มิถุนายน 07, 2024, 07:58:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำดาราฝั่งตะวันตกหุ่นเอเชียให้ทีครับ  (อ่าน 18469 ครั้ง)
Hiryo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 01:50:29 PM »

ผมไม่ค่อยสันทัดฝั่ง western เพราะไม่ชอบดาราประเภททำนมใหญ่ ตูดใหญ่ ดูแล้วหด แต่ชอบฝรั่งหุ่นเอเชีย

เช่น lena Anderson/Blair Ivory ค่อนข้างคุณสมบัติครบตามที่ผมชอบ หน้าตาดี อกพอดี สูงเพรียว  ขอแบบคนนี้เลยได้ยิ่งดี

หรือไม่ก็เน้นหน้าตา อย่าง Stoya นี่สวยมากระดับดาราฮอลลีวูด แต่จอแบนไปหน่อย

Alexa Grace ก็สวย แต่จอแบนไปหน่อยเหมือนกัน

Kayden Kros คนนี้ก็สวยมาก หุ่นดี แต่เตี้ยไปหน่อย

ขอแบบประมาณๆนี้ล่ะครับ ถ้าหุ่นไมไ่ด้ก็เน้นหน้าสวย เดี๋ยวผมไปคัดเอง ขอบคุณครับ
tanka
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 04:23:55 PM »

ถ้าหน้าอกไซส์นี้ผมชอบ Lily Rader แฮะ  Grin
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 07:11:16 PM »

kenna james ครับ หน้าสวย หุ่นบางๆแบบเอเชีย
แต่ดูเหมือนจะเล่นกับผู้ชายไม่กี่เรื่อง(เธอชอบตีฉิ่งมากกว่า Grin)
play...

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 07:16:29 PM »

มาเล่าความชอบให้ฟังเฉยๆครับ คือแนวตะวันตกของผมจะไม่เน้นหน้าตาเท่าไรนะ ชอบแบบเพรียวๆสูงพอดีๆ
หุ่นกระดานหน่อยได้แต่ต้องไม่เป็นเส้นตรงจนเกินไป นมไม่แบนแต๊ดแต๋เหมือนผู้ชายเกินไปเท่านั้นเองครับ ที่ผมดู

อย่าง Blair Ivory ทุกอย่างดีเกือบหมด ตินิดตรงผมว่าสูงใหญ่เกินไปหน่อย แนวหนังยังไม่ค่อยโดนเท่าไร รวมๆผมชอบปานกลาง
ส่วนถ้าจะหาแบบหน้าสวยหวานระดับเดียวกันตามที่ว่ามา ผมก็คิดไม่ค่อยออกนะ คือจริงๆแนวฝรั่งหน้าสวยผมก็ไม่ค่อยถนัดนะ (ที่ผมชอบมีแต่ฝรั่งหน้าบ้านๆ)

ส่วนแนวที่ผมดู สวยสุดเท่าที่ผมหาได้ก็แค่นี้ครับ

Celine Wannet  เธอเลิกเล่นนานแล้ว

ส่วนแนวหน้าบ้านๆหุ่นเพรียวที่ผมว่าคือประมาณแบบนี้  
(คือถ้าจะเอาหุ่นเพรียวเฉยๆผมมีในลิสเพียบนะ แต่ดูแล้วส่วนใหญ่ไม่ค่อยสวยเท่าไรคงไม่ค่อยมีใครชอบแบบผมมั้ง)

adel-bye

wanipok
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 07:37:51 PM »

Emily Grey
kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 09:02:22 PM »

Krystal Boyd
Hiryo

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 09:02:41 PM »

Lily Rader ใช้ได้เลยครับ
kenna james ยังโครงหนาไปสำหรับผมครับ
adel-bye ผมไม่ชอบหน้าตาแบบนี้ครับ
Celine Wannet เข้าขั้นแจ่มเลยครับ เดวลองไปตามดู
emily grey จัดอยู่ในเกรดที่ทุกคนรู้จักอยู่แล้วครับ สวยมาก แต่จอแบนไปหน่อย ผมให้อยู่ระดับเดียวกับ Stoya

แนะนำมาได้เรื่อยๆเลยครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำครับ  
siverXfate 69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 10:02:05 PM »

abigaile johnson
aiden ashley คนนี้สว่นใหญ่เล่นแนวเลส
arya fae
raynarok99
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 10:58:42 PM »

hannah hays โคตรดีคนนี้ เล่นแตกในด้วย
fanpage
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 08, 2018, 11:02:39 PM »

nancy a

MissAlice amateur

จริงๆ มีหลายคนแต่นึกออกแค่นี้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์