. นี่ตรูทำอะไรอีกเนี่ย เอาเป็นว่าคืนนี้ผมขอช่วยนุ้ยให้หายเหงาล่ะกัน ผมคิดอย่างนั้น

ผมจับเอวนุ้ยขึ้นรับกับการแทง นุ้ยเอามือโอบคอผม แล้วดันตัวผมลง บอกว้าขอขึ้นเองล่ะกัน มีอารมณ์ตั้งแต่พี่เอาดุ้นดุนๆแล้ว
ผมนอนหงายมองดูนุ้ย ออนtop มือก้อบีบนม สลับผงกตัว เอาปากดูดนมซ้ายขวาให้ครับ
นุ้ยบอกพี่เก่งจัง โอยยย นุ้ยคราง ผมกระหยิ่มในใจ เดียวจะทำให้ไม่ลืมเลยล่ะ ผมว่าลองท่าอื่นมั้ย
นุ้ยบอก เอาตามใจพี่เลย

ตะแคงบ้าง

ชักเข้าสุด ออกสุดบ้าง 

ปรากฎว่าอีก 20 นาทีต่อมาผมล่อไป 4-5 ท่า แล้วนุ้ยก้อยังไม่เสร็จ ด้วยความเมา

ผมเองก้อเมาเลยทำให้k ผมเริ่มอ่อนตัว ฉิบหาย เอาไงดีเนี่ย สาวยังไม่เสร็จเลย
ผมพยายามปั่นน้องชาย แต่ก้อไม่ขึ้น. พลันนึกได้ว่า ต้องเสี่ยงเป็นเสี่ยงล่ะ

คือ ถ้าถอดถุงนางออก แล้วเอา ปลาย k ถูไถที่ร่อง h สดๆ แบบไม่มีถุง ผมจะชี้เด่ ขึ้นไวมาก จาก ปสก กับ แอน และหวานนั่นเอง

ผมเลยขอนุ้ยว่า มั่นใจพี่มั้ย. พี่ขอสดนะ จะได้ช่วยนุ้ยอ่ะ จังหวะนั้นด้วยความหงี่ของผมและนุ้ย
เลยทำให้ก้าวข้ามความกลัวเรื่องโรค เฮ้อ ที่จริงเสี่ยงมากครับ

นุ้ยบอกเอาเลย แทงมาเหอะ นุ้ยอยากเสร็จ เอิ่ม. สาวออฟฟิศที่อยู่ตรงหน้าผมขณะนั้น เป็นคนละลุคกับตอนทำงานมาก
ถือว่าเรื่องเซ็กส์เนี่ย นุ้ยเซ็กส์จัดกว่าที่ผมเคยเจอ รู้จักช่วยเด้งรับ รู้จักชวนเปลี่ยนท่า ผมเลยเอา k ที่อ่อนปวกเปียกอยู่
ถูไถรูh ที่มีน้ำเยิ้มเต็มร่อง ไม่เกินนาทีคับ แข็งมาอีกแล้ว ผมแทงพรวดเลย นุ้ยบอกว่าผัวขาๆ เอาเลยๆ
เมียอยากเห็นน้ำเชื้อผัว.

โห นุ้ยช่วยเร้าแบบนี้ ผมเลยถามว่านุ้ยเสร็จท่านี้ได้ไหมล่ะ เธอพยักหน้า บอกว่าให้พี่หลั่งในเลยนะ
อยู่ในช่วงหลัง 7 ไม่ต้องกลัวท้อง. เอ่อ ตอนนั้นผมพร้อมหลั่งแล้ว. มันเสียวมาก แต่ต้องประคองให้นุ้ยเสร็จก่อน
ผมแทงเฉียงซ้ายที ขวาที ชักสุดออกสุด คา ขยับบั้นเอว ช่วยให้นุ้ยหามุมที่จะถึงสวรรค์
ไม่เกินสามนาที นุ้ยเริ่มหายใจหอบ โน้มคอผมไปดูดปาก บอกให้ผมรีบเด้า ผมทำตามอย่างว่าง่าย แล้วนุ้ยก้อจิกแผ่นหลังผม ผมเลยถือเอาจังหวะนั้น

