พฤษภาคม 02, 2024, 06:38:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 285 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแนะนำ Vol.2  (อ่าน 1637016 ครั้ง)
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #420 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 10:46:49 PM »

สอบถามหน่อยครับ นักแสดงที่หน้า ทรง หุ่น ประมานนี้
Willow Hayes
Lena Anderson
Kenna James
Elena Koshka
มีใครที่ทรงคล้ายๆนี้อีกไหมครับ ชอบแนวนี้มากเลย หน้าสวยหุ่นบางแนวTeen ครับ

**- ก็เลือกมาแต่ ล่ะคน เอาซะเนียนกริ๊ปเลยน่ะ ลองดู พยายามจะหาคนใหม่ๆ ที่ไม่เคยพูดถึงน่ะ ไหนๆไม่ได้อัพเดตสาวหน้าใหม่

ซะนาน เลยจัดเต็มให้

3. Julie Kay สาวผิวสี แบบเนียนๆ

ขอประวัติคนนี้หน่อยฮะ พึ่งรู้ว่าสาวผิวสีมีหน้าตาน่ารักแบบนี้ด้วย เคยเห็นแต่แนวโหดๆ

**- ประวัติชัดๆ ยังไม่เจอน่ะ เท่าที่รู้เปิดตูดไป 2 รอบแหล่ะ และอีกอย่าง อีกอย่าง ผมยังไม่เคยดูหนังเธอเป็นจริงเป็นจังเลย รู้สึก Julie Kay จะมีปัญหาอยู่อย่างนึง ที่ตรงกันข้ามกับผู้หญิงทั่วไป คือตอนนี้ เธอผอมลงมาก ปกติ สาวๆจะอ้วนขึ้น แต่เธอกลับผอม
Chicken Wings
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #421 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 10:49:57 PM »

สอบถามหน่อยครับ นักแสดงที่หน้า ทรง หุ่น ประมานนี้
Willow Hayes
Lena Anderson
Kenna James
Elena Koshka
มีใครที่ทรงคล้ายๆนี้อีกไหมครับ ชอบแนวนี้มากเลย หน้าสวยหุ่นบางแนวTeen ครับ

**- ก็เลือกมาแต่ ล่ะคน เอาซะเนียนกริ๊ปเลยน่ะ ลองดู พยายามจะหาคนใหม่ๆ ที่ไม่เคยพูดถึงน่ะ ไหนๆไม่ได้อัพเดตสาวหน้าใหม่

ซะนาน เลยจัดเต็มให้

3. Julie Kay สาวผิวสี แบบเนียนๆ

ขอประวัติคนนี้หน่อยฮะ พึ่งรู้ว่าสาวผิวสีมีหน้าตาน่ารักแบบนี้ด้วย เคยเห็นแต่แนวโหดๆ

**- ประวัติชัดๆ ยังไม่เจอน่ะ เท่าที่รู้เปิดตูดไป 2 รอบแหล่ะ และอีกอย่าง อีกอย่าง ผมยังไม่เคยดูหนังเธอเป็นจริงเป็นจังเลย รู้สึก Julie Kay จะมีปัญหาอยู่อย่างนึง ที่ตรงกันข้ามกับผู้หญิงทั่วไป คือตอนนี้ เธอผอมลงมาก ปกติ สาวๆจะอ้วนขึ้น แต่เธอกลับผอม

ผมดูไป 2-3 เรื่องละ รู้สึกหลังๆผอมลงอย่างที่ท่านว่าจริงๆฮะ
คงไปเล่นเวท ออกกำลังกายเยอะ เหมือน Kendra Sunderland อ่ะ
ผมชอบตอนอึ้มๆมากกว่า พอผอมแล้วนมแฟบดูไม่สวยเลย ทั้ง2คน  Sad
non1892

« ตอบ #422 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 11:14:56 PM »

**- พอดี ได้บังเอิญไปเจอค่ายหนังใหม่ เห็นแล้วน่าสนใจดี ภาพสวย ฉากดี เสื้อผ้าหน้าผม ก็เป๊ะ Fucking Awesome เห็นนางเอกตัวท็อปๆ ก็เยือนมาหลายคนแล้ว เห็นภาพสวยๆแล้วนึกถึง Vixen แต่ฟิลลิ่งหนังดีกว่า เกือบลืมบอกไป ค่ายนี้ก็มีเคาทดาวน์ นับถอยหลังเหมือนค่าย Vixen เหมือนกัน ถือว่าเป็นอีกหนึ่งทีเด็ด ให้ลุ้นกัน

