เมษายน 27, 2024, 05:17:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 17 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 68 69 [70] 71 72 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720560 ครั้ง)
Jongbeeq
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #690 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 01:06:44 PM »

มีหนังเรื่องนึงผมหามานานแล้วครับ เป็นหนังอาร์ไม่ก็หนังปกติฟอร์มเล็กๆของญี่ปุ่นนะครับ ไม่ใช่หนังเอวี หนังนานแล้ว
เนื้อเรื่องประมาณว่า นางเอกเป็นนักเรียนที่ไปสมัครเป็นนางเอกหนังเอวี แต่ไม่สามารถทำฉากอย่างว่าได้ เธอเลยทำงานอยู่เบื้องหลังในกองถ่ายแทน ในเรื่องจะมีฉากที่นางเอกต้องไปตามหานักแสดงเอวีกับเพื่อนที่ทะเล แล้วเธอต้องใส่ชุดว่ายน้ำ น่ารักมาก เพื่อนนางเอกเป็นสาวแว่นมีฉากที่เพื่อนนางเอกต้องลองเล่นหนังเอวีด้วยครับ มีการใช้เซ็กทอยแต่ไม่เห็นการสอดใส่ไม่เห็นไอ้นั้นผู้ชาย

ปล1.คนที่เล่นเป็นนางเอก เป็นนางแบบgravure ในเรื่องมีนักแสดงเอวีเล่นด้วยแต่จำชื่อไม่ได้
ปล2.หนังเคยฉายในบ้านเราแบบเป็นพากย์ไทยด้วยครับ
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #691 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 01:34:56 PM »

มีหนังเรื่องนึงผมหามานานแล้วครับ เป็นหนังอาร์ไม่ก็หนังปกติฟอร์มเล็กๆของญี่ปุ่นนะครับ ไม่ใช่หนังเอวี หนังนานแล้ว
เนื้อเรื่องประมาณว่า นางเอกเป็นนักเรียนที่ไปสมัครเป็นนางเอกหนังเอวี แต่ไม่สามารถทำฉากอย่างว่าได้ เธอเลยทำงานอยู่เบื้องหลังในกองถ่ายแทน ในเรื่องจะมีฉากที่นางเอกต้องไปตามหานักแสดงเอวีกับเพื่อนที่ทะเล แล้วเธอต้องใส่ชุดว่ายน้ำ น่ารักมาก เพื่อนนางเอกเป็นสาวแว่นมีฉากที่เพื่อนนางเอกต้องลองเล่นหนังเอวีด้วยครับ มีการใช้เซ็กทอยแต่ไม่เห็นการสอดใส่ไม่เห็นไอ้นั้นผู้ชาย

ปล1.คนที่เล่นเป็นนางเอก เป็นนางแบบgravure ในเรื่องมีนักแสดงเอวีเล่นด้วยแต่จำชื่อไม่ได้
ปล2.หนังเคยฉายในบ้านเราแบบเป็นพากย์ไทยด้วยครับ
พอจะจำชื่อคนแสดงซักคนหรือช่วงปีที่หนังฉายได้มั้ยครับ
settrade
ปลิงน้อย

« ตอบ #692 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 12:39:58 PM »

มีข่าวว่า Yuri Tsunematsu 恒松祐里 จะมารับบทในเรื่อง The Naked Director ภาค 2 ในข่าวบอกว่ารับบทเป็น Mariko Nogi

แต่ดูจาก ตย. ที่เพิ่งปล่อยออกมายังไม่เห็นหน้าเธอเลย

https://www.youtube.com/watch?v=E1EZIQUQuEo
jakkajee
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #693 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 02:05:16 PM »

มีข่าวว่า Yuri Tsunematsu 恒松祐里 จะมารับบทในเรื่อง The Naked Director ภาค 2 ในข่าวบอกว่ารับบทเป็น Mariko Nogi

แต่ดูจาก ตย. ที่เพิ่งปล่อยออกมายังไม่เห็นหน้าเธอเลย

https://www.youtube.com/watch?v=E1EZIQUQuEo

เล่นบทนี้นี่ รอดยากครับ 😋

k_taro
AV Professor

« ตอบ #694 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 02:47:41 PM »

ไม่มีใครสำคัญเท่าnishiuchi mariyaแล้วครับ
xxredees
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #695 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 04:20:38 PM »

เล่นบทนี้นี่ รอดยากครับ
น้อง yuri นี่ไม่ต้องใช้คำว่ารอดยากแล้วครับ เรียกว่าชัวร์แล้วดีกว่า เพราะตัวน้องกับผู้กำกับออกมาเฟิร์มเองว่าน้องจัดเต็มจนผกก.ยังตกใจที่น้องกล้าขนาดนี้
สำหรับผมน้อง yuri มาแบบนี้ตื่นเต้นเท่าๆกับมาริยะเลยครับ
https://news.yahoo.co.jp/articles/bcfba84440ef0ae93fe776a34e8e4f52b2e32ca5

ส่วนอันนี้น้องเพิ่งทวีตบอกเองเลยว่ามีแสดงฉากโป๊ในเรื่อง ใครที่ติดตามตั้งแต่ยังเป็นดาราเด็กเธอขอให้เข้าใจเธอในบทบาทนักแสดงด้วย
https://twitter.com/Yuri_Tsunematsu/status/1349195706834145282?s=19