หลั่งปรี้ดใส่นุ้ยด้วยเลย. เอ่อ. เกมส์นี้เราเสร็จพร้อมกันครับ ตอนน้ำพุ่ง นุ้ยตอดรับพอดี
ปสก เสร็จพร้อมกันกับคู่นอน ผมมีไม่บ่อยนัก ตอนนั้นได้ทำแบบนั้น กับนุ้ย มันทำให้ผมโครตติดใจเลย
ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะเก่งเรื่องพรรภ์นี้

ผมถอนโคนออกมา น้ำเชื้อติดปลาย k มาด้วย. นุ้ยบอกขอบคุณผม เธอไม่เคยเสียวแบบนี้มานานมาก
เอาล่ะสิครับพอเสร็จแล้ว จิตสำนึกด้านดีของผมเริ่มมา ผมจะจัดการกับเรื่องที่เกิดขึ้นยังไงเนี่ย มาเป็นชู้ชาวบ้านแบบนี้

แล้วจะมาต่อ เรื่องของผมกับนุ้ยหวือหวามาก แต่ก้อสั้นจนทุกวันนี้ยังเสียดาย ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2014, 09:22:57 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 09:47:38 AM »

สงกรานต์แห่งการเสียน้ำ

ผมขอนุ้ยกลับบ้านในช่วงเช้ามืด เพื่อไม่ให้คนเห็น ตีห้าครึ่งผมถึงบ้าน อ้อ ลืมเล่าครับ
ที่บ้านได้ต่อเติมห้องนอนให้ผมใหม่ 1 ห้อง เสร็จเมื่อต้นเมษาที่ผ่านมานั่นเอง
ผมเลยมีห้องส่วนตัว หลังจากระเห็ดไปอยู่หอพักกับแอนได้ปีกว่า
 Cheesy

วันต่อมาเป็นวันเสาร์ ผมนอนเล่นบนที่นอนสปริง 3.5 ฟุต เปิดเพลงฟัง หลังจากกลำศึกมา
ประมาณ 10 โมงครึ่ง ผมโทรหานุ้ย กะจะดูฟีตแบ็คที่ผ่านมา. นุ้ยตื่นแล้วครับ เธอบอกว่าสงกรานไม่รู้ไปเล่นน้ำกับใคร
จะกลับบ้าน ตจว ก้อเบื่อ
เข้าทางสิครับ ผมเลยชวนว่า มาเล่นน้ำกับพี่มั้ย พี่ก้อไม่ได้ไปไหน อาจจะอยู่บ้าน สาดน้ำหน้าบ้าน
นุ้ยเองถามว่าไม่กลัวคนรู้เหรอ. ผมบอกไปว่าช่วยกันปิดสิ อย่าให้ผิดสังเกตุ

ช่วงนั้นรู้เลยครับ ว่าคนเราริอาจนอกใจแฟน มันต้องเหี้ยมจริงๆ นุ้ยบอกว่างั้นก้อได้
หยุด 5 วันรวด ให้ผมเป็นเจ้าภาพนะ. ผมโอเค Grin

แอนก้อไม่อยู่ หวานก้อกลับต่างอำเภอ ช่วงปิดยาวขอเปลี่ยนกลิ่น เปลี่ยนวัยหน่อยวุ้ย
 Cheesy

เที่ยงตรงผมไปรับนุ้ยที่หอ ก่อนเข้ามาบ้านผมซื้อเบียร์ สปาย มาด้วย พอมาถึงบ้านผม ปลอดคนพอดีครับ
แม่ผมกับคนอื่นในบ้านน่าจะไปธุระนอกบ้าน. ผมบอกนุ้ยว่า ไปนอนดูทีวีห้องพี่นะ เดียวพี่ไปเอาแก้ว ถ้วยจานก่อน
ผมเปิดประตูให้นุ้ยเข้าห้องนอนผมไป ห้องนี้ยังไม่เคยมีสาวคนใดเคยเข้ามาก่อน. นุ้ยเป็นคนแรกครับ

