มิถุนายน 08, 2024, 02:49:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่ตามหนังน้อยๆดูหนังน้อยๆเพราะยังไม่เจอคนที่ชอบรวมมาคุยกันครับ  (อ่าน 5681 ครั้ง)
fireman7
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 11:14:43 PM »

ผมว่าตอนนี้วงการ AV ญี่ปุ่นมันไม่เหมือนเมื่อ 5- 10 ปีก่อนแล้ว
(การ retire ของ Acky อาจถือเป็นจุดจบของยุค ดาราจะเล่นนานๆ)

เมื่อก่อน เปิดตัวมา 1 คน  เล่นกับค่ายไปยาวๆ 10 เรื่อง  ออก เดือนละ 1 เรื่อง

แต่เดี๋ยวนี้  Debut เซ็นต์สัญญา 1 เรื่องบ้าง  3 เรื่องบ้าง   แล้วแยกย้ายไปตามค่ายต่างๆ
พอกำลังจะมีคนหน้าตาดีๆ  มีคุณสมบัติค่อนข้างครบ   มา 1 เรื่องหาย 3 เรื่องหาย 
รอๆๆ  และก็หายจริงๆๆๆ

คิดเล่นๆตอนนี้ได้ 6 คนแล้วมั้ง   ที่ถ้าเป็นสมัยก่อน  ตามระบบค่ายใหญ่ ออกเดือนละ 1 เรื่อง
น่าจะยังเล่นอยู่    ผมก็จะตามอยู่ (จากกระทู้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=216560.0 หายเยอะจริงๆ)

เหมือนตอนนี้คนดีๆ มีคุณสมบัติ   มากินเงินก้อนแรก คือ  Debut แล้วก็อยากไปเริ่มต้นชีวิตใหม่

ตอนนี้กระแสมันมาเร็ว  ไปเร็ว   ทุกคนต้องรีบกอบโกย  มันยุคโซเชี่ยล

อย่าง Akari Mitani  นี่ก็ออกจริงเลย   บางเรื่องก็เหมือนบทจะซ้ำกัน  ตามไม่มีทางเลือกครับ  ต้องโหลด

ทุกวันนี้ผมเริ่มๆจะรีไทร์จากวงการนี้  ไปแสวงหาจากโลกความเป็นจริงครับ
ความเป็นจริง มูลค่ามันอยู่ที่ตัวคน (เหมือนเลือกแฟน)   ในโลกข้างนอกนั้นผมยังได้เจอตัวดีๆอยู่นะ
เลยถือว่า  เอาวงการ AV ไว้ดูเป็นตัวอย่างละกัน  เป็นสเปกแบบต่างๆกัน ถ้าชอบค่อยไปหาตัวจริงในโลกความเป็นจริงข้างนอก

ป.ล. ผมเจอผู้หญิงไทยหน้าตาโคตรเหมือน Akari Mitani  อะ   จบ ดร. จากญี่ปุ่น 
พูดภาษาญี่ปุ่น แบบ- ยาเมะเตะ กุดาไซ - ดาเมะๆๆ ได้อีก
ถ้าบอกรายละเอียดต่อ  เกรงว่าจะรู้ว่าใคร  Grin อุบไว้กินเองดีกว่า
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 30, 2019, 02:02:10 AM »

ผมตามอยู่เกือบๆ 70 คน นี่น้อยไหมครับ ? 

ของผมนะตามจริงๆ 0 คน  แต่ดูเป็นบางเรื่องอยู่ 3-4 คน
มีหนังที่ชอบๆหน่อยประมาณ 2 เดือนต่อ1เรื่อง  ผมแทบจะไม่ได้เก็บเลยครับ

คือใครจะชอบเยอะผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ  ดาราทุกคนก็เด็ดในแนวของตัวเอง  ส่วนผมก็ดูในแนวของผม

play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 12:45:57 PM »

ผมว่าตอนนี้วงการ AV ญี่ปุ่นมันไม่เหมือนเมื่อ 5- 10 ปีก่อนแล้ว
(การ retire ของ Acky อาจถือเป็นจุดจบของยุค ดาราจะเล่นนานๆ)

เมื่อก่อน เปิดตัวมา 1 คน  เล่นกับค่ายไปยาวๆ 10 เรื่อง  ออก เดือนละ 1 เรื่อง

แต่เดี๋ยวนี้  Debut เซ็นต์สัญญา 1 เรื่องบ้าง  3 เรื่องบ้าง   แล้วแยกย้ายไปตามค่ายต่างๆ
พอกำลังจะมีคนหน้าตาดีๆ  มีคุณสมบัติค่อนข้างครบ   มา 1 เรื่องหาย 3 เรื่องหาย 
รอๆๆ  และก็หายจริงๆๆๆ

คิดเล่นๆตอนนี้ได้ 6 คนแล้วมั้ง   ที่ถ้าเป็นสมัยก่อน  ตามระบบค่ายใหญ่ ออกเดือนละ 1 เรื่อง
น่าจะยังเล่นอยู่    ผมก็จะตามอยู่ (จากกระทู้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=216560.0 หายเยอะจริงๆ)

เหมือนตอนนี้คนดีๆ มีคุณสมบัติ   มากินเงินก้อนแรก คือ  Debut แล้วก็อยากไปเริ่มต้นชีวิตใหม่

ตอนนี้กระแสมันมาเร็ว  ไปเร็ว   ทุกคนต้องรีบกอบโกย  มันยุคโซเชี่ยล

อย่าง Akari Mitani  นี่ก็ออกจริงเลย   บางเรื่องก็เหมือนบทจะซ้ำกัน  ตามไม่มีทางเลือกครับ  ต้องโหลด

ทุกวันนี้ผมเริ่มๆจะรีไทร์จากวงการนี้  ไปแสวงหาจากโลกความเป็นจริงครับ
ความเป็นจริง มูลค่ามันอยู่ที่ตัวคน (เหมือนเลือกแฟน)   ในโลกข้างนอกนั้นผมยังได้เจอตัวดีๆอยู่นะ
เลยถือว่า  เอาวงการ AV ไว้ดูเป็นตัวอย่างละกัน  เป็นสเปกแบบต่างๆกัน ถ้าชอบค่อยไปหาตัวจริงในโลกความเป็นจริงข้างนอก

ป.ล. ผมเจอผู้หญิงไทยหน้าตาโคตรเหมือน Akari Mitani  อะ   จบ ดร. จากญี่ปุ่น 
พูดภาษาญี่ปุ่น แบบ- ยาเมะเตะ กุดาไซ - ดาเมะๆๆ ได้อีก
ถ้าบอกรายละเอียดต่อ  เกรงว่าจะรู้ว่าใคร  Grin อุบไว้กินเองดีกว่า

ผมว่ามีแต่ผมนี้แหละที่ติดตามAV  แบบประหลาดหน่อย
คือตามข่าวทุกวัน ดูตลอด แต่ไม่ค่อยชอบเพราะดาราไม่ตรงแนว

คือ สายแบ๊ว สายเจ๊ สายนม สายอวบ สายก้น เขาก็ยังมีดูปกตินะ ซึ่งผมไม่ใช่แนวเหล่านี้ 
แต่ยังไงผมก็ยังติดตามAVเรื่อยๆครับ  เพราะติดเว็บติดการตามข่าวไปแล้ว 55

หน้า: 1 [2] พิมพ์