ใจถึงพึ่งได้ ตรงๆแบบนี้ขอให้น้องเจริญก้าวหน้าในอาชีพยิ่งๆขึ้นไปนะครับ
ส่วนมาริยะนี่ถ้าเธอไม่แก้ผ้าในเรื่องด้วยนี่คงเกิดการเปรียบเทียบแน่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2021, 04:38:49 PM โดย xxredees » บันทึกการเข้า
settrade
ปลิงน้อย

« ตอบ #696 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 05:04:41 PM »

คัทนี้พยายามดูอยู่นานว่าเป็นใครระหว่าง Mariya กับ Yuri
แต่น่าจะเป็นคนหลังมากกว่า บทออกจะฮาใช้ได้

teaser ปล่อยมาตั้งแต่วันที่2 แต่ไม่มีใครสังเกตุหรือพูดถึงกันเลย เห็นเพิ่งมาเป็นข่าวเมื่อเช้านี้เอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2021, 05:31:58 PM โดย settrade » บันทึกการเข้า
k_taro
AV Professor

« ตอบ #697 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 09:48:26 PM »

ผมกลัวว่าถ้าน้องเค้าเล่นแรงไป จะกลับไปเล่นละครช่องหลักไม่ได้แล้วนะ
jakkajee
*

« ตอบ #698 เมื่อ: มกราคม 14, 2021, 06:01:21 AM »

น้อง yuri นี่ไม่ต้องใช้คำว่ารอดยากแล้วครับ เรียกว่าชัวร์แล้วดีกว่า เพราะตัวน้องกับผู้กำกับออกมาเฟิร์มเองว่าน้องจัดเต็มจนผกก.ยังตกใจที่น้องกล้าขนาดนี้
สำหรับผมน้อง yuri มาแบบนี้ตื่นเต้นเท่าๆกับมาริยะเลยครับ

สุดยอดมากๆครับ รอดูด้วยความตื่นเต้นพอๆกับสาวคนโปรดลงมาเล่นเอวีเลย  Grin

violencez
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #699 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 07:51:50 PM »

Naked Director นี้มีวีแวว จะทำภาคต่อไหมครับ ภาคแรกกระแสดีมาก
ถ่ายทำอยู่เลยครับ ที่คุยๆกันในหน้าก่อนๆ

แวะมารีวิวเรื่อง Soiree (ソワレ) ที่เพิ่งมีให้เช่าดูตามเวบ streaming (อันนี้ผมเช่าของ DMM)
เรื่องนี้ผมสองจิตสองใจว่าจะเช่าดีมั้ยเพราะไม่แน่ใจว่าเห็นแค่ไหน แต่ด้วยความที่เห็นน้องที่เป็นนางเอกแล้วตรงสเปกมากกกกกกกกกกก ชื่อ Haruka Imou (芋生悠) ถือว่าเป็นดาราสาวดาวรุ่งอีกคนเลย

สรุปว่าเธอใจกล้าโชว์นมแบบชัดๆสองฉาก แสงสว่างดีไม่ต้องเพ่ง ถึงบทในเรื่องเธอจะต้องโคตรโทรมหน้าสด แต่หน้าไม่ดรอปไปจากภาพถ่ายต่างๆที่แต่งหน้าซักเท่าไหร่เลย ที่สำคัญนมสวยสุดๆ ไม่เล็กไม่ใหญ่ หัวนมกำลังดี

เสียอย่างเดียวที่หนังเนื้อเรื่องหดหู่ไปหน่อย ฉากที่ต้องเปลือยเลยไม่ได้มีความกระตุ้นอารมณ์อะไร แต่เธอแสดงเก่งทีเดียวเลย แว่วๆว่าได้รางวัลนักแสดงอะไรซักอย่างจากเทศกาลหนังที่ฉายเรื่องนี้ด้วย

ผมให้ 9/10 เลยกับฉากเปลือยเรื่องนี้ ถึงจะเห็นแค่ท่อนบนก็เถอะ

ลองดูภาพกับคลิปเมื่อสองปีก่อน น่ารักมากๆ โชคดีจริงๆที่เธอมาแสดงฉากเปลือยได้

ส่วนใครที่อยากดู ผมว่าคงมีออกมาให้ดูฟรีกันเร็วๆนี้แหละครับ เหล่าเวบฟรีไม่น่าพลาด

https://www.youtube.com/watch?v=7j_x8S75jBE&ab_channel=%E3%82%AB%E3%83%90%E3%83%BC%E3%82%AC%E3%83%BC%E3%83%ABTV

มีเว็บให้เช่าเว็บอื่นบ้างไหมครับ DMM มันไม่ให้เช่าเลยอะครับ มันบอกว่าอยู่นอกญี่ปุ่น อยากดูเรื่องนี้มากเลย หาไม่เจอเลยครับ  Embarrassed

ถ้าเป็นไปได้ผมขอเช่าท่านดูได้ไหมอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2021, 07:53:26 PM โดย violencez » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 68 69 [70] 71 72 ... 128 พิมพ์