มิถุนายน 07, 2024, 03:47:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะดูรู้ได้อย่างไร ว่า ดาราชายyes ดี yes ห่วย  (อ่าน 14433 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 12:24:55 PM »

สำหรับผมถ้าจะดูแค่ว่าใครทำเก่งไม่เก่ง ง่ายๆดูที่รหัส chn ของ prestige เลยครับ ที่ดาราสาวจะไปเยี่ยมบ้านผู้ชายสมัครเล่น(เซ็นเซอร์หน้าผู้ชาย)พวกนั้นส่วนใหญ่ไม่ได้เรื่อง เพียงแต่ดาราหญิงครางส่งๆไปงั้น แต่พอถึงซีนสุดท้าย เธอจะไปเจอกับนักแสดงชายอาชีพ ท่าทางการปฏิบัติกิจกาม การรับส่งระหว่างชายหญิงก็จะดูสมจริงกว่านั่นเอง

ส่วนประเด็นสำหรับนักแสดงชายอาชีพ คนเก่งสำหรับผมคือทำให้นักแสดงหญิงมีอารมณ์ร่วม แสดงออกมาได้สมจริงครับ

เช่น บักเก็นจิน ลุงเห็ด พี่กล้ามคุโรดะ อ้วนหื่นจอมเลีย (ใครที่ไม่ชอบก็จะไม่ชอบเลย) พี่คนแรกที่ได้ลองน้องคุรูมิใน cnd-171 พี่โล้นที่แสดงกับ tsukasa และป๋าเนี้ยบที่ชอบเล่นบทประธานบริษัท

คนที่ไม่ชอบก็ ตี๋กรีดกราย นักชิมเด็ก debut (ขอยืมคำท่าน Hiryo หน่อยนะครับ)

ปล. ชิมิเคนก็ทำเก่ง สาวๆชอบ แต่ผมไม่ค่อยชอบ เหตุผลก็เป็นเพราะขี้แอ๊คเหมือนพี่ตี๋กรีดกรายนั่นแหละครับ

ผมเห็นด้วยกับท่านทุกคนเลย
ขอแถมเชี่ยอ้วนโตเกียวร้อนด้วยอีกคนได้ไหมครับ 555 ผมล่ะเกลียดขี้หน้าจริงๆ (ดันหน้าเหมือนคนดังในบ้านเราคนนึงด้วยนะ) แต่ถึงเวลาจัดนักแสดงหญิงนี่ถึงใจมากๆ โดยเฉพาะบท NTR ที่นางเอกติดใจมาหาทีหลังตลอด

อ้วนโตเกียวนี่ ผมชอบเวลาแกไปเล่นหนังแนวข่มขืนนะ แล้วชอบยียวนกวนประสาทตอนกำลังอึ๊บแฟน(เมีย)ชาวบ้าน ดูแล้วกวนโอ้ยได้ใจจริงๆ
หนังบางเรื่องผมว่าแกก็เล่นดีนะถ้าเนื้อเรื่องมันตรงกับคาแรคเตอร์แกคือแกต้องพวก เหมือนมาเฟีย เป็นแก๊งค์เตอร์ แบบเนี่ย จะโหย ดูแล้วมันส์ตอนเยดกัน แต่อยากถีบหน้าตอนแมร่งกวนตีน 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Momomiru
สามีคะน้า
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 01:31:37 PM »

ผมเห็นด้วยกับท่านทุกคนเลย
ขอแถมเชี่ยอ้วนโตเกียวร้อนด้วยอีกคนได้ไหมครับ 555 ผมล่ะเกลียดขี้หน้าจริงๆ (ดันหน้าเหมือนคนดังในบ้านเราคนนึงด้วยนะ) แต่ถึงเวลาจัดนักแสดงหญิงนี่ถึงใจมากๆ โดยเฉพาะบท NTR ที่นางเอกติดใจมาหาทีหลังตลอด

แถมได้เลยครับ จริงๆก็จะใส่พี่แกไปด้วยแหละครับ แกก็เล่นได้หื่นมากอยู่ เมื่อก่อนเห็นหน้าบ่อยในโตเกียวฮอต พออันเซ็นซบเซาก็มาเล่นหนังเซ็นเซอร์ ntr จัดตัวท็อปไปเยอะเลย (ที่ไม่ใส่มาในลิสต์ก็เพราะพี่แกจัดน้องมายุใน nnpj-318 คนเดียวเลยไง)

ปล.น้องมิรุกับคะน้ายังไม่เคยเจอคนดังที่รวยๆ เอ๊ย! พี่อ้วนนี่ใช่ไหมครับ (ถ้ายังก็อย่าเจอเลยยยยดีกว่า )

คะน้าเจอไปแล้ว T_T ร้องไห้หนักมากกกกกก

แต่ถ้าเชี่ยอ้วนโตเกียวร้อนเจอมิรุ ผมบอกเลย มันต้องคุกเข่าร้องขอชีวิตจากมิรุ 555555555

ปล. กับน้องมายุ ผมดูแค่เดบิวเรื่องเดียว  ไม่ดูเรื่องสองเพราะทำใจดูเชี่ยอ้วนจัดน้องมายุไม่ได้  Cry Cry Cry