ผมแปลนไว้ว่า เดี๋ยวชวนนุ้ยดื่ม ดูหนังในห้อง นอนกอดกันไป ฯลฯ
พอผมเข้าห้อง เห็นนุ้ยดูรูปแอนอยู่ครับ เป็นสติ้กเกอร์ กับรูปถ่ายโปสการ์ด ที่ผมเอาวางไว้ที่โต้ะเครืีองแป้ง
เธอถามว่านี่เหรอ แฟน เพิ่งเห็นหน้า ดูไม่เหมาะกันเนอะ เอิ่ม คืออะไรหว่า ผมแอนไม่เหมาะผมหรือผมไม่เหมาะแอน

ผมก้อแก้เขินก้มเปิดขวดเบียร์. นุ้ยยื่นหน้ามาพรวดหน้าผม. บอกว่าเสียดายพี่อ่ะ ไม่น่ามีเมียเลย  Undecided

ผมก้อ เอิ่มม อะไรกัน ตัวเองก้อมีแฟนนะ ทำไมมาเปิดบทสนทนาแบบนี้
ผมจับอากัปกริยานุ้ยได้ ว่า เธอหึงผม อยากให้ผมเป็นแฟนจริงๆ.
เอ่อ ตอนนั้นผมกะเป็นกิ๊กเท่านั้นนะ ผมยังมีแอน. มีหวาน. เอาไงดีเนี่ย
เลยชวนคุยเรื่องอื่น ดื่มเบียร์ไป พอกรึ่มๆ หน่อย นุ้ยบอกว่า เธอข่มความปรารถนาเรื่องเซ็กส์มาได้ตั้งนาน
เพราะแฟนไม่ได้อยู่ด้วย. แต่ผมทำให้มันจุดติดอีกครั้ง ผมเลยถามว่างั้นทำไงดี ผมพาลซื่อ
เธอบอกว่า ถ้านุ้ยต้องการต้องช่วยนะ เอ่อ. ไม่ขัดข้องสิคับ เรื่องแบบนี้ ผมโน้มตัวนุ้ยลงทันทึ

ปล เวลาก่อนหรือหลัง ปจด มา ผู้หญิงจะมีอารมณ์อย่างว่ามากกว่าปกติครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2013, 06:35:28 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 10:41:03 AM »

ผมแก้ไขบ่อยหน่อยครับ
แอบภรรยาที่บ้านพิมพ์ ต้องไม่ให้ภรรยารู้ Cheesy

นุ้ยมองหน้าผม ถามผมว่าเมื่อคืนเป็นไงบ้าง เธอชอบมาก รู้สึกว่าผมตามเกมส์เรื่องบนเตียงได้ทัน
ผมไม่นึกนะคับว่า นุ้ยจะจัดจ้านขนาดนี้ กล้าถาม กล้าชวนคุยเรื่องแบบนี้
นุ้ยถามว่ายัยแอนน่ะ เคยกินน้ำเชื้อผมมั้ย เย้ย. นุ้ยเรียกแอนว่ายัย ประมาณแขว่ะ
ผมบอกว่า ไม่เคยนะ ไม่กล้า. นุ้ยบอกม้ะ เดียวทำให้

เธอยื่นหน้ามารุกเร้าผม จูบปากผม
โอยย นี่ผมกำลังสวมบท พระเอก AV อยู่ เคยแต่รุกสาว ตอนนี้ต้องนอนแผ่หราให้นุ้ยทำ ในใจก้อคิดว่าจะลองดูซิว่านุ้ย
จะจัดจ้านจริงมั้ย
นุ้ยอมลำ K ให้ผม หยึ๋ย เธอเก่งมากครับ ทั้งอม กูด ดุน บ้วน k ในปาก

แต่ผมค่อนข้างเสร็จยากนะ ท่าปาก เคยลองกับแอน กับหวาน ไม่เสร็จนะ
นุ้ยเล่นกับมันยังกับเป็นของกิน. สักพัก นุ้ยเริ่มเอาลิ้นแหย่ตวัดล่างๆไปเรื่อยๆ ลงไปที่รูตูดผม. อร้ายยย
มันเสียวมาก. ผมเพิ่งอาบน้ำก่อนไปรับนุ้ยมาห้อง จึงค่อนข้างมั่นใจว่าตอนนั้นสะอาด เลยนอนปล่อยตัว ดูว่านุ้ยจะทำไงต่อไป
นุ้ยขอหมอน มารองเอวผม ให้ก้นผมยกจากที่นอน. ผมทำตามอย่างว่าง่าย เธอจัดการห่อลิ้น ตวัดไซร้ เข้าออก รูตูด ไข้ k. ทำเอาผมเสียวมาก ร่วมๆ 20 นาทีเลยมั้งที่ผมถูกรุก

