มิถุนายน 05, 2024, 07:05:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 93342 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #110 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 12:08:31 PM »

ปฐมบทของแฟน (เก่า) 2.2

หลังจากสิ้นสุดบทรักระหว่างผมกับปอย ผมให้ปอยเข้าไปชะล้างทำความสะอาดในห้องน้ำครับ
ความอยากรู้อยากเห็นของผมเกิดขึ้น ผมเปิดกระเป๋าถือของปอยเพื่อค้นว่ามีอะไรผิดปกติมั้ย
อาจจะดูไม่เหมาะสมเท่าไหร่นัก แต่ผมต้องการรู้เรื่องของปอยให้มากกว่านี้
สิ่งที่ผมคาดเดาไว้ว่าในกระเป๋าจะต้องมีก็คือถุงยางอนามัย ยาคุม
แต่ค้นแล้วไม่เจอถุงยางอนามัย หรือแผงยาคุม  แต่เจอเม็ดยาเม็ดเรียวสีขาว แบบที่ผมเคยคุ้นๆ มาก่อน
ผมใจตุ้มๆ ต่อมๆ อีกครั้ง ปลอบใจตัวเองว่า นี่มันเป็นยาสอดทั่วไปพวกคาเนสเท็นใช้ทำความสะอาดพวกตกขาวภายในแน่ๆ เพราะผมเคยอ่านบทความ ความรู้จากเวปคลีนิครัก เลยจะรู้เรื่องพวกนี้พอสมควร
ผมภาวนาขออย่าให้เป็นเม็ดยาที่ผมเคยช่วยน้องต่าย ณ ตอนนั้นเลย
 เฮ้อ...ผมคลายอารมณ์เรื่องพรรภ์หยั่งว่าไปได้แล้ว ก็เข้าสุ่โลกแห่งความจริง

ปอยออกห้องน้ำมาเธอสวมผ้าเช็ดตัวของผมพันร่างกายอยู่ ผมบอกกับปอยว่า
คืนนี้ขอนอนกอดไปจนถึงฟ้าสางได้มั้ย ตอนที่ปอยบอกว่าจะขอกลับห้องพักแล้ว
ผมทัดทานไม่ยอมให้กลับ ประมาณว่าขอยื้อเวลาอีกหน่อยได้มั้ย จนปอยตกลงแต่งตัวแล้วนั่งโซฟาคุยกับผมต่ออีกแป๊บ
ได้เสียกันมา 2 หนแบบนี้ ผมเลยถามตรงๆ ว่า ปอยคิดกับพี่ยังไงเนี่ย ทำไมยอมให้พี่ทำแบบนี้ 
ปอยบอกว่าครั้งนี้เกิดขึ้นเพราะสารสงสารผม เธอไม่น่ามีไรกับผมครั้งแรกคืนนั้นเลย เพราะทำให้ผมเริ่มมาผูกพันกับปอย
จนผมคิดไปไกลแบบที่เห็นตอนผมพูดพล่ำเรื้อนตะกี้ ปอยยังบอกว่าปอยไม่เหมาะกับผมหรอกนะ หาคนดีๆ คบดีกว่านะพี่
 ในใจผมสับสน แล้วปอยก็ยังจะแอบคบลักลอบไอ้พี่ชาติต่อน่ะเหรอ ปอยอธิบายว่า พยายามขอจบกับแกแล้ว
แต่ไอ้พี่ชาติมันไม่ยอมจบ (แหง๋ล่ะคับ มันคงไม่ยอมเลิกกันง่ายๆ) ปอยบอกว่าแต่เรื่องราวน่าจะเรียบร้อยเร็วๆ นี้นะ

พูดตรงตอนนี้เริ่มทำให้ผมสงสัยขึ้นว่ามันจะจบได้ไง ของแบบนี้ผู้ชายเจ้าชู้มันเลิกกันไม่ได้ ปอยบอกว่าเชื่อปอยนะ
ถ้าปอยเคลียร์ตัวเองได้แล้วจะบอกผมคนแรก ผมก็เออ ออ รับปากเชื่อที่ปอยพูด 
 คืนนั้นผมยอมให้ปอยกลับไปครับ แล้ววันต่อๆ มาก็คุยกันทาง MSN เป็นพักๆ

รู้ไหมครับสิ่งที่ผมคิดไว้มันเป็นจริง ผมมีเซ็นส์เรื่องแบบนี้จริงๆ
อีกประมาณ 2 อาทิตย์ต่อมาผมเห็นใบลา 5 วันรวดของปอย ผมเป็นห่วงเลยลองโทรไป 2-3 สายแรกปอยไม่รับ
ผมว้าวุ่น คิดไปต่างๆ นาๆ ว่าปอยไปไหนนะ ไปออกทริปพาแขก หรือพา นศ.ไปส่งแขกที่ไหนหรือเปล่าว๊ะ คือทั้งห่วง หวง หึง ทั้งๆ ที่ปอยไม่ได้คิดกับผมแบบแฟน ผมทนไม่ไหวโทรไปแผนกของปอย น้องที่ห้องทำงานเดียวกับปอยบอกว่าพี่ปอยะลาไปต่างจังหวัด เอาล่ะสิคับ เช้านั้นทั้งเช้าผมกระวนกระวาย อยากรู้ว่าปอยไปไหน ทำไมลาตั้ง 5 วัน ผมโทรหาตลอดวันก็ไม่รับสายครับ

เย็นวันแรกที่ปอยลานั้นเอง ผมแอบเอามอไซด์ไปดูที่หอพักของปอยครับ นั่นไง โป๊ะเช๊ะ
 เห็นรถไอ้พี่ชาติมันจอดหน้าหอ โอ๊ยยย ผมปวดหัวใจไปหมด มันหนีเมียมาทำอะไรที่หอปอยว๊ะ
ที่จริงผมเองก็ทำไม่ถูกนักที่ตอนนั้นแอบปันใจจากน้องทราย มามีความรู้สึกดีๆ กับปอยแบบนี้
ผมจอดมอไซด์แอบชะเง้อดูไอ้พี่ชาติมันมาทำไรที่นี่ เมื่อไหร่มึงจะกลับว๊ะ รอเป็นชั่วโมง
ก็ยังไม่ออกไปไหนครับ ผมเลยเดินออกไปหาซื้อเบียร์ดื่มแก้กลุ้มที่ร้านปากซอย
ผมเครียดเหมือนกับตัวเองอกหัก ทั้งที่ฐานะของผมตอนนั้นไม่ควรจะเก็บมาคิดแบบนั้น
จนค่ำๆ หน่อย ผมเห็นรถของไอ้พี่ชาติแล่นผ่านปากซอยไป ผมเลยตรงไปที่ห้องพักของปอย
 ค่อยยังชั่วครับ ไฟในห้องยังเปิด
ผมลองโทรหาปอย ปอยรับสายครับ (คงเพราะทางสะดวก ไอ้พี่ชาติไม่อยู่ด้วยนั่นเอง)
 ผมบอกว่าเดี๋ยวพี่จะไปหาที่ห้องนะ ปอยตกใจเล็กน้อย ผมบอกว่าก็พี่อยู่หน้าหอนี่แล้ว
ขอไปคุยด้วยแป๊บ เป็นห่วง ผมกดวางสายแล้วเคาะห้องปอย แล้วก็เข้าไปทันทีครับ)

สภาพในห้องของปอยดูช่างขัดกับบุคลิกอย่างสิ้นเชิง มีแต่โปสเตอร์ ของใช้ ผ้าห่ม ผ้าปู ลายคิตตี้ มีแต่ของสีชมพู
ปอยดูหน้าตาซีดเซียว ผมเหลือบไปเห็นแผงฟรอยยา เป็นปึกๆ หัวเตียง เลยถามว่ายาอะไรนะ ปอยอึกอัก
 ผมถามต่อ ลาตั้งหลายวันเนี่ย ลาทำไม จะไปไหนเหรอ ปอยเดินกุมท้องมานั่งที่เตียง
ผมเริ่มสังเกตุอะไรได้บ้างแล้ว

ผมถามว่าปอยไปทำแท้งมาเหรอ.. เป็นประโยคคำถามที่ผมไม่อยากได้ยินคำตอบเท่าไหร่นัก

ปอยน้ำตาไหล พยักหน้า โอ๊ยยย ผมเจ็บใจจี๊ด คือถึงไม่ได้เป็นไรกันเลยนะตอนนั้น
แต่ผมเกิดความรู้สึกห่วงปอยมาก สรุปได้คือ ปอยเผลอท้องกับไอ้พี่ชาติ แล้วเพิ่งไปทำแท้งเมื่อเช้าวันจันทร์วันนั้นเอง ผมกะไว้แล้วล่ะ เพราะเม็ดยาเรียวๆ ที่ผมเคยค้นเจอมันต้องเป็นยาสอดทำแท้งแน่ๆ แต่คงไม่สำเร็จ
เพราะอายุครรภ์อาจจะเยอะ คงไม่ต่ำกว่า 2 เดือน เลยสอดยาไม่สำเร็จ สุดท้ายต้องไปทำแท้งคลีนิคเถื่อนขูดผิวมดลูกออก

ปอยร้องไห้เสียใจ ผมก็ปลอบ คือตำแหน่งของคนปลอบนี่ที่จริงน่าจะเป็นไอ้พี่ชาตินะ
 แต่กลับเป็นผมที่มาอยู่กับปอยในวันที่เธออ่อนแอ  ตอนนั้นผมมีแต่ความรู้สึกดีๆ ห่วงใยต่อปอย ผมขอร้องปอยว่า
จัดการปัญหานี้เสร็จแล้วใช่มั้ย เลิกกับไอ้ชาติอย่างจริงจังนะ แล้วเปิดใจให้พี่ คือผมรักปอยโดยไม่รู้ตัว
ผมไม่สนใจอดีตอะไรทั้งนั้น

ผมทำไม่ถูกหรอกครับ เพราะยังมีน้องทราย คนที่เค้าก็รักผมมากที่สุด แต่ในหัวใจผมกลับมีแต่ปอย ปอย
จุดเริ่มต้นของรัก 3 เส้า มันเกิดจากความโลเลใจอ่อน รักคนง่ายของผมนี่เองคับ
ช่วงที่ปอยอ่อนแอมาก 4-5 วันนี้ ผมอยากมาดูแลใกล้ชิดทุกวัน แต่ทำไม่ได้ครับ
เพราะไอ้พี่ชาติมันก็ยังแอบหลบซ่อนเมียมาหาปอยเช่นกัน แต่ผมดูเหมือนจะมีเวลาอยู่กับปอยนานกว่า
 ปอยโกหกไอ้พี่ชาติว่าจะขอไปพักฟื้นที่บ้าน เพื่อกันไม่ให้ไอ้พี่ชาติมันมาที่ห้อง 
 แล้วปอยเก็บข้าวของไปอยู่กับผมที่บ้านผมครับ ความผูกพัน ดูแลกันช่วงที่ปอยอ่อนแอนี่เอง
คงทำให้ปอยเริ่มรักผม

สำหรับผมน่ะเหรอรักมากขึ้นทุกวัน ๆ แต่ตอนนั้นผมคล้ายกับเป็นเพียงเบอร์ 2 ของปอยอยู่ดี
เพราะตอนไอ้พี่ชาติโทรหาปอย ผมก็ต้องทำตัวเงียบๆ ผมงงสถานะตัวเอง ว่าทำอะไรอยู่ทำไมถึงยอมได้ขนาดนี้ว๊ะ
ตอนจะรักใครจริงๆ อย่างตอนคบแอน ผมยอมให้อภัยแอน 2-3 ครั้ง
ตอนนี้รักปอยเมาก ก็กลับต้องมาเป็นเพียงตัวสำรอง คงเป็นบาปกรรมของผมครับ
ผมถึงไม่เคยพบรักที่บริสุทธิ์จริงใจสักที หรือมีแต่ผม่ไม่คว้ามันเองก็ไม่รุ้ครับ

ผมเครียดกับเรื่องปอยจนทำให้ผมพาลไม่ติดต่อทรายไปชั่วระยะนึง แต่ทรายก็ไม่สงสัยหรือท้วงอะไร
เพราะน้องทรายเธอจะเชื่อฟังผมมาก ผมบอกว่าช่วงนี้พี่เครียดงานนะ ทรายตั้งใจเรียนล่ะ
แค่นี้ทรายเค้าก็จะไม่กวนผมแล้ว
หลังจากปอยแข็งแรงขึ้นแล้ว อีก 5-6 เดือนทีเดียวครับ ที่ผมต้องหลบๆ ซ่อนๆ กับปอย
ปอยก็ทำใจได้ยากกับการต้องคบทั้งผมและไอ้พี่ชาติ ที่ยังคาราคาซังอยู่ แต่ผมรับได้ ผมรอปอยได้ เฮ้อ....

