พฤษภาคม 23, 2024, 02:16:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [Event Photo] Takasho รับขวัญวันคืนชีพเว็บ  (อ่าน 26529 ครั้ง)
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 01:14:20 PM »

พอดีผมไปญี่ปุ่นช่วงต้นเดือนที่ผ่านมา ได้มีโอกาสร่วมงานอีเว้นท์ของ Shoko Takahashi เลยขอเอารูปมาแชร์กันเพื่อปลอบขวัญหลังจากเมื่อวานเว็บหายไปวัน

งานจัดที่ร้าน sofmap ย่านอะกิฮาบาระ วันที่ 13 พ.ค. ตั๋วเข้างานทั้งหมด 222 ใบหมดเกลี้ยง

เริ่มด้วยการมะรุมมะตุ้มถ่ายรูปในชุดธรรมดา (6 ตากล้อง vs 1 นางแบบ)

ถ่ายเสร็จ takasho จะเดินไล่จับมือทีละคน ผมมีโอกาสพูดกับเธอ 3 ประโยค
1. omiyage from Thai (ผมเอาของฝากจากไทยไปให้เธอด้วย)
2. วาตาชิวะไทจินเดส.. (แปลว่าผมเป็นคนไทยครับ)
3. Nice to meet you
......เธอยิ้มตอบอย่างเดียว

งานนี้แจกลายเซ็นสำเร็จรูปที่เซ็นไว้ล่วงหน้า เลยไม่มีโอกาสให้เธอเขียนชื่อผมหรือบอกรักภาษาไทยเหมือนเคย

ต่อด้วยภาพคู่ 2ช็อตโตะ (อย่าไปสนใจไอ้เงาดำๆนั่น)

สิทธิที่ 3 ถ่ายรูปหมู่ในชุดว่ายน้ำ (ตากล้อง 5 คน vs นางแบบ 1 คน)

ต่อด้วยทูช็อตโตะอีกรอบ รอบนี้ผมขอให้เธอทำท่าไหว้ เวลาจำกัดเลยไม่มีโอกาสจัดท่าทางเธอให้สวยงาม

บรรดาของขวัญจากแฟนๆ มีชิ้นนึงจากผมเอง หาเจอมั้ยเอ่ยว่าชิ้นไหน (ภาพจากทวิตเตอร์ของเธอ)

Triton

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 01:17:17 PM »

ขอบคุณครับ อิจฉาจัง
ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 01:18:59 PM »

อาท่านเจ้าพ่องานอีเว้น5555
ขอบคุณมากเลยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2017, 07:40:26 PM โดย ttszaza » บันทึกการเข้า

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
steviej
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 03:07:26 PM »

โอ้ววว นมโชโกะถูแขนด้วย

ใหญ่นุ่มดีมั้ยครับ
9AKIBA

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 04:45:58 PM »

อาท่านเจ้าพ่องานอีเวน5555

ผมแนะนำให้เติมไม้โทเป็นคำว่า"อีเว้น"ดีกว่าครับ เพราะคำว่า"อีเวน"ออกเสียงเหมือน"อีเวร"

จำไม่ได้เลยครับ คนเยอะเค้าเลยเร่งๆให้รีบถ่ายรีบออก แขนเขินถูกอะไรบ้างยังไม่รู้ตัวเลยครับ

Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 06:35:09 PM »

ผมแนะนำให้เติมไม้โทเป็นคำว่า"อีเว้น"ดีกว่าครับ เพราะคำว่า"อีเวน"ออกเสียงเหมือน"อีเวร"

จำไม่ได้เลยครับ คนเยอะเค้าเลยเร่งๆให้รีบถ่ายรีบออก แขนเขินถูกอะไรบ้างยังไม่รู้ตัวเลยครับ

ท่าน9akibaซื้อตั๋วจากเว็บหรือเปล่าครับ 555 หรือว่าต้องซื้อที่ร้าน ผมกะจะซื้อเเล้วตอนต้นเดือนเเต่ว่าคิดว่าคงหมดแล้วเเน่ๆ 555 เลยไม่ได้ซื้อ เเอบเสียดายมากเหมือนกันครัช ปล.คลาดกันอีกแล้ว 5555+

ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 07:43:08 PM »

ขอโทษทีคะ แล้วท่านจะไปงานคนไหนต่อคะ อยากให้ไปหาน้องยูอะ กับเจ๊อกิ mion ด้วยคะ

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 08:32:27 PM »

เห็นแล้วอยากให้ทากาโชมาซบบ้างจังครับ อิอิ

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 09:19:18 PM »

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Warrywarry
Acky!!
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 09:52:54 PM »

ไปอีเว้นท์แบบนี้ก็ได้หรอ? ไปยากป่ะครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์