มิถุนายน 07, 2024, 05:27:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะดูรู้ได้อย่างไร ว่า ดาราชายyes ดี yes ห่วย  (อ่าน 14435 ครั้ง)
Jackspelo
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 05:54:52 PM »

สำหรับผมต้องพระที่เล่นฉากแรกเรื่อง SNIS-682 (เท่าที่ดูมาเรื่องนี้เล่นดีสุด) มาเจอพี่แกเรื่องนี้หลังจากนั้นเก็บเกือบทุกเรื่องที่แกเล่น
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 06:55:07 PM »

สรุปว่า ดี หรือ ห่วยนี่ จริงๆ มันก็ขึ้นกับ รสนิยมแต่ละคน สินะครับ

ผมชอบ พี่ jitta hanaoka นะ แกหื่นดี

ไม่รู้แกหายไปไหนแล้ว ใครรู้มั่ง

ป๋าเนี้ยบ ท่านประธานก็ชอบ

ตี๋กรีดกรายนี่ คนไหนครับ

http://avdanyuwiki.com/tag/%E8%B2%9E%E6%9D%BE%E5%A4%A7%E8%BC%94/

คนนี้ครับ พี่ตี๋แกประเดิมเด็กใหม่ตลอด 2-3 ปีหลังเห็นแทบทุกเรื่องที่ค่ายใหญ่ๆ ทั้งๆที่ลีลาธรรมดามากๆเบย ความเห็นส่วนตัวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2019, 01:01:51 AM โดย earth410 » บันทึกการเข้า

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

TopZa125
โอตาคุเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 07:23:30 PM »

คือเอาจริงๆนะครับ มันมีหนังให้เปรียบได้อยู่เยอะ แต่เอาง่ายๆคือ หนังแนวเดียวกัน แต่ ผช คนละคน ผญ คนละคน แต่หนังออกมา ทุกคนพูดเสียงเดียวกันว่า ถ้า ผช เป็นคนอื่น หนังมันอาจจะดีกว่านี้ ยกตัวอย่างเช่น SSNI-346 Aoi Tsukasa แสดง อันนี้ สุดยอดแห่งความลงลอค คือ โล้นมันก็ไม่ได้เยดเก่ง แต่ความสอดประสานของคู่เค้าคือเด่นรับรุกกันเป็นปี่เป็นขลุ่ยทำให้เหมือนเป็นแฟนกันได้ ในหนังคือ โล้นไม่ได้กระแทกรุนแรงอะไรไปเนิบๆก็มี
หนังที่จะให้ไปเปรียบเทียบ IPX-273 Aizawa Minami แสดง เนื้อเรื่องแบบเดียวกันเลยหน่ำซ้ำเรื่องนี้ผมว่าเนื้อเรื่องเด็ดกว่าด้วยซ้ำ แต่ ผช แสดงห่วยเกินครับ เดอะแบกของเรื่องคือ มินามิครับเรื่องนี้ ถ้าไม่มีนาง หนังจะโคตรต่ำตมสิ้นดี เพราะ ทุกอย่างไม่บราลานเลย ไม่มีอะไรที่แสดงถึงผช เข้ากับนางเอกได้ดี ทั้งๆที่ ถ้าเอาคู่บนมาแสดง มันจะออกมาดีแบบแน่นอน เพราะเค้าแสดงให้เห็นมาแล้วนี่แหละครับ คือ ท่านต้องไปดูเองว่า เข้าขากับไม่เข้าขาเลย มันต่างกันตรงไหน แค่นี้แหละครับ อยู่ที่มุมมองจริงๆนะ
เรื่อง Ebody ของ Suzu Mitake ก็ตาคนเดียวกันนี่แหละ ฮ่าๆ ดีแค่หน้าตาดี (มาตรฐาน AV)

555 มิน่า ผมดูแล้วไม่เกิดอารม ที่แท้ก็ตานี่ นี่เอง
Suzu mitake รหัสไหนอ่ะครับ
บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 07:25:04 PM »

