มิถุนายน 01, 2024, 06:47:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฉากเรียกน้ำในดวงใจ เปิดผ่านทีไร ได้เสียวทุกที  (อ่าน 33779 ครั้ง)
NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 12:26:22 AM »

คาดว่าเพื่อนๆก็ต่างมีนักแสดงที่ชื่นชอบ ถูกสเปคกันอยู่แล้ว ไม่ว่าจะเรื่องหน้าตา หุ่น หรือทักษะการแสดง

ทั้งนี้ทั้งนั้นก็อย่างทีเราๆรู้กัน รสนิยมของแต่ละท่านๆก็ต่างกันอยู่แล้ว ในส่วนของฉากในหนังก็เช่นกัน

ในบางครั้งถึงแม้นักแสดงจะถูกใจแต่มุมกล้อง หรือนักแสดงชาย อาจจะทำให้หมดฟิวได้เหมือนกัน

วันนี้ผมขอยกฉากในดวงใจของผม(แค่บางส่วนเท่านั้น)มาแบ่งปันเพื่อนๆครับ ฮ่าๆๆๆๆ

เริ่มต้นที่เรื่องแรก(ไม่เรียงลำดับ)
1.Asuka Hoshino ย้อนอดีต(ที่ขมขื่น)กันสักหน่อย รหัสชื่อเรื่อง SPS-037
เป็นฉากที่ Asuka Hoshino ขึ้นท่า On Top (ส่วนตัวผมชอบม้วกกกก) และมุมกล้องในซีนนี้คือตราตรึงใจผมมากจึงติดอันดับ

ปล.ที่ผมบอกว่าขมขื่นในที่นี้คือ เหมือนเคยอ่านข่าวว่า Asuka Hoshino นั้นไม่ได้เต็มใจที่จะเล่น AV เลยเเต่เป็นการถูกบังคับ
     มีการฟ้องร้องกันด้วย (ถ้าข้อมูลผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ)

2.Kokoro Amami(ชื่อเดิม) ชื่อใหม่หน้าใหม่คือEimi Fukada ผมชอบลุกเดิมมากกว่า T-T
ฉากนี้ที่ชอบไม่มีอะไรมากครับถูกสเปคล้วนๆ จริตในการแสดง

3.GACHI-1151 จัดหนักรันจัง มีซับไทย (ขออภัยผมหาข้อมูลเพิ่มเติมไม่ได้จริมๆ) ใครมีหนังที่เธอแสดงอีกแบ่งบ้างนะครับ
ดูทรงน่าไม่น่าจะใช้นักแสดงอาชีพแต่เล่นอันเซนแตกในซะด้วย ฉากที่ชอบมุมกล้องสวย มีน้ำเยิ้มผมฟิน

4.IPZ-757 Tsubasa Amami Ft. Mayu Nozomi สั้นๆเห็นแล้วฟิน บางท่านอาจจะไม่ชอบขยะแขยงหรือป่าว T-T

5.Tokyo-n0656 Miku Airi อีกหนึ่งสาวที่ตัวเล็ก น่ารัก อันเซน และแตกใน จิมิอูม
ฉากนี้เจอพี่อ้วนซอยยับเลย

6.Mao Sena รหัสแบบอันเซนคือ MKD-S95 (มันมีแบบเซนและอันเซน)
คนนี้ ขาว น่ารัก หุ่นใช่เลย มุมกล้องแบบนี้ ท่านี้ผ่านนน!!

7.ZEX-124 Hitomi Shigemori ชอบความขาว หุ่น และความน่ารักของนาง
ขึ้นโยกขนาดนี้ ยอมม

8.MUKD-052 Miyu Akimoto คือคนนี้หน้าาตาน่ารักมากๆหุ่นบางๆ แต่ฉากนี้ ท่านี้ ก้นเธอสวยมากๆ

ผมว่าผมก็คงเหมือนเพื่อนๆทุกคนคือนี้มันแค่ส่วนนึง จะยกมาคุยกันทั้งหมดที่ชอบก็คงจะไม่ไหวและเพื่อนๆมีฉากไหนในดวงใจกันบ้างครับ แบ่งปันกันหน่อย อิอิ

idodo

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 12:30:58 AM »

กระทู้ดีมีสาระครับ
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 03:11:44 AM »

โดยส่วนตัวผมชอบฉากราดหน้านะ เฉพาะปี 2019 ผ่านมาจะครึ่งปีแล้ว ยังไม่มีใครล้มแชมป์ MIFD-062 ได้เลย

เป็น top of the best ฉากราดหน้าที่เคยดูมาเลยครับ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2019, 03:13:19 AM โดย earth410 » บันทึกการเข้า

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 02:28:15 PM »

ชอบเรื่องนี้ อ่ะครับ เก่าหน่อย
ชอบตอนโดนพี่เกรียน ซอยจนน้ำพุ่งกระจาย
มันทั้งดิบ ทั้งเถื่อน เร้าใจมาก แถมพี่เกรียนหื่นได้ใจ เยสจนแบบว่า
เหมือนอัดอั้นมานาน

พุ่งกระจาย เวลา เงี่ยนๆ แต่ไม่รู้จะดูเรื่องไหน
ผมชอบเปิดฉากนี้ ประจำ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 04:09:46 PM »

จริงๆมีหลายคน ขอหยิบมาซักคนละกัน

ชอบดูฉากทำนมหนีบๆ กับตอนแตกประจำ

SSNI338 - AOI

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

thepuisunisa

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 09:31:25 PM »

จริงๆมีหลายคน ขอหยิบมาซักคนละกัน

ชอบดูฉากทำนมหนีบๆ กับตอนแตกประจำ

SSNI338 - AOI

rion เลิกไปก็มี aoi นี่แหละครับ

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 12:56:26 AM »

พูดถึง Rion แล้วจัดให้เลย

SSNI151 - Rion

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

ร่วมเรียงเคียงรัก
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 09:10:15 AM »

ก้นขาวงอนกับชอตเสยผมของ Asami [PGD-701]

เจ็ดเธอยับที่ขอบอ่างของ Rui [ABP-681]

เย็ดคาชุดสาวออฟฟิศของ Yuu [XV-1061]

ลีลาเลียจู๋ของ Mion [SNIS-622]

NongNoeyNaruk

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 10:45:23 AM »

ต่ออีกนิด

CND-100 Kusano Mari เสียดายเล่นน้อยเรื่องไปหน่อย ปล.มีUncen นะโตเกียวร้อน

CRPD-404  Minato Momo สายโลลิห้ามพลาดคนนี้

MILD-794  Yu Asakura อีหนึ่งสาวหน้าสวย

Diary Miku Tsukioka เสียววว!!

play...

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 05:55:18 PM »

โดยส่วนตัวผมชอบฉากราดหน้านะ เฉพาะปี 2019 ผ่านมาจะครึ่งปีแล้ว ยังไม่มีใครล้มแชมป์ MIFD-062 ได้เลย

เป็น top of the best ฉากราดหน้าที่เคยดูมาเลยครับ Grin

เห็นหน้ามุมนี้ผมรู้สึกว่าน้องหน้าคมอยู่นะเนี่ย    จริงๆผมก็ว่าน้องเขาเป็นแนวน่ารักที่สวยมากเลยครับสุดยอด

ถ้าอยู่เล่นนานกว่านี้นะ อาจจะสวยหมวยคมขึ้น น่าจะสเปคผมเหมือนกัน

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์