นุ้ยพอใจ ลุกมาจากหว่างจา ถามผมว่าเป็นไง เคยเจอมั้ย.  สุดยอด ผมเจอนางแมวป่าให้แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2013, 06:46:23 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 11:17:15 AM »

อ่าาา อิจฉาจังเลยวุ้ย

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 11:25:03 AM »

ผมดึงหน้านุ้ยมาจูบปาก อย่างเผ็ดร้อน
ตั้งใจจะตอบแทนความเสียวที่นุ้ยมอบให้เมื่อครู่ นุ้ยจ้วบปากผม แล้วจับลำK ผมจ่อ h แล้ว เธอก้อนั่งลงคร่อม

โอวว ผมตั้งท่ารออยู่แล้วล่ะ ผมกระดกสู้ทันที นุ้ยเธอจัดมากๆ ครับ
เธอควบผม รูดขึ้นลง ผมเห็นลำ k ถูก hของนุ้ยคูดเข้าไปผลุบ โผล่ โอย แข็งเป็นลำ
ผมลืมบอกคับ ของผมขลิปตั้งแต่ผมเด็ก นุ้ยแกชอบมาก ๆ บอกตั้งแต่ตอนอมให้ว่าชอบk ผมจัง
เธอขย่มเอาจนผมเสียวมาก นุ้ยบอกอีกว่าวันนี้จะรีดน้ำผมให้หมด จะได้ไม่ไปปล่อยให้แอนอีก
ดู ดู้ครับ นุ้ยเธอกะจะครอบครองผม

ผมพลิกตัวนุ้ยลง บอกถึงตาผมบ้างล่ะ ผมจัดการแทงไปใน H ของนุ้ย

อารมณ์ผมกระเจิง บอกว่าขอถ่ายคลิป แบบไม่เห็นหน้าได้มั้ย นุ้ยบอกว่าได้
ผมหยิบไอโมบาย รุ่นแรกๆ ขณะนั้นความชัดระดับ 264 k
มาถ่าย K ผมที่ผลุบโผล่เข้าไปคับ. ความละเอีดต่ำไปหน่อยครับ ทุกวันนี้ยังเก็บไว้ดูเอง Grin เป็นหนึ่งใน ปสก ที่ไม่เคยลืม

ผมถ่ายได้ ไม่ถึงนาที ขี้เกียจจับมือถือ เลยยุติการถ่ายคลิป แล้วเร่งซอย

ผมขอจัดท่าโก้งโค้งบ้าง นุ้ยบอกเอาสิ เสียวดี

ซอยได้ไม่นานนัก นุ้ยบอก เดี่ยวมาเสร็จในปากนะ
จะดูดกินน้ำเชื้อให้. โอวว. ต้องกะจังหวะสิครับ ไม่เคยทำแบบนี้กับใคร เห็นแต่ดารา av ทำกับน้อง aida บ้าง
ผมยต้องซอยไปแบบยั้ง ๆ กลัวน้ำจะพุ่งกลางทาง ไม่ถึงปากนุ้ย ผมเด้าไปพอเสียวแต่ไม่สุด

แล้วก้อถอนลำ k
รีบเคลื่อนตัวเอา K ไปจ่อปาก นุ้ยรู้งานครับ เธอด๊วป ๆ k ผม เอามือช่วยรูดด้วย ผมไม่ไหวล่ะ เอาแล้วเว้ย จะแตกแล้ว
โอววว สุดยอด น้ำเชื้อผมพุ่งในปากนุ้ย.  จังหวะที่พุ่งนุ้ยดูดน้ำลงลำคอกลืนไปด้วย