ปอยเริ่มรู้สึกดีๆ กับผมมากขึ้น ถึงเธอจะปฏิเสธว่าหลังจากทำแท้งแล้วจะไม่มีไรเลยกับไอ้พี่ชาติก็ตาม
แต่ผมไม่เชื่อหรอกครับ แต่ก็ต้องทำใจยอมรับ จนวันนึงครับไอ้พี่ชาติมันถูกญาติทางเมียกดดัน
คงจะเพราะเรื่องฉาวกับปอยนี่ล่ะคับ ทั้งที่มีเมียและมีลูกแล้วแต่มามีข่าวฉาว ญาติเมียแกเลยสั่งให้ไปทำงานต่างประเทศ
 คือลาออกจากงานทั้งไอ้พี่ชาติ และพี่ราณีครับ นี่เองครับวันที่ผมรอคอยก็มาถึง

ผมไม่อยากเดา หรือไม่อยากคิดนะครับว่าก่อนมันไปออสเตรเลียมันจะนัดปอยไปส่งท้ายอะไรหรือไม่
ผมปกปิดความรุ้สึกนี้ไว้เอง ปอยบอกว่าไม่มีไรหรอกพี่เค้ามาลาแล้วก็ไป พลันที่ทราบว่าไอ้พี่ชาติมันบินไปพ้นเมืองไทยแล้ว
 ผมได้หลุดพ้นความกังวลใจเสียที ปอยจะเป็นของผมคนเดียวเท่านั้น จะไม่มีใครมาขัดขวางความรักของเราได้อีกแล้ว
ที่ผ่านมาถือว่า Set Zero ไปครับ ผมยอมรับได้เพื่อปอย

กลับมามองถึงความจริงครับ ผมยังมีน้องทราย ที่ยังเรียนอยู่ปี 2 ผมจะใช้ชีวิตร่วมกับปอยอย่างไร โดยไม่ให้ใครเห็นแล้วเอาไปเล่าให้ทรายฟัง ตอนนั้นผมตาบอดหูหนวกหมดครับ ความรักที่มีต่อปอยมันบังตาไปหมด
ผมไปไหนมาไหนกับปอยอย่างสนิทใจ ทรายเคยถามผมเหมือนกันว่าเคยมีคนเล่าว่าผมจีบปอยเหรอ เห็นไปไหนด้วยกัน 
 ผมก็โกหกทรายว่า เพื่อนร่วมงานกันนะ ทรายคิดมากไปแล้ว คือผมโกหกยังไงทรายก็เชื่อ 

ผมนี่มันเลวจริงๆ ครับ อ้อ..ระหว่างคบกับปอย ปอยก็ยังมีพฤติกรรมลึกลับที่บางทีผมจำต้องทำใจไม่ซักไม่ถามอยู่ครับ
ก็คือ การเป็นนายหน้าพา นศ.ไปให้แขก ผมเคยบอกให้เลิกนะ แต่เธอบอกว่างานง่ายๆ ได้เงินจะเลิกทำไม ผมอยากไปส่ง
ไปตามกำกับห่างๆ นะ แต่ปอยไม่ยอม ถึงจะไม่มีไอ้พี่ชาติ แต่ปอยยังคงทำงานแบบนี้เสริมด้วย ผมก็ยังไม่สนิทใจ 100 %

ช่วงที่คบกับปอยจริงจังแบบปิดบังไม่ให้ทรายรู้ผ่านมาด้วยดีเป็นเวลากว่า 1 ปีกว่าครับ มีทะเลาะเพราะเรื่องหึงหวงปอยบ้าง โดยปอยไม่รู้ว่าผมมีน้องทราย และยังแอบมีเอ๋ กิ๊ก นศ.ห่างๆ ส่วนผมก็ไม่รุ้เช่นกันว่าปอยมีใครหรือไม่ ??

วันนึงทราบจากคนที่ทำงานครับว่าพี่ราณีและไอ้พี่ชาติกลับมาเยี่ยมไทย ซื้อขนมมาฝากคนในแผนกที่เคยทำงาน
 เอาล่ะสิคับ มีเหรอที่ไอ้พี่ชาติมันจะไม่ติดต่อปอย
 ปอยหายไปจากที่ทำงานตั้งแต่บ่ายสอง ผมโทรหาก็ไม่รับสาย จะให้ผมคิดได้ยังไงครับ คือความรุ้สึกดีๆ มันมีได้ไม่นาน
ก็ต้องมาเจอเรื่องราวแบบนี้อีกแล้ว ไม่ต่างจากที่ผมจับได้อว่าแอนมีใคร 
หนนี้ผมปักใจเชื่อว่าไอ้พี่ชาติมันต้องขอนัดพบปอยแน่ๆ ผมกระหน่ำโทรหา และส่ง sms ทุกทางให้ปอยติดต่อกลับ
แต่ปอยเลือกจะแคร์ความรุ้สึกคนอื่น มากกว่าผม ผมรู้สึกเสียใจ น้อยใจ ไม่รุ้จะทำไงครับ อารมณ์เฮิร์ตของผู้ชาย ปอยทำแบบนี้กับผมได้ไง

ผมประชดตัวเองด้วยการดื่มเหล้า ผมเลือกไปร้านที่ตั้งใกล้มหาลัยอีกแห่งหนึ่ง คือไกลจากโซนเดิมที่คุ้นเคย 
ประมาณว่ากรูจะเมาประชดปอยไปเลย จะไปเมาแล้วถ้ากลับไม่ไหวก็จะนอนมันข้างฟุตบาทนั่นแหล่ะ
 เย็นวันนั้นผมเรื้อนมาก ยิ่งนึกถึงสิ่งที่ปอยทำก็เจ็บใจ ก็กระดกแก้วเหล้า ผมในตอนนั้นไม่สนใจโต๊ะข้างเคียง
สติจดจ่ออยู่กับหน้าจอมือถือว่าปอยจะติดต่อมามั้ย เมื่อไหร่

เริ่มค่ำแล้ว 2 ทุ่มกว่า สาวโต๊ะข้างๆ มาขอยืมไฟแช็กว่า พี่ค๊ะๆ มีไฟแช็กมั้ย นู๋ยืมให้เพื่อนหน่อย
เอิ่ม คือผมเมามากแล้วครับตอนนั้น อีกอย่างผมไม่สุบบุหรี่ เลยบอกว่าไม่มีครับ ด้วยความเมาผมมีความกล้า
 ผมเลยไล่ถามชื่อน้องโต๊ะนั้นทุกคน แล้วบอกว่าเดี๋ยวพี่เลี้ยงเหล้า 1 ขวด+ มิกส์ (คือต้องจะประชดปอยนั่นเอง)
 สาวโต๊ะนั้นเลยกรี๊ดกร๊าด เอาดิพี่ แล้วผมก็ย้ายไปนั่งโต๊ะเดียวกับสาวๆเหล่านั้น คืนนั้นจำได้ว่าน่าจะมีผู้หญิง4 กระเทย 1 ผมค่อนข้างเมาเละ เลยเลือกนั่งข้างน้องที่หน้าตาที่ดี่สุด ชื่อน้องดรีม ครับ นศ.มหาลัยเอกชนปี 3 ผมก็คุยหมาหยอกไก่ไป
น้องๆ ก็เฮๆ.ๆไป แล้วก็ถามผมว่าพี่คิดยังไงมาเมาคนเดียว ผมก็หน้าหม้อไปว่า คิดไว้แล้วไงว่าต้องเจอพวกน้องๆอ่ะ
 เฮ.... ชนแก้ว 

กลุ่มนักศึกษามหาลัยเอกชนจะมีบุคลิกต่างจากนศ. มหาลัยที่ทรายเรียน  เพราะส่วนใหญ่มหาลัยที่ดรีมเรียนจะเป็นพวกคุณหนู ไฮโซ มีตังค์ กล้าแสดงออก ผมเลือกไปดื่มถึงถิ่นในวันนี้ก็ได้พบกับบรรยากาศแบบนั้นจริงๆ 
แก้วหลังๆ มาผมเริ่มรุ้ตัวว่าเมามากแล้วเลยปล่อยให้ดรีมและเพื่อนยกแก้วกันอย่างสนุกสนาน
 ส่วนผมเจ็บอยู่ด้านในแต่ก็ต้องตีสีหน้าเฮฮา ตามเด็กๆ
ความน้อยใจของคนเราจากแฟนเนี่ย มันกลั่นให้เราทำเรื่องอะไรที่ไม่เคยทำได้จริงๆ ครับ

ผมกระซิบข้างหูน้องดรีมว่า คืนนี้พี่อกหักมา จะขอดรีมช่วยรักษาแผลใจได้มั้ย  คือ ผมจีบไป
 ไม่หวังหรอกว่าน้องเค้าจะหลงคำป๊อสาวเสี่ยวๆ แบบนี้
แต่กลายเป็นว่าดรีม สนใจที่จะรู้จักผม ในวงเหล้าวันนั้นผมและดรีมคุยกันมากกว่าที่ผมจะคุยกับคนอื่น
 ผมก็เล่าคร่าวๆ ไม่บอกทุกอย่าง บอกว่าแฟนที่พี่รักมากเค้าแอบไปกับแฟนเก่า ดรีมเบอกว่าเธอยังโสดนะ
 เพื่อนในคณะไม่มีใครให้เธอปิ๊งซักคน อีกอย่างไม่เร่งรีบมีแฟน ยังมีกิจกรรมอะไรในรั้วมหาลัยได้ทำอีกเพียบ
 เอาล่ะสิครับ ดรีมยังโสด กับผมซึ่ง (เหมือนจะ)อกหัก มาเจอกัน ผมประชดปอยซะเลยครับ ผมจีบดรีมในร้านเหล้าคืนนั้นล่ะ อยากให้ปอยมาเห็นว่าผมกำลังมีสาวคนใหม่น่ารัก ไฮโซ ข้างกายผม ผมจะเลวที่สุดประชดปอย

ครับ การที่ผมคุยกับดรีมถูกคอในวันนั้นมันกำลังจะทำให้ผมมีผู้หญิงในชีวิตเพิ่มขึ้นมาอีก 1 คน
กว่าผมจะเคลียร์ปัญหากับปอยได้เนี่ย ใช้เวลาเหมือนกัน ผมไม่รื้อฝอยหาตะเข็บ บอกปอยว่าขอมองไปอนาคตนะ
ที่ใครทำอะไรไว้ก็ให้ทบทวนเอง แล้วการดำเนินชีวิตของผมตั้งแต่คืนนั้นก็เป็นไปด้วยการทะเลาะกับปอย ผมหึงปอย ปอยอธิบายว่าไม่มีไร  แต่ความรุ้สึกดีๆ มันเริ่มร้าวครับ แต่เพราะความผูกพันร่วมปีกว่า ทำให้ผมตัดใจจากปอยไม่ได้ง่าย
การคบหาก็คาราคาซัง บางคืนก็ปล่อยให้ผมรอที่ห้อง แล้วก็หายไปอ้างว่าส่งนศ.ให้ลูกค้า
 คือในแต่ละวันผมเต็มไปด้วยความระแวง

ในเมื่อปอยไม่ได้ทำให้ผมเชื่อใจ ผมก็จะทำตัวไม่ให้เชื่อใจบ้างล่ะ
เรียกได้ว่าช่วงนั้นผมเตรียด กินเหล้าทุกคืน (อีกแล้ว) ไปเองบ้าง ชวนดรีม+เพื่อนไปบ้าง ชวนสาวๆในออฟฟิศไปบ้าง
(น้องอ้อ+น้องผิง) คือผมจะประชดให้ปอยเห็นว่าผมมีสาวๆ ข้างกายตลอด
ถ้าไม่เลิกพฤติกรรมลึกลับนะ ผมก็พร้อมจะมีคนใหม่เช่นกัน 

