มิถุนายน 10, 2024, 01:06:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เกลียดคนศัลยกรรมใบหน้า กันป้ะ  (อ่าน 5796 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 11:33:02 AM »

ผมอ้ะเกลียดเลยแหละครับ ไม่ว่าจะญาติหรือใครก้ตาม  ถ้าเกิดแฟนมันถาม ผมจะตอบเลยว่า เมียเมิงอ้ะทำ    ขนาดแฟนคนอื่นยังขนาดนี้ ถ้าแฟนตัวเองยิ่งหนักเลย  เลิกเลย
ให้เอาอ้ะเอาได้  แต่ให้เป็นแม่ของลูก ไม่เอาละ      พวกดารานักร้อง บางทีเข้าใจนะครับ มันเรื่องงาน ต้องอินเทรน   แต่คนทั่วไป เมิงทำเพื่ออะไร ไม่เข้าใจจิงๆ เพื่อนผมลูก 1 ผัว1   แมร่งยังทำ  ผมเลยห่างๆ  ไม่รุ้ว่าผมทำถูกไหม แต่ผมไม่ชอบ     
      ตัวผมเองก้อไม่หล่อนะ ขี้เหร่ด้วย  แต่ผมแน่พอ ที่จะอยู่ในร่างเนี้ย ใบหน้าแบบเนี้ย รวย100 ล้าน ผมก้อไม่ทำ  ดั้งหักเเม่มเงี้ย  ยอมรับว่าผม anti จิงๆ แบบไร้เหตุผลอ้ะ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2014, 11:47:49 AM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

sweetloveo
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 11:40:44 AM »

ของผมก็ไม่ชอบให้ทำ T^T ถ้ายิ่งเป็นแฟนยิ่งไม่ชอบใหญ่ ไม่เอาเลยอะ ทำศัลยกรรมเนี่ย รับไม่ได้
ทั้งๆที่ไม่มีเหตุผลเหมือนกัน งง กับตัวเองเหมือนกัน นึกว่าเป็นคนเดียว 555555

แต่ถ้าเพื่อน คนอื่น คนไกล ทำไปเถอะ ผมคงไม่มานั่งสังเกตุว่าทำมาไหม 555555
sub1987
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 12:23:44 PM »

ทำเยอะๆหน้าแข็งโป๊กนี่ผมไม่ชอบเลยครับ อีกอย่างคือสาวๆที่ใส่บิ๊กอายก็ไม่ชอบเลย
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 01:13:50 PM »

ถ้าเป็นแฟนผม ก็ไม่อยากให้ทำเหมือนกันถ้ามันไม่มีผลเสียต่อสุขภาพ
สำหรับผม ผมว่าหน้าตาคนเหมือนลายนิ้วมือ ที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวของแต่ละคน

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 02:16:34 PM »

ไม่ซีเรียสนะครับถือว่าความชอบส่วนบุคคล ถ้าใช้เงินเขา ทำตามความพอใจเขา ก็โอเค แต่ถ้ามาใช้เงินส่วนรวมก็ต้องคุยกันหน่อย ส่วนตัวผมไม่ทำ หน้าแบบนี้พ่อแม่ให้มา จะดีจะแย่ไงก็ไม่เห็นจะต้องไปเปลี่ยนมัน
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 03:37:37 PM »

เรื่องของเขา

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 06:53:43 PM »

เพื่อนผมทำหลายคนนะ ทำออกมาดูดีก็โอเคนะ

มันเป็นเรื่องส่วนตัวของเค้า เงินก็เงินเค้า เจ็บเค้าก็เจ็บเอง

bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 07:22:22 PM »

ผมไงก้ได้คับ ความสุขส่วนตัวเขาอะคับ ทำแล้วสวยขึ้นก้ดีกับเรากว้่นะคับ (ได้คนสวยๆ) ดีออกนะคับ
spwan
AV Distributor

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 09:12:47 PM »

เฉยๆนะ แต่ทำมาเป็นพลาสติกมองยังไงก็ไม่สวยอยู่แล้ว ส่วนไอ้พวกไม่เหลือเค้าเดิมนี่น่ากัว

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 11:04:55 PM »

ถ้าเป็นการแก้ไขข้อบกพร่อง หรือ ให้เหมาะกับงานไม่มีปัญหาอะไรครับ
แต่พวกที่ดีอยู่แล้ว พวกที่พอใช้ได้ หรือทำมาแล้วไม่ได้ดูดีกว่าเดิม
ก็อาจจะบ่น หรือ คิดในใจบ้าง
เพราะหน้าของเขา กลัวโดนสวนว่าเจือก หน้าก็หน้าตู เงินก็เงินตู ยุ่งอะไร
ถ้าให้เป็นแฟนกับพวกที่ทำเพื่อแก้ไขข้อบกพร่องนี่รับได้ครับ
แต่ถ้าโมดิฟายมาประเภทไม่เหลือเค้าเดิมนี่ไม่เอาเลยครับ
กลัว

ที่จริงเคยมีคนถามว่าศัลยกรรม กับ แต่งหน้าก็ทำให้เพื่อสวยเหมือนกัน
แต่ทำไมคนรับไม่ค่อยได้กับศัลยกรรม
ตอบแบบคิดส่วนตัว
โอกาสที่จะล้างหน้ายังมีได้เห็นง่ายกว่า
โอกาสที่จะเห็นหน้าจริงก่อนที่เธอจะศัลย์มา

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์