ท่านี้แหล่ะครับ ทำเอาผมรู้เลยว่าสวรรค์ไม่ใช่มี 7 ชั้น. แต่มันมี 9 ชั้น.  เพราะมันโครตเสียวมากกว่าทุกๆ การหลั่งที่ผ่านมาของผม

นุ้ยกลืนกืนน้ำผมหมด ขาผมอ่อน ทัองไส้เบาหวิว. นี่ผมเจอตัวแม่แล้ว.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2013, 07:06:32 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 04:00:36 PM »

สุดยอดเลยครับ รออ่านต่อนะครับ
Mongvish

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 09:08:08 PM »

Smiley
เริ่มต้นวันหยุดยาวสงกรานต์วันแรก ผมเสียน้ำให้นุ้ยไป 1 หนแล้วคับ
ผมนอนกอดนุ้ย ผมเริ่มเกิดความรัก หวงแหนผู้หญิงที่ผมกำลังนอนกอดข้างๆ
เฮ้ย ความรู้สึกนี้จะเกิดไม่ได้ ผมหักห้ามใจครับ

เย็นแล้ว ผมยังขลุกตัวในห้อง  แม่ผมกลับมาบ้านล่ะคับ
นุ้ยบอกว่าอยากไหว้แม่ผม  เอิ่ม จังหวะนั้น ถ้าแม่เห็น จะต้องเข้าใจว่านุ้ยเป็นแฟนผมแน่ๆ
ผมก็เอาก็เอาวะ มีความรู้สึกดีๆ ให้เธอคนนี้แล้วนี่นา ผมจูงมือนุ้ยไปไหว้แม่ผม แนะนำว่าเป็นน้องที่ทำงาน
แม่ผมไม่รู้มาก่อนนะว่าที่ผ่านมาผมไปนอนหอแอน ผู้หญิงอีกคนไม่ใช่คนนี้ คงนึกว่าวันนี้ผมเอาผู้หญิงมาเปิดตัว

ระหว่างอยู่ช่วงวันนั้นไปจนค่ำกับนุ้ย ผมพยายามแสดงตัวว่าต้องคบกันเพียงกิ๊กนะ
แต่นุ้ยพยายามแทรก ก้าวก่าย ตอนผมโทรหาแอน โทรหาน้ำหวาน จนผมกลัวความแตก ต้องไปโทรหลังบ้าน
ค่ำของวันนั้นผมชวนนุ้ยนอนด้วย บอกว่าห้องนอนผมส่วนตัวมากๆ ไม่มีใครกวน เธอบอก นอนก้อนอนสิ กลับหอน่ะเหงาจะตาย
ผมก้อเอิ่ม. ที่ผ่านมาทำไมอยู่ได้ หรือว้านุ้ยเริ่มรักผมเข้าแล้วไม่รู้

ค่ำนั้นหลังอาบน้ำ ผมเอาเสื้อกีฬาผมนี่แหล่ะให้นุ้ยใส่ เพราะคิดว่ายังไงคืนนี้คงนอนเปลือยกอดกันใต้ผ้าห่มอยู่ดี
นี่แค่ 2 คืน 1 วัน กับการได้อยู่ลำพังกับนุ้ย ใจผมหวั่นๆ หลงรักคนมีเจ้าของเสียแล้วครับ
นุ้ยบอกผม พี่โชคดีนะที่เจ้าโจ เจ้าของหอมันยังจีบนุ้ยเป็นกิ๊กไม่ติด เอ่อ. งงสิครับ ยังไง.
นุ้ยเล่าว่าเจ้าโจ เคยจีบ ซื้อขนมให้มาตลอดที่นุ้ยอยู่หอพักนั้น 2-3 เดือน นุ้ยเคยเห็นเจ้าโจพาสาว นศ มานอนค้างที่ห้องพ่อบ้านที่มันพักชั้น 1 ไม่ซ้ำหน้า
พลางบอกว่า ถ้าเกิดวันใดใจอ่อน หรือเจ้าโจมันใช้แรงบังคับ นุ้ยคงปล่อยเลยตามเลย. เอ่อ ผมฟังแล้ว หึงสิครับ
อะไรมันจะยุ่งเหยิงแบบนี้ว้ะ. เวลาผู้หญิงกล่าวถึงคนอื่นต่อหน้า ทำให้ผมมีอารมณ์น่ะ
ผมพรวดตัวขึ้นไซร้นมนุ้ย บอกว่า ผมนี่แหล่ะจะทดแทนตำแหน่งแฟนให้นุ้ยเอง
เธอจุดติดง่ายมาก แค่ผมดูด เลีย ไม่ถึงนาที เธอครางพร้อมมีไรกันอีกแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2013, 10:06:06 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 10:38:46 AM »