ผมทำตัวเสเพลมากครับช่วงนั้น ช่วงปอยไม่อยู่ห้องเหรอ (คือช่วงนั้นแม่ปอยไม่สบาย เธอก็อ้างว่าไปเยี่ยมแม่)
แต่ไปทุกคืนจนเวลาอยู่กับผมไม่มีเลย ผมก็น้อยใจ อีกอย่างไปจริงหรือเปล่าไม่รู้ ผมมีปมในใจเกี่ยวกับปอย
ปอยไม่อยู่ผมก็ลิงโลดสิครับ ผมชวนบรรดาสาวๆ ไปดื่ม เที่ยว เมา สลับกันไปแต่ละคน
 แล้วแต่โอกาศแล้วทีนี้ความผูกพันที่มันเกิดใหม่ๆ บ่อยๆ นี่สิครับ ผมกับน้องอ้อ และน้องดรีม เริ่มมาใกล้ๆ เคียงกันอีกล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2014, 12:36:35 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #111 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 12:40:18 PM »

เริ่มคบ นศ. มหาลัยเอกชน

จากการพบและรู้จักดรีมครั้งแรกในร้านเหล้าในคืนที่ผมหลบไปเลียแผลใจจากปอย
 ผมทราบภายหลังว่าดรีมก็เป็นคนจังหวัดเดียวกับผมนั่นเองบ้านอยู่ในตัวเมือง
เวลาไปเรียนก็ขับรถเก๋งไปเรียนเอง แล้วเวลาขับรถกลับบ้านจะต้องผ่านบ้านผมพอดี ดรีมชอบขอแลกรถผมใช้
ประมาณว่าเวลาไปในมหาลัยจะได้ดูเหมือนมีรถขับหลายคัน (เอิ่ม เอากับมันสิ)

ของดรีมเท่าที่ผมเห็นขับก็เปลี่ยนไปมา 3 คันล่ะ ตอนนั้นผมเพิ่งถอยรถเก๋งญี่ปุ่นป้ายแดงมาพอดี
ดรีมก็จะแวะขอแลกรถ โดยจะมาหาผมที่ทำงาน แล้วก็จอดรถของเธอไว้ แล้วก็เอารถผมไปเรียน
บางครั้งดรีมคะยั้นคะยอว่าอยากขับรถอีกคันด้วยบ้าง (หมายถึงรถน้องสาวผม ที่ซื้อป้ายแดงไม่นานเหมือนกัน แต่อีกยี่ห้อ)
 ก็ลำบากผมที่ต้องเอารถผมให้น้องสาวขับ แล้วผมเอาของน้องสาวมาทำงาน เพื่อสนอง needs ให้ดรีม

ผมใช้ชีวิตร่วมกับปอยที่หอพักของปอยด้วยหัวใจที่แบ่งรับแบ่งสู้ โดยซุกซ่อนน้องทรายไว้ และยังมีน้องดรีมที่เริ่มเข้ามาในชีวิต

ตลอดเวลา 1 เดือนที่ผมหลงใหลไปกับการใช้ชีวิตช่วงเย็นหลังเลิกงานกับดรีม กินข้าว เล่นเกมส์ เดินห้างฯลฯ
ดรีมเริ่มทำตัวเป็นเจ้าของผม ประมาณว่ารบเร้าให้ผมเคลียรเรื่องผมกับปอยเร็วๆ ให้เลิกๆ กันแล้วมาคบกับดรีมอย่างจริงจัง เอิ่ม...ช่วงนั้นผมอึดอัดนะ ตอนแรกหวังจะประชดปอย แล้วคุยสนุกๆ กับดรีม แต่กลายเป็นน้องดรีมเธอจริงจังกับผมเรื่อยๆ
ทั้งที่ยังไม่ได้ล่วงเกินอะไร

ดรีมให้ผมตัดผมทรงที่เธอชอบ ซื้อน้ำหอมให้ ซื้ออุปกรณ์แต่งรถให้ คือถ้าผมไม่มีใครเลย ณ ตอนนั้นเนี่ย
 ดรีมถือว่าเป็นผู้หญิงที่ดีมากคนหนึ่ง แต่ผมยังจัดการปัญหาชีวิตตัวเองไม่ได้เลย
ตอนนั้นผมดันทุรังรับความหวังดีของผู้หญิงทุกทคนไว้หมด ค่อยไปตายเอาดาบหน้า

ดรีมมีบุคลิกเป็นคุณหนู สูง ขาว ผมยาว หน้าตารูปไข่ น่ารักครับ ชอบใส่ชุดนักศึกษาสั้น ฟิต เปรี๊ยะ
 แบบรูปในวปที่เราๆ เห็นปัจจุบันครับ ผมควงไปไหนเนี่ยภูมิใจเล็กๆ แต่ก็กึ่งต้องแอบๆ ซ่อนๆ
กลัวคนเห็นแล้วเรื่องไปเข้าหูน้องทราย กับปอย

คบกันได้เดือนกว่าๆ ผมลองชวนดรีมมาที่บ้านครับ เพราะโอกาสจะอยู่ลำพังไม่มีเลย เนื่องจากดรีมไม่ได้พักอยู่หอพัก
ดรีมก็อยากรุ้จักผมมากขึ้น เย็นวันนึงผมก็นัดดรีมมาที่ห้องผม ดรีมเตรียมเกมส์ฮาเวสมูนของเครื่องเพลย์ 2 มาเล่นที่ห้องผม ระหว่างที่เล่นไป ผมก็กลืนน้ำลายไป เพราะชุด นศ.มันฟิตเปรี้ยะ กระโปรงก็ปริ ใจคอผมไม่ดีครับ กล่าวถึงตรงนี้
ตอนอยู่ลำพังกับทราย เนื่องจากทรายเป็นคนเรียบร้อยจึงไม่มีชุด นศ. แบบดรีม ครับ และถ้าย้อนไปสมัยคบแอน น้ำหวาน
ชุด นศ.สมัยนั้นก็ไม่ตึงเปรี๊ยะเป็นแฟชั่นขนาดนี้  ความรู้สึกมันจึงคนละอารมณ์มาก อิอิ

ผมปล่อยให้ดรีมเล่นเกมส์ไปซักพัก ผมลองหอมแก้ม ปรากฏว่าดรีมก้ไม่ขัดขืน เอาล่ะครับ
ผมเอามือแปะต้นขาหมั่บ  ดรีมตกใจเล็กน้อย บอกทำอะไรเนี่ย ผมบอกตรงๆ เลยคือ
ชุด นศ.สมัยนี้มันจะแฟชั่น สั้น ฟิตไปไหน พี่เห็นแล้วใจคอไม่ดีน่ะ ขอจับหน่อย  คือผมพูดตรงๆ หื่นนิดแบบนั้น
 เพราะไม่ไหวจริงๆ ดรีมก็รู้ตัวดีสิครับ เล่นแต่งฟิตแบบนั้น แล้วมาอยู่ลำพังกับผม

ผมตะบะแตก ทันทีพุ่งหน้าเข้าจุ๊บปากดรีม ดรีมบ่ายเบี่ยงเล็กน้อย แล้วบอกว่าพี่ยังไม่เลิกพี่ปอยนะ
กลับไปเลิกกันให้ดรีมเห็นก่อน ดรีมจะยอม  คือดรีมเธอบอกผมมาแบบนี้ ทำให้ผมไปต่อไม่เป็นทีเดียว
แต่ผมไม่ไหวล่ะ ดรีมที่ขาวอวบ หุ่นดีมาอยู่ในห้องผมแบบนี้ ผมคงปล่อยให้ผ่านไปไม่ได้ มันต้องมีลงโทษบ้าง
ผมประกบจูบปากทันที รอบนี้ดรีมถูกผมจับตัวแน่น ไม่มีสิทธิเบือนหน้าหนี ดรีมเริ่มยอมตามที่ผมทำ เธอเริ่มจูบปากตอบ
เอาล่ะคับ ต่อไปก็ตามจังหวะ ตามสเตปของมัน พอปากตรงกัน มือไม้ผมก็เป็นปลาหมึกสิครับ ลูบไล้ไปทั่วตัวดรีม โอยยย สุดๆ
 ครับ เสื้อ นศ.มหาลัยของดรีมรุ่นนี้มันเป็นกระดุมซึ่งมันแกะยากพราะต้องแกะทีละเม็ดด้านหน้า มี 3-4 เม็ด
ผมเคยแกะแต่ของมหาลัยอื่น มหาลัยนี่เพิ่งครั้งแรกทรงกระดุมคนละอย่าง ตอนแรกพยายามจะแกะแบบเนียนๆ แบบที่ผ่านมา
 แต่ทำไม่สำเร็จ Grin เลยยังไม่เล่นกับด้านบน

ผมเลื่อนหน้าลงด้านล่างเลย จับต้นขาทั้งสองข้างของดรีมลูบไล้ แล้วเอามือล้วงไปใต้กระโปรงคืบเศษๆ ไปยัง กกน.ทันที  อืมมมมม กกน.ลายการ์ตูน ผมก้มหน้าพรมจูบต้นขาแล้วเหลือบไปมอง ดรีมนั่งเฉยๆ ดูผม ผมก็ไซร้ไปมาจนหนำใจ

เล่ามาถึงตรงนี้ ทำใหนึกได้ว่า ก่อนหน้านี้ผมก็เคยมีไรกับผุ้หญิงคาชุด นักศึกษามาแล้วหลายโอกาส
 ทั้งกับแอน น้ำหวาน เอ๋  ฯลฯ ฟินมาก แหะๆ บางหนพิเรนท์ปล่อยน้ำใส่กระโปรง นศ.ก็มี
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #112 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 12:52:59 PM »

รอต่อครับ ยาวไปยาวไป

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #113 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 08:49:20 PM »

นศ.มหาลัยเอกชน

ผมเลิกกระโปรงที่สั้นคืบกว่าและฟิตขึ้นไปกองที่หน้าตักของดรีม ทำได้ยากหน่อยครับเพราะมันฟิตมาก
ผมเอานิ้วชี้ลูบๆ ด้านนอก กกน.ลายการ์ตูนของดรีมดุ ทั้งลูบทั้งคลึง ปากก็มุดอยู่แต่กับต้นขา หว่างขา ทั้งหอม ดูด เลีย ดรีมอย่างตะกละ (อีกแล้ว) กลิ่นสาวคนใหม่ที่ผมไม่เคยล่วงล้ำมาก่อนช่างหอมหวานมาก ของผมแข็งเด่สิครับ
 ผมบอกดรีม ถอดชุด นศ.ให้พี่เหอะ ดรีมก็ยังปฏิเสธ บอกว่าถ้าพี่ไม่เลิกกับพี่ปอย ดรีมไม่ยอมหรอก ผมจึงต้องปลอบและโกหกดรีมว่า ได้ๆ พี่จะรีบไปเลิกกับปอย แต่ตอนนี้ขอถอดก่อนนะ ผมปลอบไป จุบปากไป ร่วม 10 นาที 
ดรีมเริ่มเชื่อฟังผมขึ้น เธอถอดกระโปรงรูดลงมา และแกะกระดุม 3-4 เม็ดออกจากด้านหน้าเสื้อที่ตึงเปรี๊ยนั้น

ผมได้ทีเอาหน้าซุกกับหน้าอกทันที แล้วก็อยากเห็นนมของดรีมแล้ว การแกะเสื้อในผมแกะออกได้ง่ายดาย
แล้วก็เผยให้เห็นนมตั้งเต้า กลมสวยงาม หัวนมชมพูเลยครับ เพราะดรีมผิวขาว ส่วนหัวนมจึงชมพุดน่าเลียมาก
ผมไม่รอช้าใช้ปากคาบ ดูด เลีย อย่างหิวโหย  โอยยยย เต้าทั้งสองมันแน่นกลมไปหมด ดรีมเริ่มมีอารมณ์ครางงือ ..งือ 
 ผมใช้ปากกับนมและสลับไปจูบปากร่วม 15 นาที แล้วผลักดรีมให้นอนหงาย จากนั้นก็เลื่อนหน้าลงต่ำ ดึง กกน.ออกทันที
โอยยย พระเจ้า H ของดรีมสวยมากๆ อวบอูมปิดมิดชิด ผมก็ลงมือใช้ลิ้นกับ H ของดรีมอีกสิครับ

