พฤษภาคม 02, 2024, 08:50:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 237 238 [239] 240 241 ... 285 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแนะนำ Vol.2  (อ่าน 1637152 ครั้ง)
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2380 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2021, 12:42:48 AM »

**- dp ครั้งที่2 ของสาว kenna james เพราะครั้งแรก กับ onlyfans ไม่ค่อยจะเป็นทางการ เท่าไหร่  รอบนี้มากินแซนวิช

แบบสวยๆ กับค่าย Tushy  เอ่อ ลืมไปรอบนี้ เธอมากับพร้อมกับ นมใหม่ ที่เธอภูมิใจนักหนา

ตัวอย่าง
https://www.tushy.com/videos/yoga-retreat
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2381 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2021, 10:55:53 AM »

Kenna James มาสายประตูหลังเต็มที่เลย เสียดายผมไม่ชอบนมใหม่เธอเลย

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
Sukoii
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2382 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2021, 06:09:09 PM »

นมใหม่Kennaทำหมดอารมณ์ไปเลยครับ ของเดิมสวยได้รูปอยู่แล้ว
Guitar nA
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2383 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2021, 07:52:16 PM »

Kenna James มาสายประตูหลังเต็มที่เลย เสียดายผมไม่ชอบนมใหม่เธอเลย

ใกล้หมดราคาแล้วมั้งครับ กว่าจะมาสายนี้ก็จัดราคาสูงมาตลอด
สงสัยเริ่มหมดราคา ค่าตัวเริ่มลดลง
นมกลมส้มเช้ง ไม่สวยอ่ะ
non1892

« ตอบ #2384 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 07:17:05 PM »

**- ยินดีกับคู่สามีภรรยา คู่ใหม่ Seth Gamble กับ Kenzie Taylor 'Captain Marvel' แต่งงานกันแล้ว

พร้อมกับแก้งค์ พระเอกหนังโป๊

Sukoii
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2385 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 01:48:00 AM »

ใกล้หมดราคาแล้วมั้งครับ กว่าจะมาสายนี้ก็จัดราคาสูงมาตลอด
สงสัยเริ่มหมดราคา ค่าตัวเริ่มลดลง

เห็นด้วยเลยครับ ของเก่าถึงจะเล็กแต่สวยโดยเฉพาะจุก แถมหลังๆเล่นโหดขึ้นทุกวัน
non1892

« ตอบ #2386 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 04:06:08 AM »

เห็นด้วยเลยครับ ของเก่าถึงจะเล็กแต่สวยโดยเฉพาะจุก แถมหลังๆเล่นโหดขึ้นทุกวัน

**- เห็นคำตอบ และ ถึงกับสะอึกเลย 

*- จริงๆ ผมว่า ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ผมว่า ช่วงหลังๆ เธอ ออกจะติดเซ็กส์ ซะด้วยซ้ำ

- ส่วนเรื่องทำนมเนี่ย ผมเฉยๆนะ เพราะ ผมแทบไม่ได้มองเลย ทั้งตอนมีนม และไม่มีนม 

- แต่ที่จับสังเกตุได้ คือภูมิกับนมนี้มาก คือมีปมในใจ ถึงหน้าจะสวย แต่นมไม่เคยมี  ยิ่งวงการนี้ ส่วนมาก มีแต่อกตู้มๆ

-ยิ่งสาว kenna เอง เป็นสายนางแบบมาก่อนด้วย ใส่เสื้อผ้ามาเยอะ แต่ไม่มีนม ให้เกาะ ให้เกี่ยว ให้โชว์ เหมือนคนอื่นๆ

เรื่องอกไข่ดาว คงเป็นเหมือนปมด้อยเธอ ตั้งแต่เด็ก  ต้้งแต่มีนม ก็เห็นชอบโชว์แล้วโชว์อีก แต่ผมก็เห็นด้วยนะ ว่านมเธอดูไม่สวย

*-แต่ไอเรื่อง ตกอับ หมดราคา อันนี้ผมว่า ไม่ใช่แน่  เพราะนางเอกปัจจุบัน Top 5 ต้องมีเธอ หนังเธอก็มีเยอะมาก ๆ

ช่วงโควิด ก็เบรคเธอไม่อยู่  ถ้าแบบ kenna james ตกอับจริงๆ ผมว่า onlyfans หาเงินให้เธอ สบายๆไปแล้ว

เพราะเธอมีฐานแฟนคลับ ที่ตามเธอจริงจัง และเธอก็ ดูแลเทคแคร์ แฟนคลับดี มีการตอบโต้ ทางโซเชียล เรื่อยๆ

ถ้าเธอ  ร้อนเงินจริง อยู่บ้าน ถ่าย onlyfans อยู่บ้าน หาเงินง่ายกว่า ไปถ่ายหนังเยอะ  แต่เท่าที่ดูๆ เธอยังดูสนุกตื่นเต้น