อ้วนโตเกียวนี่ ผมชอบเวลาแกไปเล่นหนังแนวข่มขืนนะ แล้วชอบยียวนกวนประสาทตอนกำลังอึ๊บแฟน(เมีย)ชาวบ้าน ดูแล้วกวนโอ้ยได้ใจจริงๆ
หนังบางเรื่องผมว่าแกก็เล่นดีนะถ้าเนื้อเรื่องมันตรงกับคาแรคเตอร์แกคือแกต้องพวก เหมือนมาเฟีย เป็นแก๊งค์เตอร์ แบบเนี่ย จะโหย ดูแล้วมันส์ตอนเยดกัน แต่อยากถีบหน้าตอนแมร่งกวนตีน 5555

กวนตีนจริงครับ เห็นด้วย 5555 แต่ก็ชอบตอนมันเยสนะ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2019, 01:35:14 PM โดย zid2songshin » บันทึกการเข้า

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
Hiryo

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 01:58:56 PM »

555 น่าเห็นใจท่านzid2songshin อดดูน้องมายูเรื่อง2

ถ้าอนาคตผมเป็นแฟนน้องมายู แล้วได้ดูวิดีโอรหัสนี้ ต้องโคตรปวดใจแน่ๆเลย มันเยิบไปสนุกไป แตกในไป(ถึงบางชอตจะแตกปลอม แต่ก็มีชอตแตกจริง)
Ferrari Scuderria
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 04:44:04 PM »

yesดีสำหรับผมเชี่ยอ้วนครับ เย็ดมันส์ มีอารมณ์ร่วมคือแม่งเงี่ยนจิงๆไม่ใช่แค่แสดงให้จบๆน้ำมันเยอะพุ่งแรงดีผมชอบสะใจดีกับอีกคนไอ้ยาวน้ำเยอะ yesห่วยสำหรับผมก็มือสมัครเล่นนั่นแหละครับผมว่าดาราชายแต่ละคนเค้าก็มีสไตล์เป็นของตัวเองแต่ที่ไม่ชอบโดยส่วนตัวไม่ใช่ว่าลีลาไม่ดีนะคือบักเถิก ผมรู้สึกมันเหมือนเครื่องจักรแห่งการเย็ดเกินไปคือดูแล้วผมมีความรู้สึกว่าเน้นเย็ดแรงเย็ดดุเกินไปสีหน้าพี่แกก็เรียบเฉยผมเลยไม่ค่อยอิน อีกอย่างที่ไม่ชอบคือน้ำแม่งโคตรน้อยไม่สะใจผมเท่าไหร่
rpbaby
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 06:01:06 PM »

CHN นี่ห่วยจริง โหลดให้ครบๆ เพราะชอบดาราเท่านั้นแหละ
play...

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 08:49:56 PM »

ขึ้นอยู่กับบุคลิกของดาราชายคนนั้นๆ ว่าเราชอบหรือไม่ชอบรึเปล่าครับ 

ไม่ได้หมายความว่าแกทำไม่ดีนะ  ผมคิดว่าพวกนี้ก็ทำดีตามมาตรฐานนะ แต่หน้าพี่แกมันไม่ให้หน้าไม่หื่นอะ 55

เช่น ซิมิเคน พีสะเดิด พี่หน้าหล่อITTETSU 

แต่มีคนหนึ่งหล่อด้วยหื่นด้วย เช่น Ryo SAWAI  คนนี้ถือว่าok

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 09:22:10 PM »

มีคำถามอีกแล้วครับ

อ้วนโตเกียวร้อน คือ คนไหน

หมอนี่อ๊ะป่าว

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
play...

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 10:17:07 PM »

พี่อ้วนคนนี้ผมว่าดูทุเรศดีครับ Grin  ชอบเหมือนกัน  แกชื่อ Yuta IMAI  今井勇太

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 10:47:10 PM »

ผมก็ชอบนะ

ชอบตรงที่พี่แก ชอบเอาแบบแรงๆ หื่นๆ

เวลาเอา ถ้า เป็นท่ายืน หรือ ด็อกกี้ นี่ กระแทกที นางเอกตัวแทบปลิว

แถมพุงแม่งกระเพื่อม เป็นชั้นๆ เลย

แม่ง... บัดซบดี ล่าสุด กดน้องโมเอะ เข้าไป เห็นแล้ว เอ่อ.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2019, 07:22:13 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 07:17:31 AM »

ส่วนตัวผมชอบมีอินเนอร์เวลาเย็ดอ่ะครับ ลีลาท่ายากไม่สำคัญ แต่ขอให้มีอารมณ์ร่วมเยอะๆหน่อย

คนแรกที่ผมชอบก็คือ พี่10น้ำ Tetsuya Hatabaka ชอบเวลาที่แกโดนนางเอกแกล้ง หน้าตาท่าทางดีดดิ้นดี

เรื่องที่เล่นกับ Aika Yamagishi นี่สุดมาก ชอบๆ

คนที่สองผมชอบป๋า Toru Ozawa ผมว่าแกยืนหนึ่งแนวโอโต้ซังเลยนะ ที่สำคัญ แกดูดหำเก่งดี ฮาาาาาา

คนสุดท้าย ไอ้นี่แหละ เหตุผล ดูหน้าแม่งดิ ฮ่าๆๆๆ

ส่วนตัวผมประทับใจพี่อ้วนโตเกียวฮอตนี่แหละครับ พุงแกไม่เป็นอุปสรรคเลย เสต็ปเอวนี่ทารุนมาก เย็ดทีพุงกระเพื่อมเลย

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์