ครั้งแรกแบบนี้ต้องกินน้ำจนหมดร่องล่ะ ผมเลีย ใช้ลิ้นแยก ตวัดน้ำหงี่มากิน จนดรีมครางกระตุกไปมา หึหึ สะใจผมนัก
ตอนนั้นผมก็ถอดกางเกงตัวเองหลุดพ้นร่างกายแล้วครับ
ผมเผยให้ดรีมเห็น K ของผม ดรีมบอกว่าเหมือนของหลานดรีมเลย พี่ขลิปมาเหรอ 
ผมพยักหน้าบอกว่าใช่แล้วล่ะ ชอบมันไหมล่ะ ผมไม่นึกว่าคุณหนูๆ แบบดรีมจะเอามือมาจับเองโดยผมไม่ได้บอก
ดรีมจับมันบิดซ้ายขวา ก้มดุด้วยความเอ็นดู  เอิ่ม....เดี๋ยวก็ให้ดูดซะหรอก
 ผมนึกในใจ ต่อไปก็เป็นมาตรการหลอกคุณหนูล่ะคับ
ผมถามว่าเป็นไงล่ะ มันดูสะอาดดีนะ ดรีมลองเอาปากแตะๆ มันสิ ไม่มีกลิ่น
ดรีมก็ทำเลยครับ เอาลิ้นแตะๆ โอยยย ผมไม่ไหวแล้วจับหัวดรีมให้เข้ามาใกล้ K อีก
เพื่อต้องการให้ดรีมอมให้ แล้วเก็เหมือนจังหวะมันได้ ดรีมอ้าปากดูดอมไปทันที แต่ดรีมขัดเขินเพราะไม่รุ้จะทำไง
 เธออมคาไว้ ไม่ได้ใช้ลิ้นดุน หรือ โม๊คเข้าออก ผมเลยบอกว่าใช้ลิ้นก็ได้ สลับกับอมนะ มือก็ลูบผมไป

โอยยย ตอนนี้มันฟินมาก ดรีมทำตามอย่างว่าง่าย ดรีมอมให้ผมไป ผมก็จับนมคลึงเล่นไป
ผมมองดุดรีมมีความสุขกับท่อนเอ็นอย่างเอ็นดู ตอนนั้นมันล้อนจ้อนกันทั้งสองคนแล้ว แล้วก็ถึงจังหวะตัดสินใจอีกล่ะครับ

คือ 1 จะแทงสดๆ เลย หรือ 2. ใส่ถุงยาง

ผมซุกไซร้ ดูดเลีย พรมหอมร่างกายดรีมซักพัก แล้วตัดสินใจว่าจะแทงสดเลย
แต่คงหลั่งนอกเพราะไม่อยากให้กินยาคุมฉุกเฉิน
มาถึงตรงนี้เลยขอบอกถึงผลของการกินยาคุมฉุกเฉินครับ คือ มันจะทำให้ผนังมดลูกหลุดร่อน
เนื่องจากป้องการไม่ให้น้ำเชื้อไปตกกับไข่ได้ ดังนั้น ถ้ากินบ่อยๆ ก็จะมีผลกับผู้หญิงแน่นอน
และยังจะทำให้ประจำเดือนคลาดเคลื่อน
ผมเลื่อนตัวเข้าหาเอา K แยงๆๆ จ่อตรงร่อง H  ดรีมก็มีอารมณ์ร่วมสุดหงี่ครับ

แต่ทว่า.... ดรีมยังขัดขืนบอกว่าดรีมยังไม่ให้พี่ดีกว่า พี่ยังไม่เลิกพี่ปอย

เอิ่มมม...เอากับมันสิ จ่อขนาดนี้แล้วยังจะมีอารมณ์มาพูดอีก
ตอนนั้นผมคิดว่าถ้าผมจะใช้แรง จูบปาก ฉีกขาดรีม แล้วแทงไปเลยนะ ก็ทำได้ไม่ยาก
 ดรีมยอมมาถึงขนาดนี้แล้ว รอบหน้าก็ยังมีนี่นา ผมก็ทบทวนตัวเองว่าฝืนทำไปโดยดรีมยังไม่สบายในเรื่องผม
มันก็จะเป็นการเอาเปรียบดรีมเกินไป ผมเลยติดสินใจ ไม่แทงก็ไม่แทงว๊ะ แล้วจะเอาไงต่อไปล่ะ
เรื่องราวของผมกับน้ำหวานครั้งแรกมันผุดมาในหัวอีกแล้ว   คือ เปลือยกันขนาดนี้แล้ว แต่ไม่เอากันเนี่ยนะ 
ผมก็ตลกตัวเอง ณ ตอนนั้น แต่ต้องการดุว่าดรีมจะช่วยผมได้ยังไง ผมรอลุ้น
ผมบอกว่าพี่อยากเห็นดรีมขึ้นสวรรค์น่ะ ถ้าไม่สอดใส่จะเสร็จได้มั้ย 
ตอนนั้นสติผมเต็มร้อย ไม่เมา เที่ยวบินสูงแล้ว จึงต้องการจะศึกษาวิจัยความคิดความอ่านของดรีม นศ.ปี3
ว่าจะมีความเห็นหรือแสดงออกต่อเรื่องนี้ยังไงครับ  Grin

ดรีมบอกว่าทุกทีก็ใช้วิธีหนีบเอาน่ะ แต่เสร็จช้ามากๆ ต้องบิ๊วสุดๆ ดูคลิป อ่านเรื่องราวเซ็กซี่ๆ มากจริงๆ ถึงจะเสร็จ
ผมก็อืมมม บางทีเราไม่รู้ว่าผู้หญิงก็มีอารมณ์เค้าก็ช่วยตัวเองเหมือนๆกันนั่นแหล่ะ แต่อาจจะไม่ถี่
และก็ไม่ได้จะเสร็จง่ายแบบผู้ชายเราที่เปิดหนัง AV รูดๆ ปรึ๊ดๆ ก็เสร็จ ผมฟังดรีมไปก็ทำความเข้าใจกับเรื่องนี้
 ผมเลยบอกสิคับ เดี๋ยวดรีมก็หนีบแบบทุกทีนะ แล้วพี่จะช่วยไซร้ พี่จะให้ดรีมเสร็จก่อน แล้วดรีมค่อยช่วยพี่
ครับ ล้อนจ้อนขนาดนั้นแล้ว ถึงจะไม่ได้สอดใส่ แต่ก็ไม่อายอะไรกันแล้ว ผมยังทบทวนในหัวตลอดว่านี่กุฝันรึป่าววะ

กูกำลังเล่นอะไรกับดรีมว๊ะ เมื่อไม่ใช่ฝัน ผมก็ก้มลงดุดนมดรีมเบาๆ รอบนี้ผมเน้นอารมณ์ ไม่ได้ดูดอย่างตะกละตะกลาม

ถ้าเปรียบเป็นค่ายหนังก็คือเป็นการไซร้แบบค่าย E-Body คือ สัมผัสแผ่วบาวดูดเลียบางๆ เบาๆ มือก็นวดตัวนวดต้นแขน เอว
ให้ดรีม อะไรไป ผมก็จะดูว่าการหนีบของดรีม เหมือนกับคนก่อนๆ ที่ผมเคยพบมาหรือเปล่า
ใช่ครับ วิธีการของดรีมเหมือนกันกับของคนอื่นๆ ที่ผมเคยพบ ก็คือจะหุบขาขาซ้ายขวาเข้าหากัน ไขว้กันเล็กน้อย เพื่อให้ ติ่งเหนือร่อง H ถูกเสียดสี จังหวะนี้ถ้าลองไปแยกขานะครับ ยาก เหมือนกับเราพยายามแงะฝาหอยแครงตอนเป็นๆ นั่นแหล่ะ แกะยังไงก็ไม่ได้

ตอนนั้นครับดรีมจะหุบขา หนีบๆ ตีบๆ ให้ส่วนนั้นเสียดสีกัน โดยไม่ต้องอาศัยการใช้มือช่วยนะ
แต่สำหรับบางคนอาจจะต้องมีใช้นิ้วเขี่ยๆ ขยี้ๆ ตรงติ่งเพิ่มความกระสันก้ก้ได้ ตามประสบการณ์ตรงของผม อิอิ
ผมพรมจูบ ดูดปาก แผ่วเบา ให้ดรีมรับรสความเสียวซ่าน ขณะที่ดรีมพยายามเสียดสีส่วนนั้นให้ตัวเองเสร็จ
ผมทำให้ดรีมไป ผมก็เสียวของผมไป มันเป็นการปรนเปรออย่างหนึ่ง ผมจำลองให้ดรีมรุ้สึกว่าเหมือนถูกผมสอดใส่อยู่
 ผมเลยขึ้นคร่อม ตอนนั้นท่อนเอ็นผมก็ป่ายไปหน้าหน้าท้อง ต้นขาดรีม เพราะดรีมยังคบหุบขาหนีบหากันอยู่ ผมก้มดูดปาก ดูดนม บอกว่าดรีมจะกอดคอพี่ โน้มพี่ลงไปก้ได้นะ ผมพูดให้ดรีมรุ้สึกว่าถูกผมซอยอยู่
ดรีมยิ่งมีอารมณ์ ผมรุ้ล่ะคับว่าดรีมใกล้เสร็จ คือ เธอเอาเล็บจิกหลังผม ผมเจ็บครับแต่ก็ทน

โอยย โอยยย ดรีมใกล้แล้วพี่ โอยย  ดรีมเริ่มครางกระเส่า แล้วก็โอ๊ยยยย พี่ ดรีมเสร็จ
ดรีมตะโกนเบาๆ บอกผม ผมมองดูดตรีม ณ ตอนนั้น โอว ดรีมหมดเรี่ยวหมดแรงไปกับการพาตัวเองขึ้นสวรรค์ครับ
 ดรีมบอกหนูเหนื่อยอ่ะพี่ ขอนอนเฉยๆ แป๊บนะ ผมก็ไม่ได้เร่งเร้าจะเอาไรครับตอนนั้น เห็นดรีมเสร็จผมก็ดีใจ
ผมดึงผ้าห่มมาห่มให้ดรีม แล้วผมก็นอนข้างๆ ถึงของผมจะเด่ตั้งอยู่ แต่เห็นดรีมเหนื่อยขนาดนั้นก็ไม่เร่งเร้าจะเอาอะไรครับ
 ตอนนั้นคิดซะว่า ถ้าดรีมไม่ช่วยผมบ้าง ก็ไม่เป็นไร เดี่ยวค่อยเปิดหนัง AV แล้วค่อยรีดน้ำเอาเอง
ตอนนี้ขอตักตัวงรสสัมผัสเนื้อแนบเนื้อแบบนี้ไปก่อน

ครับ เป็นครั้งแรกของผมกับดรีมที่จ่อจะเอากันอยู่แล้ว แต่ผมก็คุมสติได้ เพราะมองการณ์ไกล ไม่รีบไม่ร้อน
ยังไงมันก็ต้องได้อยู่ดี  Cheesy

ดรีมกอดผมแน่นเลยครับ เธออายที่ปลดปล่อยแบบนั้นต่อหน้าผม ผมก็ปลอบว่าไม่ต้องอายหรอก
เรื่องพรรภ์นี้ ดรีมถามว่าแล้วอารมณ์ผมไม่ค้างเหรอ ผมก็ตอบสิว่า ดรีมติดหนี้พี่ไว้นะ ครั้งหน้าขอ 3 รอบ เนี่ยครับมันกลายเป็นบทสนทนาเฮฮา คุยกันสนุกสนานไปสำหรับเย็นนั้น  ผมก็กลายเป็นคนที่ดรีมไว้อกไว้ใจ เป็นสุภาพบุรุษ (มั้ง) 
ในสายตาดรีม เธอเลยยิ่งปลื้มผมเข้าไปใหญ่ เร่งเร้าให้ผมเลิกกับปอยให้ได้