ทางเข้า
https://fuckingawesome.com/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2017, 11:21:58 PM โดย non1892 » บันทึกการเข้า
non1892

« ตอบ #423 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 11:30:39 PM »

**- เคาท์ดาวน์ ของค่าย Blacked วันนี้ เป็นสาวผมบลอนด์ เห็นรายชื่อ ที่ทายๆเข้ามา ค่อนข้าง เป็นนางเอกชื่อดังแทบทั้งสิ้นน่ะ
มีทั้ง 1. nicole aniston 2. jessa rhodes 3. samantha saint

ที่เอามาพูดไม่ใช่อะไร พอดี เห็นคนถามถึง samantha saint กันเยอะ ไม่แน่เหมือน เผื่อฟลุ๊ค ถ้าให้ผมทาย ผมก็ว่า miss saint มีโอกาส อยู่

✪NT✪
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #424 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 12:40:01 AM »

**- เคาท์ดาวน์ ของค่าย Blacked วันนี้ เป็นสาวผมบลอนด์ เห็นรายชื่อ ที่ทายๆเข้ามา ค่อนข้าง เป็นนางเอกชื่อดังแทบทั้งสิ้นน่ะ
มีทั้ง 1. nicole aniston 2. jessa rhodes 3. samantha saint

ที่เอามาพูดไม่ใช่อะไร พอดี เห็นคนถามถึง samantha saint กันเยอะ ไม่แน่เหมือน เผื่อฟลุ๊ค ถ้าให้ผมทาย ผมก็ว่า miss saint มีโอกาส อยู่

แล้วก้อไช่จริงๆครับ สุดยอดดดดด

https://www.blacked.com/the-client-list
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2017, 01:34:40 AM โดย ✪NT✪ » บันทึกการเข้า

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
teedust
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #425 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 06:29:27 PM »

คุณ saint ที่ผมปลื้มเหมือนกัน
ผมว่าเธอคล้ายๆกับ ลอเรล ในซีรีย์ Arrow เลย แตาสะโพกใหญ่กว่า 55
Busty Master

« ตอบ #426 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 09:57:28 PM »

มีแนวๆ Chubby แนะนำมั้ยครับแนวๆ Alura Grey, Roxee Robinson, Jennica Lynn

ยังไม่อยากเรียกว่า BBW เพราะผมยังอยากได้นมนำพุงอยู่
non1892

« ตอบ #427 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 12:02:40 AM »

คุณ saint ที่ผมปลื้มเหมือนกัน
ผมว่าเธอคล้ายๆกับ ลอเรล ในซีรีย์ Arrow เลย แตาสะโพกใหญ่กว่า 55

**- ผมก็ว่าคล้ายครับ แต่ว่า Saint เอ็กซ์กว่า แม้ช่วงหลังจะดูอวบๆไปสักหน่อย  พอดีก็เคยดู Arrow season 1-2 อยู่เหมือนกัน ต่อมาปี3 ไม่มีพากย์ไทย ก็ไม่ดูแล้ว

https://www.blacked.com/the-client-list

non1892

« ตอบ #428 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 12:13:51 AM »

มีแนวๆ Chubby แนะนำมั้ยครับแนวๆ Alura Grey, Roxee Robinson, Jennica Lynn

ยังไม่อยากเรียกว่า BBW เพราะผมยังอยากได้นมนำพุงอยู่

**- อยากได้ ก็จัดให้ แต่คงต้องเข้าไปเลือกเองน่ะ เพราะผมก็ไม่รู้จักสาวแนวนี้เหมือนกัน ประสบการ์ณแนวนี้ ผมน้อยมากๆๆ

http://www.data18.com/search/?k=Chubby
non1892

« ตอบ #429 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 12:32:16 AM »

***- Mia Malkova เป็นอีกหนึ่งสาว ที่เร็วๆนี้จะจัด แนวใหม่ๆ ให้เราได้ดู

ทั้ง first interracial กับพี่มืด กับค่าย blacked

และ first dp กินแซนวิส เป็นครั้งแรก รู้สึกจะกับค่าย brazzers

แม้ตูดเธอจะปลอม แต่ก็ยังสามารถใช้ท่ายากได้อยู่
หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 285 พิมพ์