คือเอาจริงๆนะครับ มันมีหนังให้เปรียบได้อยู่เยอะ แต่เอาง่ายๆคือ หนังแนวเดียวกัน แต่ ผช คนละคน ผญ คนละคน แต่หนังออกมา ทุกคนพูดเสียงเดียวกันว่า ถ้า ผช เป็นคนอื่น หนังมันอาจจะดีกว่านี้ ยกตัวอย่างเช่น SSNI-346 Aoi Tsukasa แสดง อันนี้ สุดยอดแห่งความลงลอค คือ โล้นมันก็ไม่ได้เยดเก่ง แต่ความสอดประสานของคู่เค้าคือเด่นรับรุกกันเป็นปี่เป็นขลุ่ยทำให้เหมือนเป็นแฟนกันได้ ในหนังคือ โล้นไม่ได้กระแทกรุนแรงอะไรไปเนิบๆก็มี
หนังที่จะให้ไปเปรียบเทียบ IPX-273 Aizawa Minami แสดง เนื้อเรื่องแบบเดียวกันเลยหน่ำซ้ำเรื่องนี้ผมว่าเนื้อเรื่องเด็ดกว่าด้วยซ้ำ แต่ ผช แสดงห่วยเกินครับ เดอะแบกของเรื่องคือ มินามิครับเรื่องนี้ ถ้าไม่มีนาง หนังจะโคตรต่ำตมสิ้นดี เพราะ ทุกอย่างไม่บราลานเลย ไม่มีอะไรที่แสดงถึงผช เข้ากับนางเอกได้ดี ทั้งๆที่ ถ้าเอาคู่บนมาแสดง มันจะออกมาดีแบบแน่นอน เพราะเค้าแสดงให้เห็นมาแล้วนี่แหละครับ คือ ท่านต้องไปดูเองว่า เข้าขากับไม่เข้าขาเลย มันต่างกันตรงไหน แค่นี้แหละครับ อยู่ที่มุมมองจริงๆนะ
เรื่อง Ebody ของ Suzu Mitake ก็ตาคนเดียวกันนี่แหละ ฮ่าๆ ดีแค่หน้าตาดี (มาตรฐาน AV)

555 มิน่า ผมดูแล้วไม่เกิดอารม ที่แท้ก็ตานี่ นี่เอง
Suzu mitake รหัสไหนอ่ะครับ
EBOD-689 ครับ
momomilk
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 09:23:50 PM »

ผมนี่ชอบพี่อ้วนสายเลียนี่ชอบตอนเล่นกะ yua mikami สุดๆละครับ
Momomiru
สามีคะน้า

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 12:03:13 AM »

สำหรับผมถ้าจะดูแค่ว่าใครทำเก่งไม่เก่ง ง่ายๆดูที่รหัส chn ของ prestige เลยครับ ที่ดาราสาวจะไปเยี่ยมบ้านผู้ชายสมัครเล่น(เซ็นเซอร์หน้าผู้ชาย)พวกนั้นส่วนใหญ่ไม่ได้เรื่อง เพียงแต่ดาราหญิงครางส่งๆไปงั้น แต่พอถึงซีนสุดท้าย เธอจะไปเจอกับนักแสดงชายอาชีพ ท่าทางการปฏิบัติกิจกาม การรับส่งระหว่างชายหญิงก็จะดูสมจริงกว่านั่นเอง

ส่วนประเด็นสำหรับนักแสดงชายอาชีพ คนเก่งสำหรับผมคือทำให้นักแสดงหญิงมีอารมณ์ร่วม แสดงออกมาได้สมจริงครับ

เช่น บักเก็นจิน ลุงเห็ด พี่กล้ามคุโรดะ อ้วนหื่นจอมเลีย (ใครที่ไม่ชอบก็จะไม่ชอบเลย) พี่คนแรกที่ได้ลองน้องคุรูมิใน cnd-171 พี่โล้นที่แสดงกับ tsukasa และป๋าเนี้ยบที่ชอบเล่นบทประธานบริษัท

คนที่ไม่ชอบก็ ตี๋กรีดกราย นักชิมเด็ก debut (ขอยืมคำท่าน Hiryo หน่อยนะครับ)