ห้องนอนผมทำไฟหรี่ สลัวๆไว้ ผมลุกไปปิดไฟนีออน แล้วเปิดไฟหรี่บนฝ้าเพดาน 4 ดวง สลัวๆ
ให้อารมณ์แบบหนัง av สุดๆ ระหว่างเดินไปที่เตียง ผมปลดกางเกงลง เดินโทงๆไปหานุ้ย ยื่น น้องชายให้นุ้ยจุมพิต
เธอไล่ลิ้น เลีย ดูด ดุน บ้วนในปาก ในท่าที่ผมยืนริมเตียง ในหัวผมคิดนี่ตรูโชคดีมากมีกิ้กกับ ญ ที่จัดจ้านเก่งเกินคาดแบบนี้

ผมลูบผมนุ้ย กดหัว บีบนมทำทุกอย่างให้รู้ว่าพึงพอใจกับการที่นุ้ยทำให้
นุ้ยแหงนหน้ามองผมกระทันหัน ผมเหยเกอยู่ เธอยิ่งชอบใจ เออ สุดๆ กับผู้หญิงคนนี้

ผมบอกว่าอยากเลียให้บ้าง. ผมเลยนอนบนเตียง แล้วนุ้ยขึ้นคร่อมในท่า 69 โอย นี่เป็นท่า 69 ที่ผมจดจำได้ดี
ช็อตนี้ผมก้อขอถ่ายคลิปไว้. แต่ขอเก็บไว้ในความทรงจำคนเดียวนะครับ  Grin
ต่างฝ่ายต่างดูด ดุน เลีย ยังกับหิวโหยกันมานาน.

ผมภาวนาว่า แอน หรือหวาน อย่าเพิ่งโทรมาตอนนี้นะ
เสียงริงโทนดังขึ้น แต่เป็นของนุ่ยครับ ผมบอกรับสิ. ใครโทรมานะ เป็นการขัดจังหวะบทรักที่ไม่ทำให้น้องชายผมอ่อนแต่อย่างใด
นุ้ยเอื้อมไปเอามือถือ แล้วกดรับ ปลายสายเป็นแฟนนุ้ยครับ. โอ้วว นี่กรูเป็นชู้ชาวบ้านอยู่ รู้สึกผิดนิดๆ
ผมนึกว่านุ้ยจะขอตัวไปคุยแฟนเงียบๆ มุมเตียงหรือห้องน้ำ. แต่ไม่ใช่ครับ. เธอคุยไป พร้อมกับเอามือข้างซ้ายจับ k ผม ที่ยังขี้เด่ ยัดไปใน h
ซวบ บบบ. นุ้ยขึ้นคร่อมผม ทั้งที่ปากยังคุยโทรศัพท์กับแฟน  ผมเกร็งตัวรับการควบ

แต่ต้องห้ามคราง เพราะกลัวปลายสายได้ยิน
นุ้ยคุยประมาณน้อยใจ เทศกาลแต่แฟนไม่ดูแล พูดตัดพ้อว่า ถ้านุ้ยนอกใจก้อคงไม่ผิดนะ พูดไปก้อเดงh ตอด k ผมมากขึ้น
เอิ่ม. นุ้ยมีรสนิยมแบบนี้เหรอเนี่ย คุยโฟนกับแฟน แล้วก้อกระทำกับผมยังกับเป็นแท่นดิลโด้ เฮ้อ ผมบีบคลึงก้นนุ้ยเบาๆ
เป็นการปลอบ ในใจก้อรู้สึกผิด. ถ้ากูเป็นแฟน แล้วเจอแบบนี้คงเฟล มาก
เอาสิครับ นุ้ยร้องไห้. แล้วก้อเร่งควบ แล้วมีครางเสริม ปมว่าปลายสายคงตะหงิดๆ ล่ะ
อูย โอย พี่ไม่เคยรักนุ้ย โอยย. นุ้ยเธอครางดังขึ้น ปนเสียงสะอื้นที่เมคขึ้นมา ซักพักก้อกดวางสาย
เธอปิดมือถือด้วย แล้วโยนไปที่โซฟาข้างเตียง นุ้ยบอก ต้องให้รู้สำนึกบ้าง แล้วก้อพรมดูดปาก ดูดนมให้ผม

