พฤษภาคม 02, 2024, 06:12:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 107 108 [109] 110 111 ... 285 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแนะนำ Vol.2  (อ่าน 1636238 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1080 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2018, 10:42:59 PM »

ใครเซียนๆสาย US
พอทราบข่าวคราวของ Blaire Ivory ไหมครับ เธอหายไปนานมากแล้ว เรื่องสุดท้าย TeensLoveHugeCocks หลายเดือนแว้ว
กลัวเธอเลิกเล่นไปเลย เสียดายของดีๆ น่ารัก สูงยาวเข่าดี

A PinK
non1892

« ตอบ #1081 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 12:12:49 AM »

ใครเซียนๆสาย US
พอทราบข่าวคราวของ Blaire Ivory ไหมครับ เธอหายไปนานมากแล้ว เรื่องสุดท้าย TeensLoveHugeCocks หลายเดือนแว้ว
กลัวเธอเลิกเล่นไปเลย เสียดายของดีๆ น่ารัก สูงยาวเข่าดี

*-  lena anderson นี่แทบไม่มีข่าวเลย เพราะเธอปิด twitter เป็นรอบที่2 หรือ3 แล้วไม่รู้ ผลงานก็มีแต่ของเลส ที่ถ่ายไว้แล้ว พึ่งปล่อยออกมา ส่วนตัวค่อนข้างเข้าใจยาก สำหรับสาวคนนี้ ปัญหาเยอะจริงๆ สาวคนนี้

**-ปัญหาเธอค่อนข้างซับซ้อนน่ะ เนื่องจากหนีออกจากบ้านในวัย18 มากับแฟนหนุ่ม ไม่มีเงิน ไม่มีที่อยู่ ป้ายรถเมล์เธอก็นอนมาแล้ว ก็เลยต้องมาเล่นหนัง ใจก็อยากจะเล่นแต่กับแฟนหนุ่ม แต่ทางค่ายหนังก็ไม่ยอม เธอเลยจำยอมเล่นกับพระเอกคนอื่น

ที่เห็นได้ชัดเจน คือลีลาเธอนั่นแหล่ะ ที่ดูกะอักกะอ่วน ดูไม่เต็มใจจะเล่นกับพระเอกคนอื่นสักเท่าไหร่ เธอก็เคยเกิ่นว่าจะเปลี่ยนสายไปแนวเลสเบี้ยน แต่เล่นได้ไม่กี่เรื่องก็หายไป twitter ก็ลบ

ตอนที่เธอเริ่มหายไป ผลงานที่ ได้ขึ้นปก penthouse ก็พึ่งปล่อยออกมา แต่เธอกลับไม่อยู่แล้ว ปัจจุบันก็ไม่มีข่าวเธออีก
เลยในปี 2018 

**- ถ้าให้เดาน่ะ ไม่แน่ อาจจะกลับไปอยู่บ้านก็ได้ เพราะเธอก็อายุแค่19-20 เอง

บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1082 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 06:58:55 AM »

Anjelica ตั้งแต่ออกจากวงการไป หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลย จำแทบไม่ได้
เธอชอบมาเมืองไทยด้วย
ยังไงก็ยินดีกับเธอครับ ขวัญใจผมจริงๆคนนี้
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1083 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2018, 02:16:58 AM »

ขอบคุณท่าน non1892 ครับ 
มีรูปแฟนเธอไหมครับ ผมอยากดูเปรียบเทียบ จะดูว่าเทียบกับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟน เธอเล่นแตกต่างกันไหม
ผมดูเธอทั้ง Bangbus มาจน Teenlovehugecock ผมว่าเธอก็ดูมีอารมณ์เงี่ยนเลยนะครับ
Bangbus นี่ เธอดูมันส์มากตอนโดนจิกหัวกระแทก

A PinK
non1892

« ตอบ #1084 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2018, 09:42:52 AM »