ปล. ชิมิเคนก็ทำเก่ง สาวๆชอบ แต่ผมไม่ค่อยชอบ เหตุผลก็เป็นเพราะขี้แอ๊คเหมือนพี่ตี๋กรีดกรายนั่นแหละครับ

ผมเห็นด้วยกับท่านทุกคนเลย
ขอแถมเชี่ยอ้วนโตเกียวร้อนด้วยอีกคนได้ไหมครับ 555 ผมล่ะเกลียดขี้หน้าจริงๆ (ดันหน้าเหมือนคนดังในบ้านเราคนนึงด้วยนะ) แต่ถึงเวลาจัดนักแสดงหญิงนี่ถึงใจมากๆ โดยเฉพาะบท NTR ที่นางเอกติดใจมาหาทีหลังตลอด

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
tony99

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 12:19:56 AM »

ผมก็ชอบป๋าเนี้ยบครับ ได้อารมณ์ดี

และลุงอีกสองคน ที่ชอบเล่นntr กะสายสว.
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 12:22:47 AM »

ผมเห็นด้วยกับท่านทุกคนเลย
ขอแถมเชี่ยอ้วนโตเกียวร้อนด้วยอีกคนได้ไหมครับ 555 ผมล่ะเกลียดขี้หน้าจริงๆ (ดันหน้าเหมือนคนดังในบ้านเราคนนึงด้วยนะ) แต่ถึงเวลาจัดนักแสดงหญิงนี่ถึงใจมากๆ โดยเฉพาะบท NTR ที่นางเอกติดใจมาหาทีหลังตลอด

แถมได้เลยครับ จริงๆก็จะใส่พี่แกไปด้วยแหละครับ แกก็เล่นได้หื่นมากอยู่ เมื่อก่อนเห็นหน้าบ่อยในโตเกียวฮอต พออันเซ็นซบเซาก็มาเล่นหนังเซ็นเซอร์ ntr จัดตัวท็อปไปเยอะเลย (ที่ไม่ใส่มาในลิสต์ก็เพราะพี่แกจัดน้องมายุใน nnpj-318 คนเดียวเลยไง  )

ปล.น้องมิรุกับคะน้ายังไม่เคยเจอคนดังที่รวยๆ เอ๊ย! พี่อ้วนนี่ใช่ไหมครับ (ถ้ายังก็อย่าเจอเลยยยยดีกว่า )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2019, 12:26:24 AM โดย earth410 » บันทึกการเข้า

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

holden1234
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 04:36:18 AM »

ดี หรือ ห่วย

ตอบเลยว่า มันอยู่ที่ความจริงใจ ตั้งใจจะ yes กัน ด้วย passion จริงๆไหม

ถ้า yes กันตามงานล้วนๆ เราดูก็ดูออก มันเป็นรูปแบบ เดี๋ยวอมจู๋ เดี๋ยวเลียหอย แล้วก็ yes ด้านหน้า ต่อมาก็ท่าหมา แล้วก็ขึ้นคร่อม แล้วก็กลับไปด้านหน้า น้ำแตก จบ.

แต่ถ้าจริงใจ ตั้งใจจะ yes ด้วย passion ด้วยความน่ารักของตัวดารา ยังไงๆมันก็ yes กันได้ดีแน่ๆ
yes กันแล้ว หัวนมผู้หญิงตั้ง ตัวแอ่นตัวงอ สายตาดารามันอ้อน พวกนี้เรามองก็ดูออกว่าไม่ใช่แต่แสดงๆ แต่มันมาจากกามอารมณ์โดยแท้
ต่อให้ yes คนสวยคนน่ารักมากขนาดไหนก็ไม่เบื่อหรอก ยิ่งไม่ได้ yes ซ้ำๆคนเดิมแบบที่ไปทำกับเมียกับแฟนตัวเอง
ถ้ามี passion หน่อยนะ ยังไงก็ yes ดีได้แต่นอน
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 06:07:40 AM »

ถูกใจเราคือดี ไม่ถูกใจเราคือไม่ดี จบ
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์