ช่วงนั้นผมก็ยังโลเล จะบอกทรายยังไง ผมคบกับทรายมาเรื่อยๆ เพราะความสงสาร กับปอย ก็เป็นคู่บาปคู่กรรม
อยู่รักกันแม้ปอยจะทำให้ผมไม่สบายใจหลายหน ส่วนดรีม ก็ข้าวใหม่ปลามันเอาใจผมซะทุกเรื่อง มีบ้างที่ผมต้องปรับตัวเองเข้าหา เฮ้อ.... ชีวิตยุ่งเหยิง ตอนนั้นน่าจะเป็นช่วงปี 51-52 แล้วครับ

ตัวละครไล่ทะยอยมาจนเกือบครบล่ะครับ รวมถึงภรรยาในปัจจุบัน ซึ่งขอสงวนไว้ไม่เล่าละเอียดนัก 
 เพียงแต่ให้เพื่อนที่อ่านทราบว่า เหตุใดผมถึงมีโอกาสข้องเกี่ยวผู้หญิงหลายคนนัก มันเกิดขึ้นเพราะการต้องแบ่งเวลานี่ล่ะครับ การนอนกับผุ้หญิง 2-3 คนต่อวัน ในตอนนั้นเป็นเรื่องปกติ
ที่เยอะสุด 4 คนในรอบ 1 วัน ซึ่งเป็นที่มาของการตั้งกระทู้นี้ก็มีที่มาจากจุดเริ่มต้นที่ผมทะยอยๆ
เล่านี่ล่ะครับ คือช่วงพีคสุดก่อนจะล่มสลายไปมันเกิดในปี 51-52 นี่ล่ะครับ
ใน คห.แรกที่ผมบอกว่าเคยนอนกับผู้หญิง 4 คนในมู้นี้ 4 คนนั้นก็เกือบเล่าครบล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2014, 09:59:33 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #114 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:52:26 PM »

อ่านๆดูแล้วตื่นเต้นดีครับ

แต่ผมว่าช่วงเวลาตื่นเต้นแบบนั้นมันก็ต้องแลกด้วยชีวิตที่ไม่ปรกติสุขล่ะครับ พอเข้าใจ
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #115 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 07:10:54 PM »

อ่านแล้วเพลินมากท่าน มีบางเหตุกามที่คล้ายกับผมอยู่บ้าง เดี๋ยวว่างๆ จะมาเล่าสู่กันฟังบ้าง
เป็นกำลังใจให้ครับ Grin

Mongvish

« ตอบ #116 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 08:48:18 PM »

อ่านแล้วเพลินมากท่าน มีบางเหตุกามที่คล้ายกับผมอยู่บ้าง เดี๋ยวว่างๆ จะมาเล่าสู่กันฟังบ้าง
เป็นกำลังใจให้ครับ Grin

กว่าจะผ่านพ้นมาได้เนอะครับ
ตอนนี้ผมค่อนข้างเชื่อฟังเมียมาก เลยอด แหะๆ

เอาเรื่องมาแบ่งปันบ้างนะคับ
Mongvish

« ตอบ #117 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 09:18:44 PM »

เรื่องของน้องอ้อ

อย่างที่ผมเคยบอกไว้เมื่อตอนเล่าแรกๆ ว่าน้องอ้อ สาวแผนกเดียวกับผมเธอเป็นคนสวย อัธยาศัยดี
เวลาหนุ่มๆคุยด้วยก็หลงเลยล่ะ ผมคนนึงที่ชอบความสวยๆงามๆ เช่นกันครับ
แต่ผมไม่แสดงตัวอะไรกระโตกกระตากมากนัก วางตัวให้เป็นพี่ชายที่แสนดีในออฟฟิศครับ ทำ
ทำงานร่วมกันเกือบปีกว่าครับ การไปทานข้าวกลางวันด้วยกัน ไปเฮฮาวันสิ้นเดือน วันเกิดของคนในแผนก ฯลฯ
ทำให้อ้อรุ้ว่าผมเป็นคนสนุกสนาน ขัดกับบุคลิกเวลาทำงาน

คือถ้าได้เฮอาตามเธคผับ ก็จะเป็นอีกคนละคน กับตอนทำงานที่เอาจริงเอาจัง
ช่วงที่ทะเลาะปอยบ่อยๆ ครั้งไหนทะเลาะหนัก ผมก็จะลงกับการดื่มเที่ยว

ในช่วงปิดซัมเมอร์มหาลัย ทรายต้องกลับบ้านที่ต่างจังหวัด ดรีมก็มีแพลนไปเที่ยวทะเลกับครอบครัว
จึงเหลือเพียงปอยที่อยู่เป็นเบอร์ 1 ด้วยในขณะนั้น
ที่จริงผมตั้งใจจะอยู่กับปอยแบบสบายใจเต็มร้อยนะครับช่วงนั้น 
แต่มันก็มีเรื่องให้คิดมาก หึง จับผิดอีก ปอยก็เริ่มทนกับความหึงของผมไม่ไหวมั้งครับ ผมทะเลาะหนักเลย
เธอเลยบอกว่าจะไปอยู่บ้านแม่ซักพัก คือจะไม่ค้างหอพักนั่นแหล่ะครับ ยิ่งเหงาผมก็ยิ่งไม่มีที่ยึดเหนี่ยว เลยหันหน้าหาร้านเหล้า เป็นจังหวะพอดีที่เธคดังสุดของจังหวัดจัดโปรฯ แจกรถยนต์ 1 คันให้แก่นักดื่ม คือ เปิดเหล้า 100 ไพเพอร์ 1 ขวดให้คูปอง 1 ใบ กำหนดเวลาลุ้น 1 เดือนในการส่งคูปอง

ในออฟฟิศผม จะมีการนัดไปสังสรรค์กันเนืองๆ เวลาไปเนี่ยก็จะมีผมเป็นหัวโจทก์ แล้วก็จะมีอ้อ ผิง
บางทีก็มีน้องผู้หญิงแผนกข้างๆ ไอ้น้องช่างไอทีไปด้วยอีกหนึ่ง ก็จะมีคนประมาณ 5-6 คน
เวลาไปเธคผับน่ะเหรอ อ้อ กับผิงนี่ไม่ต้องให้พูดครับ เพราะ สวย หุ่นดี เวลาเที่ยวกลางคืนก็แต่งตัวซะโต๊ะข้างๆ มองตลอด
มีบางครั้งที่ผมมีนัดไปเฮฮากับออฟฟิศ แล้วไปเจอปอยที่ขอแยกไปสังสรรค์กับแผนกเค้า
ปอยยังเขม่นๆ ออกอาการหึงผมเหมือนกัน
ผมยิ่งชอบให้ปอยหึงครับครับอยากให้ปอยหึงผมบ้างแบบที่ผมหึงปอย 
แต่ทุกครั้งพอกลับจากผับ ผมก็เคลียร์กันด้วยการกินตับปอยทุกครั้ง เป็นการอธิบายที่ดีทีสุด
และผมก็จะอธิบายว่าไม่มีไรหรอกคนในออฟฟิศเดียวกัน ผมกับปอยก็จะเคลียร์กันได้เป็นครั้งๆ ไป

เอาล่ะครับ ในเมื่อปิดซัมเมอร์แทนที่ผมจะได้อยู่กับปอย แต่ปอยหนีหน้าผมไปเอง มันเลยทำให้ผมมีเวลาเต็มที่
แต่ระหว่างนั้นผมไม่ได้ตัดหางปล่อยวัดไม่สนใจปอยนะครับ ผมยังมีลูกตื้อ จับผิด ตลอด
เพื่อให้สบายใจว่าปอยค้างที่บ้านกับแม่จริงๆ  ส่วนผมนะเหรอ ขอไปกินเหล้าลุ้นรถเก๋งแก้กลุ้มดีว่า เพราะผับดังของจังหวัดมีโปรุ้นรางวัลใหญ่ช่วงน้นพอดีครับ Grin

วันนึงครับ ผมจำได้แม่นเลยเป็นเดือนมีนาคม ใกล้จะฤดูร้อนเต็มที่ล่ะ เลิกงาน 16.30 น.
ก็เหงาๆ ลมเอื่อยๆ ร้อนๆ เป็นวันศุกร์ด้วย ผมชวนอ้อ กับผิงว่า สนใจไปรีแลกส์ด้วยกันมั้ย พี่เลี้ยงเอง
สองสาวอึกอักๆ ยังไม่ตกลง ผมก็ไม่คะยั้นคะยอ ถึงไม่ไป ผมก็มีก๊วนที่จะไปดื่มอยู่

พอกลับถึงบ้านเปิดคอมพ์ไว้ น้องอ้อ msn มาถามว่าจะไปเธค.... ที่แจกรางวัลเป็นรถเก๋งรึป่าวพี่..(ชื่อผม)...
ผมพิมพ์ตอบว่าใช่สิ พี่ว่าจะไปน่ะแต่ยังไม่ได้ชวนก๊วนเพื่อนผู้ชายพี่เลย  อ้อบอกว่าเพิ่งมาคุยกับผิงตะกี้ใน M ผิงบอกว่าอยากไป แล้วอ้อถามต่อ แล้วแฟนพี่ (หมายถึงปอย) ไปมั้ย  ผมตอบทันควัน อ๋อ...ช่วงนี้ปอยเค้ากลับไปอยู่ที่บ้าน ดูแลแม่กับหลาน
ไม่ไปหรอกอ้อ คือเป็นการสร้างความเชื่อมั่นให้อ้อ ว่าถ้าไปกับผมคืนนี้เนี่ยจะได้ไม่ถูกปอยมองตาขวาง

มาถึงตอนนี้แว๊บขึ้นมาว่าเล่าไปด้วยเลยว่าตอนนี้นุ้ยก็ยังทำงานในองค์กรเดียวกับผม แต่ชีวิตคู่ล้มเหลวมาก
หลังจากคบกับไอ้โจเจ้าของหอพักได้ปีกว่า ก้อเห็นคบเจ้าของโรงพิมพ์ระยะนึง แล้วก็มีหนุ่ม อบต. เสี่ยเจ้าของรีสอร์ต 
คือว่าเยอะอ่ะครับที่ไม่รู้ก็อีกเยอะ คือนุ้ยเธอรักๆ เลิกๆ คบใครไม่นาน ผมเห็นผู้ชายคนนึงที่นุ้ยคบเป็นถึงลูกคนรวยเลยล่ะ
แต่นุ้ยก็มาทิ้งไป ผมล่ะอดสงสารไอ้หนุ่มนั้นไม่ได้ ผมว่านุ้ยคงหักหลังไอ้หนุ่มนั่นแน่ๆ คงเหมือนที่ผมโดนเธอทำร้าย  Grin

แล้วที่ไคลแม็กส์สุดก็คือนุ้ยเลิกลูกคนรวยไปเอาไอ้พี่ชาติ เอิ่มมมม คือมันกลับมาไทยได้ประมาณ 6 เดือนแต่ไปทำงานจังหวัดอื่นนะครับ ไม่รู้มารุ้จักนุ้ยได้ไง ไอ้พี่ชาติแกหย่าเมียแล้วด้วย ผมก็งง คือจังหวัดนี้มันกว้างมาก
ทำไมไอ้พี่ชาติมันไม่ไปเอาคนอื่น ว๊ะ มาเอานุ้ยนี่ย  ผมโครตงง ทุกวันนี้ในวงเหล้าเพื่อนมันยังล้อเลย
ว่าผมกับไอ้พี่ชาติเล่นอะไรกัน พวกมึงสลับเมีย สลับผัว วนเวียนกันอยู่ในเนี๊ยะ
 เออ...จริงอย่างมันพูด แล้วปัจจุบันจริงๆ นุ้ยก็ไม่ได้คบไอ้พี่ชาตินะ เห็นว่าเลิกกันแล้วไปได้อาจารย์มหาลัยเป็นสามีอีกแล้ว
คือหลังจากเลิกผม นุ้ยมีแฟนอีกเป็น 10 กว่าคน ความผิดเกิดจากผมเองล่ะที่ไปกระตุ้นให้นุ้ยเป็นคนหิวโหยเรื่องนี้