ขณะที่ด้านล่างก้อยังควบตอดแบบสุดลิ่ม. ผมเสียวมาก. แต่ยังไม่เข้าใจว่าทำไมค้องทำแบบนี้

นุ้ยดูมีอารมณ์หงี่มากที่ยั่วยวน สวมบทบาทสาวขาดความอบอุ่นสำเร็จ เธอบอก พี่นุ้ยขอเสร็จด้านบนนะ
ผมบอก เอาเลย. สภาพผมคล้ายเป็นพระเอกav ถูกเปิดซิง คือ นอนเฉยๆ รอรับการรุกจากนุ้ยฝ่ายเดียว

ด้วยการที่น้องชายผมขลิป ทำให้จังหวะสดๆ และถูกตอดมันเสียวมากครับ
แต่ผมฝึกฝนมาพอสมควร. เลยกลั้นจนกว่านุ้ยจะเสร็จให้ได้ครับ
นู่นน่ะครับ อีก 10 นาที กว่านุ้ยจะกรี้ดเบาๆ พร้อกับฟุบตัวลง นุ้ยถึงสวรรค์แล้ว
ผมเมื่อยหมดครับ. ผมยังไม่ทำในส่วนของผมต่อ. ผมถามด้วยความเกรงใจ ปนผิดที่มาเป็นชู้ว่า
เอาไงดีเนี่ย. พี่สงสารแฟนน่ะ. นุ้ยไม่สะทกสะท้าน เธอบอกสงสารทำไม ทำอย่างไหนแล้วสุขก้อทำเลย

เฮ้อ. ผมอ่อนปวกเปียกหมด. ตั้งใจจะงีบให้ลืมๆ ความผิดไปก่อน แต่น้ยไม่ยอม
บอกไม่อยากเอาเปรียบ. รีดพิษมาเดี๋ยวนี้. ผมเลยขึ้นคร่อม เอา k ถุไถ h ที่ยังชุ่มน้ำ ให้แข็งอีกครั้ง
พอตั้งลำได้ ก้อแทงมิดพรวด สาบานได้ บทรักรอบนี้ผมไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมแล้ว. แต่จำเป็นต้องทำๆไป
ผมแทงเข้า ออก เข้าออก นุ้ยครางกระเส่า ผมบังคับตัวเองให้รีบเสร็จ จะได้ผ่านพ้นอารมณ์สีเทาๆ นี้ไปก่อน
ผมเลือกที่จะหลั่งในใส่นุ้ย เพราะยังเป็นช่วงหลัง7 และต้องการให้นุ้ยเห็นว่าผมแคร์เธอนะ

ปรี้ดส์ ผมหลั่งในอีกครั้ง

เป็นการหลั่งในติดต่อกันในรอบสองวัน เฮ้อ นี่ถ้าไม่ใช่หลัง 7 ผมคงต้องชักมาแตกข้างนอก

ปล การหลั่งใน ทำให้ ญ ที่ได้รับน้ำ รู้สึกแน่นแฟ้นทางความรู้สึก ผมเชื่อเช่นนั้น

น้ำเชื้อรอบนี้ไม่เยอะเท่าไหร่คับ ถอนลำออกมา. นุ้ยยังจะลุกมา แล้วจูบ ขอบคุณอีก
ผมมองดู แล้วในหัวกังวล สับสนไปหมด เดี๋ยวเทศกาลสงกรานต์ผ่านไป. ตรูจะทำไงต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2013, 02:14:16 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 23 พิมพ์