มิถุนายน 05, 2024, 01:31:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [รีวิว] แผ่นหนังคานะ ยูเมะ, ทซึโบมิ, โคโคมิ นารุเสะจากญี่ปุ่น  (อ่าน 12796 ครั้ง)
libido
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 10:29:02 PM »

ผมสมาชิกใหม่ อยากจะรบกวนถามพวกพี่ว่า อยากจะได้ แผ่น AV ของแท้นี่ผมจะฝากพี่คนไหนหามาได้บ้างครับ ขอบคุณนะครับ  Smiley

ฝากท่าน pan ได้ครับ
ขอบคุณมากๆนะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าจะต้องเริ่มคุยยังไงบ้าง 555

เวลาไปญี่ปุ่นท่าน pan จะมาตั้งกระทู้ครับ ถึงตอนนั้นถ้ามีแผ่นของใครที่อยากได้ก็
ไปฝากซื้อของในกระทู้และ pm รายละเอียดหลังจากนั้นครับ

Captain Mark
ปลิงน้อย
*

รักกัปตันคนเดียวนะ つばさちゃん愛してる

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 10:44:01 PM »

ผมสมาชิกใหม่ อยากจะรบกวนถามพวกพี่ว่า อยากจะได้ แผ่น AV ของแท้นี่ผมจะฝากพี่คนไหนหามาได้บ้างครับ ขอบคุณนะครับ  Smiley

ฝากท่าน pan ได้ครับ
ขอบคุณมากๆนะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าจะต้องเริ่มคุยยังไงบ้าง 555

เวลาไปญี่ปุ่นท่าน pan จะมาตั้งกระทู้ครับ ถึงตอนนั้นถ้ามีแผ่นของใครที่อยากได้ก็
ไปฝากซื้อของในกระทู้และ pm รายละเอียดหลังจากนั้นครับ
อ๋อ ขอบคุณมากๆนะครับ เพิ่งเข้ามาใหม่เลยยังไม่ค่อยรู้อะไร รบกวนหน่อยนะครับ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 11, 2015, 11:06:16 PM »

ชอบโคโคมิเหมือนผมเลยท่าน เสียดายเหมือนกันที่เลิกเล่นแล้ว
แต่ถ้าเธอมีทาง มีโอกาสที่ดีแล้ว ก็ดีใจกับเธอครับ

เธอค่อนข้างตรงสเปคผมเลยล่ะ
เพอเฟคสุดๆละ หน้าตาน่ารัก หุ่นอวบนิดๆ หน้าอกกำลังดี
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์