เอาครับ กลับมาต่อครับ คืนนั้นผมไปเที่ยวโดยมีผม อ้อ และผิง คืออ้อใส่ส้นสูงด้วยเนี่ย
ผมเตี้ยไปเลย อ้อแต่งตัวไม่หวือหวานักครับ เป็นชุดเดรสตอนเดียวแขนกุด เอิ่มมมแต่มันดุเซ็กซี่หุ่นดีมากๆ
ต่างกับผิงสิครับ ยีนส์ขาสั้นกุด + เสื้อสายเดียวเว้าด้านหลัง เอิ่มมมม  คืนนั้นผมห้อมล้อมไปด้วยสองสาวผมก็ฟินมากแล้วครับ

บรรยากาศการดื่ม การเต้น ชนแก้ว มันเฮฮาไปหมด ทำเอาผมลืมน้องทราย น้องดรีม และปอย ไปเลย
อย่างที่เคยเล่าครับ ผมเดาได้ว่าอ้อเธอน่าจะรู้สึกดีๆ กับผมบ้าง เพียงแต่ผมไม่เคยจีบอ้อ
และอ้อก็ไม่เคยแสดงอะไร คงเพราะผมคปอยอยู่ ซึ่งอ้อก็ทราบครับ

ระหว่างผมกับอ้อเลยคล้ายๆมีอะไรกั้นความรุ้สึกอยู่
อ้อ เธอคอแข็งใช่ย่อยครับ.. ทุกครั้งที่ไปเที่ยวก่อนหน้านี้ ไม่เคยเห็นเธอเมานะ ทั้งที่ดื่มเยอะ
อ้อเคยเล่าว่าตอนเรียนมหาลัย รุ่นพี่บังคับกินเหล้ายี่ห้อไร ชนิดใด เธอดื่มได้หมด
อืม...ขัดกับรูปลักษณ์ภายนอกจริงๆ
ดังนั้น ถ้าผมจะหวังอะไรเกินเลยกับอ้อ เพียงเพราะครามเมาก็คงเป็นไปได้ยาก
แต่คืนนั้นครับ การที่ผมเฮิร์ดๆ จากปอยมามันทำให้หัวใจอ่อนแอ ระหว่างที่อยู่ในเธค
 ผมเปิดโอกาสให้ตัวเองด้วยการยืนใกล้อ้อ แล้วให้ผิงอยู่ตรงข้าม
จังหวะที่อ้อยืนมือข้างนึงอ้อปล่อยแขนตามสบาย ผมก็เอามือของผมเข้าไปกุม ตอนแรกจะดูท่าที
แต่ปรากฏว่าอ้อไม่ได้แกะมือผมออก คือเราแอบกุมมือ ประสานมือใต้โต๊ะ โดยผิงไม่รู้
โดยผิงสังเกตไม่ออกว่าใต้โต๊ะ มือของผมกับอ้อผสานกันแน่น

อูยยย ผมรุ้สึกอบอุ่น มันทดแทนอารมณ์หวิวๆ จากการถูกปอยทำร้าย บั่นทอนหัวใจผม
ถ้ามือมันพูดได้นะ ผมว่าอ้อคงจะสื่อบอกผมให้รู้ว่า นู๋อยู่เป็นกำลังใจให้นะ
เพราะอ้อบีบมือผมตอบ เคล้นเบาๆ ไล่นิ้ว คือ คนไม่เคยแตะเนื้อตัวกัน แล้วเสื่อถึงอีกฝ่ายแบบนี้
มันมากกว่าคำว่าพี่ชายน้องสาวครับ มันอบอุ่นพิกล
ตอนนั้นผมรุ้เลยว่าที่ผ่านมาเราสองคนตีสองหน้าไม่ยอมเผยความรุ้สึกให้อีกฝ่ายรู้

คืนนั้นเราเปิดเหล้าไป 2 ขวด ดื่มกันสามคน ขวดที่สองยังไม่หมดครับ
ประมาณตีหนึ่งครึ่ง วงดนตรีเลิก ผมชวนอ้อและผิงกลับ ผมยังเสียดายที่ต้องละจากการกุมมือน้องอ้อ
ตอนนั้นคิดว่าคงได้แต่เก็บความรุ้สึกนี้ไว้เท่านั้น

แต่ทีนี้สิครับ คือน้องผิงเมาขับรถกลับไม่ไหว มีอ้อกับผมที่ถึงจะเมา แต่ก็ยังพอขับได้ มันก็เลยเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้น
คืออ้อต้องขับรถผิง และเอาผิงไปส่งที่บ้านพัก จากนั้นผมต้องรับอ้อไปส่งหอครับ
ณ เวลานั้น ผมก็ยังไม่ได้คิดอะไรไปมากกว่าความรู้สึกดีๆ
 เพราะระยะทางจากบ้านพักของผิงไปหอพักของอ้อ ก็ไม่ห่างกัน เท่ากับผมกับอ้อจะมีเวลาอยู่ในรถลำพังเพียงแป๊บๆ เท่านั้น
พอออกรถ ผมขับตามรถน้องผิงที่อ้อขับ

สักพักเหมือนมีเซ็นส์ (รึป่าว) ปกติปอยไม่ค่อยโทรหาผมดึกๆ ขนาดนี้นะ ตอนนั้นตี 2 กว่า
ปอยโทรหาผม ถามผมว่าไปเที่ยวเหรอ ผมบอกว่าใช่แล้วผมเครียดที่ทะเลาะกับปอยน่ะเลยไปดื่มแก้กลุ้ม
ปอยเลยบอกว่าดื่มน่ะดื่มได้ แต่อย่าหิ้วสาวคนไหนกลับล่ะ ผมก็อืม มากับที่ทำงาน ไม่มีไรหรอก แต่ไม่ได้บอกว่าไปกับอ้อ
 ผมบอกปอยว่าไม่มีหรอกนอนหลับฝันดีนะ

พอส่งผิงถึงบ้าน ผิงโบกมือบ๊ายๆ พี่..(ชื่อผม).... ไปส่งอ้อแทนนู๋ด้วยน๊า  นู๋ไม่ไหวเจงๆ ผิงฝากฝังให้ผมดูแลอ้อ 
ผมตอบจร้า....

พอขึ้นรถทั้งผมและอ้อ อยู่แต่ในความเงียบ ผมไม่กล้าจะพูดอะไร ผมออกรถ แต่ไม่ถึง 2 กิโลก็จะถึงหอพักของอ้อแล้ว
ผมจะสารภาพยังไงดีว่าผมแอบๆชอบอ้อ อยู่ แต่ด้วยจังหวะโอกาสสถานะตอนนี้ผมยังทำแบบนั้นไม่ได้
ผมจะทำไงดี ผมเอามือซ้ายไปวางบนตักน้องอ้อ เลื่อนรถให้ช้าที่สุด 

รถกระตุกๆ ยังคับผมยังไม่ได้ทำอะไร Grin
แต่เป็นการเลี้ยงครัชที่ไม่สอดคล้องกับรอบรถที่ไหลช้ามาก รถกระตุกๆจะดับหลายหน
เพราะมือซ้ายที่ควรจะต้องจับกระปุกเกียร์เปลี่ยนให้ตรงรอบความเร็ว แต่ผมกุมไว้ที่มือน้องอ้อ..

ไม่ไหวล่ะคับ ผมห้ามใจตัวเองไม่ไหวแล้ว ผมจอดรถใส่เกียร์ว่าง ขึ้นเบรกมือ ผมยื่นหน้าไปจะหอมแก้มอ้อ
ถ้าอ้อบ่ายเบี่ยง ผมก็จะขับรถไปส่งที่หอพัก  แต่ ณ ตอนนั้น อ้อเอียงตัวมาให้แก้มมาสัมผัสจมูกผม
โอยยยย  นี่ผมทำอะไรลงไปนี่มันเด็กในออฟฟิศนะเว๊ยยยย

ผมต้องทบทวนในสิ่งที่ตัวเองกำลังจะทำต่อไป จะสุ้หน้าติดมั้ยวะ เสียการปกครองมั้ย
แล้วชีวิตกูจะยุ่งเหยิงมากกว่านี้มั้ย ความคิดในหัวผมแล่นไปหมด  แต่มันไม่สามารถสั่งให้ความรุ้สึกลึกๆข้างในหยุดได้
ผมหอมแก้มอ้อ อย่างแผ่วเบา แล้วก็ก้มลงซุกคอ ผมถอยตัวมานิดนึง มองหน้าอ้อ แล้วยื่นปากไปใกล้ๆ
ทำยังกับในละครนั่นล่ะครับ ถ้านางเอกมีใจ เธอก็จะโน้มมสัมผัสริมฝีปาก
โอววว น้องอ้อเธอทำเหมือนในละครครับ โน้มตัวมาสัมผัสปากผมเบาๆ

ผมสารภาพกับอ้อว่า พี่เองไม่สามารถข่มความรู้สึกลึกๆ ที่มีต่ออ้อได้ แล้วผมก็ดูดปากเลยครับ
โอว อืม... กลิ่นแอลกอฮอล์มันคลุ้งในปากผมและอ้อ ความหวานของน้ำลายมันทำให้เตลิดไปหมด
ผมกำลังจะทำในเรื่องที่ผิดพลาดอีกแล้ว อ้อ ครางเบาๆ แล้วถามว่าพี่ ..(ชื่อผม)..ไม่กลัวคนอื่นรู้เหรอ 
ผมตอบอ้อว่าเราจะรู้กันสองคนเท่านั้นอ้อ เชื่อพี่นะ คืออารมณ์ตอนนั้นยังกับเพลงดา เอ็นดรอฟิน ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน

คืออ้อก็รู้ล่ะว่าผมคบปอยอยู่ อ้อค่อนข้างวิตกเล็กน้อย ผมก็ต้องปลอบไปด้วย
 ผมเลื่อนรถออกไปโดยให้อ้อเอามามาวางที่ขาผม เพราะมือซ้ายผมต้องเปลี่ยนเกียร์กระปุก
นี่คือข้อเสียของรถเกียร์ธรรมดา แทนที่จะได้บิ๊วจับมือไปตลอดก็ต้องปล่อยมือ Grin

ปัจจุบันนี้ผมเลยหันมาใช้เกียร์ออโต้แล้วล่ะ แต่ไม่เคยทำกุมมือกับใครอีกเลยนะ (เกี่ยวมัยเนี่ย)  Cheesy

อ้อไม่ถามผมว่าผมจะพาไปไหน ฤทธิ์เหล้าและความลับที่อยู่ในใจทั้งผมและอ้อ
มันกำลังจะได้รับการเปิดเผย ผมขับรถเลยหอพักอ้อไป ตอนนั้นใส่เกียร์ 5 ได้แล้ว
 มือเลยเอามากุมมืออ้อได้ อ้อบีบมือผมอย่างแผ่วเบา ผมสัมผัสถึงความรู้สึกของอ้อที่อยากจะบอกผมได้เหมือนกัน
 ครับ เป็นอีกครั้งที่ผมพาผู้หญิงเข้าบ้านอีกแล้ว

เล่าถึงตอนนี้ หลายท่านอาจจะงงว่าทำไมมันบังเอิญและเป็นใจอย่างงี้
คืองี้ครับ ก่อนหน้านี้ร่วมปีกว่าที่อ้อมาทำงาน ผมก้ิมีการหยอดแบบเล็กๆ บ้าง แต่ไม่แสดงออกชัดนัก
แล้วอ้อ น่าจะมีแฟนอยู่ แต่อยู่ไกลกัน
คือต่างฝ่ายก้อต่างมีคนของตัวเองนะครัล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2014, 07:05:22 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #118 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 12:11:11 AM »

รอต่อนะครับ น้องอ้อจะลงเอยยังไง

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #119 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 05:33:39 PM »

เรื่องของน้องอ้อ (ต่อ)