กับการถ่ายหนังอยู่ ก็ยังเห็นมีการโพสรูปตามกองถ่าย หรือโพสรูปคู่พระเอกอยู่เรื่อยๆ

*-แต่เอาจริงๆนะ อย่าว่าแต่ anal หรือ dp เลย ผมว่า gangbang สักวัน ก็น่าจะมี  ดูลักษณะ เธอยังอยากลอง สิ่งแปลกใหม่

**- เท่าที่สังเกตุ ดารา ตกอับขายไม่ออก พวกที่สังเกตุได้ จะเป็นพวก อ้วนฉุ ตกกระแส ไม่ดูแลร่างกายตัวเอง จิตตก

เล่นยา เจาะ หรือสักอะไร แปลกๆ เพิ่มเยอะๆ
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2387 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 11:05:54 AM »

ตามข้างบนครับ เอาจริงๆ ดูจากคลิปที่ลง Onlyfans ไม่ต้องเล่นหนังก็มีกินมีใช้สบายๆ ไปแล้วสำหรับ Kenna James

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
TopZa125
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2388 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 12:04:06 PM »

**- ไปเจอนางเอกสายย่อ หน้าใหม่ Haley Spades ทีบอกว่าสายย่อ เพราะเธอสูงแค่ 142 cm.  ชอบภาพนิ่งนาง

ถ่ายรูปขึ้น ถ่ายเข้ากับ คน สัตว์ สิ่งของ ได้หมด มั่นหน้า มั่นโหนก

รูปนี้กับ danny mountain ถ้าจำไม่ผิดแดนนี่สูงประมาณ190

และเรื่องใหม่ ที่เธอมาเยือน blacked ประทับใจฉาก ที่เธอโดนจับมาทิ้งไว้บนเตียง แล้วก้นเธอเด้งกับเตียง

ตัวอย่าง

https://www.blacked.com/videos/smooth-moves
ติดตามหนังได้ที่ไหนบ้างครับ น่าสนใจดี
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2389 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 12:46:23 PM »

top5 ในมุมมองมีใครบ้างครับ

**- เห็นคำตอบ และ ถึงกับสะอึกเลย 

*- จริงๆ ผมว่า ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ผมว่า ช่วงหลังๆ เธอ ออกจะติดเซ็กส์ ซะด้วยซ้ำ

- ส่วนเรื่องทำนมเนี่ย ผมเฉยๆนะ เพราะ ผมแทบไม่ได้มองเลย ทั้งตอนมีนม และไม่มีนม 

- แต่ที่จับสังเกตุได้ คือภูมิกับนมนี้มาก คือมีปมในใจ ถึงหน้าจะสวย แต่นมไม่เคยมี  ยิ่งวงการนี้ ส่วนมาก มีแต่อกตู้มๆ

-ยิ่งสาว kenna เอง เป็นสายนางแบบมาก่อนด้วย ใส่เสื้อผ้ามาเยอะ แต่ไม่มีนม ให้เกาะ ให้เกี่ยว ให้โชว์ เหมือนคนอื่นๆ

เรื่องอกไข่ดาว คงเป็นเหมือนปมด้อยเธอ ตั้งแต่เด็ก  ต้้งแต่มีนม ก็เห็นชอบโชว์แล้วโชว์อีก แต่ผมก็เห็นด้วยนะ ว่านมเธอดูไม่สวย

*-แต่ไอเรื่อง ตกอับ หมดราคา อันนี้ผมว่า ไม่ใช่แน่  เพราะนางเอกปัจจุบัน Top 5 ต้องมีเธอ หนังเธอก็มีเยอะมาก ๆ

ช่วงโควิด ก็เบรคเธอไม่อยู่  ถ้าแบบ kenna james ตกอับจริงๆ ผมว่า onlyfans หาเงินให้เธอ สบายๆไปแล้ว

เพราะเธอมีฐานแฟนคลับ ที่ตามเธอจริงจัง และเธอก็ ดูแลเทคแคร์ แฟนคลับดี มีการตอบโต้ ทางโซเชียล เรื่อยๆ

ถ้าเธอ  ร้อนเงินจริง อยู่บ้าน ถ่าย onlyfans อยู่บ้าน หาเงินง่ายกว่า ไปถ่ายหนังเยอะ  แต่เท่าที่ดูๆ เธอยังดูสนุกตื่นเต้น

กับการถ่ายหนังอยู่ ก็ยังเห็นมีการโพสรูปตามกองถ่าย หรือโพสรูปคู่พระเอกอยู่เรื่อยๆ

*-แต่เอาจริงๆนะ อย่าว่าแต่ anal หรือ dp เลย ผมว่า gangbang สักวัน ก็น่าจะมี  ดูลักษณะ เธอยังอยากลอง สิ่งแปลกใหม่

**- เท่าที่สังเกตุ ดารา ตกอับขายไม่ออก พวกที่สังเกตุได้ จะเป็นพวก อ้วนฉุ ตกกระแส ไม่ดูแลร่างกายตัวเอง จิตตก

เล่นยา เจาะ หรือสักอะไร แปลกๆ เพิ่มเยอะๆ
หน้า: 1 ... 237 238 [239] 240 241 ... 285 พิมพ์