พฤษภาคม 02, 2024, 03:47:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
TGGFDY777776 และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 189 190 [191] 192 193 ... 285 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแนะนำ Vol.2  (อ่าน 1636821 ครั้ง)
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1900 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2020, 11:17:52 PM »

Valentine brazzer นี่คือหมดโอกาศดูย้อนหลังแล้วหรอครับ
ดูย้อนหลังได้มีให้โหลดนะครับ

**- โหลด Torrent ก็ได้ ง่ายๆครับ เข้า google

พิมพ์ Brazzers LIVE - Valentine s Day Affair +torrent หนังพึ่งมา ไม่นานด้วย แป๊บเดียวก็เสร็จ แบบ1080p ก็มี
non1892

« ตอบ #1901 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2020, 11:28:02 PM »

Brazzers Live Valentine's day affair คนนี้ชื่ออะไรครับ

Tru Kait แฟน Tommy Wood น่าจะเป้นนายแบบ Mainstream แต่มาทำช่องหนังโป็เอง ตามเธอมาสักพักเพราะเห็นใน Reddit พูดถึง Tru Kait กัน ผมก็ถูกชะตาเธอมาก เลยหาข้อมูลเหมือนจะเป็นนางแบบ ชุดชั้นในฟิตเนส เเละยังมีไปออกช่องยูทูป ชื่อดัง The Daily Dropout ช่องนี้ดังมากเเกล้งคน มีเธอไปแจมด้วย Tru Kait มีช่องหนังโป็ตัวเองด้วยเล่นกับพระเอกหนังโป็อยู่นะครับ เเละผมคิดว่า Brazzer น่าจะ Debut เธอเร็วๆนี้เพราะตปท นางดูจะกระแสดีทีเดียว

**- ผมว่า ก็มีสิทธิ์สูงนะ

*- ส่วน นางเอกใหม่ที่มาในงาน valentine อย่าง Azul Hermosa ไปร่วมงาน แต่ไม่ได้ไปสวิงกิ้งกับเค้านะ

ก็พึ่งเปิดตัว หนังที่ debut เล่นกับ keiran lee ก็พึ่งออก

https://www.brazzers.com/scenes/view/id/3955438/introducing-azul/

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #1902 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2020, 12:42:18 AM »

ถามหน่อยมันเคยมีคนทำหนังโป็เเล้วธุรกิจเจ้งไหม่  เห็นมี่เเต่คนรวยๆกัน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
non1892

« ตอบ #1903 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2020, 12:36:37 AM »

ถามหน่อยมันเคยมีคนทำหนังโป็เเล้วธุรกิจเจ้งไหม่  เห็นมี่เเต่คนรวยๆกัน

**- toru muranishi ไง

ผมว่าที่เจ๊ง จริงๆ ก็มี ไม่ใช่น้อย โดยเฉพาะค่ายหนังที่ลงทุนสร้างหนัง เพราะปัจจุบัน

เราไม่จำเป็นต้องไปซื้อแผ่นแท้มาดูแล้ว (ยกเว้นเอวีนะ ที่ยังสะสมกันอยู่)
ArcAngel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1904 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2020, 03:27:19 PM »

Brazzers LIVE - Valentine s Day Affair จ้างคนมามากขนาดนั้น คิดว่าใช้เงินลงทุนไปเท่าไหร่ครับ แล้วคนที่ไปแต่ไม่ร่วมเล่นนี้ เป็นเพราะอะไรครับ
non1892

« ตอบ #1905 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2020, 05:30:00 PM »

Brazzers LIVE - Valentine s Day Affair จ้างคนมามากขนาดนั้น คิดว่าใช้เงินลงทุนไปเท่าไหร่ครับ แล้วคนที่ไปแต่ไม่ร่วมเล่นนี้ เป็นเพราะอะไรครับ

**- รายได้คง ไม่ทราบหรอกครับ

เป็นหนังพิเศษ ที่ brazzers ตั้งใจถ่ายทำ ฉลองวัน Valentine เพราะเรื่องนี้ มีการถ่ายทอดสด ให้ดูกันแบบฟรีๆด้วย

*-ส่วนคนที่มา แต่ไม่ได้ร่วมแสดงด้วย ก็แค่มางานปาร์ตี้ ของค่าย brazzers ที่ไม่ได้จัดอะไรบ่อยๆ ก็ถือเป็นการโปรโมทตัวเอง

ไปในตัว (อย่าง Tru Kait ส่วนตัว ผมก็ไม่เคยรู้จัก แต่คุ้นๆหน้าเฉยๆ)ค่าตัวจะได้หรือป่าวอันนี้ ผมไม่รู้นะ เพราะไม่ได้แสดง

**- ซึ่งถ้าใครตาม brazzers มานาน จะพอรู้ว่า brazzers จะมีโปรเจคพิเศษอยู่เรื่อยๆ

เมื่อก่อนมี brazzers live (สวิงกิ้ง) มีทั้งหมด 42 EP.  หลังจากเลิกไป

ก็มี Reallity อย่าง brazzers house อีก 3 season
KeGel
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1906 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 01:23:46 AM »

**- หนังใหม่ของ Adriana Chechik กับค่าย Deeper เล่นได้หื่น อยากได้ อยากโดน เอามากๆ

ตัวอย่าง

https://www.deeper.com/earned-it-part-1

โหย แค่ตัวอย่างอินเน่อยังมาเต็ม ไปหาดูตัวเต็มละผม
ขอบคุณที่แนะนำครับ
non1892

« ตอบ #1907 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 01:43:09 PM »

**- สาวลูกโป่ง Nicolette Shea first anal กำลังจะมา  วันสวยซะด้วย เพราะ4ปีมีครั้งเดียว 29กุมภา

-จริงๆ เธอ debut กับ brazzers มาตั้งแต่ เมษา 2017 แต่กลับเป็นสาวที่ผม รู้สึกเฉยๆ ผ่านๆ

หนังเธอผมก็โหลดมาเรื่อยๆนะ แต่ก็ไม่ยักดู เป็นเรื่องเป็นราวสักที 

แถมมีดีกรีเป็นแชมป์ brazzers house season 3 อย่างขัดใจผมมาก

https://www.brazzers.com/scenes/view/id/3768243/nicolette-sheas-first-anal/
Busty Master

« ตอบ #1908 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 03:31:49 PM »

ชอบมาก Nicolette Shea

แต่ผลงานแสดงแต่ละเรื่องกลับเฉยๆ เหมือนโหลดมาดูแค่นมเฉยๆมากกว่า
✪NT✪
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #1909 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 07:14:27 AM »

จัดไปแบบ จุกๆ อื่มทิพย์กันไป ยาวๆ
นับว่าเป็นเรื่องที่ นางเอกสวยทั้งสอง คนเลยครัชชชช

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
หน้า: 1 ... 189 190 [191] 192 193 ... 285 พิมพ์