พอผมเลี้ยวรถเข้าบ้าน และจอดรถปุ๊บ ไม่มีเสียงสนทนาจากผมและอ้อ เราทั้งคู่รุ้ดีว่าจะทำอะไรกัน
เพราะจุดเริ่มต้นมันเริ่มตั้งแต่ผมขับรถเลยซอยเข้าหอพักอ้อมาแล้วนั่นเอง ผมบอกอ้อเบาๆ ว่า ไปที่ห้องพี่นะ
แล้วหอมหน้าผากเบาๆ อ้อเปิดประตูลงจากรถ จากนั้นก็เดินย่องตามผมไปที่ห้อง อารมณ์ขณะนั้นของผมมันตุ้มๆ ต่อมๆ
เพราะรู้ดีว่าอะไรจะเกิดในอีกไม่กี่นาทีข้างหน้า ตอนนั้นผมคิดว่าคงต้องปล่อยตัวปล่อยใจไปเลยตามเลย
ส่วนวันจันทร์เปิดทำงานมาแล้วจะสู้หน้ากันแบบไหน ในตอนนั้นผมไม่ขอคิด

ผมเปิดไฟสลัวๆในห้องนอน แล้วเดินไปนอนที่เตียงขนาด 3.5 ฟุต ตรงด้านใน แล้วเหลือที่ด้านนอกไว้ให้อ้อ
 ผมบอกให้น้องอ้อมานั่งข้างบนเตียงข้างๆ ผม
ผมต้องทำต่ออ้อ อย่างอ่อนโยน นุ่มนวลครับ เพราะจะต้องรักษาความสัมพันธ์ของผมกับอ้อในอนาคตต่อๆไป
 ซึ่งผมจะต้องเจออ้อทุกวันในที่ทำงาน อ้อเดินมาแล้วนั่งข้างเตียง ยังประหม่า ผมเอามือวางตัก
 แล้วผมพรมหอมแผ่นหลังของอ้อ มือก็บีบนวดต้นขาและมือของอ้อเบาๆ เป็นการผ่อนคลาย
การที่อ้อใส่ชุดเดรสชิ้นเดียวแบบนี้ ตอนที่หน้าผมพรมหอมไปโดนบริเวณขอบเสื้อชั้นใน
และขอบ กกน.มันทำให้อารมณ์เตลิดไปถึงไหนต่อไหน ผมเอามือลูบๆคลำๆ หน้าขาแล้วลูบมาถึงเอง

เอิ่มม มันคอดได้รูปทรงมาก อย่างที่เคยบอกครับ น้องอ้อเป็นคนรูปร่างดี เคยประกวดนางงามเล่นๆ ตอนมหาลัย
 หรืองานของอำเภอ เธอก็ได้รางวัลติดมือตลอด เพราะสูง หุ่นดี ผมยาว หน้าตาไทยๆ ที่สำคัญคือสวยเรียบร้อย
ในห้วงเวลานั้นผมอยากจะเซ็ทซีโร่ตัวเอง ด้วยการเลิกกับคนที่คบอยู่ทุกคนแล้วมาคบหาอ้อ จริงๆ จังๆ เฮ้อ...

การต้องเริ่มต้นบิ้วใหม่ในสถานที่ที่พร้อมมากขึ้นกว่าบนรถยนต์ ค่อนข้างเป็นไปโดยไม่ลำบากยากเย็นนัก
 ผมเริ่มโน้มตัวอ้อ ให้นอนข้างๆ ผม แล้วก็พลิกตัวให้หันตะแคงหน้าเจอกัน ต่างคนต่างจ้องหน้ากัน มือผมโอบเอวอ้อไว้
 ผมลุกตัวเล็กน้อยหอมหน้าผากแผ่วเบา แล้วก็จูบปากอย่างดูดดื่ม ผมล่องลอยเบลอๆ โอวว มันฟินมาก
คือไม่นึกว่าจะได้ทำแบบนี้กับอ้อ ระหว่างดูดปาก จูบปากผมก็หอมแมก้ม ซุกไซร้คอบ้าง สลับกันไปมา
มือด้านล่างผมเริ่มทำงานผมลูกไล้เอวอ้อ แล้วก็ลองดึงๆ ให้ชุดเดรสเลิกขึ้น จากนั้นผมก็สัมผัสขาอ่อน
ไล้ไปที่เอวที่มี กกน. อยู่
คือ ผมตั้งสติอยู่ตลอดว่านี่ไม่ได้ฝันไป

เล่ามาถึงตรงนี้ ในระหว่างที่ผมกำลังนอนกอดและซุกไซร้อ้ออยู่นั้น สมองผมมันประมวลความจริงขึ้นมาอย่างหนึ่งคือ
คนเราถึงแม้จะมีแฟนกันอยู่แล้ว แต่หากไม่รู้จักหักห้ามใจไว้ มันก็สามารถนอนใจนอกกายให้คนอื่นได้ตลอด ถ้าจะลำดับเหตุการณ์ก็คือ 1.ตอนที่นุ้ยนอกใจแฟน มีอะไรครั้งแรกกับผม 2 นุ้ยนอกใจผมไปคบเจ้าโจ
3.แอนเลือกที่จะมีอะไรกับพี่ที่ฝึกงาน 4.ปอยกับผม และในครั้งนี้ คือระหว่างผมกับอ้อเป็นต้น

เนื่องจากเป็นคืนวันศุกร์เช้าสุ่เช้าวันเสาร์ ผมจึงมีเวลาเต็มที่ที่จะตักตวงความรู้สึกดีๆจากอ้อ ผมซุกไซร้ ดูดปาก
หอมแก้ม ผมก็สารภาพกับอ้อไปด้วยว่าพี่ก็แอบมองอ้อตั้งแต่วันแรก รุ้สึกดีที่ได้คลุกคลีก ได้อยู่ร่วมงานกัน
แต่จังหวะของชีวิตมันไม่อำนวย พี่เลยไม่ได้เผยอะไรให้อ้อเห็นมากไปกว่าการเป็นพี่ชายที่ดีในออฟฟิศ 
อ้อก็สารภาพกับผมครับว่า รู้สึกดีๆ กับผมเช่นกัน ได้คุยกับผม ได้คุยใน msn ก็รูสึกอบอุ่น รู้สึกดี อยากคิดเกินไปกว่านี้แต่ก็มีแฟนอยุ่

ผมใช้โอกาสนี้กอดอ้อ ผมบอกอ้อว่าอยากอยู่แบบนี้ไปตลอดเนอะ อ้อก็ยิ้มๆ จับกุมมือผม
คือตอนนั้นนี่ความรุ้สึกมันอบอุ่น เรื่องบนเตียงผมเกือบจะไม่มีด้วยซ้ำ
เพื่อให้ไฟปรารถนาคุกขึ้นอีกครั้ง ผมจึงดุดปาก และคราวนี้ผมพลิกให้อ้อนอนหงายและผมอยู่ด้านบนคร่อม
จูบปาก มือก็ลูบไล้ต้นขา เอว เลื่อนมาด้านบน บีบเค้นหน้าอกจากภายนอกเสื้อ ยิ่งมือผมสัมผัสไปทั่วตัวเพียงใด
อ้อยิ่งรัวลิ้นระรัวในปากผมตามจังหวะ ผมไม่นึกว่าผู้หญิงที่อยู่ที่ทำงานเรียบร้อยแบบอ้อ จะใช้ลิ้น จูบปากได้เก่งแบบนี้
อ้อทำเอาผมล่องลอยครับ

ผมเลื่อนหน้าซุกตรงหน้าอก แต่มันไม่ถนัด ผมเลยเลิกชุดเดรสตั้งแต่ด้านล่างแล้วดึงๆ ให้หลุดออกจากตัวอ้อ
ผมก็ไม่ช้ารีบถอดเสื้อโปโลด้วยคับ

โอวว ขาวไปหมด ผมจดจำทุกอนูร่างกายของอ้อไว้ติดตา อ้อในยามใส่ชุดทำงานจะไม่เน้นชุดที่เน้นสรีระมาก
ตอนนี้เมื่อไม่มีอาภรณ์อะไรปิดบัง งดงามมาก ผมกัดปลายลิ้นตัวเองเบาๆ ว่านี่ไม่ได้ฝันนะเว้ย
ผมไม่รอช้า อยากเห็นหน้าอกที่มีชั้นในสีดำปิดบังไว้แล้ว มุดหน้าไปกับหน้าอกเอาจมูกซุกเล่นกับร่องอกก่อน
โดยพยายามเอามือแกะตะขอชั้นใน ซักพักก็หลุด

โอยยย ไม่ต้องบรรยายอะไรมาก ผมจัดการกับหน้าอกที่ตั้งสวย หัวนมชมพูชูชันด้านหน้าอย่างหิวโหย
คือผมทำกับอ้อแบบนุ่มนวล ตอนนี้มือผมเริ่มขยับๆ กระตุกขอบ กกน.ด้านล่างด้วย
 จังหวะที่อ้อเสียวสุดๆ จากการซุกไซร้ดูดดุนนม ผมดึง กกน.สีดำ ลงพราวเดียวร่วงไปที่ต้นขา
อ้อก็ช่วยยกตัวให้หลุดไปจนปลายเท้า ตอนนี้อ้ออยู่ในชุดวันเกิดแล้วครับ
ผมเกิดความลังเลว่าจะเอาหน้าซุกลงไปด้านล่างแล้วใช้ลิ้นให้ดีมั้ย
เพราะผมยังสวมหัวโขนการเป็นหัวหน้างานที่ออฟฟิศอยู่ หากทำแบบนั้นจะเหมาะไหมหว่า
ผมเลยยังไม่เลื่อนหน้าไปตรงนั้น ทั้งที่อยากจะลิ้มชิมรสชาติมากๆ เอาไงดีหว่า เอาไงดี ผมตุ้มๆ ต่อมๆ
 เอาเป็นว่ายังไม่มุดไปตรงนั้นดีกว่า อีกอย่างก็เมาพอประมาณ เกิดก้มๆ เงยๆ ตรงนั้นมาก
โลกหมุน ห้องหมุน แล้วจะเสียงานใหญ่

ผมเลยถอดกางเกงยีนส์ผมออกพร้อมกับ กกน.ในคราวเดียวหลุดล่อนจ้อน แล้วก็จับขาอ้อแยกฉีกๆ
 ตาก็เหลือบไปมองแว๊บนึง คือมันเนียนขาวไปหมด ผมเอา K ถูไถเล่นด้านนอกก่อน
ดูท่าทีว่าอ้อจะให้ผมแทงสดได้หรือไม่ อ้อบอกผมว่าให้ใช้ถุงได้มั้ย ไม่อยากผิดต่อแฟน

ผมฟังแล้วก็ เอิ่มมมม เอาก็เอาใส่ถุงก็ได้ ผมลุกไปเอาถุงยางอนามัยมาสวม ก่อนจะถึงจังหวะสอด
ผมขอลูบไล้ พรมหอม จูบ เลีย ตัวอ้ออีกสักพัก จนเห็นว่าอ้อเองก็พีคสุดๆ ได้ที่ล่ะ
ผมฉีกขาเล็กน้อยแล้วดันพรวดเข้าไปช้าๆ
ประสาทสัมผัสในส่วนนั้นของผมมันบอกว่า ผมได้แทงทะลุเส้นกั้นความรุ้สึกของผมและอ้อ จนเส้นนั้นหายไปหมดแล้ว

พรวดเข้าไปแล้วผมคาไว้ มันอุ่น คับ ตอดตุบๆ ผมก้มจูบปากเพื่อไม่ให้อ้อประหม่า
จังหวะจูบดูดปาก ก็เริ่มซอย เนิบนามๆ โอยยย ฝันเป็นจริง ทุกครั้งผมได้แต่แอบมองอ้อ
 ไม่ไม่เคยคิดว่าจะได้สัมผัสใกล้ชิดจนถึงขนาดนี้ อ้อมีครางเบาๆ มือก็โอบตรงเอวผมเหมือนกับไม่อยากให้ผมหลุดออกไปจากตรงนั้น ผมขยับซอย ตั่บ ๆ ๆ อย่างนุ่มนวล ทนุถนอม มันเป็นการมีอะไรกันที่นุ่มนวลแฝงไปด้วยความอบอุ่นกึ่งกำหนัด
ผมลองทำทีชัก K ให้หลุดออกมาจากร่อง H อ้อเองสะดุ้งตัวเฮือกบอกว่าอย่าเอาออก
อ้อขอร้องนะอย่าเอาออก ผมได้ฟังแบบนี้ยิ่งมีอารมณ์ครับ จากที่นุ่มนวล ผมสอดเข้าไปใหม่