*-Blaire Ivory หลักๆที่ใช้ ก็มี lena anderson เป็นอีกชื่อ  ส่วนหนังใหม่ก็หนังเลส ที่คุณ virusman แน่ะนำแหล่ะ ไม่ต้องห่วง ตอนนี้ถือว่ากลุ่มดาวรุ่งน่าจับตามองแล้ว ยังไงหนังใหม่เธอก็จะวิ่งมาหาเราเอง ไม่ต้องรีบร้อน เห็นแฟนคลับบางคนของฝั่งเมกา ที่พึ่งได้ดูหนังของเธอที่เล่นกับ bangbros ก็แทบคลั่งเหมือนกัน นานๆจะมีใสๆ ขาวๆอมชมพู
ฝั่งเมกาปีนี้ ดาวรุ่งอันดับ1 ก็ lana rhoades
ส่วน Blaire Ivory เล่นแค่ไม่กี่เรื่อง ก็เป็นอันดับ2ได้

ขอบคุณท่าน non1892 ครับ 
มีรูปแฟนเธอไหมครับ ผมอยากดูเปรียบเทียบ จะดูว่าเทียบกับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟน เธอเล่นแตกต่างกันไหม
ผมดูเธอทั้ง Bangbus มาจน Teenlovehugecock ผมว่าเธอก็ดูมีอารมณ์เงี่ยนเลยนะครับ
Bangbus นี่ เธอดูมันส์มากตอนโดนจิกหัวกระแทก

**- เรื่องนี้ผมก็ไม่ชัวร์น่ะ แต่เห็นแฟนคลับเธอเคยสงสัยว่า จะเป็นไอหนุ่มเซอร์ เสื้อกล้ามตามภาพ แต่ยังไม่มีอะไร

เป็นที่ยืนยัน lena anderson เป็นอีกคน ที่อยู่ในวงการ แต่ไม่ค่อยพูดเรื่องส่วนตัว

*- แต่ที่รู้ๆครอบครัวเธอยังมีแม่และน้องสาวตัวเล็ก รออยู่ เคยเห็นรูปหลุดอยู่ ที่แฟนคลับตามไปล้วงมา

ซึ่งอาจจะเป็นหนึ่งสาเหตุที่เธอไม่พอใจ ที่ไปล้วงข้อมูลส่วนตัว
oldstock
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1085 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2018, 01:40:11 PM »

รบกวนคุณ non1892 รุ่นเก่าอย่าง priya rai จะreturnไหมครับ เตยได้ยินนานมากแล้วแต่ยังไม่เห็นเลยครับ ขอบคุณครับ
non1892

« ตอบ #1086 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2018, 02:33:06 PM »

รบกวนคุณ non1892 รุ่นเก่าอย่าง priya rai จะreturnไหมครับ เตยได้ยินนานมากแล้วแต่ยังไม่เห็นเลยครับ ขอบคุณครับ

**- พึ่งกลับมา ครับ แต่ยังกลับมาแบบไม่เต็มตัว เพราะเธอเปิดเวปไซต์ของตัวเอง ปล่อยหนังเฉพาะทางเวปของเธอ

ยังไม่มีผลงาน กับทางค่ายหนังต่างๆ

ทางเข้าเวปเธอ https://www.priyaraiofficial.com/tour/?nats=MC4wLjEwNS4xMzEuMC4wLjAuMC4w

oldstock
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1087 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 09:58:52 AM »

**- พึ่งกลับมา ครับ แต่ยังกลับมาแบบไม่เต็มตัว เพราะเธอเปิดเวปไซต์ของตัวเอง ปล่อยหนังเฉพาะทางเวปของเธอ

ยังไม่มีผลงาน กับทางค่ายหนังต่างๆ

ทางเข้าเวปเธอ https://www.priyaraiofficial.com/tour/?nats=MC4wLjEwNS4xMzEuMC4wLjAuMC4w

ขอบพระคุณมากครับ
non1892

« ตอบ #1088 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 12:09:52 PM »

**- First dp ของสาว abigail mac แบบตัวเต็มมาแล้ว แถมเธอเลือกเองที่จะเล่นกับพี่มืด ที่ทั้งยาวและใหญ่อีกด้วย

ตัวอย่าง

https://www.tushy.com/abigail-part-3
non1892

« ตอบ #1089 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 01:11:38 PM »

**- Kenna James First creampie (แตกใน) เร็วๆนี้

หน้า: 1 ... 107 108 [109] 110 111 ... 285 พิมพ์