หนนี้ก็เร่งจังหวะล่ะครับ แทนเข้าสุดออกสุด ตั่บๆ ๆๆ เร่งจังหวะให้เร็วขึ้น สังเกตุนมอ้อกระเพื่อมโย้ไปตามจังหวะกันกระเด้า
รูปร่างอ้อ เซี๊ยะมาก ฝันผมเป็นจริงวันนี้ได้ปลดปล่อยกับผู้หญิงที่ผมแอบชอบ
ผมซอยเข้าออก ไปอีกร่วม 5 นาที ผมบอกอ้อว่าพี่ขอเปลี่ยนให้อ้ออยู่ด้านบนนะ อ้อพยักหน้ารับ
ผมพยายามพลิกตัวลงด้านล่าง โดยช่วยยกให้อ้อพลิกขึ้น โดยตอนแรกกะว่าจะไม่ให้ K หลุดจาก H 
แต่อ้อเป็นคนตัวสุงขายาวเก้งก้าง พลึกตัวแบบไม่ให้หลุดนี่ลำบากมาก ผมเลยต้องถอนอออกมาก่อน
 แล้วให้อ้อค่อยๆ ขึ้นคร่อมตัวผม อ้อดูอายๆเล็กน้อย ผมช่วยให้อ้อไม่อายด้วยการบอกว่าขอจูบปากหน่อยนะ

พออ้อยื่นหน้ามาเท่านั้นผมก็ดูดปาก จูบปาก คราวนี้มันก็จะทำให้ลืมความอายไปได้
ผมจับของผมตั้งเด่ อ้อรู้ว่ต้องทำไง เธอยกตัวขึ้นรับการสอดจากผม แล้วอ้อ ก็นั่งคร่อมดุ้นของผม
อูยยย สุดยอดมาก ผมเอามือลูบไล้ก้น เอว ปากก็ยังคงดุดดื่มอยู่กับการแลกลิ้น โดยอ้อคร่อมผมไว้ ด้านล่างก็ตอดตุบๆ อุ่นๆ
ผมเอามือลูบไล้ตั้งแต่ต้นขาไปยังเรียวขาและข้อเท้า โดยทำทุกอย่างที่ใจอัดอั้นมานาน เรียวขานี้ หรือขาอ่อนนี้
ที่ผมได้แต่มองมาร่วมปีกว่าๆ ตอนนี้ผมได้ใช้มือลูบไล้จนทั่ว ผมเริ่มขยับเอวด้านล่างตั่บๆ ๆ อ้อยกตัวขึ้นรับการเด้า 

ทุกอย่างมันสวยงามไปหมด โอยย อูยยย ผมเสียวมากครับตอนนั้น อ้อเป็นคนตัวสูง
เวลาเธออยู่ด้านบนหน้าอกเลยจะพอดีปากผมพอดี ผมก็ดูด เลียทุกอย่างครับ
ช่วยทำให้อ้อเธอเสียวให้มากที่สุด ผมผละมาจากหน้าอกอ้อ แล้วถามว่าอยากเห็นอ้อเสร็จยัง
 ให้พี่ช่วยได้ยังไงนะ อ้อบอกว่าอยู่ท่านี้ก็ได้ เดี๋ยวอ้อจะเสร็จเอง ผมเลยปล่อยให้อ้อทำครับ อ้อ โยก คลึงดุ้นผม

โอยย ผมมองดูอ้อที่อยู่ตรงหน้าตอนนี้ มันสุดๆ  ผมเอามือยื่นไปบีบคลึกนมเบาๆ อ้อครางรับ
 โอยย โอยยย พี่ๆ ๆอ้อเสียว อ้อรักพี่ เอ่อ... จังหวะใกล้จะพีคสุดเนี่ย ผมนอนดูอ้อทำอย่างเดียว
จะดูอากัปกริยาว่าจะมีต่อผมยังไง พอโยก คลึงสักพัก อ้อ ก็ขย่มบ้าง
แต่ด้วยการที่ขายาวอาจจะเมื่อย เลยกลับมาที่ท่าเดิมคือนั่งคร่อมแล้วโยก หามุมที่ดุ้น K โดนต่อมจีสปอต
เอาล่ะสิครับ ผมรู้สึกว่าปลาย K เริ่มแทงโดนติ่งอะไรในร่อง H อ้อคงจะจับทางได้แล้ว
อ้อโยกทุกครั้งตอนนี้โดนทุกหน เธอครางดังขึ้นเรื่อยๆ โอยย อูยย ผมช่วยครางรับด้วย
 สุดๆ ของผมอยากจะหลั่งแล้วเช่นกัน แต่ผมอยากได้อีกสักท่า เลยกลั้นๆ ไว้ก่อนครับ

ตอนนั้นสังเกตอากัปกิริยาของอ้อแล้ว จ่อสุดๆ ล่ะ ผมเลยจะสร้างอารมณ์ให้ตัวเองบ้าง ระหว่างทีอ้อคลึง
โยกอยู่นั้น ผมถามอ้อเบาๆ ว่าที่ผ่านมารักพี่ใช่มั้ย  อ้อตอบว่ารักสิ รักมากด้วย แล้วก็เร่งโขยกตัว
คือแบบว่าอารมรณ์ตอนนั้นคงจะเบลอๆ ใกล้เสร็จเวลาทำเร้าคำถามอะไรอ้อเลยตอบถูกใจผมทุกข้อเลย
ยิ่งทำให้ผมเตลิด พีคสุดๆ เช่นกัน

ผมถามต่อสิครับ ต่อไปเราแอบคบกันทำอย่างวันนี้
อ้อจะรับได้มั้ย อ้อ ก็ตอบเสียงกระเส่า ว่า ได้  ...ได้..ค่ะ อ้อชอบพี่
อ้อ...โอย  อูยย ยิ่งครางกระเส่า  แล้วก็กรี๊ดส์....อ้อพักการขย่มแล้วฟุบลง ข้างล่างตอดตุบๆ ๆ 
ผมรู้ได้เลยว่าอ้อใช้แรงไปเยอะมาก ผมถามเบาๆ ว่าถึงสวรรค์แล้วใช่ไหม  อ้อบอกว่าอ้อเสร็จแล้ว ผมหอมหน้าผากเบาๆ 
แล้วดูดปากอีกครั้งแบบนุ่มนวล อ้อเริ่มสบายตัวแล้ว ผมรู้ว่าคงเหนื่อย เลยบอกว่าอ้อพลิกตัวลงด้านล่างสิ เดี๋ยวพี่จะตามไปสวรรค์ด้วยคน

อ้อในสภาพตอนนี้เชื่อฟังทุกอย่างครับ ผมพลิกตัวอ้อให้ตะแคง ในท่าที่หันด้านหลังให้ผม
แล้วผมก็นอนตะแคงเช่นกัน  ผมลูบเอว ลูบก้น ต้นขา พลางกํเอาดุ้นแหย่ๆ ร่อง H จากด้านหลัง
คือ ท่านี้จะใช้แรงน้อย และก็สบายตัวครับ ผมแยงๆ สักพัก ก็แทงพรวด ผมเอาหน้าซุกคอ ซุกด้านหลังอ้อ
แล้วก็ซอยนาบๆ อย่างช้าๆ โอยยย มันสุดยอดมากตอนนั้น K ผมน่าจะเข้าไปลึกด้วย อ้อครางเฮือกๆ
ตามแรงกระเด้าของผม ผมเร่งจังหวะ มือก็บีบเค้นก้นไป ขาของผมก็ยกขึ้นแนบกับขาอ้อไปด้วย

เล่นกับท่านี้ได้ซักพัก ผมอยากเสร็จล่ะครับ เลยขอให้อ้อพลิกตัวหงาย แล้วผมก็เสือกตัวอ้าขาอ้อออก
แล้วก็จัดการซอยตั่บๆๆ ทันที ปากก็ประกบปาก ไม่ให้อ้อคราง มันได้อารมณ์พิกลครับ ผมเร่งซอย ตั่บๆ ๆ
 ระหว่างกระเด้าไปก็นึกไปว่าเดี๋ยวแตกน้ำนี้แล้วจะขอต่อน้ำต่อไปทันที เพราะอัดอั้นมานานแล้ว
โอยยย โอยย ผมเริ่มเร่งจังหวะครับ ยกตัวขึ้นมาดูอ้อที่กำลังถูกผมเย่ออยู่ สักพักผมก็แตกคาถุงครับ
 ผมกระตุกตัวเพื่อรีดน้ำเชื้อ 2-3 จังหวะ อ้อก็ตลอดรับทุกจังหวะ เดาว่าคงจะบิ๊วตัวเองจนเสร็จพร้อมผมอีกรอบแน่ๆ

ครับ อ้อ เสร็จพร้อมกับผมอีกรอบ การได้เสร็จพร้อมกันมันยิ่งสร้างความผูกพัน ถวิลหลงใหลกันมากขึ้น
ผมค่อยๆ ถอน K ออกมา ปล่ยอให้ถุงยางยังคาอยู่แบบนั้น ผมลุกขึ้นหอมหน้าผากอ้อ
เอาล่ะสิครับ พอหมดอารมณ์กำหนัด จิตสำนึกด้านดีเริ่มกลับมา ผมจะทำยังไงกับความจริงต่อไปดี
นี่ผมทำผิดกับอ้อจนได้ คืนนั้นผมกับอ้อใช้เวลาอยู่ด้วยกันจนคุ้ม ต่อกันอีก 2 น้ำ จนถุงยางอนามัยหมดกล่อง
ผมไปส่งอ้อกลับหอพักตอนตีห้าครึ่ง

หลังจากเหตุการณ์คืนนั้น ผมกับอ้อต่างสารภาพความรู้สึกกันใน MSN
 ไม่มีคนอื่นรุ้ว่าผมกับอ้อเคยมีอะไรกันลับๆ แบบนี้  พอผมคุ้นเคยอ้อมากขึ้นแล้วทำให้สำนวนการพิมพ์ แซวแหย่ อ้อนใน msn มันไหลลื่นขึ้น อ้อเล่าให้ผมฟังว่าา เธอมีของปลอมอยู่ที่หอ 1 อัน Grin เพราะแฟนอ้ออยู่ต่างจังหวัด กลัวว่าอ้อจะเหงา
แล้วแอบนอกใจแฟน เลยซื้อมาให้อ้อไว้ใช้ และมักจะโทรหาและชวนอ้อ เซ็กส์โฟน

เอิ่มมม เอาสิ ใครจะไปเชื่อสาวออฟฟิศบุคลิกดี สวยๆ แบบอ้อจะมีมุมนี้ Cheesy
 ผมไม่เคยไปหออ้อนะ ไม่งั้นจะขอดูไอ้เจ้าของปลอมไวเบรเดอร์ที่ว่าซะหน่อย
อ้อบอกว่าจะพยายามหักห้ามใจไม่ให้รักผม เพราะกลัวจะผิดต่อแฟนที่อยู่ไกลๆ
ผมก็เช่นกันผมสารภาพกับอ้อว่าถึงเราจะรู้สึกดีต่อกันเพียงใด
 แต่ถ้าแต่ละคนยังไม่ได้โสดถ้าหลวมตัวรักอีกฝ่ายมันจะเจ็บหัวใจทีหลัง 
ผมมานึกแล้วตรรกกะแบบนั้นก็ตลกพิกล ผมอยากจับปลาหลายมือ แต่ขีดจำกัดมันทำไม่ได้แล้วครับ
เลยคบกับอ้อแบบไม่ต้องรุ้ว่าเราคบกันแบบไหน
อาศัยเรื่องพรรภ์อย่างว่าทดแทนชดเชยความรุ้สึกดีๆ ที่มีอยู่ไปก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2014, 08:19:42 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 23 พิมพ์